ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • กลับมาแล้วเว้ยยยยยยยยย........:o061:.พี่น้องทุกท่าน...
    กลับมาพร้อมกับคำถามที่ว่า ทำไมกระทู้มันยาวอย่างนี้ฟะ
    ไม่อยู่บ้าน ไม่ได้เข้าบอร์ดแค่ 5-6 วัน เอง
    งานคอนถมโดยรวมถือว่าโอเค ทั้งด้านการจัดการและสถานที่..มีข้อตินิสเดว
    คือตอนทานอาหาร น่าจะมีเหล้าให้ซ้ากกก...ขวดนึงเนอะ :o008: แฮ่ๆแบบว่ามันอยากอ่ะ...
  • ขอบคุณสำหรับกำลังใจที่น้องๆๆมีให้..คราวหน้าพี่จะเอารางวัลมาฝากช่าวพิษณุโลกอีกให้ได้..คอยดูผลงานของพี่ต่อไปน่ะจ๊ะ...
  • เอ้าท่นประธาน 100 หน้าแล้วนะ จะทำอะไรก็รีบๆทำ..
    มีไรจะได้ช่วยๆกันแชร์ช่วยๆกันทำ...
    ถือว่าเป็นการฉลองรางวัล:010::010:ให้นังตัวแสบที่ไปคว้ารางวัลมาประดับที่บ้านเรางัยพี่....:006:...:005::008::005:
  • ต้องขออภัยพี่ น้องพิทบลูพิดโลกและพี่น้องชาวเลย ทุกท่าน:o030::o030::o030:
    ที่ตอนกินเลี้ยงไม่สามารถอยู่จนจบงานได้...
    หวังว่าคงจะไม่ว่ากันจะคร้าบบบบบบบบบบ........เอาไว้แก้ตัวที่ ลพบุรีเด้ออออ.......:o008::o008:
  • ยินดีกับท่านประธาน และพี่น้องพิษณุโลกด้วยนะครับกลับบ้านปลอดภัยกันทุกคนนะครับ

ประธานบอย ภาพนี้ผมถ่ายไว้เมื่อวานเป็นภาพที่ผมชอบมากที่สุดผมมอบให้ประธานครับ

ไม่ได้เลียนะครับ 55
    ไฟล์แนบ
    IMG_35222.jpg 115K
  • นัดกันกินวันไหนดีพี่ๆๆๆ100หน้า วันอาทิตย์เปงไงผมว่างๆๆๆ

ห้าๆๆๆๆ...............หิวเหล้าๆๆ
  • พี่น้องพิทบลูพิดโลก ทุกท่าน..อีกไม่กี่วัน พายุ ที่มันพัดเอาฝนมาตกที่บ้านเราก็จะผ่านไปแล้ว
    จัดเบาๆ......กันวันไหนดีครับ
    คลองขอนแก่นว่างัย สักลัง ดีมั้ย
    รึว่าจะจัดหนัก:o065:จะได้ชวนพี่น้อง ชาวเลยมาด้วย:o013:
  • บร๊ะเจ้า :o007:มะกี๊อ่านกระทู้ย้อนหลังมา ใครมาว่าท่านประธานกรูวะ..:o019:แสร่ดดดดดดดดด
    อย่าให้กรูรู้นะเมิง...ลั่นเปรี้ยงงงงงงง....(เค้าไม่ได้เลียนะตะเองงงงงงงงง...):o036:

กรูจะโดนฟ้องมั้ยเนี่ย:o018:
  • เฮียเหลียงรับเป็นศิษย์หน่อยนะกาบบบบถ่ายภาพได้เทพจิงๆๆเลย
  • >>>>สวัสดีคราบ.. เอิ๊ก..........................................................................................ๆ
  • จัดไป พี่หล่า

พี่เต้ ถึงแล้วหราพี่คิถุงอย่างแรง ห้าๆๆๆ
  • >>>>ถึงบ้านแล้วคราบคี อาทิตย์นี้เจอกันอีกนะน้องแล้วมามาวกันต่อ.. ฮา...............ๆ
  • มิกล้าครับคุณดา ผมเพิ่งหัดถ่ายรูปได้เดือนกว่าๆเองครับ
  • ผมเห็นมาดเฮียเหลียงแอ็คคู่กับน้องๆพริตตี้แล้ว ขอบอกว่านายแบบอายเลยครับเฮีย

....(ผมไม่ได้เลียนะ..แผล่บๆ).......จะโดนฟ้องมั้ยเนี่ย คริ คริ
  • อู๊ยยยยยไข่สั่นเลย55
  • :013::o028::o028:
  • >>>>> หลับฝันดีนะคราบ..................... เอิ๊ก...................................?
  • หวัดดีตอนเข้าจร้า.....

