ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • >>>> คราบพี่น้อง.. เรื่องแค่นี้มันเป็นแค่เรื่องจิ๊มมด มันไม่ทำให้พี่น้องเราเลิกคบและแตกกลุ่มกันหลอก

มันแค่ตัวหนังสือ แสดงความในใจ ถ้าเจอหน้ากันจะจับจูบทีละคนเลยพี่น้อง.........
  • วันนี้เป็นวันดีสำหรับผมมากคับ เพราะ ฮีท ซันนี่ มาแว้วคับ

รับทราบคับ พี่เหน่ง แตกต่าง แต่ไม่แตกแยกคับ

มีไรเราต้องปรึกษากันในกลุ่ม ต้องฟังความเห็นของคนในกลุ่มทุกๆคน นั้นแหละเขาถึงเรียกว่ากลุ่มคับ

และที่สำคัญ อย่าเอาเรื่องในกลุ่ม ไปประจาญ กันเองคับ

คนเขาเข้ามาอ่านเป็นหมื่อนเป็นพัน การที่จะพิมอะไรให้คิดหรือตรวจสอบให้ดีก่อนนะคับ

ฝากพี่น้องทุกๆคนคับ
  • หว๊าดดี ยามบ่ายๆ โมง ค๊าฟ พี่น้อง พิด'โลก
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0136.jpg 246K
    IMG_0137.jpg 263K
  • ถึงผมจะเป็นเด็ก แต่ผมก็ตั้ง กลุ่ม ขึ้นมากับ พี่บอย พี่หล่า พี่เต้ และตัวผม และเพื่อน คลองขอนแก่น

ผม มีความ อาวุโส ในการเลี้ยงพิท ฮ่าๆๆๆ สิ่งที่ดีก็เก็บใว้ สิ่งที่ไม่ดีก็โยนทิ่งไป

ไม่มีใครจิงใจเท่ากับคนในกลุ่มของเราเองหรอกคับ เชื่อสมรักษ์ เถอะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

วันงานที่ใกล้จะถึงงาน พานหิน ทีมงาน พิทบลู พิด"โลก เราจะร่วมตัวกันประชุมกัน หรือมีอะไรก็ชี้แจงในบอร์ดได้เลยคับ

หลายความเห็น มันยิ่งดีคับ และที่สำคัญ ผมอยากเห็น พี่น้องคนที่เข้ามาใหม่ มาในวันนั้นด้วยคับ (ขอย้ำนะคับ)

เพื่อที่เราจะได้รู้จักกัน และเห็นหน้ากันแลกเปลี่ยนความคิดกัน

ใครไปงานได้ก็ไป ไปไม่ได้ก็ไม่เป็นไรคับ เอาที่ตัวเราพร้อม อย่าฝืนกำลังตัวเองคับ เวลาเราขัดสนจิงๆไม่มีใครช่วยเราได้นะคับ

สิ่งอื่นประการใด น้องคนนี้ พาดพิงไป น้องขอโทด พี่ทุกๆคน จ้า
  • สวัสดีคับ

ดีใจอย่างยิ่งคับ ที่เข้ามาทักทาย กลุ่ม พิด"โลก คับ

ไม่ทราบว่า พี่ชื่อไรคับ อยู่ จ. ไรคับ
  • ผม ชื่อ ข้น ค๊าฟ อยู่ 101 Pitbull club ฝากตัวด้วยค๊าฟฟฟฟ แหะๆ
  • 555+คิดมากป่าว เต้ ไอ้หล้ามัวแซว เล่นคิดมาก โอซาว่า มาเรีย อย่าบอกนะว่าเต้ ไม่รู้จัก (เต้tae_az )
    สุดยอดImage Hosted by Image Host  : บริการ ฝากรูป ฝากไฟล์
    มิยาบิ อ่ะ รู้จักอะป่าวครับ แต่พี่คิดว่า เต้ OsawaZa รู้จักแน่นอน
    ปล.ถ้าไม่รู้ถามพี่ศักดิ์ ตะพานหิน ดู เก็บไว้เป็นคอลเลคชั่น เลย ;-)
  • >>>> ไม่รู้คราบเพราะผมไม่ชอบเรื่องแบบนี้ (แต่มีทุกชุดไม่ว่าจะโดนของอเมริกันหรือเอเชียเก็บไว้

สะสม) ก็คุณนายหล้าเค้าพูดคาบลูกคาบดอกก็เลยมาบอกให้... :o019:
  • ไรอ่ะ คุณพี่เต้ ไม่รู้จัก มาเรีย โอซาวา........เฮ่อ........

