ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • ไอ้บราว์ มันยิงอีกแล้วคับ พี่เปรม

เมื่อคืนถือว่า แมนยู เล่นดีมากๆคับ

แต่มาเสียกองหลังสองตัวเลย แต่ข่าวดีคือ วาเลนเซีย กับมาแล้วคับ
  • เรื่องของเวส บราวด์ พี่ว่ามันปกติ หว่ะบูม..........คริ คริ
    มะคืนต่อตั้งลูก ไอ้บราวด์ ทำตังค์เพื่อนพี่หายหมดเลย...เหอ เหอ
  • เสียใจแทนเพื่อน พี่หล้า ด้วยนะคับ

คริ คริ
  • งี้ล่ะใครบอกให้เล่นพนัน เชียรืเอามันส์พอ :-D
    เสาร์นี้จะไปดู แมนยู ตบ โบลตัน ที่ จังหวัดไหนดีหว่า..... :-D
  • ฮึ ได้ทีเอาหย่ายเลยนะ พี่ตั้ม...
    ระวังสะดุดเด้อพี่...........ฮิ้ววววววววว

• ยอมรับว่าเมื่อคืน ลุ้นมากจริงๆ นำก่อนก็จริง ถ้าโดน มาร์กเซ ตีเสมอ เมื่อไหร่ จบกัน แล้วก็โล่งเมื่อตอนขึ้น นำ 2-0 ดันมาลุ้นหนักอีกตอน น้องน้ำตาลโหม่งอย่างงาม ....แต่ยังเฮง เหอๆๆๆๆดวงทีมที่จะป็นแชมป์ก็งี้ล่ะ
  • >>> ผมไม่ชอบบอล แต่ชอบเตะนักบอล อิอิ...
  • >>> พีบอยเอารูปเด็กๆ 9 ตัว มาอัปให้ดูบ้างคราบ พี่ตั้มเค้าอยากได้..
  • อ่ะจ๊ากกกกกกกกก............ดีนะที่ผมมะช่ายนักบอล
    แค่คนดูบอล คร้าบบบบบบบ.....บรื๋อ โหดมั่กมาก...ปัยดีกว่า เด่วโดน...
  • เออสอบถามท่าน ืตั้ม เต้ หน่อยคับ เฮียยุธโทรหามผมการจองบูร์ดที่พัทยาคับจะเอาไงแต่ตัวผมเองจองแล้ว แล้วแต่น้องๆมันว่าใครจะไปบ้างคัุบเดียวมาคุยอีกที ค่าบูร์ด 4,500 คับ เอาหมาลงประกวดได้ 1 ตัวและหมาทีจะลงในซีดี คุณโอ ออกขายทั้วโลกอีก 1 ตัวคับ มีเต้นให้ 1 หลังคับเต้นแบบกลางเล่นสงการกันไงเหมือนเมืองนอกเลยมันแน่งานนี้คับ อยากให้ไปนะงานระดับโลกแบบนี้ ไม่ไปไม่ได้แล้วท่าน
  • >>> เรื่องงานพัทยา ผมอยากไปมาก คิดถึงบรรยากาศเก่าๆ ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด ไปแน่นอน..
  • >>> ฮา...ๆ หล้าเอาบอมเบไปงานหรือปล่าวคราบ..
  • ว่าจะไม่นะพี่เต้ ไหนจะเรื่อง บล็อค+รถอีก...
    ไปแต่ตัว ทัวยกแก็งค์ ดีกว่า พี่....เนอะ ชิมิ
  • ฝนหยุดตกแล้ว ดีใจจัง
    พี่ น้องพิดโลก ดูแล สุขภาพกันด้วยนะ ครับ
  • ต้อนนี้ลูกหมาพึ่งฉีดยาไปคับท่านเดียวอีกวัก 7 วันจะอาบน้ำถ่ายรูปมาให้ดูคับ ต้อนนี้ขี้เหร่สุดๆๆกำลังยืดตัวก่อนนะจะ
  • ตัวนี้เอียมสุดอาบน้ำแล้วคงดูดีขึ้นคับ หน้ามันเหี้ยตั้งแต่เด็ก
    image

image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 299K
    พอ่หมา2.jpg 179K
  • >>> สวยเหมือนพ่อมันเลยคราบ...
  • >>> หล้า เมืองเลยหนาวโคตรๆ มีฝนตกอีกด้วย.. :o047:
  • >>> คุณเต้ อย่าลืมน้องเมย์ขวัญใจสิบล้อนะคราบ ฮา.....ๆ :o023:
  • ลูกเป็ดขี้เหร่

