ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • พี่บอย พี่เต้ สงสัยงานนี้รถตู้ไปไม่ทันแล้วล่ะคับ แม่เมียเลื่อนไปสิ้นเดือน พ.ค. อีกแล้ว ต้องขอโทษด้วยคับ
    ผมเพิ่งทราบข่าววันนี้ เซงมาก ๆ คับ ตั้งใจไว้นานแล้วมาเจอแบบนี้หมดกำลังใจเลย ตอนนี้ก็ทำได้แค่นั่งเซง ๆ ๆ
  • >>> ไม่เป็นไรๆ ครับเต้รถกลุ่มเราก็มีทุกคน พกเงินไปมากๆก็พอแล้ว กำลังใจอยู่พัทยา ยาวไปๆ..
  • >>> งานนี้ไปสนุกคราบเต้ อย่าไปคิดมาก..
  • อยากไปด้วยจังเลย แต่ไม่พกตังได้มั้ยพี่เต้ 5555
  • เอา 10 ล้อของ อู๋ ก็ได้...จัดไปน้อง :-D
  • >>> ไม่ได้คราบ เป็นเรื่องใหญ่แน่ๆอู๋ ต้องพกเงินไปเพื่อพี่ยืมด้วย ฮา..ๆ
  • งั้นขอยืมด้วยคนนะคับ พี่เต้

เอาใจไปอย่างเดียวเลยได้ปะคับ พี่เต้ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ
  • อ่าว ปั่นเองดิไอ้นี้ สวยปะระ อิๆๅๆๆๆๆ คนเก่งเขาไม่ขี้โม้หลอกไอ้น้องชาย
    เอาหมากล้ามมาอัปให้ดู
    อัปเดอล่าสุด
    imageimageimage
  • กล้ามๆ มาแล้ว พี่ บอย..........เยี่ยมหว่ะ

ว่างๆ มาเที่ยว หาน้อง ซื้อนม มาเยี่ยม มั่งนะพี่
  • ขอบคุณมากพี่ที่ไม่เคืองกันครับ 55+ แล้วผมจะเก็บรูปมาฝากครับ
  • โด่ เอ็กซ์ เรื่องแค่นี้เอง สะบายใจได้ ครับ
    เอาภาพ(สาวๆ)มาฝากเยอะๆละกัน ฮิ้ววววววววว
  • 55+ สาวโคราชกลัวพิทบูลไม่รู้ว่าจะกล้ามาถ่ายรึเปล่า
  • พิดโลก นอนหลับกันเร็วแท้............. :026:

คนนอนไม่หลับ เซ็งงงงงงงงงงงงงงงงงง [-(
  • >>> ฮา..ๆ บูมเดี๊ยวพี่ถามหมวดเต้ก่อน เพราะหมวดเอาเงินไปเยอะ หาร 3 นะคราบ...

>>> หมวดเต้คราบ อย่าลืมเอาเงินมาให้พวกผม 3 คน ยืมด้วยนะคราบ อู๋-บูม และผมอะคราบ..
  • อรุณสวัสดิ์ ครับ ทุกท่าน..............พี่เต้บอกหมวดแบ่งมาให้ผมยืมมั่งดิ
    คริ คริ หาตังค์ซ่อมรถอ่ะพี่
  • บ้านนี้ตื่นเช้าจิงๆ อยากใด้srซักคัน บูมหาให้หน่อย แบบราคาไม่แรง แต่เครื่องแรงง่ะ เมื่อก่อนอยู่เพชรบูรณ์เคยมีคันนึง แต่หายไปและ เผื่อจะใด้ไปจอดหน้า ม.น. กะดิกนิ้วกับน้องบูมมั่ง5555
  • ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ขาหื่นคุยกันนนนนนนนนน.......... :032:
  • ตอนนี้ราคา เอสอา แพงอยู่คับ พี่สาม

เพราะ ญี่ปุ่น เขาไม่ให้สินค้าของเขาออกเป็นเวลา เก้าเดือน เต็มๆคับ

ถูกสุดเลยนะ สี่หมื่นเจ็ดคับ สภาพแห้งๆนะคับ แต่เปลี่ยนของเหลวให้คับ ขี่กับบ้านได้เลย

