ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เปิดให้จอง (ไม่สวยแต่ผม...ก็ให้จอง)
  • :m019::m001:ลูกหมาแค่13วันเอง อดใจรอนะครับ

ดูพ่อกะแม่มันไปก่อน:m084:

:m042:ทิ้งเบอร์โทรไว้นะคร๊าบ แล้วจะติดต่อไป:m012:

นี้เบอร์ผม ถ้าอยากได้ 083-3102255 รันครับ อยู่กาญจนบุรี (ท่ามะกา):m019:

ตั้งราคาไว้ 3500 ไม่ส่งนะราคาแค่นี้เอง แบ่งกันไปเลี้ยง
    ได้ 30 วันจะ Up รูปให้ดู:m021:
    ไฟล์แนบ
    CHOCO22.jpg 114K
  • ขอโทษด้วยนะครับที่ไม่ได้ลงรูปลูกหมา
    ............. ขี้เกลียดถ่ายหลายรอบ รอดูทีเดียวเลยละกัน 555
  • ถ้าจะขายแวะโพสต์ได้ที่ www.market.pitbull.in.th นะครับ
    เพิ่งทำ ยังไงก็แวะไปด้วยน๊าครับ
  • อีกกี่วันถึงเปิดขาย ค่าจัดส่งเท่าไรอยากได้คับ
  • 0826577572
    เดี๋ยวพรุ่งนี้เช้าจะโทรไปน่ะครับ
  • เออ..ทำไมพ่อ+แม่ หมา หน้าตา คล้ายกันจัง
    มีหลายมุมให้ดุไหมครับ หน้าตาคล้ายกันมากๆๆ

ขอดูสายพ่อ+แม่ด้วยนะ
  • บลูชิพไลด์ใช่สายบลูชิพ ของหมอตั้มนครปฐมรึเปล่าครับเป็นลายบรีดนะครับไม่ใช่อินบรีดนะครับ พ่อหมากับแม่หมานิส้ยเป็นยังไงครับ ดุกับคนรึเปล่า ลูกหมาออกมากี่ตัวครับ ผู้กี่ตัวเมียกี่ตัวครับ มีสีแบบบพ่อกับแม่รึเปล่าครับ ถ้าให้ส่งให้โดยค่าส่งผมออกเองจะไดมั๊ยครับ อยู่สตูลไกลครับ ขออภัยที่ถามมาก สนใจมากครับ ขอบคุณครับ
  • ก้ไม่ถึงขั้นไม่สวย ก็ตัวใหญ่ดี กล้ามใหญ่ดี แต่ราคาน่าจะลดลงมาซักหน่อย ช่วงนี้คนขายพิทบูลเยอะเหลือเกิน เวลาขายควรรวมค่าจัดส่งด้วย ซัก 2000 ไหมหละ ผีจัดให้
  • โชว์ แม่ด้วยครับ น่าสนใจ
  • รูปผิดรึป่าว รูปที่โชว์นั่นมันหมาตัวเดียวกันเลย...ขอดูรูปแม่ และสายเลือดด้วย
  • ต้องขอประทานโทษด้วยครับที่ทำให้สับสน
    มันคนละตัวกันครับ
    ตัวผู้ก็คือตัวผู้
    ตัวเมียก็คือตัวเมีย

อายุมันต่างกัน ผู้4ปี/เมีย3ปี
  • มันเป็นเรื่องบังเอิญมากกว่าที่หน้ามันคล้ายกัน

เพราะว่าได้มาคนละแหล่ง/คนละที่/คนละปีกัน

ผมไม่ผสมหมาเลือดชิดครับ
    คอกนี้เพราะผมต้องการเก็บตัวเมียไว้ 2 ตัวครับ
  • จะขอแจกแจงรายละเอียดทั้งหมด...ดังนี้ครับ

ซูโม่ ตัวผู้เป็นหลานบลูชิพของหมอตั้ม
    พ่อมันเป็นลูกบลูชิพ / แม่มันเป็นรัสเชีย

จีจ้า ตัวเมียเป็นเหลนบลูชิพของหมอตั้มเช่นกัน
    พ่อมันเป็นเรดโน๊ต+Re / แม่มันเหลนบลูชิพ

ที่ต้องขอโทษอย่างมากสำหรับคนที่รักเพ็ดดีกรีมากกว่าหมา
    คือ ไม่มีใบเพ็นนะครับ
    เพราะถ้ามีจริงๆ ราคาคงสูงกว่านี้มาก
  • โดยส่วนตัวผมชอบมากสีช็อกมากๆ

ลูกหมามี7ตัว ผู้ 2 เมีย 5

:m001:ผมต้องขอเก็บไว้เอง 2 ครับ:m102:

เพราะ....ว่าคุณภาพ ครับ:m032:

ขอบคุณมากครับ สำหรับเพื่อนที่สนใจ
    ผมเก็บเบอร์โทรไว้ทุกคนแล้วครับ
    ลูกหมาอายุได้แล้วจะติดต่อไปครับ:o032:
  • ถ่าย รูป .... ให้พี่ผีดูเลยครับ
  • อะ...ตัวเมีย
    ไฟล์แนบ
    SexDoll.jpg 50K
  • ผมคงไม่เอาเงินเล็กน้อยๆ มาทำให้ทีม และเพื่อนๆต้องเสียหายหลอกครับ
    ไฟล์แนบ
    WORKING LINE.jpg 93K
  • LOGO ทีมผมสงวนสิทธิ์นะครับ
    ใครที่เอาหมาผมไปอย่าลืมทวง เสื่อทีมนะครับ ลายแบบข้างบนครับ
  • พี่ๆ พ่อแม่หน้าตาอย่างนี้ 5000 ยังไม่แพงเลยพี่

เจอหน้าอย่างนี้ไม่กล้าเดินเฉียดอ่ะ กลัวขาขาด ฮ่าๆๆ
  • หน้าตามันโหดดี สีมันก็ใช้ได้.........แบบนี้ช้อบ..ชอบ
    ไฟล์แนบ
    472.jpg 92K
  • คุณ หยก comen เค้าขาย 3500 ก็ดีเเล้ว

คุณจะให้เค้า 5000 อีก -*-
  • สนใจครับ0831328763
  • :o036:รอดูลูกก่อนดีกว่ามั่งครับ 555
    เดี๋ยวจะว่าผมโม้:o054:
  • ตัวเดียวกันชัวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ผมสนใจตัวผู้ครับไม่ทราบว่ามีสีเดียวกับพ่อและแม่รึเปล่าไมมีสีขาวแซมที่หน้ามีมั๊ยครับ สนใจตัวพ่อตั้งแต่ลงกระทู้เก่าแล้วครับแต่ครั้งที่แล้วไม่ได้ใช้ชื่อนี้ครับ ที่ลงถามประมาณว่า แนวนี้ใครชอบบ้าง แต่ขอดูรูปลูกหมาก่อนตัดสินใจนะครับ
  • ไม่สวยจริงๆ
  • shogun6655
    มีคู่แข่งซะแล้ว
    ไฟล์แนบ
    332.jpg 62K
  • ให้แฟนโทรไปถามวันนี้ตัวผู้หมดแล้วเสียดายจังเห็นบอกว่าเหมือนพ่อแม่ ไม่ทราบว่าจะมีรีเทริร์นอีกมั้ยครับ ชอบพ่อหมามากครับ
  • ผมอยู่ท่าเสาร์รางวาลผมต้องการตัวผู้ส่งmailมาคุยกัน sirichai1998@hotmail.com