ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • เด๋วเย็นมาเจอกันใหม่..ขอเวลาไปดู...เครื่องเสียงรถยนต์ก่อน..เสร็จแล้ว
    จะไปใส่สเกิตร์หน้ารถใหม่..:o017:อีกคงยาว..ละเจอกัลคร้าบบบบบบบบบบ.........:o008:.
  • ใจเย็นๆๆน่ะน้องหล้าให้พี่ดังก่อนน่ะ5555
  • พอใจได้แฟนยัง หล้า ท่ายังไม่ได้ติดต่อมาเน้อ หุหุหุ
  • พอลหล้า.....เอ้ย...หล้า....ไปไส่สเกิตร์หรือไปถาดกันแน่

DA PITBULL เบา ๆ บ้างนะอย่าข่มประธานมาก....แค่นี้เค้าก้อรู้กันหมดแล้วว่าประธานพิดโลกรักครอบครัว

รักกันอะไรครับผมไม่รู้ รู้จักแต่ "รักกันรีสอร์ท"
  • วันนี้ไปแบบไม่บอกล่วงหน้าแต่คราวหน้าไปขอจัดหนักเลยได้มั้ยครับ หัวหน้าประธาน ดา...ฮ่าๆๆๆ
  • เออ.......ตำแหน่งนี้ดีอ่ะ......"หัวหน้าประธาน"..55555
  • ได้เลยพี่แมท..ถ้ามาเมื่อไหร่สัญญาว่าจะเลี้ยงไม่อั้นเลยล่ะ..ดามาเที่ยวบ้านพี่พี่ยังต้อนรับดาดีมากเลยน่ะ..ทำไมดาจะทำให้พี่ไม่ได้ล่ะจริงมั๊ยค่ะพี่แมทและก็อย่าลืมเอาภรรยามาด้วยน่ะค่ะ...
  • พี่บาสก็มาด้วยน่ะค่ะ..ดายินดีต้อนรับพี่ทุกๆคนชาวตะพานหินน่ะค่ะ
  • ขอโทษต้อนรับไม่ทั่วถึงน่ะ.คงไม่ว่ากันน่ะ..ยินดีต้อนรับน้องเป้ด้วยน่ะค่ะ
  • แซวเล่นน๊า

ถ้าว่างไม่รอให้พี่ดาชวนหรอกคับ เดี๋ยวไปเคาะหน้าบ้านพี่เลยค๊าบบบบ จะไปดูคลังแสงพี่บอยซะหน่อย :032::062:
  • เอาหายไปไหนกันหมดเนี่ยยยยยยย..ยยยย..ยย.......:o018:
  • คำคมมากๆๆพี่หล่า....

ที่พูดถึงน้าผี....นับถือๆๆๆ

ขอยอนิสๆๆๆๆนุง.......55+
  • >>>>>>>>> มาแว้ววววววว........หาทางเข้าบ้านไม่เจอครับ ฮา.ฮา..ฮา...555++++++++
    ไฟล์แนบ
    bb.jpg 88K
  • >>>>>>>>หายไปวันเดียว เอาซะยาวตามไม่ทันเลยนิ...........
    ไฟล์แนบ
    1_display[6].jpg 25K
  • นายเต้มาที.......คัดมาจากด่านซ้ายเลยรึป่าว
  • >>>>>>>>ครับพี่บาสเลยด่านซ้ายไปนิดครับ งามแต้ๆพี่ ฮาฮาฮา555+++++
  • :021::021::021::021::o048::o066::o069:
  • >>>>>>>คำหล้าครับ หลายวันแล้วนะท่านยังไม่เห็นรูปเลย น่าจะจัดตั้งนานแล้วอย่าให้มีน้ำโหนิ อิอิ ฮาฮาฮ5555+++++
  • ข้าน้อยขออภัย .:o008::.วันนี้มัวยุ่งเรื่องงาน..:o030:
    พอเคลียงาน ก็มายุ่งเรื่องรถอีก..โอ๊ยพี่...
    เดือนนี้รายจ่าย แมร่งจะเกินรายรับอยู่แล้วพี่....:o002:.

ขออีกเด๋วนะพี่เต้ เรื่องรูปเด๋วจัดให้....
    งานนี้ถ้ารถซ่อมแพง ลูกพามทาม จะได้ป่าวก็ไม่รู้....แต่ก็จะพยายาม...
    :o004:แต่ถ้าได้มาแล้วต้องลำบาก..ก็ต้องคิดให้หนัก..พิจารณาให้ดี
    ไม่งั้นมีคน โสน้าหน้าแน่..:o045::o037:
  • บูมเรื่องไอ้สีหมอก..:o001:.ไม่ต้องห่วง วันจันทร์ พี่ไปรับเงิน จาก อบต.แล้วจะโทรหานะ..

