ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• หน้าตาน่ารักทุกตัวเลยครับ
  • :016::060:สวัสดีครับ พี่ๆ กลุ่ม โคราชของเราทุกคน สงสัยว่ากลุ่มเราจะมีคนไม่รักษาคำพูดเกิดขึ้นแล้ว สวัสดีครับพี่กล้า เอาลูกหมามาไว้ที่โคราชหรือยังครับ เดียวว่าจะเข้าไปเล่นด้วยซะหน่อยครับ วันไหนมิสติ้งครับพี่ไก่แจ้งด้วยนะครับ
  • ไอ้CHANCHAI มรึงหากินกับน้องใหม่อีกแล้วนะมีงแค่คนจับหมา
    เค้าให้ตั้ง2000 มรึงนิเหี้ยจริงได้คืบเอาตีน มรึงทำให้กลุ่มโคราชเต้าเสียหมด
    มรึงหากินกับหมาหากินกับกลุ่มKORATมรึงเคยช่วบเหลือกลุ่มบ้าวไหม
  • สวัสดีพี่ๆ กลุ่มโคราชทุกคนด้วยนะครับ และต้องขอโทษคุณ mexx ด้วยนะครับถ้าทำอะไรให้ไม่พอใจ ไม่ทราบว่าคุณ mexx ได้ข้อมูลมาจากไหนครับ ส่วนหมาชุดนี้ตั้งแต่แลกก็ยังไม่เคยพูดเรื่องเงินกันเลยนะครับ มันเป็นข้อตกลงของผมกับเจ้าของหมาตั้งแต่แลกนะครับ แต่จบแล้วก็ให้มันจบไปเถอะครับผมไม่อยากพูดถึงมันอีก ส่วนสำหรับกลุ่มโคราช พี่ๆ ในกลุ่มเข้าทราบกันดีครับว่าผมเป็นคนแบบไหน แต่ถ้าอยากทราบข้อมูลก็โทรมาถามผมก็ได้นะครับ 084-3591589 หรือ วันที่ 8 /05/2010 นี้กลุ่มโคราชจะรวมตัวกันก็มาถามผมที่นั้นเลยก็ได้นะครับผมก็ไปเหมือนกัน ขอบคุณครับ จบนะครับไม่มีการตอบอีกแล้วนะครับ
  • คุยกันดีๆๆ ดีกว่าครับอาจจะเป็นการเข้าใจผิดกันก็ได้มั่งครับ พี่ไก่รวมตัวที่เดิมหรือเปล่า
  • ใครว่าความโลภบังตาใครกันแน่ว่ะ เห็นแก่ตัว ความจริงใครก็รู้ว่ามันเป็นมายังไง แน่จริงอย่ามาด่ากันในกระทู้คนอื่นสิ ระวังจะเหมือนที่เขาด่า ทำยังงี้ใครก็รู้ว่าถูกเอาเปรียบกันทั้งนั้น แค่จับหมาไม่มีสิทธิ์หมาหัวคอก มีสิทธิ์แค่ตัวท้ายคอกเท่านั้นแหล่ะ ถ้าเจตนาดีไม่ควรที่จะให้เบอร์ติดต่อไปหาคุณนะ เด็กอมมือยังรู้เลยว่าถูกเอาเปรียบ:m025::o011:
  • :m100:ระวังเวรกรรมมีจริงนะ เอาเปรียบคนอื่น และจะถูกคนอื่นเอาเปรียบบ้างนะแล้วจะรู้สึกนะ ๆๆๆๆๆ กรรมติดจรวด นะคุณ Chanchai
  • ผมจบแล้วนะครับคุณ gum2010 ต้องขอโทษด้วยที่ทำอะไรให้คุณไม่พอใจไปด้วยนะครับ หรือคุณจะให้ผมพิมขอมูลทั้งหมดตั้งแต่ต้นจนจบไหมครับว่าความเป็นมายังไง เกิดอะไรขึ้นบ้าง แต่ผมอยากหยุดตรงนี้ดีกว่านะครับ ผมคงจะไม่มาตอบโต้อะไรแล้วเพราะพี่ๆ ที่รู้จักผมก็เข้าใจผมหมดแล้ว ขอบคุณมากนะครับจบครับไม่ตอบแล้วนะครับ สุดท้ายจริง
  • คุณCHANCHAIถ้าคุณไม่อยากเป็น(วอระนุช)คุณต้องพิมอธิบาย
    ความจริงวันนี้เลยไอ้สาดกรูเกียดนักคนเอาเปรียบชาวบ้าน
    ไอ้พวกขายหมาแดกแถวเซฟวัน
  • :002:ชาญอย่างเป็นกลางเลยนะถ้าไม่เอาเปรียบน้องเค้า
    ก็ต้องชี้แจงแต่นิสัยชาญพี่รู้ดีว่าเอาเปรียบน้องเค้าชัวเกิน100เปอร์เซ็น
    พี่ในกลุ่มรู้นิสัยดีเพราะเลวโดยธรรมชาติ

:022:โดนรังแก
  • หวัดดีคร้าบทุกๆท่าน กลับมาแล้วครับ กระทู้ร้อนเชียว
    แจ้งข่าวเลยละกันครับ
    ขอเชิญสมาชิกชาวโคราชทุกท่านร่วมทานข้าว ด้วยกันครับ ที่ร้าน ครัวสุวิมล (สามแยกปัก) ในวันเสาร์ที่ 8 นี้ครับ เวลา 19:00 น.เป็นต้นไป ครับ นานๆ ทานข้าวด้วยกันทีครับ
    - ค่า อาหารและน้ำช่วยกันครับ
    - เหล้า + โซดา คนที่ดื่ม ดูแลกันเอาเอง ครับ ไม่คิดรวมค่าอาหาร ฮ่าๆ
    อ้อ กรุณา แจ้งกลับมาด้วยครับ เพื่อ จองโต๊ะ ครับ
    08-16609828 ไก่ ครับ
    *** ใครไม่สะดวก เรื่องค่าใช้จ่าย แต่ต้องการร่วมพบปะก็ เชิญด้วยกันครับ (แจ้งล่วงหน้าครับ) เนื่องจากต้องการให้ทุกท่านร่วมพบปะกัน
    ส่วนงาน meeting ของน้องหมาช่วงนี้แจ้งงดครับ เนื่องจากอากาศแปรปรวน ไม่ร้อนมากก็ฝน ห่วงจะไม่สบายครับ
  • ผ่านไปแล้วคร้าบ อบอุ่นดีครับ งานหน้า จะแจ้งให้ทุกท่านทราบอีกทีครับ
  • TURBO รางานตัวคับ
    คราวหน้าขอไปด้วยนะคับ
    ช่วยส่งข่าวด้วยนะคับ 0821410089
    ขอบคุณคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC02309.jpg 72K
    DSC02338.jpg 73K
    DSC02327.jpg 65K
    DSC02339.jpg 61K
  • มือใหม่หัดเลี้ยงช่วยแนะนำ
    และติชมหน่อยนะครับ
  • TURBO เกิด 2 ก.ย.52
  • ที่โคราชจะจัดงานอีกเมื่อไหร่ และที่ไหนครับ
  • ลูกนางแพ็ทครับฝากพี่สุกับพี่เมครับ
    ไฟล์แนบ
    f18.jpg 65K
  • อีกครับ
    ไฟล์แนบ
    m18.jpg 70K
  • อยากเข้ากลุ่มโคราชด้วยอ่ะคับ พอดีผมอยู่ปากช่อง อยากเข้าร่วมกลุ่มต้องทำอย่างไรบ้างอ่ะคับ ผมชื่อ ต่อ คับ พอดีเพิ่งได้เจ้าพิทมา อายุ 2 เดือนกว่าๆอ่ะคับ
    ได้มาวันแรกก้อโดนเลยคับ ลำใส้อักเสบ:002: นอนโรงพยาบาล 3 วัน ตอนนี้ดีขี้นแล้วคับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ:030:
  • รบกวนทิ้งเบอร์ติดต่อไว้ให้ด้วยครับ หรือโทรมาบอกเบอร์ไว้ครับ 08-16609828 มีข่าว จะได้แจ้งให้ทราบครับ
  • 0880805803 เบอร์โทรคับ มีไรก้อโทรมาได้นะคับบบบ
  • :063::032:ลูกนางแพ็ทสวยมากเลยเทพเดี๋ยววันเสาร์พี่เม,พี่สุจะขอไปชมเด็กๆหน่อย
    สงสัยเด็กๆจะเตี้ยลำด้วย
  • ยินดีเลยครับอยู่บ้านพี่หมูนะครับ
    ไฟล์แนบ
    pat1.jpg 82K
  • ฮ่าๆ ว่างๆๆๆ ไปด้วยคนคร้าบ
  • ตกลงว่าChanchai เป็นคนดีหรือไม่ดีแน่เนี่ย ใครรู้บอกหน่อยจิ/
  • รบกวนชาวโคราชขอเบอร์ คุณชาญ ที่ติดต่อได้ครับผม
    ท่านใดมีบ้างคร้าบ เบอร์ที่ทิ้งไว้ด้านบนติดต่อไม่ได้ครับ

