ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รับสมัครประกวด พิตบูล/บูลลี่ 9/1/2558
  • รบกวนผู้สมัครทุกท่านแจ้งการโอนเงินค่าสมัครไว้ ณ วันที่ 25 ธันวาคม 2557 นะค่ะ

พรุ่งนี้จะสรุป รายชื่อการประกวดค่ะ

ขอบคุณค่ะ
  • เพิ่มครับ
    ชื่อ ภคเวศย์
    ชื่อสุนัข Blacklist
    ลงรุ่น pocket
    เสื้อ Limage
    ไฟล์แนบ
    11111111111.jpg 55K
  • ชื่อ ภคเวศย์
    ชื่อสุนัข Blacklist
    ลงรุ่น pocket เพศ ผู้ 1 ปีขึ้นไปครับ
    เสื้อ L
    ขอโทษด้วยครับแจ้งรายละเอียดไม่ครบ
  • รุ่น : standard bullies ต่ำกว่า 1 ปี (ผู้) UKC
    หมา : Aden
    Handler : จ่าเจ๋ง
    เสื้อ : L
    image
    ไฟล์แนบ
    10872464_1535558296691690_581110379_n.jpg 53K
  • RAW DOG
    สลิปกับรายละเอียด แจ้งทางไลน์แล้วนะครับ
  • ชื่อ เบต้า ลง ukc ต่ำว่า 1 ปี
    เสื้อ xxl เหว่ย เชียงรายimage
    ไฟล์แนบ
    10866980_10205316758828290_1432644274_n.jpg 56K
  • ขอบคุณทุกท่านมากครับ
  • สถานที่จัดงาน สเต็ป 3 อาคาร สุรพัฒน์ 2 เทคโนธานี มหาวิทยาลัย สุรนารี โคราช มทส.

image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    33.jpg 114K
    186.jpg 146K
    187.jpg 146K
    188.jpg 151K
    190.jpg 144K
  • บริเวณจัดงาน...

image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image

งานประกวด ลงทะเบียน ตั้งแต่ 10โมงเช้า ถึงเที่ยงนะครับ

ไฟล์แนบ
    26.jpg 171K
    28.jpg 164K
    31.jpg 186K
    169.jpg 187K
    182.jpg 143K
    184.jpg 156K
    185.jpg 178K
    192.jpg 145K
    193.jpg 202K
  • ฮอล์ ติดแอร์ ทั้งหมด
    ฝากเรื่องรักษาความสะอาด และเครื่องดื่มแอลกอฮอล์ด้วยเนื่องจากเป็นสถานศึกษา
    และจะได้สะดวกและเป็นภาพลักษณ์ ที่ดีในการประสานการจัดงาน ในครั้งต่อๆ ไปของพี่มาร์ค ด้วยครับ
  • ขอยอดสรุปด้วยนะครับพี่ จะได้รู้ว่าขาดตกตัวไหนครับ
  • อเมริกันบูลลี่ (พ๊อกเก็ต) แยกเพศ 2 รุ่น
    **รุ่นโอเพ่น หนึ่งปีขึ้นไป (ผู้)**
    1.รีคอน แฮนเลอร์ อ๊อฟ ทีมนนท์ เสื้อ
    2.Blacklist แฮนเลอร์ ภคเวศย์ เสื้อ L
    3.อีซี่ แฮนเลอร์ บอย ปาร์คเวย์ เสื้อ XL

**รุ่นโอเพ่น หนึ่งปีขึ้นไป (เมีย)**
    1.EBB Zephyr แฮนเลอร์ หิน EBB เสื้อ XL
    2.แซสซี่ แฮนเลอร์ ปิติยา เสื้อ L

อเมริกันบูลลี่ (สแตนดาร์ด) 4 รุ่น
    ** รุ่นอายุตำกว่าหนึ่งปี (ผู้ )**
    1.THE ROCK แฮนเลอร์ นุ้ย บูลลี่ซอส เสื้อ S
    2.ช้อปเปอร์ แฮนเลอร์ นพ บูลลี่ซอส เสื้อ M
    3.กัปตัน แฮนเลอร์ นัฐพล ทีม PB Bull Kaengkhoi เสื้อ XL
    4.คาร์โก้ แฮนเลอร์ สินีนารถ ทีม PB Bull Kaengkhoi เสื้อ XXL
    5.Aden แฮนเลอร์ จ่าเจ๋ง เสื้อ L

