ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เยี่ยมมากครับ งานน่าจะออกมาสนุกเหมือนเคย
  • วันนี้ วันหวยออกขอให้โชคดีกันทุกคนนะครับ
  • หวัดดีครับ
    ขอแก้ข่าวหน่อยครับ
    - meeting ประจำเดือนกุมภาพันธ์ ของชาวโคราช วัน อาทิตย์ที่ 7 กุมภาพันธ์ 2553 ครับ สถานที่ ที่เดิม สวนสาธารณะ หน้าโรงเรียนสุรนารี 16:00 - 20:00 น.ครับ
    พอดีลงผิดน่ะครับ
    ต้องขอโทษด้วยครับ
  • กลับจากวันเกิดตาบิว ตีสี่จะไปไหวไหมเนี่ย
  • :030::065:สวัสดีครับพี่ไก่ พี่มารค และพี่กล้าด้วยนะครับ แล้วตกลงกลุ่มเราจะรวมกันไป ที่งาน ม.ท.ส. พร้อมๆ กันวันไหนดีครับ คนเยอะๆ จะได้สนุก ๆ นะครับ แจ้งด้วยนะครับจะได้ไปพร้อมๆกัน ขอบคูณครับ
  • สวัสดีคุณไก่ และพี่น้องชาวพิตบูลโคราชด้วยครับ แวะมาทักทายครับ
    ไฟล์แนบ
    EPK-39.jpg 47K
  • :013:สวัสดีครับพี่ๆ epk ยินดีต้อนรับครับ วันงานถ้าว่างเชิญด้วยนะครับ
  • ฮ่าๆๆ หวัดดีครับ พี่ๆ EPK และทุกๆท่านครับ งานที่ มทส. ตามรายละเอียดที่คุณโอ๋แจ้งแหละครับ ก็มีทั้งสี่วัน ตัวผมเองคงสะดวกวัน เสาร์ - อาทิตย์ ครับ เพราะกว่าจะกลับจากทำงานที่ กรุงเทพฯครับ เพื่อนๆ ใครว่างเชิญเข้าร่วมก่อนได้เลยครับ
    ยินดีต้อนรับ คุณมาร์ค และพี่ๆชาว EPK ด้วยครับ
  • มีทั้งหมด สามวันครับคือ วันศุกร์ที่ 26 เสาร์ที่ 27 และวันอาทิตย์ที่ 28 กุมภาพันธ์ นี้ครับ ใครว่างก็ขอเรียนเชิญมากันให้เยอะๆ นะครับ จะมีปาร์ตี้ BBQ กันด้วยนิดหน่อยครับ พี่ๆที่อยู่ต่างจังหวัด
    ก็ขอเรียนเชิญนะครับ
  • หวัดดีครับ คุณ มาร์ค และทุกท่าน
    เรียนเชิญทุกท่านเข้าร่วงงานกิจกรรม เปิดบ้านฟาร์มของ มทส. ตามรายละเอียดที่ได้กล่าวมาแล้ว (กระทู้คุณโอ๋) ในวันที่ 26-27-28 สามวันขอเชิญชาวโคราชทุกท่านที่มีเวลาว่างเข้าร่วมครับ
    ส่วนวันที่ เสาร์ที่ 27 เป็นการรวมใหญ่ โดยขอเชิญทุกๆท่านทีสนใจ นำ สุนัข เข้าร่วมโชว์ตัว โดยทีมต่างจังหวัด ที่สนใจเข้าร่วม กรุณาแจ้งล่วงหน้าด้วยครับ (จาได้เตรียมต้อนรับ) โดยมีแจ้งความจำนงเข้าร่วมงานแล้วหลายทีมที่แจ้งมาที่คุณโอ๋ หรือผ่านมาที่กระทู้ได้ครับ หรือผ่านทางสมาชิกชาวโคราชได้ครับ
    ไฟล์แนบ
    แผนที่ไปงาน มทส..JPG 64K
  • รูปงาน meeting ประจำเดือน วันที่ 07 กพ.2553

คุณโอ๋ มาก่อนเพื่อนครับ พร้อม เด็กๆ ซูปร้า ,เอลโม่
    ไฟล์แนบ
    Resize of HPIM9465.JPG 51K
  • อือ นะ meeting วันเดียวกันกลุ่ม ผู้เลี้ยงสุนัข โคราช
    ไฟล์แนบ
    Resize of HPIM9475.JPG 31K
  • หุ่นไล่ๆกันเลย ครับ อือ นะ ไก่ กะ พี่เมย์
    ไฟล์แนบ
    Resize of HPIM9474.JPG 34K
  • น้องมอส กับ โคฟิต (ท่านประธานมาแล้ว)
    ไฟล์แนบ
    Resize of HPIM9480.JPG 33K
  • ฮือ โรเล็กซ์
    ไฟล์แนบ
    Resize of HPIM9482.JPG 38K
  • น้า พีดิเอเตอร์ (เขียนไงหว่า) พี่เมย์พี่สุ ครับ
    ไฟล์แนบ
    Resize of HPIM9488.JPG 39K
  • .