สนใจติดต่อได้เลยคับไม่มีเก็งกำไรแน่นอนคับ
  • ส่วนเรื่องสาว ม.น. เรื่องจิงคับ

จอดรอไม่นานเดี๋ยวก็มีมาให้ไปส่งมั่งอะไรมั่ง แจ่มคับ

ผมถึงไปบ่อยไงคับที่ ม.น.
  • น้ำใจ พี่เต้ ช่างประเสริฐ แท้ๆคับ

ยังไงฝาก คุนเต้ เอามาเผื่อเยอะๆนะคับ

• เรื่อง ม.น. พอมีประสบการณ์บ้าง เมื่อก่อนมีแม่เลี้ยงอยู่บ้านกร่างไปอยู่เกือบปีสาวเยอะมากเปลี่ยนมันทุกอาทิตย์ แต่ผมว่าสาวบ้านกร่างงามกว่าม.น.นะ ประมานปี42ตอนนั้นมีรถอากิร่าคันเดียวก็เสียวแล้วครับ นึกถึงตอนเป็นหนุ่มอะไรมันก็ ดีแทคไปหมด ง่ายสำหรับคุน
  • หื่น มาเชียวววววววววว
  • ครับเพ่
  • วังทอง ร้อน อิ๊บอ๋ายยยยยยยยยยยยย........มะไหร่ฝนจะตกวะ
  • โคราชตกจนเซ็ง :o003:
  • >>> ได้คราบหล้า เดี๊ยวเราบอกให้นะจ๊ะ..
  • >>> น้ำใจของพี่หมวดเค้าคราบบูม. อิอิอิ..............
  • พี่เต้ เมื่อคืนนอนดึก นะครับ............
  • พิดโลกเช้านี้อากาศ ดีมากครับ พี่น้อง...........
  • สายๆเดี๋ยวก็ร้อนใช่มั้ยพี่หล้า เมื่อวานxมาเที่ยวปากช่องเลยพาไปดูอนาคตลูกเขยไม่รู้ถูกใจปล่าว ว่าแต่ปาเกียวต่อ3-2เอาป่าว
  • โคราชร้อนนนนนนนนนนนนนน เวอร์ไปเลย
  • โหหหหหหหหหห คุณ สาม เอาปาเกียวต่อ ตั้ง 3-2
    ที่บ้านผม เล่นไม่เป็น ปาเกียวต่อ5-2 ครับ ไม่เกินยกเเรก ไม่ต่อ 3-1 ก็ 7-2 ครับ
    คอยดูละกัน...........
  • ไม่เห็นมาซักทีเลย 10 โมงและ
  • นั่นดิ รอดูนานละเนี่ยยยยยยยยยย 8->
  • ใจเย็นๆๆ
  • เย็นไม่ได้ แถวบ้านอากาศร้อน
  • ผมก็รอดูอยู่คับ

รอแบบเย็นๆได้ปะคับ อิอิอิ
  • ปุจฉา ช้างตัวผู้ หรือ ตัวเมีย ดูที่ใหน ห้ามก้มมองนะ
  • มันเกี่ยวกันกับ ปาเกียวมั๊ยเนี่ย
  • เอาน่าหนุกหนาน มาตอบหน่อย
  • ก้มเก็บสบู่หรอ :o003:
  • ดูส่วนใหนรู้ตัวผู้ตัวเมีย ไม่ใช่อวัยวะเพศนะ
  • ตัวที่หันตูดให้แดด.. มั้งครับ คุณสาม
  • ไม่ใช่ครับ ดูที่หาง
  • อ่ะ งงงงงงงงละสิ ตัวเมียหางชี้ ตัวผู้หางช้ำ เหออออ
  • แหม๋ คุณ สาม ขนาด ปัญหา ยังหื่นเลยเนอะ.........กริ้วววววววววว :-)) ^:)^
  • ขำๆคร้าบ ไม่หื่นไม่ใช่ตัวจริง
  • >>> ไม่ได้นอนดึกคราบหล้า แต่เรานอนไม่หลับ รอดูมวยดังระดับโลก ปาเกียวต่อยดีแต่อีกตัวแม่งเป็นไก่ม้าล่อรำวงเลย เสียเวลาอดหลับอดนอน...
  • >>> หมวดเต้ หายไปเลยจะยืมเงินหน่อยเดียวเอง..