ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ครับ คุณผี พอดีผมจบมาน้อยเลยไม่เข้าใจว่า MOD หมายความว่าไงนะครับ ที่เข้ามาบอดโคราชบ่อยก็ผมอยู่กลุ่มโคราชนะครับ ห้องอื่นผมก็เข้าไปเล่นอยู่ครับ ผมทำงานอยู่กับอินเตอร์เน็ตรอยูแล้วครับ นั้งอยู่หน้าจอคอมทุกวัน ก็เข้ามาบ่อยเป็นธรรมดาครับ ส่วนพี่ๆ เฮียๆ กลุ่มโคราช ผมเข้าใจว่าไม่ค่อยมีเวลา ได้เข้ามาซักเทาไหล่ แต่มีมิสติ้งเมื่อไหล่ไม่พราดครับ มาครบทีม 55555555 ส่วนเรื่องตัดหูน้องหมา เมื่อก่อนจะไปตัดที่ไผ่ตันที่ ก.ท.ม ครับ แต่ปัจจุบัน ไป ชลบุรีครับ ตัวสีบลูตัดที่ชลบุรีครับ ส่วยตัวไหม่ของผมก็ชลบุรีเหมือนกันครับ พี่ไก่ไม่ต้องเป็นห่วงครับเดียวจะดูแลอย่างดีครับ เอาแบบไม่ให้ตกหน้าเลยครับ 555555
    ไฟล์แนบ
    ljv.jpg 24K
  • ว่างแล้วมารับเงินค่าจับหมาด้วยนะน้องชาญ ต้องขอบคุณมากๆๆ ขนาดฝนตกหนักยังตากฝนมาจับหมาให้ บริการเยี่ยมจริงๆๆๆ
  • ไม่เป็นไรครับผมคุณพี่กล้า 555 ยินดีให้บริการครับ ขอบคุณครับผม ตัวนี้ของใครไม่รู้ แต่ชอบบอดี้มันมากๆ ครับผม
    ไฟล์แนบ
    SNV35041.JPG 93K
  • มีเวลาว่างอีกแวะมาเล่นเรื่อยๆๆนะครับชาญ ช่วงนี้ผมว่างๆๆ เดี๋ยวจะเริ่มอัดหมาแล้ว แล้วเราคอยมาดูตัวนี้กันว่ามันเป็นยังไง5555
  • ครับพี่กล้า พ่อดีย่ายมาตำแหน่งไหม่ อยู่แต่หน้าคอมครับพี่ 555 ผมว่ามันมาได้อีกเยอะครับตัวนี้ 5555 เดียวจะเข้าไปดูไหมครับผม ฝีมือถ่ายภาพพอใช้ได้ไหมครับพี่ 5555
  • ฝีมือดีเลยครับชาญ ว่างๆๆเรามาถ่ายรูปหมากันดีก่า555
    ไฟล์แนบ
    IMG_0156_resize_resize2.jpg 60K
  • ขอบคุณครับพี่กล้า เดียวไว้เจอกันไหม่นะครับ ไม่สิครับ งานนครปฐมครับ OK . 555 เดียวจะไปขอลองกล่องเงินแสนซะหน่อยนะครับผม โคราชเราไปกันด้วยนะครับ
  • จัดอีก 1ดอกครับพี่กล้า มุมกล่องพอใช้ได้นะครับ
    ไฟล์แนบ
    SNV35089.JPG 64K
  • มุมแคบไปนิดครับชาญ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0180_resize_resize2.jpg 71K
  • วันหลังต้องมาเทรนผมหน่อยนะครับพี่กล้า 555555 จัดเลยครับที่งานก็ได้นะครับ
    ไฟล์แนบ
    SNV35095.JPG 69K
  • เงียบอีกแล้ว 555555
    ไฟล์แนบ
    Ichiban5.jpg 45K
  • ถึงพี่ชาญชัยร้านตัดหูในโคราชพี่แนะนำเปล่าครับ หรือต้องไปตัดต่างจังหวัดอยากให้หูสวยๆๆครับตอนนี้น้องหมา 2เดือน13 วัน ขอบพระคุณมากคับ