    ไฟล์แนบ
    Resize of HPIM9487.JPG 36K
  • เอ ลูของพี่หนุ่ย น้องสตางค์
  • และ ปังปอน
    ไฟล์แนบ
    Resize of HPIM9498.JPG 33K
  • แถมครับแถม อิอิ
    ไฟล์แนบ
    Resize of HPIM9512.JPG 31K
  • อ๊ะ คุณชาญ
    ไฟล์แนบ
    Resize of HPIM9513.JPG 32K
  • มาปิดท้ายเลยครับ คุณ นิดกับ ซานโช่
    ไฟล์แนบ
    Resize of HPIM9515.JPG 42K
  • ฮ่าๆ จับเข่าคุยกัยแบบนี้เลยครับ อบอุ่นครับ อบอุ่น
    ไฟล์แนบ
    Resize of HPIM9500.JPG 34K
    Resize of HPIM9491.JPG 25K
    Resize of HPIM9489.JPG 34K
  • ผมเติ้ล ครับ อยากมาร่วมแต่ตอนนี้อยู่ประจวบ หวัดดีพี่ๆพิทบูลโคราชทุกคนคับ
    เจ้าไทเกอร์ขอมผมตอนนี้จะเป็นง่อยแล้ว เป็นโรคข้อสโพกเดินขาเป๋แล้ว
  • ดีครับ
    ขอเป็นสมาชิกชมรมพิทบูลโคราช
    อีกคนนะครับ
    มีนัดกันอีกที่ไหน วันไหน ส่งข่าวด้วยนะครับ
  • หวัดดีครับเติ้ล ดูแลไทเกอร์ ดีๆ นะครับ
    ยินดีต้อนรับ K.TON_KORAT ด้วยครับ
    งานที่ มทส. เชิญทุกท่านด้วยครับผม รายละเอียด ด้านบนครับผม
  • และที่โคราชตอนนี้มีลูกพิทบูลรึเปล่าครับผมก็อยู่ที่โคราช
    อยากได้สักตัวตัวผู้นะครับผมไม่กล้าซื้อมั่วๆกลัวโดนหลอก
    เพราะจะเลี้ยงทั้งทีก็อยากได้ดีเพราะผมคิดว่าเราต้องรับผิด
    ชอบเขาทั้งชีวิตทุกคนว่าไหมครับใครที่มีดีๆบอกด้วยเพราะ
    ไม่ต้องห่วงว่าลูกหมาจะถูกเลี้ยงไม่ดี
  • ลองเข้ามาดูก่อนไหมครับที่ฟาร์ม อยู่ในตัวเมืองเลยครับ ว่าแต่ชอบแนวไหนครับ ผมกล้าครับ 0816603134
    ไฟล์แนบ
    20080728154642_banner-copy.jpg 23K
  • อีกเดือนนิดๆ ..ก็ลูก keenu ไง:006:
    ไฟล์แนบ
    ภาพ014kk.jpg 73K
  • ไกล้จะถึงวันงานแล้วนะครับ วันที่ 26-28 ก.พ 10 นี่นะครับเชิญพี่ๆน้องๆทุกคนเลยนะครับ มาสนุกกันนะครับ
  • ก็ใกล้ถึงวันแล้วนี่นา ปังปอนพร้อมยังครับ
  • heetหน้าไม่พลาด:063:แน่ครับ ไก่
  • หวัดดีครับชาวโคราช คึกคักกันหน่อยครับ
    ใกล้งานเข้ามาทกทีแล้ว เย้ๆๆๆ
  • pitbull โคราชหายไปไหนหมดดดด!!!