โต้งไม่ได้ไป เสียดายว่ะ.แล้วเจอกันใหม่เมื่อชาติต้องการ
  • พี่ศักดิ์ตื่นเช้าเกิ้นนนนนนนนนน..........
  • ท่านบอย ขอแสดงความยินดีด้วยนะท่าน

ได้รางวัลแบกกลับบ้านเหนื่อยน่าดูชมเชียว

ฮ่าๆๆๆ ........ :m001:

เสียดาย ไม่ได้เข้าไปทัก เพราะดันไม่ได้เอา
    บ๊อกมา ต้องเดินไปมาระหว่างรถกับงาน.....

ไว้โอกาศหน้านะครับ จะได้แลกเปลี่ยนความเห็นกัน

:o030:
  • สวัสดี ตอนเช้าคับ เฮียเหลียง ที่เคารพรัก และ พี่หมอ สุดหล่อคับ

ผมน้อง พี่บอยนะคับ ที่เอาน้ำให้ หมาพี่หมอกินจำได้เปล่าคับ (เดี๋ยววันข้างหน้าผมจะพาลูกสาวผมไปให้ ลูกชายพี่หมอ ทับได้เปล่าคับ)

ก็ขอขอบคุน ทีมงาน นครปฐม ที่จัดงานนี้ขึ้น ทำให้ผมและทีมงาน ได้รู้จักมิตร และได้รู้จักเพื่อนๆ พี่ๆขึ้นอีกเยอะเลยคับ
  • พี่หล้า ไปเก็บกดที่ไหนมาวะ ใส่เป็นชุดเลย

แล้ววันไหนว่างแวะมา ถักสายจูงให้ หนูบ้างนะคับ

ไม่เป็นไร เพื่อนโต้ง โอกาส หน้าฟ้าใหม่ ยังมีเสมอ

สำบายดี ที่พิษโลก
  • ไม่ได้เก็บกดเว้ยยยยยยยยยย..........
    แค่คิดถึงบอร์ด คิดถึงทุกคนก็แค่นั้นเองงงงง......
    บูมว่าพี่แบบนี้ เด๋วฟ้องยันท่านประธานเลยดีมั้งงงงงงงง............:o013::o028:
  • พี่ ศักดิ์......หวัดดี ตอนเข้า!!...หมาย ความ ว่า งัย พี่...55+
  • ว่างัยครับท่านประธาน จัดเบาๆ กันมะไรดี จ๊ะ...
  • โต้งไม่ได้ไป พี่ไม่มีอะไรจะบอก แค่เสียดายแทนมากมายแค่นั้นเอง...
    โสน้าหน้า....................คริ คริ
  • ผม ก้อ เสีย ดาย คัฟ....

อืม พี่ หล้า!!...ฉลอง 100 หน้า วัน ไหน อ่ะ พี่..
  • ต้องถามพี่บอยก่อนหว่ะ...พี่ว่ารอให้หมดฝน อีก 2-3 วันก็ดีนะ

พี่บอยว่างัย ค่อยมาคุยกันอีกที...........ว่าแต่เสียดายแทนจริงน้องร้าก..........
  • เฮียเหลียงแก่ฮาตลอด ขอบคุณคับ
  • หวัดดียามเช้า พิดโลก และทุกๆท่าน
    คีจะมาเที่ยว เลย หรอ ฝนฟ้ายังคลึ้มอยู่เลยนะ ตอนนี้ขอให้หมดฝนไปเร็วๆ เสาร์นี้ว่าจะไปเที่ยว ลองดู เกษตรที่สูงภูเรือ ชิมลางก่อน
    บูม ได้ถ่าย รูป BJ ไว้บ้างป่าว ชอบมากเลย ถ้ามีเอามาลงเด้อ รูปถ่ายไปเยอะๆเอามาลงให้เด้อ:015:
  • จัดไป พี่ตั้ม เดียวรอก่อนนะคับ