  • สวัสดีครับ ที่โคราชก็มีครับ แต่น้องในกลุ่มไปตัดมาแล้ว ไม่ค่อยสวยครับ ขอไม่เอ่ยชื่อร้านนะครับ แต่ตัดทั้งที เอาชัวเลยดีกว่าครับ ที่ผมไปตัดก็มี 2 ที่ครับ ที่ไผ่ตัน ก.ท.ม ครับ หรือจะ ชลบุรีก็ดีครับ ถ้าให้ผมแนะนำนะครับ ราคาแล้วแต่น้ำหนักของน้องหมาครับ ของผม 13.5 โล 1340 บาท ครับ ซัก 3 เดือนค่อยไปตัดก็ได้ครับ ทำวัคซีนให้ครบก่อนนะครับ พอทำเข็มสุดท้ายซัก 1 อาทิตค่อยไปตัดก็ได้นะครับ หรือมีอะไรก็ติดต่อมาก็ได้ครับ 084-3591589 ครับ เลี้ยงอยู่ที่ไหนครับ ว่างๆ เชิญมาเข้ากลุ่มด้ายนะครับ กลุ่มโคราชยินดีต้อนรับครับผม ติดต่อพี่ไก่เลยก็ได้นะครับ 081-6609828 ขออนุญาติพี่ไก่ด้วยนะครับที่ลงเบอร์
    ไฟล์แนบ
    SNV34958.JPG 37K
  • คับผมได้คับเด่วว่างๆๆจะโทไปปรึกษาด้วยคับขอบพระคุณมากคับว่าแต่พี่ไก่มีน้องชื่อไอซ์หรือเปล่าหรือคนละไก่อิอิ
  • ไม่ทราบนะครับ แต่พี่ไก่แกทำงานอยู่ที่กรุงเทพนะครับ
  • รูปข้างบน ไม่ทราบว่าตัดที่ไหนครับ

ขอบคุณครับ
  • อยู่ชัยภูมิจะไปเข้ากว๊นด้วยนะครับ
    ชัยภูมิไม่มีสมาชิกเลย( รึมีก๊อไม่รู้)
    :m012::m106::m109:
  • โคราชจะมีงานเมื่อไหลครับ
  • วันนี้ได้รับเสื้อลายใหม่แล้วครับ สวยมากๆๆ ขอบคุณพี่ไก่ด้วยนะครับ ที่ขับมอเตอร์ไซร์ตากฝนเอามาให้ถึงที่ฟาร์มเลย
    ไฟล์แนบ
    20080728154642_banner-copy.jpg 23K
  • ไม่ทราบว่าไปรับเสื้อที่ไหนครับพี่ไก่

:o069:
  • สวัสดีครับพี่ไก่ พี่กล้า ด้วยนะครับ ไม่เอาแบบเสื้อมาลงให้ดูบ้างครับ สวัสดีครับ otto9992 ด้วยนะครับ ว่างๆ ก็เอามาเที้ยวโคราชนะครับ ยินดีครับผม รูปหู ตัดที่ชลบุรีนะครับผม
    ไฟล์แนบ
    SNV35112.JPG 24K
  • เอามาฝากครับ ถ่ายรูปได้ไม่สาย ดูวัน meeting ดีกว่า ครับ
    ไฟล์แนบ
    Resize of DSCF0223.JPG 60K
    Resize of DSCF0218.JPG 59K
    Resize of DSCF0216.JPG 63K
    Resize of DSCF0214.JPG 60K
  • ด้านข้างแถบแดงนะครับ ไงเป็นสีงี้ไปได้หว่า
  • แนะนำซื้อทั้ง 2 แบบเลยครับ สวยทั้ง 2 แบบ เลือกไม่ถูก
  • โอ้โห ..... ผ้าปูที่นอนน่ารักเชียวนะครับพี่ไก่ 55555555
  • พี่ไก่ครับ XL ตัว ต้อมครับวันมิตติ้งวันไหนครับ สี ดำแดง ครับ
  • เพิ่ม เบอร์ S 1 ตัว สีขาว ให้สาวข้างบ้าน ครับ........
