ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • ต้องเปลี่ยนจาก หล้า ลิ้นไว เป็นหล้า ร้อยมุก ซะแล้วมั้ง5555 :o043:
  • 100 มุขเลยหรอ แค่ 3 ก็เจ๋งแล้วมั้ง
  • ลิ้นผมไม่ไว ครับ แต่ลิ้นผมยาววววววววววววว.................

ส่วนเรื่องมุกไม่ค่อยถนัด ครับ.........กลัวน้องๆเจ็บบบบบบบบบบบ ฮิ้วววววววววว
  • ทะลึ่ง...
  • ป่าวทะลึ่งครับพี่ศักดิ์ แค่บอกตรงๆ
  • แน๊.............................จิง จิ๊งงงงงงงงงงง......... [-O<
  • จิงอ่ะพี่ เพื่อนผมมันเอาลิ้นแหย่จมูกใด้ด้วย เมียมันห้วงหวง
  • คุณเองรึเปล่า อย่ามาฟอร์ม
  • ช่ายยยยยยยยยย น่าจะเป็น คุณสาม มากกว่าเนอะ คุณเอ็กซ์เนอะ...........
  • ถูๆๆๆ ถูกต้องนะคร๊าบบบบบบบบบบบบบ
  • ผมเป็นคนแข็งแรง ใช้แค่ลิ้นก็ยกคนให้ลอยใด้ :o043:
  • เช้าวันใหม่แล้ว ครับพี่น้องงงงงงงง
    อรุณสวัสดิ์ ครับทุกท่าน....................
    ตื่นกันยัง ครับบบบบบบบบบ

พี่บอย ว่างๆ มาถ่ายรูปลูกหมาให้น้องมั่ง นะครับพี่
    น้องไม่มีกล้อง ครับบบบบบบบบบบ
    เด่วน้องโทรหา แต่ว่า 2 วันนี้ เด่วน้องต้องไปธุระ
    แล้วจะรบกวน นะครับพี่
  • >>> ยังไม่ได้นอนจะตื่นได้อย่างไงคราบหล้า..
  • ไปปล่อย หมาวิ่งเล่น+ไปล้าง กรงหมาดี กว่า เช้าแล้ว พี่น้องงงงงงงงงง
  • >>> สวัสดีตอนเช้า..ๆคราบ พี่น้อง..

>>> ช่วงนี้ตื่นแต่เช้าเลยนะคราบหล้า..
  • ครับพี่เต้......
    ตั้งแต่ป่วย นี่ผมนอนเร็วครับ 4-5 ทุ่มก็หลับแล้ว
    เลยตื่นเช้า มาทำอะไรให้ ลูกหมา+หมา ที่บ้านครับพี่
  • ตื่นเช้าจริงๆ
  • สวัสดี ตอนเช้าๆคับ

:013:
  • กล้ามสวยครับพี่บอย
  • ok ท่านประธานบอย.. เตรียมลุย...image
    ไฟล์แนบ
    หมา 1.jpg 120K
  • พี่เหน่งประมาณนี้ครับเลือกเอาเลยครับ
    เอานี้2สแลกครึ่งimage
    ไฟล์แนบ
    20.jpg 59K
  • อันนี้ประมาณ2ครับimage
    ไฟล์แนบ
    11112010(001).jpg 25K
  • พี่หล้าแถวบ้านมีที่ตกปลาชะโดมั่งมั้ย
  • ขอบคุณคับทุกท่าน
    image
    ไฟล์แนบ
    0.jpg 213K
  • บ้านนี้ไปใหนกันครับ อย่าปล่อยให้หนูเหงาอยู่คนเดียวดิคร้าบบบบ
  • >>> สงสัยยังไม่มีไครตื่น.. เอิ๊กๆ.
  • มาแล้ว ครับ เพิ่งกลับ มาจากธุระ ครับ
    มีครับ คุณสาม แต่ต้องใช้ ความสามารถหน่อย
    เพราะตอนนี้ คนรู้หมายเยอะมากกกกกก เบ็ดแทบหาที่ลงไม่ได้ ครับ
  • แก๊งตกปลา
  • บางวันไปตกทอง :o009:
  • ครับผมตลก แต่หน้าตาดี คุนเห็นเมียตลกมั้ยมีแต่สวยๆ ยกเว้น โหน่ง ชะช่ะช่า
  • >>> นอนกันหรือยังพี่น้อง..
  • ทำอะไร เสร็จ หมดแล้ว คราวนี้ก็ถึงเวลา มา อรุณสวัสดิ์ ครับ พี่น้อง ทุกท่าน..........
  • ตื่นเช้าทุกวัน
  • ก็ผมมีภาระนี่ครับ คุณเอ็กซ์..................
    ไหนจะหมาเรา+ลูกหมา ของเค้า แล้วจะต้องเอานกออกมาแขวนอีก
    ล้างกรงหมา ทุกวัน อีก นี่คือ กิจวัตร ครับ..........ทำทุกๆ ตอนตื่นเช้า ครับ
  • สวดยอดดดดดดดดดดดดดดด
  • น่าสนุกแฮะ หมาเยอะๆหมั่นเขี้ยว อยากใด้เรสโนส
  • ซื้อเลยครับคุณสาม เอาอีกซักตัว จะได้ใกล้ๆ ครบโหล ค้าบบบบบบบบบบ
  • ยังครับขอให้ราอูลมันครบขวบซะก่อน แล้วค่อยหามาเพิ่ม
  • แถวบ้านมีหมาแดงงอยู่ตัว สวยมากเป็นหมาแดงแบบเดิมๆ มันชอบเล่นเชือกมากใครไปหา มันจะคาบเชือกมาให้จับ แล้วดึงกับมัน เห็นเจ้าของบอกว่ามันเป็นหมาของ ดาราชื่อ ลีโอ พุฒ ที่เคยมาพักที่รีสอร์ทช่วงนึงแล้วให้เขาใว้ เคยไปขอซื้อแล้วเขาไม่ขายเลยใด้แต่ไปเล่นกับมันบ่อยๆ
  • ใช่มั๊ยน่ะ เล่นกับหมาหรือไปทำไร
  • :013: image
    ไฟล์แนบ
    229090_1848938837692_1667361649_1723438_1029692_n.jpg 76K
  • หล่อซะเลยน่ะพี่ศักดิ์งานนี้เตรียมเมาได้เลย..เจอกันที่งานน่ะค่ะพี่
  • รับทราบครับท่าน
  • พี่ค้าบบบบบบบบ ละนายแบบ 2 คนนั้น เค้าอายไรอ่ะ ไม่หันหน้ามาล้าวววววววววว......... :030: