ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• บรรยากาศ แบบ คู่ๆ ในงาน ครับ
    ไฟล์แนบ
    Resize of DSCF02572.JPG 65K
    Resize of DSCF0283.JPG 51K
    Resize of DSCF0329.JPG 59K
    Resize of DSCF03232.JPG 51K
    Resize of DSCF0322.JPG 45K
  • ต่อ ครับ ขอบคุณ คุณปุ๊ก มากครับ
    ไฟล์แนบ
    Resize of DSCF0307.JPG 42K
    Resize of DSCF0264.JPG 63K
  • งานนี้เรามี ภารโรงมาด้วย ครับ
    งานนี้ วันที่ 09/10/2010 มีเพื่อนๆ มาเยอะมากครับ มีหมามาทั้งหมด 14 ตัว ครับ ขอบคุณทุกท่านมากคร้าบๆๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    Resize of DSCF0273.JPG 54K
  • :005::005::005::065::019:ไปแล้วคิดถึงบรรยากาศ วันแรกที่เรามารวมตัวกันเลยนะครับพี่ไก่ ไม่รู้จำกันได้หรือเปร่า ..... วันที่มิสติ้งก่อนถึง ม.วงไหม่นะครับ บ้านพี่ป็อบนะครับผม บรรยากาศวันนั้นเหมือนวันนี้เลย....
  • ถ้าจะดู บรรยากาศแบบนั้น อยู่ คอม อีกตัว คร้าบ.......
  • :013::029:จัดหน่อยพี่ไก่ ของเก่าๆ ขังดี 555
  • :006::063::063::006:
  • พี่ PKC_69 ครับ หมาพี่สวยมากครับ
    พี่อยู่แถวไหน แล้วตัวนี้ลูกเต้าเหล่าใครครับพี่
  • หายไปไหนกันหมดหน้อ 55555555 ไปนครปฐมกันไหมครับเนี้ย
    ไฟล์แนบ
    ju2.jpg 94K
  • แล้วเจอกันที่งานครับ
  • :015:สวัสดีครับพี่กล้า ดีนะครับเนี้ยที่กลับเข้ามาจากงานข้างนอกพอดีครับ ไว้เจอกันครับพี่ ถ้าจะสนุกครับงานนี้
  • โคราชมีลูกพิทบูลสายใช้งานสวยๆมะครับ

ผมสนใจๆๆอ่ะครับ ถ้ามีก็บอกกันบ้างนะครับ...armja_elingnoy@hotmail.com

0833468680 อาร์ม ครับ
  • หมาของคุณ chanchai สวยนะครับ ได้มาจากไหนอ่ะครับ ชอบๆจัง
  • :013:ขอบคุณครับ ตัวไหนครับ ถ้าตัวแดงนี้ เพื่อนเข้าให้ผมมาอีกทีนะครับ นิสัยดีครับ ว่างๆ ก็เข้ามาดูในกลุ่มโคราชได้นะครับ มีหลายแบบครับ ต้องมาดูเองว่าชอบแนวไหนครับ ตอนนี้ในกลุ่มก็มีอยู่นะครับ
    ไฟล์แนบ
    huyg.JPG 16K
  • อ้าว ชาญ เอียงคอ งง อะไร เหรอ ครับ
    ไฟล์แนบ
    Resize of HPIM8587.JPG 61K
  • พรุ่งนี้แล้วนะครับงานนครปฐม
    ไฟล์แนบ
    IMG_0714_resize_resize2.jpg 73K
  • ดูข่าวโคราชน้ำท่วม ดูแลสุขภาพกันด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    qwb_image932553175125.jpg 112K
  • กลับถึงบ้านแล้วครับ
  • สวัสดีครับพี่ไก่ พี่กล้าด้วยนะครับ กลับมาแล้วเหมือนกันครับ พี่ไก่มันพิการพี่ 5555555 พี่กล้ามาถึงดึกไหมพี่ ผมมาถึง 6 ทุ่มกว่าครับ ดีนะครับเนี่ยได้ของติดมือกลับมาด้วย 1 รางวัลครับพี่ 555
  • ลืมรูปครับผม
    ไฟล์แนบ
    SNV35398.JPG 38K
    h.jpg 48K
  • จัดอีกดอกครับ
    ไฟล์แนบ
    SNV35387.JPG 46K
    i.jpg 40K
  • ..........
    ไฟล์แนบ
    l.jpg 44K
    uy.jpg 46K
  • :062::062:สวัสดีครับพี่ๆ ชาวโคราชทุกคน น้ำท่วมบ้านใครบ้างครับผม พี่ไก่บ้านเป็นไงบ้างครับพี่ ยังไงก็มีอะไรให้ช่วยก็โทรมาได้เลยนะครับ เฮียมักละครับ แถวบ้านเฮียด้วยน่าเป็นห่วง ยังไงก็รักษาสุขภาพด้วยนะครับ
  • .....รักษาสุขภาพกันหน่อยนะครับช่วงนี้ ที่ยุ๊ดยาก็กะลังปลิ่มๆเลยครับ..... :012:
  • :001:ขอบคุณครับผม ยังไงก็รักษาสุขภาพเช่นกันนะครับ
  • จะตกหน้าแล้วครับพี่น้อง ขอ UP หน่อยครับ
    ไฟล์แนบ
    ga.jpg 46K
  • สุนัขของเพื่อนๆๆท่านใดที่ติดอยู่ในพื้ที่น้ำท่วมหนัก ไม่มีอาหารให้กินสามารถมารับอาหารสุนัข เอฟ 1 ฟรีได้เลยที่ฟาร์มนะครับ หรือสุนัขตัวไหนที่ป่วยเป็นหวัดหรือโรคอื่นๆๆบอกผมได้นะครับที่ฟาร์มมียาพอเพียงที่จะรักษา หรือไม่พอผมจะไปซื้อเพิ่มมาให้ 0816603134 (กล้า) ส่วนคนสามารถมารับข้าวกล่องได้ที่ร้าน ส.ข้าวต้มกุ้ย ได้ฟรีเหมือนกันครับ ห่วงทั้งคนทั้งหมา อีกอย่างท่านใดที่เลี้ยงปลาคราฟที่บ้านผมมีบ่อยางหลายใบสามารถรองรับปลาไซร์ใหญ่ได้หลาย 10 ตัวหรือปลาอื่นๆๆก็ได้นะครับพร้อมจะดูแลให้ฟรีครับถ้าป่วยก็รักษาตามอาการ
  • :m001::m001::m001::m001::m001::m001::m001::m001::m001:
  • รวยแล้วหรือดร๊าบ
    เห็นคุณไก่,คุณต้อมเลขาpit koratเดี๋ยวนี้นั่งเรือเข้าบ้าน
    ขอแสดงความยินดีด้วยนะดราบ
  • ไม่รวยหรอกครับ แค่ผมไม่ชอบเอาเรื่องความทุกข์ของคนอื่นมาล้อเล่นครับ ถ้าน้ำท่วมบ้านคุณmexx คุณว่าผมควรจะแสดงความยินดีไหมครับ
  • :063::063::063::063:สวัสดีครับ พี่ๆ เป็นยังไงกันบ้างครับเนี้ย พี่กล้าผมว่าบ้านพี่ไก่หน้าเป็นห่วงพี่ อยู่แถวประโดกด้วยไม่รู้เป็นยังไงบ้างครับเนี้ยเงียบเลย ยังไงขอขอบคุณพี่กล้ามากๆ เลยนะครับผม พี่ๆ คนไหนมีความเดือดร้อนติดต่อเลยนะครับ
  • คนบ้านเดียวกันครับชาญ เรื่องแค่นี้สบายมาก พี่ๆๆคนไหนเดือดร้อนเชิญเลยนะครับ
  • ติดต่อพี่นิดไม่ได้เลย เป็นไงมั่งไม่รุ..ทางนู้น..
  • สู้สู้ครับชาวโคราช ดูแลสุขภาพด้วยนะครับ....ตอนนี้ทางลำปลายมาสก็เข้าขั้นวิกฤติแล้วเหมือนกันครับ จะเข้าโคราชก็ท่วมทุกทางเลย เข้าใจคนโคราชเลยครับ:m108:
  • ใคร มีลูกเรดโนสบ้างป่ะครับ ผมกำลังหาอยู่ ว่าทำนักกีฬาซักตัว