** รุ่นอายุตำกว่าหนึ่งปี (เมีย)**
    1.Yellow Buck แฮนเลอร์ บอย EBB เสื้อ M
    2.Aiko แฮนเลอร์ พี่มุ๊ ด็อกฟันพาร์ค เสื้อ L
    3.ฟิชโช่ แฮนเลอร์ ตูมตาม บูลลี่ซอส เสื้อ M
    4.มีอาร์ แฮนเลอร์ นัฐพล ทีม PB Bull Kaengkhoi เสื้อ XL
    5.มาร์กี้ แฮนเลอร์ สินีนารถ ทีม PB Bull Kaengkhoi เสื้อ XXL

** รุ่นโอเพ่น เกินกว่า 1 ปี ขึ้นไป (ผู้)**
    1.เฮนเนสซี่ แฮนเลอร์ ปู ปาร์คเวย์ เสื้อ XL
    2.HOT STORM แฮนเลอร์ ออฟ บูลลี่ซอส เสื้อ L
    3.บารอน แฮนเลอร์ แบม เสื้อ M
    4.

** รุ่นโอเพ่น เกินกว่า 1 ปี ขึ้นไป (เมีย)**
    1.HONNEY BLUE แฮนเลอร์ กลอฟ บูลลี่ซอส เสื้อ M
    2.BONANZA แฮนเลอร์ ชิ บูลลี่ซอส เสื้อ L
    3.มะนาว แฮนเลอร์ ปิติยา เสื้อ XL
    4.Henna แฮนเลอร์ บอย EBB เสื้อ XXL

อเมริกันบูลลี่ (เอกซ์แอล) 2 รุ่น
    **รุ่นโอเพ่น เกินกว่า 1 ปี ขึ้นไป (ผู้)**
    1.สต๊อป แฮนเลอร์ โจ เสื้อ L

**รุ่นโอเพ่น เกินกว่า 1 ปี ขึ้นไป (เมีย)**

********* สรุป บูลลี่มีประกวดทั้หมด 8 รุ่น ********
  • อเมริกันพิตบูล มีการประกวดดังนี้
    มาตรฐาน UKC 4 รุ่น
    **รุ่นอายุต่ำกว่าหนึ่งปี แยกเพศ (ผู้)**
    1.เบต้า แฮนเลอร์ เหว่ย เชียงราย เสื้อ XXL
    2.เฮอร์คิวลิส แฮนเลอร์ ทีมนนท์ เสื้อ

**รุ่นอายุต่ำกว่าหนึ่งปี แยกเพศ (เมีย)**
    1.แอน แฮนเลอร์ ไฟเตอร์เคอร์เนล เสื้อ

**รุ่นอายุเกินกว่าหนึ่งปี แยกเพศ (ผู้)**
    1.Bryan แฮนเลอร์ นิวร้อยเมีย เสื้อ M ดำ
    2.Samurai แฮนเลอร์ ไพโจน์ ธารารัตน์ เสื้อ M
    3.เรดบิ็ก แฮนเลอร์ พี่เจมส์ ทีมนนท์ เสื้อ XXXL
    4.ไม่ระบุชื่อ แฮนเลอร์ หมอเยี่ยม เมืองกาญจน์ ซุปเปอร์พิตบูล เสื้อ Lดำ

