ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงพี่มาร์คสุดหล่อครับ
  • ขอโทษครับ จะไม่ทำแบบนี้อีกแล้ว
  • :o019:ลืมบอกหวะ กูชื่อ เอ โคราช(นครราชสีมา) มีปัญหา มึงมาถามกู:o051::o052::o050:
  • อะไรของมึงวะ สัสแม่ง ด่าเก่งชิบหาย

สงสัยมึงอยากเป็น ช้างยิ้ม 2
  • เหอ.......
    ไฟล์แนบ
    32252.jpg 1K
  • ขอบคุณที่ชมนะ
  • มึงแน่จริงมึงลง เบอร์ ที่อยู่ไว้ มีรูปถ่ายยิ่งดีจะได้หาตัวไม่ ยาก
    กูอยากรู้แน่แค่ไหน
  • อ่ะอ่ะ กล้าป่าว
  • อย่าใส่ใจเลย พี่น้องครั๊บ...ดูๆอาการแล้ว ไอ้ Yakuza_Kill_Mafia ที่โผล่พรวดมาแพ่นพล่นเนี่ย น่าจะเกิดจากอากร แดกข้าวเหนียวบูดมา หรือไม่ก็ข้าวเหนียวเป็นพิษ จิงไม๊ว๊ะ ไอ้เสี่ยว อย่าใส่ ร่าเริงๆต่อเล๊ย...พี่-น้อง ครับ
    ไฟล์แนบ
    yr002.gif 55K
  • คุณมาร์คคงจะว่างตอบ เรื่องที่ถามกันอยู่ซ้ำๆ เค้าคงมานั่งตอบให้มึงได้ทุกวัน
    วันๆเค้าทำงานไม่ใช่แบบมึงวันๆคอยเขี่ยเท้าหาเสี้ยน
    หน้าที่การทำงานมาก่อน เรื่องที่ค้นหาได้ด้วยตัวเองก็น่าจะทำได้ ไม่ได้ปัญญาอ่อนซักหน่อย
    คิดดูนะมึง ไอ่ Yakuza_Kill_Mafia หรือมึงปัญญาอ่อนว่ะ เอาเวลาว่างไปเรียนเสริมดีกว่าไหม
    จะได้คอย พัฒนาสมองให้ดีขึ้น สงสัยเป็นโรค พัฒนาการทาง สมองบกพร่อง แน่ๆ
  • ดูก็พูดถูกหลายอย่างและก็ผิดหลายอย่างนะ
    ถ้าพี่เขาต้องมาค่อยตอบทุกเรื่องก็คงไม่ไหวหรอกครับและบางเรื่องมันก็เป็นเรื่องง่ายๆ
    ที่คิดเองก็คงได้คำตอบนะครับและกับการเลี้ยงสัตว์ควรจะปล่อยมันเป็นไปตามธรรมชาติของมันนะครับ
    เสริมบ้างตามสมควรถ้ามันไม่เจ็บไม่ป่วยก็ให้มันเติบโตตามปกติของมันเหอะครับ
    เลี้ยวแล้วต้องทำให้เรามีความสุขครับเลี้ยงแล้วมีทุกข์อย่างเลี้ยงมันเลย
    แล้วที่บอกว่าพูดถูกก็การที่มีคนค่อยตรวจสอบครับแต่ไม่จำเป็นต้องตรวจพี่เขาคนเดี๋ยวก็ได้
    ตรวจสอบให้ทั่วถึงครับเพื่อให้คนอื่นได้รู้สิ่งดีๆครับ
    ผมว่ามันก็ดีนะที่ผ่านๆมาผีบ้างตัวก็ทำหน้าที่นี้อยู่
  • ไอ้เสี่ยวเอ๊ย เนี่ยคงเป็นผลเสียของการกินปลาแดด โคราชปลาแดกเยอะ ไอ้อีสานดังหัก สงสัยสมองคงหักไปด้วย
  • แมร่ง มาวปลาร้าาาาาาาาาา......ชัวร์:m092:
    ไม่ก็ ข้าวเหนียวเป็นพิษ ----------- สาดดดดดดดดดดดดดดด

คนอื่นๆ เขากินเหมือนกัน มีบักนี่เเหละที่มีอาการเเบบนี้:m063::m117:
  • เด็กขนตูดทำซ่าส์เดี๋ยวก็จ๋อยหรอก พี่เล่นแรงนะน้องนะ ระวังปากหน่อย
    วันนี้อารมณ์ดี ปล่อยผีสักวัน ตามสบายเลยไอ้น้อง หากมันทำให้เองรู้สึกดีขึ้น