image
    ไฟล์แนบ
    09.jpg 239K
  • >>> ขี้เหร่จริงๆ แจกฟรีหรือเปล่าไอ้ตัวนี้อะ เอามาโยนไว้หน้าบ้านผมเลยพี่ เดี๊ยวผมเอาเอง..
  • พัทยา ไปแน่นอนครับ แต่ตอนนี้ไม่อยากลุกจากผ้าห่มเลยครับ หนาวมาก :053:
  • วันนี้อย่าลืม เชียร์ บราก้า นะครับ แฟนห่านแดง :-))
  • สุโขทัย หนาวมาก..
  • พานหินหนาวมาก..
  • พิดโลกหนาวมากสุนัขผม
    มันจะทนไหวไหม
  • >>> รักษาสุขภาพด้วยนะคราบพี่น้อง.. :o071:
  • >>> คุณ l3OY ก่อไฟในเตาถ่านให้เลยคราบ ถ้าว่างวันที่ 20 ไปเที่ยวงานประกวดพิทบลูด้วยกัน..
  • เหมอๆ หงษ์ เลยดีกว่าพี่ตั้ม............ คาร์โลว์ ยิงกาจายยยยยยย........ :-))
  • แหมพี่เต้ทักซะหมดสภาพเลย
    ช่วงนี้อากาศดี้ดีลูกผม 2 ตัว นอนกันสบายเลย ไม่ต้องเปิดแอร์ให้เลย (ไม่มี)
    ไงขอตัวไปตีดำมี้ก่อน อิอิ
  • ตัวนี้ของผมคับ ตัวเมียสุดยอด
    image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 204K
  • อี่นี่ มันชนกับผนังมาแน่เลย หน้าหักซะ........
  • >>> แซวกันเล่นๆคราบคุณเต้ น้องเมย์พวกกันทั้งนั้น. อิอิอิ..
  • "พี่ดา" ยังไม่นอนอีกหรอกเต้
  • >>> เป็นตัวเมียที่สวยมาก มีแจกหรือปล่าวคราบท่าน ฮา.....ๆ
  • ถ้าอยากได้ฟรีต้องรอให้ท่านประธานรวยก่อนน่ะจ๊ะน้องเต้555
  • >>> พี่ดาหรือพี่บอยคราบ งงมากมาย..
  • พี่ดาซิจ้าจะเป็นใครอ่ะ เดี๊ยวเจอกันวันงานตะพานหินน่ะเต้..งานนี้มันแน่
  • >>> ฮา...ๆ เอามาแจกก่อน อย่างอื่นค่อยว่ากันทีหลังคราบพี่ดา งานตะพานหินพี่แจกฟรีแน่ใช่ไหม

คราบ ผมจะได้เตรียมเอาบล็อกไปใส่ อิอิอิ..

>>> พี่น้องคราบไครอยากได้ เตรียมบล็อกมาใส่เลยนะคราบ ซิใจบ่ออ้าย..
  • พี่เต้ช่วยบอยดูหน่อยของผมเองอ่าคับ
  • >>> สวัสดีคราบคุณบอย เดี๊ยวพี่กลับพิโลกจะแวะไปหา พี่ขอเบอร์คุณบอยใหม่คราบ.. :o001:
  • มาเปิดบ้านก่อน แล้วก็ไปละ
    เด๋วมีคนมาทับถบ....เฮ่อออออออออออออออออ............
  • ผมจะไม่ทับถม พี่คำหล้า ที่เคารพรัก แน่นอนคับ

หงษ์ คงไม่มีวันยิ่งใหญ่ เหมือนที่เคยเป็นมาแน่นอนคับ

ผีแดง จงเจริญ
  • อ๊ะ อ้ายแสร่ดดดดดดดด...........นี่ขนาดไม่ทับถม กรูนร๊า
  • หงส์ร่วงคาบ้าน!ได้แค่เจ๊าบราก้า0-0ยูโรปา

Image Hosted by Image Host  : บริการ ฝากรูป ฝากไฟล์
    บราก้าสุดยอดดดดดดดด

เมื่อคืนกองหลังตัวใหม่ หรอ ผมยาวๆสูงๆน่ะ ซื้อมาซะแพง :-)) พ่อรอยคารู
  • ช่วง ๆ สงกราน สงสัยต้องมียืมบ็อกใครมั้งล่ะ อิอิ
    รึว่าใครมีขายมือ 2 ก็บอกมั้งเด้อ ต้องการอยู่ 2 บ็อก แต่งบน้อยเน้อ
    ฝากพี่ ๆ ดูให้มั้งนะคับ
  • >>> ยื้มพี่ก็ได้คราบคุณเต้ บล็อกไก่พี่ว่าง ฮา....ๆ :o002:
  • ประกาศวันที 20 พวกเรา (ชมรมพิทบลูพิด,โลก) ชมรมพิทบลูพิด,โลกเท่านั้น มารวมตัวกันทีบ้านผมต้อน
    7 โมงเช้านะคับ ทุกคนทีจะไปกับเราผมได้คุยกับ พี่เหน่องและคุนเต้แล้วว่าเราจะออกเดินทางกัน 7 โมงเช้ากว่าจะไปอีก 1 ชัวโมง ถึงก็ 2 โมงเช้าพอดีใหนจะกินข้าวกินปลาอีก 3 โมงช่วยกันจัดบูทอีกพอดี 4 โมงพอดีคับหายเหนื่อยนั้งจิบเบียพอดียาวไปคับพี่น้องเอาแบบนี้นะคับ ปล.ตรงต่อเวลานะคับทุกคนที่สำคันชมรมพิทบลูพิด,โลกเท่านั้นนะคับ......ไม่ได้ซีเรียสนะคับแต่เป็นทางการนิสหน่อย