**รุ่นอายุเกินกว่าหนึ่งปี แยกเพศ (เมีย)**
    1.คุณนาย แฮนเลอร์ เก่ง JB Brand เสื้อ L
    2.เสือน้อย แฮนเลอร์ พี่เจมส์ ทีมนนท์ เสื้อ XXXL
    3.เมย์ แฮนเลอร์ เสื้อ XL
    4.ใบเตย แฮนเลอร์ หมอเยี่ยม เมืองกาญจน์ ซุปเปอร์พิตบูล เสื้อ L ขาว
    5.เบลูก้า แฮนเลอร์ ไฟเตอร์เคอร์เนล เสื้อ

มาตรฐาน ADBA 4 รุ่น
    **รุ่นอายุต่ำกว่าหนึ่งปี แยกเพศ (ผู้)**
    1.Chervy แฮนเลอร์ ภานุ เสื้อ XL
    2.ไคโร แฮนเลอร์ แบม เสื้อ L
    3. Kudsharp แฮนเลอร์ เสื้อ XL

**รุ่นอายุต่ำกว่าหนึ่งปี แยกเพศ (เมีย)**
    1.Aiko แฮนเลอร์ พี่มุ๊ ด็อกฟันพาร์ค เสื้อ L
    2.Ammy แฮนเลอร์ นุ้ยเลียดี เสื้อ M ดำ
    3.E-LI แฮนเลอร์ เสื้อ S **เจ้าของสุนัขได้ถอนตัวสุนัขอีกตัว โอนเงินมาแล้ว ทั้งหมด 3 ตัว**

**รุ่นอายุเกินกว่าหนึ่งปี แยกเพศ (ผู้)**
    1.ไททัน แฮนเลอร์ เนตร เสื้อ
    2.อะตอม แฮนเลอร์ เอ เสื้อ L
    3.Panther แฮนเลอร์ ปาน เสื้อ M

**รุ่นอายุเกินกว่าหนึ่งปี แยกเพศ (เมีย)**
    1.Budy แฮนเลอร์ ภานุ เสื้อ L
    2.อ้อด แฮนเลอร์ เสื้อ S
    3.BELLA แฮนเลอร์ RAWDOG เสื้อ
    4.Angle แฮนเลอร์ หมอเยี่ยม เมืองกาญจน์ ซุปเปอร์พิตบูล เสื้อ M ขาว

แบนด๊อก (พิตบูลลูกผสม) 2 รุ่น
    **สูงใหญ่ทรง UKC ประกวดแบบโอเพ่น ไม่จำกัดอายุ รวมเพศ**
    1.Jessica แฮนเลอร์ นิวร้อยเมีย เสื้อ M ดำ
    2.Jom Phon แฮนเลอร์ Pitbull Prachinburi เสื้อ L ดำ
    3.บัลลาส แฮนเลอร์ กล้า ปาร์คเวย์ เสื้อ XL
    4.อัสซี่ แฮนเลอร์ หนึ่ง ปาร์คเวย์ เสื้อ XL
    5.Hades แฮนเลอร์ โบ๊ท Pitbull Angthong เสื้อ

**เตี้ยล่ำ ทรง ABKC ประกวดแบบโอเพ่น ไม่จำกัดอายุ รวมเพศ**
    1.จันแดง แฮนเลอร์ เก่ง JB Brand เสื้อ L
    2.โกล์ดดี้ แฮนเลอร์ ไฟเตอร์เคอร์เนล เสื้อ

**********ไม่ระบุรุ่น************
    1.จ้าววายุ แฮนเลอร์ ทีมเมืองกาญจน์ ซุปเปอร์พิตบูล เสื้อ M ดำ
    2.โรมัน แฮนเลอร์ ปรีชา เสื้อ L