กำลังเห่อหมา ก็พอเข้าใจครับ หากรักมันจริงก็เป็นบุญของหมามัน หากเห่อเป็นพักๆ กรรมก็ตกอยู่ที่หมาเช่นเคย
    ถ้ารักมันมากก็ดูแลมันให้ดีเด้อ ชาวบ้านเขาจะสรรเสริญ แต่ตอนเบื่อก็อย่าเสือกเอามาประกาศขายหรือยกให้ใครในนี้ก็แล้วกัน
  • :001::001::001:-.-
  • ไม่ทราบว่าคุณพอจะรู้จักที่ต่ำที่สูงบ้างไหมครับ

ไม่บอกก็รู้ว่าเทือกเขาเลากอมากจากไหน

....สาระแนมาวิจารณ์พี่เขา:064:
  • โอ้โห แมร่งงงงงงงงงงงง :m010: ป่วนทุก กาทู้ ทททททททททททททททททททท
    มรึง จะทำอย่างนี้ทำไม รึอยากจะประกาศศักดาว่ากรูเจ๋ง กล้า ไม่กลัวคัยยยยยยยย
    :m034:

กรูจะบอกให้ กรูก็เคยมีเพื่อนแบบนี้ แต่มัน 1 . ติดคุก
    2 . ตาย ....จมตรีนตาย
    3 . หาร่องรอยไม่เจอ ------------

แต่อย่างมรึง กรูว่า ต้องจมกระทู้ตาย 5555555

เพราะมรึงตั้งกระทู้เเบบนี้ คนอาจชอบมรึงเป็น 100 แต่แมร่ง คนเกลียดเป็น 100,000:m021:

คุณ มาร์ค เค้าทำไรผิด เค้าไม่ตอบกระทู้ เเล้วเค้าไปแอบกินกับข้าวบ้านมรึงรึงัย ฟายยยยยยยยยย:m003:
  • ส่วนนะตัวครับ...
    ถ้าความคิดเห็นไม่ตรงกัน ก็แสดงความคิดส่วนตัวกันแบบสุภาพก็ได้นิครับ
    ให้มันดูมีการศึกษาหน่อย เราทุกคนแสดงความคิดเห็นกันได้ไม่มีใครถูกเพียงคนเดียว
    ไม่ใช้คอยป่วน คอยด่าเค้า ถ้าคุณเก่งคุณเจ๋งก็นอกจอดีกว่าครับ
    ผมว่าในเวปนี้คงมีแต่คนที่รักพิทบลูและต้องการหาความรู้ สงสารคณะทำงานเค้าครับ
    อุส่าตั้งเวปมาให้คนรักพิทบลูได้แลกเปลี่ยนความรู้ กลับต้องมาเจออย่างนี้ คงเซง...
  • อ่านเเล้วขำว่ะ บ่นไรมากมาย ทำตัวเหมือนพุดเดิ้ลแถวบ้านเลย เห่าทั้งวัน

ก่อนจะตรวจสอบใคร ตรวจใจตัวเองก่อนนะ มีมาพออ่ะป่าว

เพราะเวบนี้ คนในนี้ บ้านหลังนี้ ไม่มีใครใจเล็กๆๆ เที่ยวเห่าสะเปะ สะปะ หรอก

พี่น้องกันทั้งนั้น ผีปัญญาอ่อนเช่นมึง มาเดี่ยวๆๆ ไม่มีใครหามกลับนะ

เตือนด้วยความหวังดี
  • คนพูดตรงๆ แมร่งไม่ชอบ สงสับชอบพวกปากอย่างใจอย่างวะ

ซึ่งๆหน้าไม่กล้า อย่าเลี้ยงพิทบูลเลย เสียสถาบันหมด

อุตส่าห์ไปแปลงกายมา ไม่เจ๋งจริงนี่หว่า
  • นี่คุณบ้าหรือว่ามึงหลุดโลกไปแล้ววะเนี่ย

คุณจะด่าใครก็ดูๆหน่อย พี่เค้าไปทำอะไรให้คุณนักหนา

ขนาดผมว่าไร้สาระแล้ว คุณนี่ ยิ่งกว่าผมอีก

ถ้าอยากแสดงความคิดเห็นก็พูดจาด้วยถ้อยคำสุภาพ

อย่าทะเลาะกันเลย มีคนอย่างพวกคุณถึงทำให้ประเทศเป็นแบบนี้
  • แล้วพวกคุณๆเสือกอะไรด้วยครับ