ไม่รู้ไม่ผิด ครับ เรื่องเล็ก...แต่ถ้ามีเซ็กซ์ ไม่บอก ผิดนะคร้าบบบบบบบ.........

ส่วนคุณเต้ ที่เป็นทหาร ผมว่าเค้าคงรู้จักและเข้าใจ คร้าบบบบบ....
    เพราะว่าถ้าไม่รู้จัก คงมะใช้ โอซาวา ใช่ม๊า.........

ที่ผมถามแค่อยากรู้ว่าเคยเจอกันรึป่าว...แค่น้านค้าบบบบบบบบบบ
  • เสมอ แมนยู หล้า.... 1 ลัง เจอที่ตะพานหิน ;-)
    Image Hosted by Image Host  : บริการ ฝากรูป ฝากไฟล์
  • ที่มาของชื่อ Osawa คือเกมส์ คลิก!!! การ์ตูนคับ ส่วน Za มาจากตัวผมเอง ใช่ชื่อนี้มา เกือบ 10 ปีล่ะ ตั้งแต่เกมส์ Ragnalok อิอิ
    แต่ มิยาบิ / มาเรีย ผมรู้จักเป็นอย่างดีเลยคับ ( สวยแต่รูป ) ฮา ๆ
    จะได้ไม่เข้าใจผิดคิดว่าผม.....ขนาดนั้น หุหุ
  • พี่พูดมามันก็ถูก

ผมผ่านหน้าบ้านพี่ทุกวัน แต่ผมไช่จะต้องแวะทุกวัน

ผมตื่น ตีสาม สองโมงเช้าผมต้องกับมาปล่อยหมาคับ ผมไม่ได้ทำงานหน้าเดียว

พี่บอกว่าพี่เป็นผู้นำนะไช่ แต่ทุกคนที่เขาเข้ามาไม่ไช่ลูกน้อง แต่เป็นพี่น้องกัน

ที่เข้ามาเพราะรักในสิ่งเดียวกัน แต่พี่จะให้ทุกคนมีส่วนร่วมตลอดไม่ได้หรอก เงินทองถึงไม่มากแต่มันก็

มีค่าสำหรับคนบ้านอย่างผม ดูอย่างงาน พันทิพย์ ผมไม่ไปผมยังช่วยเลย ทั้งๆที่ผมไม่มีส่วนได้ส่วนเสียเลย

ถามว่าผมอยากเป็นไมผู้นำผมไม่อยากเป็นหรอกคับ เพราะผมต้องการเลี้ยงพิทให้มีความสุขของผม

แค่เลี้ยงมันและเราไม่ีให้อดอยาก ก็พอใจแล้ว
  • และอีกอย่างผมไม่เคย ไปพูดลับหลังใคร

เพราะผมไม่จำเป็นต้องพูด ถ้าพี่ว่าผมอย่างนี้ ผมขอยุติแค่นี้พอ

ผมขอมาอยู่ของผมคนเดียวล่ะกัน ออกโดยที่ไม่ต้องแครงใจกัน

ขอโทด พี่หล้า ด้วยนะคับ พี่เต้ด้วยนะคับ

จะแวะเข้ามาเล่นบ่อยๆคับ
  • ไปกันใหญ่แล้ว
    โทรนัดคุยกันดีกว่า
    เชื่อพี่...image
    ไฟล์แนบ
    IMG-8666[1].jpg 68K
    IMG_10482.jpg 53K
  • ตอบพี่บอยนะ

เงินส่วนนี้ผมเก็บมาทั้งชีวิตที่ผมมีมา โดยฝากเป็นรายปี ที่เบิกถอนไม่ได้

และรถคันนี้เป็นความฝันของคนจนคนหนึ่งที่อยากมีเหมือนใครเขา และบ้านไม่ได้รวย

ผมจึงต้องเก็บหรือฝากแบบถอนไม่ได้ ผมถึงจะได้รถคันนี้มา ถึงเป็นรถมอไซว์ แต่ผมก็ภูมิใจคับ