********* สรุป พิตบูล มีประกวดรวมกันทั้งหมด 10 รุ่น ********
  • แบนด๊อก (พิตบูลลูกผสม) 2 รุ่น
    **สูงใหญ่ทรง UKC ประกวดแบบโอเพ่น ไม่จำกัดอายุ รวมเพศ**
    1.Jessica แฮนเลอร์ นิวร้อยเมีย เสื้อ M ดำ
    2.Jom Phon แฮนเลอร์ Pitbull Prachinburi เสื้อ L ดำ
    3.บัลลาส แฮนเลอร์ กล้า ปาร์คเวย์ เสื้อ XL
    4.อัสซี่ แฮนเลอร์ หนึ่ง ปาร์คเวย์ เสื้อ XL
    5.Hades แฮนเลอร์ โบ๊ท Pitbull Angthong เสื้อ
    6.บัลลาส แฮนเลอร์ กล้า ปาร์คเวย์ เสื้อ XL

ชื่อหมาซ้ำกันครับ 3 กับ 6
  • Yellow buck ไม่ได้ลง UKCอายุเกิน1ปี เพศเมียครับ
    ลงเฉพาะ บูลลี่ อายุต่ำกว่า1ปี แก้ไขให้ด้วยครับ
    ขอบคุณครับ
  • แก้ไขให้แล้วนะค่ะ
  • อเมริกัน บลูลี่
    ** รุ่นโอเพ่น เกินกว่า 1 ปี ขึ้นไป (ผู้)**
    1.อีซี่ แฮนเลอร์ บอย ปาร์คเวย์ เสื้อ XL
    2.เฮนเนสซี่ แฮนเลอร์ ปู ปาร์คเวย์ เสื้อ XL
    3.HOT STORM แฮนเลอร์ ออฟ บูลลี่ซอส เสื้อ L
    4.บารอน แฮนเลอร์ แบม เสื้อ M
    รบกวนแก้ไขด้วยครับ
    1.อีซี่ แฮนเลอร์ บอย ปาร์คเวย์ เสื้อ XL ลงรุ่น อเมริกันบลูลี่ พ็อกเก็ต อายุ 1 ปีขึ้นไป เพศผู้
  • ปีหน้าจะเป็นปีทองของวงการประกวด
  • รบกวนแจ้งสุนัขที่ตกหล่นไว้ในบอร์ดด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
  • สอบถามด้วยครับ พิทบูลที่บ้าน เป็นพันธุ์แท้นะ แต่เค้ามีลักษณะ ฟันอันเดอร์ อ่ะครับ ไม่ทราบว่า ผมต้องลงประเภทแบนด็อกมั้ยครับ
  • สมัครครับ
    1. ชื่อ เรดดี้ (มาตรฐาน UKC เพศผู้ รุ่นอายุ 1 ปีขึ้นไป)
    2. ชื่อ รอสโก้ (สแตนดาร์ด บูลลี่ เพศผู้ รุ่นอายุ 1 ปีขึ้นไป)
    สองตัวครับ
  • เพิ่งทราบข่าว รีบอ่านรีบลง ขอโทษด้วยนะครับ เกินเกณฑ์แล้ว อดเบยยยยย
  • ว่าจะลงสักรุ่นอดเลยผม T T
  • ทันไหมน้อ แสตนดาสไม่เกิน 1 ปีเพศผู้จ้า 084-3591589ชาญครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3788.JPG 96K
  • ขออนุญาติรบกวนอีกนิดนะครับ
    พอดีปรึกษากับคณะกรรมการมาแล้ว ผมจะขอใช้สิทธิ์แทน พี่ๆ 2 คนที่ไม่ได้มาครับ
    คณะกรรมการบอกให้ผมไปแจ้งหน้างานอีกทีครับ
    เดี๋ยวจะถ่ายรูปใบเสร็จโอนเงินไปให้นะครับ
  • พร้อมกันหรือยังครับ ศุกร์นี้แล้วววimageimage
    ไฟล์แนบ
    10416930_778201222204549_831163662_n.jpg 68K
    E-ZY.jpg 165K
  • 1.สแตนดาร์ดต่ำกว่า1ปีเพศเมียukc1เสื้อL
    1.พอกเกตเพศเมียukc 1ตัว เสื้อL
    1.เอกเอล1ปีขึ้นไปukc 1ตัวเสื้อLโทษนะครัชสมัครหน้างานได้ไหมพึ่งรู้ข่าวเมื่อวายจิงๆเซ็งเป็ดทามงานช่วปีไหม่ตกข่าวเฉยเลย
  • งานนี้ไม่รับสมัคหน้างานครับ
  • แม่งโคตรน่าน้อยใจ งานนี้ประกาศล่วงหน้ามานานกว่าสองเดือน ........ วงการจะพัฒนากว่านี้ หากทุกท่านให้ความสำคัญ