ผมเอไม่ได้กล่าวถึงพวกคุณๆเลย

ผมใช้วาจาที่สุภาพแล้วนะ ไอ้คุณที่บอกว่าผมพูดไม่เพราะ

ที่โคราชเค้าก็พูดกันอย่างนี้

จะให้ผมลืมภาษาบ้านเกิดผมได้ไง

สุดท้าย จำชื่อผมไว้ เอ โคราช
    ไฟล์แนบ
    157.jpg 66K
  • หล่อดีนี่มึง
  • อรุณสวัสดิ์ ครับ พี่ มาร์ค. คุณเจ้าของกระทู้ ครับ พี่ มาร์ค แกเป็นคนชอบพูดตรงๆครับ ผมว่าก็ดีนะ เพราะผมก็ชอบเหมือนกัน ผิดถูกยังไง แจงกันด้วยเหตุผล+การยอมรับ ทุกอย่างก็โอเค.
  • เอ..... คุณที่ใช้ชื่อ Mafia_ นี่จะใช่ พี่ มาร์ค เหรอครับ ผมว่าแปลกๆแฮะ
  • ไม่ใช่ครับ มันเป็นไอ่ตัวที่มาป่วนกระทู้เมื่อวาน ฟันธง มันคือไอ่ Yakuza_Kill_Mafia
  • ทำเป็นมาคอมเมนท์ ให้ตัวเอง
  • Mafia กับ Mafia_ ไม่เหมือนกัน เดี๋ยวป๋ามาร์คเค้าอารมเสียจริงๆ เช็ค IP แล้วจาหน้าแตกได้นะ
  • ภาษาบ้านนายพูดเช่นนี้ นายก็ไปพูดที่บ้านนายดิ
    อย่าทำตัวเยี่ยงหมาเลย หรือหมาทำตัวดีกว่า 555+++
  • ดูหน้าดูตาอายุก็พอสมควรแล้วทําไมทําตัวอย่างคนไร้การศึกษาคอยตามด่าคนอื่นเค้าไปทั่วเอาเวลาไปทํามาหากินดีกว่าหรือว่าคอยแต่เกาะพ่อแม่กิน คนอื่นเค้าก็พอจะรู้ว่าไม่ใช่Mafiaแท้
  • รูปที่เอามาโพส นี่จะใช่รูปจริงหรือปล่าวว้าาาา
  • :031:..ก็ยังปัญญาอ่อนเหมือนเดิม....อิอิ..
    ไฟล์แนบ
    IMG_0554.jpg 97K
  • สงสัยคงอยากดัง
  • เวรกรรม !! คงไม่ยากสำหรับเว็บมาสเตอร์ ที่เค้าจะหาตัวเจอ เพราะว่าไอพีเน็ต มันบอกทุกอย่าง พี่มาร์ค เค้าไม่เอาจริงเท่านั้นเอง ถื่อว่าพี่เค้ายังใจเย็นอยู่ อย่าคิดว่าในสิ่งที่คุณทำแล้วจะไม่มีไครรู้ ความลับไม่มีในโลกนี้ครับ (สังคมไทยทุกวันนี้ หน้าเศร้าจัง!!!)
    ไฟล์แนบ
    c28e5e51644f40b9a6f756486d929bc2_02.gif 43K
  • ผมทำเว็บ ผมเลี้ยงพิท ผมทำกิจกรรม ผมถือเป็นความบันเทิงส่วนตัว เพื่อมิตรภาพ

แต่ถ้าผมเกิดอยากสร้างความบันเทิงให้ตัวเองอีกสักอย่าง โดยเล่นเกมส์แมวจับหนู อีกสักเกมส์ มึงหนาวแน่
    ความสนุกตื่นเต้น มันอยู่ตอนที่ไล่ล่า กดดัน ปล่อยให้ลุ้น ว่าจะลงมือเมื่อไร สนุกสุดๆขอบอก

ใครไม่เชื่อว่าเกมส์นี้มัน ถามกลุ่มสกูบ้าพิท ดูได้ ว่าหนูที่กลุ่มผมกำลังล่าอยู่ มันมีความสุขไหม
    กินก็กินไม่ได้ นอนก็นอนไม่หลับ ไปไหนก็ไปไม่สะดวก หน้าตาก็ทรุดโทรม เงินที่หาได้ก็ต้องเจียดเอามาเลี้ยงเหล้าเพื่อน เพื่อให้เพื่อนมาหาบ่อยๆ

คนเลี้ยงพิท โรคจิตทุกคน ขึ้นอยู่จะเป็นมากเป็นน้อยเท่านั้น
    ถ้าไม่ชอบความสะใจ ไม่มีใครเลี้ยงพิท แน่นอน
  • ไอ่เ โคราช มันก็พวกอยากดัง เพียงข้ามคืน เหมือน ช้างซ่า จะคุยดูจุดสุดท้ายมันจะอยู่อย่างไร

