ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่ม FreeDom Pit ครับ
  • กลุ่มเลี้ยงพิทน้องใหม่ครับเป็นการรวมตัวของคนรักพิทครับ
    พี่ๆน้องๆมีอะไรแนะนำบ้างนะครับ
    ผม แมสส์ Mass FreeDom Pit ครับสมาชิกคนแรก
    ezzyforyou@hotmail.com เมลครับแอดมาคุยกันได้ครับ
    2ทุ่มเป็นต้นไปครับเพื่อนคุยกันหลายคนครับ
    ฝากกลุ่มเราด้วยนะครับ
    กลุ่มเราความเน้นจิงใจและบ้าบอครับ
    ไฟล์แนบ
    Image0122.jpg 25K
  • ใครสนใจที่จะพูดคุยแลกเปลี่ยนกับทางกลุ่มเราเชิญเลยครับ
  • รายงานตัวเหมือนกันคับ โน๊ตคับ
    enote6500@hotmail.com ค้าบ
  • ยินดีตอนรับคนเลี้ยงพิททุกสายทุกสไตล์ครับ
    ไฟล์แนบ
    getmsg16.jpg 74K
  • กลุ่มนี้มีแต่ความฮาๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • มากันเยอะๆนะค้าบ
    ไฟล์แนบ
    Copy of slipknot.jpg 68K
  • กลุ่มเราไม่มีพื้นที่ไม่มีเขตไม่มีสายครับอยู่กันหลายๆที่ครับ
    เน้นความฮาและเป็นกันเองครับใครสนใจเข้ามาจอยกันครับทุกคืน 2ทุ่มครับ
  • :020:อาทก็รายงานตัวเพิ่มอีกคนคับ
    อาท som_zen_art@hotmail.com คับ
  • Aek Freedom Pit รายงานตัวคับพี่พี่....สมาชิกกลุ่มอีกคนคับ.......(เอก) เด็กสุดในกลุ่ม...อิอิ

autoaek2142_757@hotmail.com mail ผมคับ....คุยกันทุกวัน

พวกเรา freedom อยู่แล้ว ยินดีต้อนรับคับ
    ไฟล์แนบ
    o2.jpg 89K
  • ใครอยากเข้ากลุ่มแอดมาเลยครับ
    ยินดีตอนรับทุกคนครับ
    ไม่นานจะเอาแบบเสื้อมาโชว์ครับ
    ไฟล์แนบ
    0023982[1].jpg 23K
  • สระบุรี อ่างทอง คุยกันได้นะค้าบ
    ไฟล์แนบ
    1236.jpg 61K
  • ขอร่วมเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนครับ
    gillgamezz@hotmail.com
  • Phum Freedom Pit รายงานตัวค่ะ....สวยสุดในกลุ่มค่ะ...อิอิอิ

หนูพุ่มค่ะ.....ghost_yoyo@windowslive.com

มีโอกาสได้คุยกันน่ะค่ะ.........:062:
  • อ้าวใครยังไม่มีกลุ่มสนใจเชิญเลยครับแอดมาได้เลยครับ
  • ฝากรูปลูกชายคับ..
    ไฟล์แนบ
    Picture 001.jpg 4K
  • e_note

หมาของผมลายเดียวกับของคุนเลย คอกเดียวกันป่าวหว่า
  • ฝากด้วยชุดใหญ่ หลายตัว สวัสดีครับ ( สายกัด ) สุราษฎร์ธานีสนใจติดต่อครับ

077.223310
    084.1831335
    ไฟล์แนบ
    00017_47.jpg 59K
  • หวัดีครับผมเก่ง นะทึ่คุยกันในเอ็มอ่ะ รายงานตัว
    ไฟล์แนบ
    Chiro.JPG 11K
  • ยินดีต้อนรับครับเก่ง
    ไฟล์แนบ
    Image007.jpg 18K
  • สวัสดีค่ะ mass..:m008:
    ไฟล์แนบ
    mass1.jpg 68K
  • :026:คุยกันนานเลยเมื่อกี๊......ดีคับรู้จักกันไว้เยอะๆ

ไปที่ไหนจะได้ไม่อดตาย.....อิอิ:030:
  • ดีครับคุณผึ้ง
  • เอ็มหลุด
    ผมเดียวเอง
    จะพยายามเข้าไปจอยใหม่นะ
    ไฟล์แนบ
    Wr12.jpg 40K
  • ยินดีต้อนรับเสมอคับคุณ Hartdog00:031:
  • เริ่มเป็นรูปเป็นร่างเเล้วน่ะครับ ยินดีด้วยครับกลับกลุ่มนี้ "Freedom pit" ลองเข้าไปคุยกับพวกพี่แกเข้าดูครับได้มิตรเยอะเเยะเลย
    คุยกันเฮอ่าดีครับ ผมก็คนนึงที่เข้าไปคุยกะเค้าด้วยประจำ แต่คุยไม่ค่อยจะทันพวกแก พิมพ์กันไฟแล๊บทุกคน 555 :006::006::006:
    ไฟล์แนบ
    redman3.jpg 88K
  • :006:พี่เก่งผมชอบหมาพี่มากเลยอะ....โหดดีว่ะพี่