    ไฟล์แนบ
    ภาพ014kk2.jpg 73K
  • แวะมาเยี่ยมบ้านแม่ยายครับ ฮ่าๆๆ
  • คร้าบ งานเยอะมากมาย ฮือๆ
  • วันงานผมไม่ได้ไปขอโทษกลุ่มโคราชด้วยครับพอดีวันนั้นลูกค้าเยอะครับ ลูกน้องหยุด 2 คน เอาไว้งานหน้าอย่าจัดตรง เสาร์ อาทิตย์เลยผมอยากจะไปแต่ติดธุรกิจที่บ้าน5555
  • สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน ผมอยู่โคราชครับ อยากได้ลูกพิทบูล ซักตัว ไม่กล้าซื้อมั่วๆกลัวโดนหลอก
    เพราะจะเลี้ยงทั้งทีก็อยากได้ดีๆ ครับ ช่วยแนะนำด้วยครับคืออยากได้ที่อยู่ใน อ.เมืองอ่าครับจะได้ไปดูได้ ติดต่อได้เผื่อมีปัญหาข้อสงสัยในการเลี้ยงจะได้ไปขอคำแนะนำได้ฮะ ขอถามนะครับ ขอที่อยู่ฟาร์มของคุณกล้า ด้วยได้ไหมครับจะได้ลองเข้าไปดู ติดต่อผมที่ ballmarine@hotmail.com นะครับ ขอความกรุณาด้วยครับ
  • ดีคร้าบ ทุกๆท่าน ฮ่า ผ่านวันงานมาได้ ขอบคุณ คุณโอ๋ และ ท่านประธาน (เฮียมัค) ที่ดูแลงานอย่างเต็มที่ อ้อ ขาดไม่ได้ พี่เมย์พี่สุ อิอิ ส่วนกระผมเองไปได้วันเดียวครับ เนื่องจากติดธุระส่วนตัว(มากมาย )ครับ แต่ ผลตอบรับของน้องๆ นักศึกษา และ ทุกๆ คน ดีมากครับ
    แล้วจะทะยอยลงรูปให้ครับ
    ไฟล์แนบ
    Resize of DSCF9319.JPG 53K
  • สองเสือ วัน งานครับ สุดๆ (พี่เมย์กับลูก)
    ไฟล์แนบ
    Resize of DSCF9312.JPG 84K
  • ไม่ยอมแก่ ครับ ท่านโอ๋ แย่งเด็กเล่น
    ไฟล์แนบ
    Resize of DSCF9309.JPG 86K
  • ขอบคุณ เฮียตี๋ , และ คุณ ออฟ ประโคนชัยทีม อิอิ เด็กๆ น่ารักเชียว
    ไฟล์แนบ
    Resize of DSCF9281.JPG 107K
    Resize of DSCF9279.JPG 117K
  • ตามมาด้วย ซานโช่
    ไฟล์แนบ
    Resize of DSCF9343.JPG 61K
  • เช็งกอง
    ไฟล์แนบ
    Resize of DSCF9351.JPG 62K
  • ซูปร้า
    ไฟล์แนบ
    Resize of DSCF9356.JPG 58K
  • ฟิตๆ โคฟิต
    ไฟล์แนบ
    Resize of DSCF9364.JPG 77K
  • น้อง กัส โคราช ลูกใครหว่า
    ไฟล์แนบ
    Resize of DSCF9375.JPG 84K
  • พี่เมย์ ท่านประธานมัค ป๋าทอม (สามหนุ่มสามมุม)
    ไฟล์แนบ
    Resize of DSCF9389.JPG 59K
  • พี่นิดครับ ภาพ มันฟ้องครับ เห็นๆ
    ไฟล์แนบ
    Resize of DSCF9390.JPG 81K