อย่างมึงมันพวกสันดอนขุดได้ สันดานขุดยาก
  • ตอนบ่าย หากมันยังไม่สำนึกผิด ผมจะเฉลยให้นะครับ ว่าหวยออกที่ใคร :005::005::005:

ระหว่างนี้ จะเดากันเล่นๆ แก้เซ็งก็ไม่ว่ากันครับ
    ผมเชื่อว่าหลายท่านเดาถูก เพราะมีเดาถูกไปหลายคนแล้ว ฮ่าๆๆๆๆ :036:

ใบให้นิด ไม่เกี่ยวกับ ขอนแก่น ไม่เกี่ยวกับโคราช แต่อยู่อีสานแน่นอนครับ :030::030::030:

ฮาร์ดคอร์ ใจเย็นๆนะครับ อย่าเพิ่งกดดัน เฉลยไว ไม่หนุกครับผม:030::030::030:
  • สารภาพเพราะสำนึกผิด กับสารภาพเพราะจำนนด้วยหลักฐาน แตกต่างกัน

ในโลกนี้ ไม่มีใครไม่เคยทำผิด แต่การทำผิด ไม่จำเป็นต้องโดนตราบาปไปตลอดชีวิต มันขึ้นอยู่กับว่า

ทำผิดแล้วสำนึกผิด มันสง่างามและคนก็พร้อมที่จะให้อภัย
    แต่ผิดแล้วตะแบง สารภาพเมื่อจนมุม จุดจบคือจะไม่มีที่ยืนในสังคม

ขอตัวทำงานก่อนครับ เจอกันอีกครั้งตอนบ่ายครับผม :005:
  • รอชมคับ
  • มันอยากดัง อย่าไปสนใจมันเลย ปัญญาอ่อน บังอาจมาเทียบรุ่นใหญ่กะเค้า
  • คนตั้งกระทู้ ขอถามหน่อย ที่ตั้งนี่เพื่ออะไรหรอค่ะ ช่วยตอบหน่อยจะได้ไหม

โมโหที่พี่เค้าไม่ตอบคำถามหรอค่ะ พี่เค้าต้องทำมาหากินนะค่ะ ไม่ใช่มานั่งเฉย นั่งตอบกระทุ้น้องๆทุกวัน ซึ่งเป็นคำถามที่ซ้ำๆกันบ่อยๆ

คุณลองถามตัวเองก่อนดิ ว่าคุณได้ลองหาข้อมูลด้วยตัวเองหรือยัง หรือว่าไม่รุ้อะไร ไม่ได้หา ก็เอาแต่ถาม ได้เลี้ยงแล้วหรือยัง สังเกตุหมาตัวเองบ้างหรือป่าว

พอใจกับสิ่งที่มีหรือป่าวค่ะ ซึ้อหมามาใครๆก็อยากให้มันสวยดีทั้งนั้นแหละ หมามันมีชีวิต ตีมันยังรุ้จักผิดถูก คุณเป็นคนน่าจะรุ้อะไรควรไม่ควรนะค่ะ

เคารพในสิทธิส่วนบุคคลบ้างนะค่ะ โตเป็นผุ้ใหญ่กันแล้ว (ขอโทดนะค่ะ ถ้าพูดไม่ดี) ถ้าคุณเป็นผู้ใหญ่นะ คุณคงไม่ชอบหรอกที่ให้ใครมาเล่นหัวคุณอ่ะ

ถ้าพี่เค้าตอบถูกก็ดีไป ตอบไม่ดีก็โดนด่า อย่างงี้ลำบากนะค่ะ คิดถึงใจเค้าใจเราบ้าง ถ้าอยากจะพึงเค้า อยากได้ความรุ้จากเค้า ก็ต้องเคารพหน่อย

พอโมโห ก็มาท้าตีท้าต่อย ให้ไปหากันถึงที่ ประเทศชาติถึงไม่เจริญ อย่างนี้เพราะมีคนอย่างพวกคุณอยุ่นี่แหละ

สมองเค้ามีไว้ให้คิดนะค่ะ รอยหยักจะได้ขึ้นบ้างนะค่ะ หน้าตาก็ดีนะค่ะ ถ้าอยากเป็นศาลเตี้ย ข้างนอก มีโจรผู้ร้าย นักการเมืองไม่ดีเต็มเลย ไม่ไปจับผิดอ่ะค่ะ