ถ้าดูไม่ผิดสายกัดใช่ป่าวน่ะ.....แหล่มเลยพี่:063:
  • ดีคับพี่โต้ง....เมื่อกี๊คุยกันขาดพี่ไปคนมันรู้สึกแหม่งๆ ไงก็ไม่รู้.....อิอิ:030:

พรุ่งนี้ออนด้วยนะพี่โต้ง....มีเพื่อนเพิ่มมาเยอะเลยพี่....:015:
  • :005:คุยกันผมก็คุยไม่ทันได้แค่อ่านอย่างเดียวก็ตาลาย คล้ายจะเป็นลมเเล้วอ่ะครับ 555 ถ้าออนแล้วเจอกันน่ะครับ
    ไฟล์แนบ
    Puma1.jpg 100K
  • ขอบคุณเพื่อนทุกๆคนที่ให้ความสนใจนะครับ
    และต้องขอบคุณพี่มาร์ค มาเฟีย และ บอร์ดนี่ที่ทำให้พวกเราได้มาเจอกับครับ
    ขอบคุณอย่างสุดซึ้งครับ
  • โต้งเจอกันคืนนี้นะครับเขารออยู่นะตะเอง 5555555
  • 20.00 น จะเข้ามาคุยด้วยใหม่ครับ วันนี้ต้องไปทำงานที่ปราจีน ไป 10 วัน ฝากรูปไว้ให้ดู ขอบคุณเอกที่ชมครับ หมาเอกก้อโหดไม่เบา
    ไฟล์แนบ
    รวม.jpg 71K
  • ขอแสดงความดีใจกับกลุ่มน้องใหม่ ผมหนึ่งในกลุ่ม Buffalo Bone ขอให้กลุ่ม freedom pit ยืนยงและยืนยาว ไปนานๆนะครับ

ด้วยความยินดี
    บิว Buffalo Bone Bangkok
  • ขอทำความรู้จักทุกท่านคับ...ว่างๆๆจาเข้าไปคุยคับ
    ไฟล์แนบ
    IMG0038A3.jpg 35K
  • ขอบคุณ บิว Buffalo Bone ด้วยนะคับแล้วเจอกันที่นครสวรรค์ครับ
  • สวัสดีครับยินดีรู้จักครับผม
    ไฟล์แนบ
    PICT00542.jpg 68K
  • พี่วุธ ว่างๆมาจอยกันนัครับพี่
  • ยินดีและยินดีเ็นอย่างยิ่ง......:013::013::013:
    ไฟล์แนบ
    DSCF2153.JPG 113K
  • Run working line ขอแจม FreeDom Pit ครับ

Run WL FreeDom Pit

run_workingline@hotmail.com
    แล้วจะเข้าไปคุยกันครับ
    ไฟล์แนบ
    WL22.jpg 120K
  • ไม่แยกสายเลือด...ยังไงก็ Pit Bulls ด้วยกัน
    ...น่านับถือครับ
  • แจมด้วยคนครับ

poppop72@hotmail.com ผม ป๊อปครับ

ลูกสาวชื่่อ มันนี่
    ไฟล์แนบ
    101_04927.jpg 123K
    101_06813.jpg 112K
  • แกงค์นี้สาวๆเยอะเป่าอะ จะได้ไปทักทายพี่น้องชาว คอนดอม พิท เอ้ย.....ฟรีดอม พิทหน่อย

ยินดีด้วยนะครับกับกลุ่มใหม่ ได้เจอเพื่อน คุยในสิ่งที่บ้า เหมือนกัน แจ่มไปเลย:006:

เด๋วจะดอดเข้าไปทักทายกันหน่อย:057:
    ไฟล์แนบ
    Copy of similan-035.jpg 29K
  • หวัดดีพี่น้อง น้องใหม่ ผมขอฝากตัวด้วยคนน่ะครับว่าแต่มีสาวๆ เยอะมั้ยครับชอบคุยกับ สาวๆรู้สึกอบอุ่นดี ยังไงแสดงความยินดีด้วยนะครับ

ไอ้คนข้างบนอ่ะ หล่อคนเดียวไม่เรียกเค้าเลยน่ะ
    ไฟล์แนบ
    P8220315-00.jpg 117K
  • ขอขอบคุณทุกความคิดเห็นนะครับ
    พวกผม Freedom Pit น้องใหม่
    มีอะไรช่วยชี้แนะด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    SLASH.jpg 43K
  • บราวนี่ขอเเจมด้วยครับผม
  • หวัดดีครับ
    ไฟล์แนบ
    110.JPG 113K
  • เชิญเพื่อนๆทุกคนที่ห้อง MSN ของพวกเราเลยนะครับ
    แอดมาเลยครับ
  • ซีซ่าร์โชว์ตัว
    ไฟล์แนบ
    Picture 0072.jpg 4K
  • ต่อไป
    ไฟล์แนบ
    Picture 0012.jpg 7K
  • ต่อไป
    ไฟล์แนบ
    Picture 0073.jpg 4K
  • สุดท้าย
    ไฟล์แนบ
    Picture 0052.jpg 7K
  • แอบไปแจม มา หนุกหนานคับ ออนกันดึกๆ
    ไฟล์แนบ
    48 mgood2.JPG 76K