ขอจี๊ดๆนะครับ และสามารถส่งขอนแก่นได้ ถ้ามีติดต่อด้วยนะครับ 0833468680 หรือจะแอดเมลมาได้ครับ

armja_elingnoy@hotmail.com

หรือ ทิ้งเบอโทร อีเมลไว้ได้นะครับ
  • ไม่ได้ไปร่วมประกวด โทนี่ 6 เดือน...เสียดาย..
    ไฟล์แนบ
    100_4562.jpg 101K
    100_45642.jpg 104K
    100_45602.jpg 113K
  • :063::063:สวัสดีครับผม พี่กล้าเป็นไงบ้างครับช่วงนี้คงเหนื่อยแน่เลยใช้ไหมครับ ที่ร้างคงจะยุ้งๆ ลำปลายมาสเป็นยังไงบ้างครับ เดียวพออะไรๆ ดีขึ้นคงจะได้รวมตัวกันอีกทีนะครับ คุณโก สวัสดีครับ เลยไม่ได้เข้าไปเล่นด้วยซะทีเลยครับ พอดีช่วงนี้ยุ่งๆ นะครับ เดียวว่างๆ จะเข้าไปขอชมเด็กๆ ซะหน่อยนะครับ ขอบคุณพี่ที่ลำปลายมาสมากนะครับที่โทรมาถามไถ่ โคราชน้ำท่วมเริ่มดีขึ้นเรื่อยๆ แล้วครับ
  • ดีครับชาว พิตทุกคน สถานการณ์ น้ำท่วมโคราชก็ดีขึ้นแล้วครับ
    พี่ไก่เจอกันงานมิตติ้งแล้วกันครับ พอดีติดเก็บกวาดบ้านนะครับ
    (อยู่บ้านคนเดียวด้วยห่วงบ้านนะครับ)
  • สถานการณ์ น้ำที่บ้านครับ
    ตอนนี้ดีขึ้นแล้ว เหลือแต่ถนนหน้าบ้านครับ
  • ที่บ้นนะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00727.JPG 43K
    DSC00736.JPG 48K
    DSC00733.JPG 52K
    DSC00724.JPG 43K
  • ปีนี้เสียหายหนักมากเลยครับ
  • โอ้โห รถพังด้วยหรือเปล่าครับ คุณต้อม หมาอยู่ยังไงครับ หนักเลยนะครับเนี้ย บ้านผมนิดหน่อยครับ
    ไฟล์แนบ
    SNV353302.JPG 60K
  • กลับมาแล้ว คร้าบ ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกท่านที่เป็นห่วง ครับ คุณกล้า ( กลับไปโคราชแล้วจะแวะไปเอาข้าวกล่อง ฮ่าๆๆ) คุณชาญด้วย ครับ (ยินดีกับงานที่นครปฐมด้วย ครับ) ที่หายไปเครียด ครับ โดนเหมือนกัน น้ำขังในบ้าน สามวันสองคืน กว่าจะลง ก็เลยไม่ได้ติดต่อ ใครเลย ตอนนี้สมาชิกชาวโคราชที่โดน ก็มีผม ในบ้านถึงเข่า พี่สุ ท่วมทั้งหมู่บ้านโฮมการ์เด้น ขาดนิดเดียวเข้าบ้าน บ้านคุณเมย์ หมู้บ้านจินดา ประโดก ไม่รู้ ขนของทันป่าว เห็นโทรมาบอกใกล้ท่วมแล้ว ได้ยินข่าวบ้านพี่เอ๋ โดนหนัก หน้าเทคโน เป็นกำลังใจให้นะครับพี่เอ๋ สู้ๆ ครับ บ้านต้อม ก็โดนด้วย (ตามรูป) อือ นับได้ตอนนี้ 5 คน ครับ ปีนี้หนัก ครับ
    ไฟล์แนบ
    Resize of DSCF0450.JPG 122K
    N3.jpg 120K
    N1.jpg 99K
  • :062: สู้ๆครับไก่:062:(หายไปนาน):062:
    ไฟล์แนบ
    ภาพ068.jpg 109K
  • คร้าบ พี่หนุ่ย น้ำท่วม คร้าบ ฮ่าๆๆๆ
  • มีอะไรให้ช่วยก็บอกกันได้ครับ
  • :063::063:สู้ๆ ครับพี่ๆ มีอะไรให้ช่วยบอกนะครับ หรือจะขนของไม่มีคนช่วยก็บอกน้องได้นะครับพี่ ๆ ไม่ต้องเกรงใจครับ ช่วยๆกันครับ
  • .........
    ไฟล์แนบ
    SNV35497.JPG 52K
  • หวัดดีคับพี่ชาญ ผมคิงอยู่ประโคนชัยน่ะครับ เจ้าแดงตัวนี้ชื่อไรครับ เห็นบอกว่าเป็นพี่ไบโอ
  • ชื่อไรเกอร์ครับ เป็นพ่อแม่เดียวกันกับไบโอครับ ยังโทรมอยู่ครับเดียวอัดซะหน่อยจะมาอับไหม่นะครับ