  • เอ้า... พี่ไก่หายอีกแล้ว พี่ไก่รวมตัวกันวันเสาร์แรกของเดือนตามเคยหรือเปล่าครับพี่ ที่รวมตัวที่ไหม่นะครับ หน้าวัดพายับตรงที่จัดงานโคราชประจำทุกปีนะครับ OK นะครับแจ้งน้อง ๆ ด้วยนะครับบบบบบบบบ
    ไฟล์แนบ
    success.jpg 76K
  • พี่ชาญครับเทอร์โบลูกชายครับติชมหน่อยครับ
    ไฟล์แนบ
    Photo05352.jpg 68K
    Photo05332.jpg 70K
  • สวัสดีครับ ดูแล้วใหญ่สมใจแน่เลยเอ็ก 5555 อัดดีๆ นะครับ เอามามิสติ้งที่โคราชกันนะครับ ไว้เจอกันครับผม
    ไฟล์แนบ
    SNV345352.JPG 21K
  • ช่วงนี้กลางวันอากาศร้อน ระวังฮีทสะโตกด้วยนะครับ หมาตัวไหนอ้วน ล่ำ เรื่องน้ำอย่าให้ขาดนะครับ ทางที่ดีเปิดพัดลมให้มันด้วยนะครับ
  • ครับผมพี่กล้า บายดีนะครับ คอกพี่กล้าสบายเลยนะครับติดแอร์ด้วย 5555 ฝากไว้ตัวได้เปล่าครับ 555 ล้อเล่นครับ กลุมโคราชเรามิสติ้งวันไหนครับเนี้ย แจ้งน้องๆ ด้วยนะครับ ตัวนี้จะไปอยู่ที่ไหนน่อพี่กล้า 555 แจ้งด้วยนะครับ 5555
    ไฟล์แนบ
    pics02.jpg 92K
  • วันพรุ่งนี้จะไปดูสถานที่ครับ แล้วจาลงรูปให้ ส่วน meeting โคราช น่าจะวันที่ 2/10/2010 ครับ ถ้าฝนหมดแล้วนะ
  • :030::013::065:ตามนั้นครับพี่ไก่ครับ ผมว่าฝนไม่ตกครับ 555555
  • ยังไม่รู้เรื่องเลยครับชาญต้องรอทางโน้น สงสัยจะหลังคลิสมาส
    ไฟล์แนบ
    LIL CHICO 2-2[1].jpg 51K
  • นี้เลยครับสดๆ ร้อนๆ เพิ่งถ่ายมาเมื่อวานนี้เองครับพี่กล้า 555 เด็กไหม่ที่นี้แต่เก่ามาจากที่อื่นครับ เพื่อนๆ เข้ายกให้ผมมาเลี้ยงครับผม 5555 กินแล้วก็นอนครับ 555 ยังโทรมอยู่ครับกำลังบำรุงอยู่ยังจำกันได้บ่
    ไฟล์แนบ
    ju2.jpg 94K
    hu.jpg 99K
    yh.jpg 96K
  • อย่าอัดมันมากนะครับช่วงนี้ เดี๋ยวตัวเจ้าของเองจะซูบแทนหมาครับ55555
  • เอาแบบนั้นเลยนะครับพี่กล้า 5555555 ผมยิ้งอยากลดน้ำหนักอยู่พอดีเลยนะครับ 5555 จะได้เฟริม ๆ ๆ ไงพี่ 555 สนเปล่า
  • ชาญ ที่บ้านเลี้ยงหมูด้วยเหรอ
    แจ้ง สถานนที่ meeting และวันเวลา ติดปัญหา นิดหน่อย ยังไงจะรีบแจ้งให้ทราบอีกทีครับ ขอปรึกษาเฮียมัค ก่อน