มานั่งป่วนในกระทู้ เป็นไรมากป่าวเนี่ย กินวิตามินรวมบ้างนะค่ะ จะได้มีความคิดดีดีกับเค้าบ้าง

ประเทศมันจะได้พัฒนา เด็กสมัยนี้จะได้มีความคิดีดี ไม่ทำตัวต่ำๆลงอย่างทุกวันนี้

ขอโทดนะค่ะถ้าพูดจาไม่ดีไม่ถูกใจ คุณผี killer
  • เห็นด้วยอย่างแรง พี่ผียังมิกล้าขนาดนั้น

พอเถอะ เอาไว้ให่ด่าผีมั่ง อย่าให้คนเค้าด่ากันหมดเลย
  • รุปนี่ใช่รุปมันจริงๆหรอ

ไม่ใช่ไปก๊อปรุปใครมาแล้วเอามาอ้างนะ
  • เฮ้ย ทำไมหนอโลกนี้ ทำไมต้องทะเลาะกัน

อยู่ดีๆก็อยากโดนด่า ประเทศชาติเค้ายุ่งกันอยู่แล้ว

ยังจะมาวุ่นวายอีก ในฐานะที่ผมเป้นคนอีสาน

ขอรับรองครับว่า คนอีสานไม่เป็นแบบนี้

ถ้าเป็นคงไม่ใช่อีสานแท้

อย่ามาทำให้คนดีที่อยู่อีสานเสียไปด้วยเลยครับ

ถ้าสำนึกผิด ไม่กล้าขอโทษก็หายไปเลยดีกว่า

อย่ามาป่วนอีกเลย ผมอายที่มาอ้างเป็นคนอีสาน

ขนาดทุจริตปลากระป๋อง.....คงจะรู้ว่าใคร.....ผมยังอายเลย

ไม่พูดมากแล้ว กลัวมีเรื่อง ไม่ไหวจริงๆ
  • ไม่ใช่รูปเขาหรอกครับ
  • ถ้าคนเค้ากล้าจริง เค้าคงใช้รูปจริงไปนานแล้ว
  • เค้าขอโทษแล้วก็แล้วกันไปเถอะครับ

อย่าเอาเรื่องกันเลย ให้โอกาสคนทำผิดเถอะ

เด็กๆ ทำไปเพราะอารมณ์ อโหสิ
  • มีทุกปีแบบนี้
  • มันขอโทษตรงไหนวะ 55555 ตูบอกแล้วให้มึงมาเป็นผีตั้งแต่แรก "ความชั่วไม่มีใครมาสอน มันเป็นเองโดยสันดาน" และอยู่ที่ว่ามันจะแหล่มออกมาเมื่อไร แต่มึงนี่มันชั่วแบบแสดงตัวแบบแอบอ้างก็ไม่ต่างจากผีเท่าไหร่นี่หว่า ถ้าอยากป่วนมึงไม่ต้องล็อคอิน แล้วมึงก็ป่วนได้ทุกกระทู้ ขอบอกนะโว้ย ทำไมบอร์ดนี้ผีจึงอยู่มานานแล้ว... ก็เพราะจิตใจบางส่วนของคนเลี้ยงพิทบูลมันรับได้ (สะใจเล็กๆ) แกะนิด สกิดหน่อย พอหอมปากหอมคอ แต่ไม่ถึงกะกร่างแบบเอ็ง...ไอ้ลูกแมว
  • ไอ้เด็ก เHย มึงนี้มันวาจาเข้ากับบ้านมึงจริงๆนะไอ้สัสนรกไอ้สกปกแมน อยากดังไปทำ รำโพง ไป ไอ้ sad จำชิ้อกูไว้นะ เอ โคราช ไอ้ สัส โครต เสี่ยว มากๆเลยอะ มึงนี้มันไอ้เด็กจังไร ไปทำให้จังหวัดเขาเสียหมด เอโคราช ไอ้สัส :025: 555 นี้กูครื่นใส่นะเนี้ย ลาวมากๆ ไปหาตัวแมลงในขี้ความกินไปจะได้มีความคิด แล้วไปหากระจกดูด้วยนะว่า มึง มัน ลาว จริงๆ เอโคราช จำชื่อกูไว้นะ 5+5+5+5 :013:
    ไฟล์แนบ
    2a59c129de5642675073c984802e1bf52.jpg 102K
  • เรื่องมันจบไปนานแล้วครับ น้องเค้าสำนึกได้ ก็ให้อภัยเค้าเถอะครับ พี่มาร์คยังให้อภัยเลย แล้วเพื่อนๆจะไม่เห็นด้วยตามพี่มาร์คเหรอครับ