ที่ผมทำด้วยน้ำพักน้ำแรงของผม

และตอบว่าผมไม่สู้ทำอะไรเลย คือผมไม่จำเป็นอะไรมากที่จะต้องไปอะไรที่มันเกินกำลังตัวเอง

หมาผมไม่พร้อมผมก็ไม่เอาไป ผมมีหมาดีอยู่แล้วผมไม่จำเป็นต้องเอาไปโชว์ใครคับ

และคนอย่างผมเดินมาได้ด้วยลำแข้งผมถึงขนาดนี้ นี้ผมยังไม่้สู้อีกหรือคับ

จากเด็กวัดคนหนึ่ง มาถึงจุดนี้ผมก็ภาคภูมิใจแล้วล่ะคับ
  • >>>>พอได้แล้วคราบพี่น้อง ผมจะกลับบ้าน 1-2 นี้แล้วมาคุยหาทางที่ดีๆต่อกันนะคราบ แล้วเจอกันพี่

น้องเรา......
  • >>>>คุณเต้คราบ จะเอาพริตตี้งานนี้ห้ามพลาดนะคราบ มาถูกทางแล้ว ฮา...............ๆ
  • มาไว ๆ เลยพี่เต้ อยากมะมะมะมะมาว
    พี่เต้ ผมเอา 2 ตัวป่วนมามาให้ชม

เจ้า Osiris
    image
    เจ้า Osiris
    image
    เจ้า Osiris & Baphomet
    image
    เจ้า Baphomet
    image
    แบร่ !!!
    image
    แหะ ๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    P1410362.jpg 287K
    P1410421.jpg 294K
    P1410444.jpg 259K
    P1410447.jpg 270K
    P1410411.jpg 154K
    P1410421.jpg 294K
    P1410462.jpg 259K
  • เออ เฮ่อ...........มันไปกันใหญ่แล้วววววววววว........

ทำไมเราไม่คุยกันล่ะ ครับ
    คำว่า ความเข้าใจ มันหายไปไหน ครับ
  • โอเค๊.......พี่ตั้ม ตามนั้นเลยพี่... 1 ลัง จัดไป
  • โอเค ครับ คุณเต้ โอซาว่า แซวเล่นๆ เอาฮา ครับ
    มีโอกาสคงได้พบกัน ครับ...เร็วๆ นี้ เด่วพี่เต้มา นัดคุยกันครับ
    ช่วงนี้ท่านประธานเครียดๆเด๋วจัด ไป ครับ
  • บุมใจเย็นๆน้อง ค่อยๆคิด............สร้างมาแล้ว ต้องสร้างต่อ ครับน้อง
    แต่ถ้าจะตัดสินใจอะไร ขอนิดนึง คิดดีๆใจเย้นๆครับ
  • พี่บอย พอเฮอะ............ใจเย็นๆพี่ ทุกอุปสรรคย่อมมีทางแก้ไข ครับ

ขอแค่พี่ใจเย็นๆ..........เชื่อพ้ม คร้าบบบบบบ
  • >>>> โอ้แม่เจ้า เด็กๆ น่ารักจัง ยิ่งโตยิ่งสวยหลอนได้ใจคราบคุณเต้..

>>>> เลี้ยงดีกว่าผมอีก ต้องขอเข้าไปชมตัวจริงหน่อยแล้ว..

>>>> พี่ก็อยากมาวเหมือนกันคราบ พูดถึงเหล้าน้ำลายไหลเลย ฮา.........ๆ
  • ใจเย็นครับพี่น้อง ตัวหนังสือไม่สื่ออารม อาจจะเข้าใจผิดกันง่ายๆ บูมจะดูรูปหมา เมลล์มาดีกว่าเด๋วส่งให้ พอจะมีรูปตัวพ่ออยู่บ้าง แต่ตัวแม่ต้องไปถ่าย
  • คับ พี่คำหล้า

ผมไม่ค่อยเป็นเรื่อง เมว์ เลยคับ เอาใว้ดูตอนสำเร็จแล้วก็ได้คับ พี่บอย

ผมก็ไม่รู้เหมือนกันว่า ผมาซื้อรถของผมแล้วมันเป็นอะไรคับ อยู่ดีๆก็มีเรื่อง

ว่างๆจะขี่ มอไซว์ไปเที่ยวหาคับ พี่บอย

ไปกับ สุพรรณ มาหมดค่าน้ำมันไปหลายคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆแดกยิ่งกว่ารถยนต์อีกคับ เอสอานี้

อีกไม่นานจะมีข่าวดีมาบอกคับ พี่บอย ตอนนี้ขอ ฮุบ ใว้ก่อนคับ

• เอา เอา ทำอะไรก็ได้ บูม ขอแค่เราสุขใจ...