:o060:
  • หวัดดีครับพิษโลก คึกคักกันแต่เช้าเลยนะ

นายหล้า...ผมขอให้ฉายาใหม่เลยละกัน เป็น หล้า รักทุกคน ดีปะ

ประธาน....ฉลองถ้วยวันไหนไม่บอกพานหินมีเคืองนะ

นายบูม....หาลูกเขยเก่งจริง ๆ 55555
  • เอารูปลูกแฟทบอยมีให้ชิมก่อนเดี๋ยวอาทิตย์หน้าจัดไปเต็ม ๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC_00472.jpg 72K
    DSC_00443.jpg 78K
  • อ่ะ จ่ะ....!!~

เสีย ดาย จิง ๆ ด้วย ถ้า ไม่ ติด เรียน นะ ไป แน่ !!~

ตอน แรก ก็ ว่า จะ ไป พอ ปรึกษา แม่ กับ พ่อ แล้ว เขา ไม่ ให้ ไป เลย อด ...!!~

ยินดี กับ รางวัล ด้วย นะ ค๊าบ พี่ๆ ........!!~
  • >>>>>พี่บาส พี่บังจิ้มตัวไหนไปคราบ ผมว่าเลือกยากแน่ๆ.. ฮา..........................ๆ
  • :006::063::063::006:
  • พี่บังจิ้มตัวเมียไปครับ แกว่าเลือกไม่ยากครับ นั่งเล็งอย่างในรูปนี้อยู่ครึ่งชั่วโมงเอง 55555

คือจริง ๆ อยากให้พวกเรา พิษโลก เลย ได้เลือกก่อน แต่ถ้าเดือนครึ่งแล้วถึงจะโพสขายในบอร์ดครับ

ถ้าพวกเราอยากใด้ก้อหลังไมค์เลยครับ 083-1613311 คร้าบบบบบบ
    ไฟล์แนบ
    DSC_004523.jpg 70K
  • ฝากรูปมาให้ชม เจ้าโซโล 11 เดือน
  • หูตัดไม่เท่ากัน
    ไฟล์แนบ
    IMGP0144.JPG 28K
  • อีกรูป....
    ไฟล์แนบ
    IMGP0159.JPG 29K
  • 2...
    ไฟล์แนบ
    IMGP0161.JPG 30K
  • 3...
    ไฟล์แนบ
    IMGP0167.JPG 30K
  • ปาย กิน เหล้า กัน ดี กว่า.....
  • ทำเป็นชวนคนอื่นเค้าน๊าพี่ศักดิ์ กินก็ไม่เก่งก็ยังจะชวน(ผมนะ) อิอิ
  • เหล้า รูปที่รับรางวัน ส่งมาให้ดูหน่อยดิ
  • สวยดีคับ พี่คม

พามาเล่นที่ คลองโคกช้าง บ้างนะคับ
  • ไม่ทราบว่าของคุณ kom ลูกเต้าเหล่าใคร ครับ แถมอยู่บางกำด้วยรึป่าว
    ผมดูจาก ชื่อนะครับ...ของผมซื้อมาจากน้าตู่ หน้าอำเภอน่ะครับ ของผม 18 เดือนละครับ
    ไฟล์แนบ
    บอมเบ92.jpg 113K
    อก บอมเบ.jpg 118K
  • สวัสดีครับ ชาวพิด โลก
    ยินดีกับท่านประธานด้วยนะครับ ได้รางวัลติดไม้ติดมือกลับบ้านด้วย

ไว้งานหน้าพบกันนะครับ
    ไฟล์แนบ
    2-3-123.jpg 102K
  • สวัสดีคับ พิทเมืองชลบุรี

เจอกันงาน ลพบุรี นะคับ
  • บูมมะกี๊พี่ถักสายจูงของพี่ออม เสร็จละนะ.. full option
    ลูกหมุน+สปริง+สแน็ปลิงค์ สายจูงสีน้ำเงิน สวยบาดใจ กริ้ววววววววว

อยากให้ถัก ของไม่ถึงมือ..รอหน่อยนะคุณน้อง..........