ขอบคุณครับ
  • 084-3591589 ครับ
  • เป็นคนดีสิครับน้าผีเพราะเค้าหากินกับหมา
    เค้าถึงต้องทำอย่างนี้และเค้าคงเดือดร้อน
    เรื่องเงินสังคมควรให้อภัยเค้าเพียงแต่อย่าให้เขา
    เอาเปรียบคนอื่นอีกsupra pit
  • แหม่ชาญชัย โดนเล่นงานน่าดู
    เท่าที่ผมคบกับชาญชัยมาตั้งแต่เค้าเริ่ม เลี้ยงพิตบลู
    เค้าไม่ใช่คนเอาเปรียบคนนะครับ ข้อมูลบางอย่างเอาความจริงมาพูดดีกว่าครับ
    อย่าเล่นงานกันแบบนี้ครับ เจ้าตัวไม่ออกมาพูดเพราะอยากให้มันผ่านๆไป เหมือนน้ำนิ่งๆแต่ก็ถ้าไม่พูดเค้าก็ไม่รู้

เท่าที่ผมดูมาคู่กรณี เล่นงานเค้าตลอดเลย มันไม่เวิร์คครับ คุยกันให้เคลียร์แล้วเอาความจริงมาพูดครับดี่กว่ามาถากถาง กันอย่างนี้นะครับ
  • ช่วงนี้ฝนตก ดูแลเด็กๆให้ดีนะคร้าบเดี๋ยวจะไม่สะบายเอา ฮ่าๆๆ วันเสาร์ที่ 5 มิถุนายน 2553 ชาวโคราช รวมพลกันนะครับ เฉพาะคนนะครับ เพราะกลัวฝนตกครับ ห่วงเด็กๆ จะไม่สบายเอา ก็เลยจะนัดทานข้าวกัน เวลาและ สถานที่ จะรีบแจ้งให้ทุกท่านทราบอีกที่ครับ
  • แวะมาทักทาย สบายดีกันทุกคนนะครับ
  • :004:เชิญพี่น้อง Pitbull Korat ทุกท่านด้วยนะครับ มาเที่ยวกันครับ :004:
    :008: http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=15201&page=1
  • เอ้า .... คุณน้องชาญชัย งานเข้าอีกแล้วนะตะเอง....

เรื่องยังไม่จบอีกเรอะ....เนื้อก็ไม่ได้กิน หนังก็ไม่ได้รองนั่ง แถมมีกระดูกมาแขวนคออีก....
    คิดว่าจบไปแล้วซะอีก อะไรก็ไม่ได้ ไม่เอาแล้วนี่ ยังมียังงี้อยู่อีกนะคนเรา....คนเรานี้มันขี้อิจฉาไม่จบ ไม่สิ้นจริง ๆ

***คงไปพูดอะไรเอาไว้มากละสิ ไม่ชอบกันเอง ก็ไปทะเลาะกันเองสิ มายุยงคนอื่นอยู่ได้....น่าไม่อาย กิ้ว ๆ ๆ***

คราวที่แล้ว ก็ Nit_Rama พี่เค้าก็โทรมาเคลียร์กันแล้ว(ไม่มีอะไรในกอไผ่) คราวนี้ ก็ Supra pit (เอ้า...ใช่ ไม่ ใช่....เคลียร์ด่วน)