แต่เราต้องไม่ทอดทิ้งหมานะเว้ย.......
  • ใคร คร้าบบบ..........ที่ถือหางแมนยู แล้วบอกให้พ้ม ถือหางเชลซี

รายงานตัวด้วยคร้าบบบบบบบ.........
    รู้สึกจะอยู่บ้านใกล้เรือนเคียง นะคร้าบบ.......

ผลออกมาแร้ววววว........ฮิ้วๆๆๆๆ
  • แต่แต้มมันยังห่างกันอยู่หลายแต้มนะ พี่หล้า ฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ยังไงผีก็ แชมป์ คับ เชื่อสมรักษ์ สิพี่ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แต่ยังไงก็สนุกขึ้นมาอีกคับ ได้มีลุ้นกันให้มันๆคับ ไม่ไช่ทิ้งแต้มหนี แบบดูน่าเบื่อคับ

จาก เด็กผี คับ
  • >>> รักทุกคนจุ๊บๆ....
  • หวาดดียามเช้าคับ ทุก ๆ คุน !!!!!!!!!!!
  • ดีคับ เต้

เราอายุเท่ากัน บูม เรียกเต้เลยนะ

ลูกๆน่ารักเลยทีเดียว ไปเอาที่ไหนมานะ สวยมากมาย ฮิ้วๆๆๆๆ
  • ขอบคุณคับ บูม
    ขโมยเค้ามาอะคับ เห็นวิ่ง ๆ อยู่แถว จว.เลย ไม่รู้ของใคร
  • >>> ฮา.........ๆ ถึงว่าอยู่หน้าคุ้นๆ เหมือนเคยวิ่งอยู่ในบ้าน อิอิอิ..
  • เลี้ยงมันให้ดีๆละกันคับ เต้

อีกไม่นานมันแทนคุนเราแน่นอนคับ

ไช่บ้านหลังที่ อยู่ อ. วังสะพุง เปล่าคับ ฮ่าๆๆๆฮิ้วๆๆๆ
  • เต้ ozawa โอวววว.มันสวยเกินคาดจริงๆ แสดงว่าตอนอยู่ที่ วังสะพุง เจ้าของเดิมเลี้ยงไม่ค่อยดี แยกออกมา 2ตัวเดี่ยวนี้เห็นเลย แจ๋มๆ (แซวเล่นเด้อ tae_az )
  • ขอบคุณคร๊าบ คุณ tumdale (เป็นไปได้เหมือนกัน)
    พี่เต้ พี่เหน่งมายกกรงที่บ้านไปแล้วคับ แถมชมเด็ก ๆ ด้วย แหะ ๆ ชื่นใจ
  • เต้คับ ที่บ้าน มีบล็อคใส่หมามั่งปะคับ

ทราบแล้วเปลี่ยน ฮ่าๆๆๆ
  • ดีจร้า..
  • >>> ดีจร้าพี่ศักๆๆๆๆ..........
  • >>> พี่ตั้ม... เจ้าของใหม่เค้าเลี้ยงดีจริงๆ............
  • พี่ตั้มๆ กินเบียร์ กันมั้ย..............ฮิ้วๆๆๆๆ
  • พี่บอยตกลงเสื้อเด่วผมเข้าไปเอา วันเสาร์เลยทีเดียว m 2ตัว
    ของผมกับของน้องที่เราจะไปงานบวชอ่ะ......
    เด๋วผมออกเงินให้น้องเขาเอง
    แล้วเด๋วเรามาหาร ค่าน้ำมันกันอีกที...50-50 นะพี่..
    2-3 วันนี้ผมจะยุ่งมาก จะต้องเตรียมงาน
    ท่านผู้ว่าจะมาเปิดโครงการในพระราชดำริ ไว้เด๋วผมโทรไปคุยนะครับพี่......
  • ผมยังไม่มี BOX เลยคับ คุณ BOOMBOOM_REDDOG
    ผมก็หาซื้ออยู่ มีอะไรรึป่าวคับ