อยากให้นึกถึงหัวอกคนจัดงานบ้าง กว่าจะถึงวันงานต้องมีการเตรียมการก่อนล่วงหน้าสารพัด โดยที่ยังไม่รู้เลยว่าจะมีคนมามากน้อยแค่ไหน คนมาร่วมงาน ถึงเวลาก็แค่หอบหมามาประกวด ดังนั้น การรีบสมัครแต่เนิ่นๆเป็นการล่วงหน้า นอกจากจะแสดงถึงความใส่ใจ ให้ความสำคัญแล้วมันยังเป็นกำลังที่ดีแก่คนจัดงาน

แต่คนที่มาสมัครในวินาทีสุดท้าย นอกจากจะไม่ทำให้ผมดีใจแล้ว มันยังสร้างความหงุดหงิดใจ ทำลายเครดิสคนจัดงาน เพราะไม่รับก็หาว่าไม่มีน้ำใจ รับก็กลายเป็นการทำลายน้ำใจคนที่สมัครตามกำหนดเวลา

ฝากให้เก็บใส่สมองกันไปคิดดูนะครับ เพราะผมคงไม่ได้จัดงานนี้เป็นงานสุดท้าย ..... พูดกันตรงๆแบบนี้หวังว่าคงไม่โกรธและนำไปปรับปรุงนะครับ
  • อดเบยเรา :022:
  • ok ครับพี่ เข้าใจแหละ
    ความผิดผมเองแหละครับ ขอโทษที่ทำให้ยุ่งยากนะครับ พลาดก็กล้ารับครับ ไม่เก็บไปเป็นอารมณ์หรอกครับ
    ครั้งหน้าจะไม่มีปัญหาครับ ขอบคุณที่ตักเตือนนะครับ ^^
  • image
    ไฟล์แนบ
    32722.jpg 143K
  • ที่บ่นคือ อยากให้เข้าใจหัวอกคนจัดงาน บางทีมันก็เป็นอะไรที่น่าเบื่อครับ เปิดรับสมัครมาเป็นเดือนคนมาสมัครน้อยจนเกือบจะยกเลิกการจัดงาน ถ้าไม่ติดว่าเราขอพระราชทานถ้วยมาแล้วงานนี้ผมยุบจริงๆครับ

งานที่ผู้จัดทุ่มเทตั้งใจ คนกลับสนใจน้อย แสดงว่าชอบงานที่จัดแบบสุกเอาเผากินกันใช่ไหม ?
    นัดสิบโมงมาประกวดกันบ่ายโมง และก็รับสมัครกันตามมีตามเกิดกันที่หน้างาน รอลุ้นจำนวนหมากันที่หน้างาน ผมกล้าพูดเลย งานแบบนี้มันทำลายวงการ ปลุกฝังความมักง่ายครับ

แต่ท้ายสุด ใครมางานโชว์หลักฐานก็ได้ลงหมด เพราะเห็นความตั้งใจ อุตส่าห์ขับรถมาตั้งไกล จะไม่ให้ลงผมก็ทำไม่ได้ ....... ต้องยอมกลืนน้ำลายตัวเอง

ก็อยากฝากพวกเรา เอาไว้พิจารณานะครับ งานที่จัดอย่างต่อเนื่อง ตั้งใจ กับงานที่จัดแบบสุกเอาเผากิน ท่านจะสนับสนุนงานประเภทไหน ?
  • ผมนี่นอนกลิ้งมาเลย5555image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 138K
    image.jpg 138K