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    ว่าง ๆ เดี๋ยวเข้าไปเล่นด้วยนะน้อง
  • หวัดดีครับพี่น้องชาว Pitbull โคราช หายไปหลายวัน นัดรวมพลกันวันเสาร์ที่ 5 มิ.ย.นี้นะครับ ทานข้าวนะครับทานข้าว สถานที่จะแจ้งให้ทราบอีกทีครับขอคุยกับท่านประธานก่อน วันนี้จะรีบแจ้งครับ
  • สวัสดีครับพี่ไก่ ไม่ได้เข้ามาห้องโคราชหลายวัน เอาไว้นัดกันที่ไหนแลวแจ้งด้วยนะครับถ้าสะดวกไม่พราดแน่ครับ ชุดลูกของยูฝ้า ของน้องแมนคลอดแล้วนะครับพี่เอามาให้ชมครับ พอดีผมเพิ่งเขาไปดูมา เลยเก็บมาฝากครับ
    ไฟล์แนบ
    plk.jpg 14K
    jiuk.jpg 19K
    pou.jpg 18K
  • พี่ๆคับผมอยู่ปากช่อง จะตัดหูให้ลูกสาวร้านไหนตัดสวยสุดอ่ะคับพี่ช่วยแนะนำให้ด้วยนะคับ
  • หวัดดีคร้าบ สมาชิกทุกท่าน นัดวันเลยแล้วกันครับ ที่ร้านอาหาร ทีโบน อยู่ที่ประโดกครับ วันเสาร์ที่ 5 มิ.ย. นี้นะครับ 18:00 น. เป็นต้นไปครับ ท่านได้ไปบ้าง รบกวนช่วยแจ้งด้วยครับ 08-16609828 คร้าบผม
    ลูกหมาสวยดีนะครับคุณชาญ ชวนน้องแมนไปด้วยนะครับ เหมือนจะไม่เคยเจอกันเลย พาสมาชิกใหม่มาแนะนำกันด้วยนะคร้าบ ผมก็มีสมาชิกใหม่ไปด้วยเหมือนกัน ลูกของ โต๋เต๋ คร้บ
  • อยากเห็น(ลูก)โต๋เต๋กับ(เมีย)โต๋เต๋จังเลยคุณไก่ เอารูปมาลงให้ดูหน่อยดิ๊
    อิ อิ
    -----------------------------------------------------------------------------------
    หมาแดงจมูกดำ
    ทายซิใครเอ่ย
  • ลืมไอ้ตัวนี้อีกตัวครับ ผมทายว่าเป็นพี่สาวสุดสวยใช้ไหมครับ
    ไฟล์แนบ
    fcg.jpg 20K
  • ขอชมภาพบรรยากาศมีทติ้งโคราชหน่อยครับ พลาดอีกแล้วผม พอดีมีงานประกวดปลาคราฟที่ขอนแก่น ถ้วยพระราชทาน
  • ขอโทษคุณกล้าและทุกท่านครับ พอดีลงรูปช้าไปหน่อย อบอุ่นดีคร้าบ รูปแรก คร้าบ
    ไฟล์แนบ
    Resize of DSCF9368.JPG 71K
  • นี่ก็คู่ที่น่ารักแห่งปี คุณ เมย์ ครับ
    ไฟล์แนบ
    Resize of DSCF9371.JPG 77K
  • อีกรูป
    ไฟล์แนบ
    Resize of DSCF9369.JPG 80K
  • คุณชาญกับเฮียตี๋ คร้าบ
    ไฟล์แนบ
    Resize of DSCF9377.JPG 73K
  • น้องใหม่ ครับ ปุ๋ย กับต้นครับ
    ไฟล์แนบ
    Resize of DSCF9379.JPG 86K
  • สุดท้าน สามหนุ่มสามมุม พี่เมย์ พี่ทอม เฮียมัค คร้าบ.......
    ไฟล์แนบ
    Resize of DSCF9378.JPG 78K
  • สามัคคีคือพลังอันยิ่งใหญ่ครับ คนโคราชรักกันดีครับ
  • สวัสดีครับพี่ไก่ และพี่ๆทุกคน เสียดายครับ กินข้าวไปก่อน ถ้างั้นคงจะกินได้เต็มที 555555 อร่อยมากๆ เลยครับ พี่กล้าคราวห้ามพราดนะครับ
    ไฟล์แนบ
    gbf.JPG 21K
    huyg.JPG 16K
  • ไม่ได้ไปอีกแล้วครับไก่ ยุ่งกับเด็กของคู่นี้อยู่...
    ไฟล์แนบ
    ภาพ008.jpg 87K
  • ฮ่า ๆ เห็น ป๋าทอมบอกแล้วคร้าบ ว่า ยุ่งอยู่ ไม่เป็นไรคร้าบ โอกาศหน้าครับ ค่อยเจอกันครับพี่หนุ่ย