  • ไหนหมู............. พี่ไก่ก็ว่าไป 55555555 มันแค่มีพุงเองครับ 555555หมามีพุงครับพี่ตลกดีครับเดียวว่าจะเอาไปมิสติ้งด้วยซะหน่อยครับพี่ไก่ วันไหนครับผม พร้อมแล้วครับ5555 จัดเลย
    ไฟล์แนบ
    ik.jpg 23K
  • เอามาฝากเผื่อใครอยากเลี้ยงปลา
    ไฟล์แนบ
    IMG_0392_resize_resize.jpg 77K
    IMG_0375_resize_resize.jpg 83K
  • โอ้โห ..... พี่กล้าจะให้ฟรีใช้เปร่าครับ 55555555 สวยๆ ทั้งนั้นเลย 5555 ระวังวีออสควั้มนะครับพี่กล้าด้วยความเป็นห่วงจากใจจริงครับ
  • ยากครับ เพราะพี่ขับระมัดระวังตลอด5555
    ไฟล์แนบ
    IMG_0441_resize_resize.jpg 107K
  • :021::013:ครับผม มีโปรแกรมจะถ่อยมาไหม่อีกซักคัน เอ่ย..... ตัวไหมครับพี่กล้า
  • ปีนี้งบหมดแล้ว ระดมทุนซื้อหมาใหม่อยู่5555555
  • ขอให้ได้ตามเป้าหมาที่วางไว้นะครับพี่กล้า ...... จะได้มันกันแล้วนะครับ เห็นคอกพี่เงียบ ๆ ที่เขาว่า คลื่นลมสงบก่อนพายุจะมาหรือเปร่าครับพี่ ชักอยากเห็นตัวไวๆ แล้วซิครับ 555 ห้องโคราชนี้สงสัย มีเรา 2 คนเล่นอยู่หรือเปร่าครับเงียบจัง 555555 มิสติ้งอย่าให้เงียบแบบนี้นะครับพี่ ๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    aa.jpg 78K
  • แดงๆๆๆ มันๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    pimp%20daddy%20side.jpg 73K
  • เรียนทุกท่าน
    Meeting Pitbull ของชาวโคราช แจ้ง เปลี่ยนแปลงวันที่คือ เป็นวันเสาร์ ที่ 9 ตุลาคม 2553 16:30 น. เป็นต้นไป (เสาร์ที่ 2 ของเดือน ) เนื่องจากทุกวันเสาร์ที่ 1 ของทุกเดือน ชนกันกับงาน โคราจุกุ ซึ่งเป็นงานประจำจังหวัดนครราชสีมา และจัดใกล้กันกับสถานที่ meeting จึงกลัวว่าจะเกิดความไม่สดวกในหลายๆ อย่าง
    ส่วนสถานที่ ใหม่ ที่ใช้ป็นสถานที่ meeting อยู่เยื้องกับวัด พายัพ (ลานหินอ่อนกลางถนน ลานย่าโม ติดกับสระน้ำหน้า IT CITY ) ซึ่งได้ทำการขอนุญาติใช้สถานที่กับทางเทศบาลเอาไว้แล้วครับ
    แล้วเจอกันครับ
  • ไก่วานลงรูปไอ้FIFAไห้ดูหน่อยดิ...ถ้ามีนะ ไม่มีเวลาว่างไปเยี่มยป๋า ทอมกับพี่อ้อเลย
    ไฟล์แนบ
    CIMG0767.jpg 96K
  • รับทราบครับผมลูกพี่ 55555555 ไว้เจอกันนะครับ
    ไฟล์แนบ
    hdu2.jpg 92K