อย่าลืมอาบน้ำให้ด้วยเด้อ...ไม่แน่อาจจะเลี้ยงยาวแต่ยังไม่ชัวว์...:o018:.
    พรุ่งนี้ถ้าพี่ทำไฟเสร็จอาจจะเข้าไปดูมันก่อน แล้ววันจันทร์ จะไปรับมาอีกที
    เพราะว่าพรุ่งนี้ พี่ต้องเอารถไปใส่กันชนหน้า กับไปซ่อมเครื่องเสียงในเมือง
    ไม่รู้ว่าจะโดนอีกเท่าไหร่....:o017:.
  • เออ..คืนนี้หาทางเข้าบ้านไม่เจอเหมือนกันเลยแฮะ...
    ไฟล์แนบ
    งุงิ.jpg 24K
  • >>>>>>นั้นแน่พี่เติ้ล พึ่งกลับบ้านไปไหนมา ไม่รอดแน่ๆฮาฮาฮา.......
  • >>>>>>>>>เอารูปมาฟาก.....ไครทายถูกมีรางวัล ตัวนี้ชื่ออะไร อยู่ที่ไหน จัดมา.........

>>>>>>>>>ตัวจริงสุดเท้าคราบ ซะใจจริงๆไม่ผิดหวังเลยครับ..........
    ไฟล์แนบ
    เต้กะโบน.jpg 89K
  • vอ่าดีพี่เต้......

คีนะคัฟพี่ .......

เดวโทรไปคุยดั้วนร๊า.....

คิดถุงมากรุยคุงพี่.....แอบหยอดคำหวาน......55+
  • ทางถูกขอด่านช้ายชัก 1 ทริปนะเต้ ตัวนี้คือ BUG BONE ของพี่อ้วนหนองคายช่ายป่าว

เอารางวัลมาซะดี ดี อิ อิ
  • :o002:คุณเต้ ไปเอาหมาเทพมาจากไหน ซับขารอกเราๆได้ว่าไปเที่ยว ต่างจังหวัด นี้มันสุ่มกันชัดๆๆ:o002:
  • :o067:ตื่นๆๆๆ มีเรื่อง ทั้งหมดแทวตรง:o067:
  • :o045:บรรยากาศดี โค-ตา-ระ เลยวันนี้ คงมีสิ่งดีๆๆ เข้ามาหาพี่ๆๆน้องๆๆทุกคนนะคับ ขอจริญภร.....:o045:
  • ผมว่าพี่เต้เสียรางวัลแน่ๆๆๆ....

เพราะพี่บาสทายแม่นจริงๆๆๆๆ....55+
  • บรรยากาศดีไร พี่บอย ฝนตกเนี่ยนะ...บร้า...:o003:
  • เฮ้ยพี่เต้ อย่าบอกนะ จะเอามาอยู่ในสังกัดพี่ บรื๋อออออ......:o071:..สุดยอด...:m001:
  • พี่บอย วันนี้ นังพอใจมันครบกำหนดที่จะทับแล้ว ผมยังไม่แน่ใจ ว่าจะใส่กับตัวไหน..
    ยังงัยเด๋วโทรปรึกษานะพี่......
    แล้วผมจะพาไปดูอีกตัวที่ทำให้ผมลังเล...
    เด๋วจะชวน บูมไปดูด้วย..เพราะว่าหมาแดงตัวนี้คิดว่าบูมคงชอบ
  • สาธุ พี่บอย....

กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆ
  • หล้าเอาพอใจไปทับหมาพี่ดิไอ้แมคไงล่ะ
  • ไรเนี่ยบ้านนี้ตื่นมาก้ออากาศดี อีกคนก้อจะทับกัน เฮ้อ......ชีวิตมีความสุขกันจังนะ
  • พี่บอย ตอนบ่ายๆ..ถ้าผมทำงานเสร็จไว..จะไปรับ ไปดูตัวไอ้เต้าหู้กันนะพี่...

รูปนี้คือลูกชุดก่อนของมันครับ
    ไฟล์แนบ
    0035.jpg 82K
  • พี่หล้ารีบๆเข้ามานะ เรื่องอาบน้ำ ผมอาบให้ทุกสามวันเลยคับ:o001:

ไอ้หมอกมันสวยนะพี่ ผมอยากให้พี่หล้าเอาไปเลี้ยงเองมากกว่า กลัวคนอื่นเลี้ยงมันไม่ค่อยดีคับ

พี่เต้ ไปไหนมาคับ ไปจูง บักโบนได้งัยคับนั้น แถวอีสาน หาตัวจับมันยากคับ ไอ้บักโบนนี้ สวยจัง

หรือว่าไปซุ่มเอามาเลี้ยงหรือคับ (โปรดชี้แจงด่วนคร้าบ):o034:
  • วันนี้จะไปพิดโลก อาจจะไปขอดูกองกำลังพิษณุโลกซะหน่อย อยากไปดูของบูมอ่ะ
  • อึมมม..รึว่าวันนี้เราจะแอบไปพิดโลกมั่งดีมั้ยน้ออออ.....????
  • แวะมารับด้วยเดอ
  • ไปด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
  • :060:ขอโทษคัฟ..ตอบกลับช้าไปหน่อยมัวเเต่เมา..อิอิอิ
    อยากไปเที่ยวพิทโลกจังเลย..อิอิ
    kao_tong:060::060::060:
  • พรุ่งนี้จะแอบไปดูคลังแสงพิดโลกซะหน่อย

ไปด้วยกันมั้ยพี่เติ้ล
  • มาเลยคับพี่ บอย ยินดีต้อนรับคับ นี้เบอร์ผมคับ (0855325390 boom)

มาเที่ยวหาผมมั่งนะ ผมเหงาคับ อยากไปเที่ยวแต่ไม่มีตังค์คับ

มากันให้ได้นะคับ:o040:
  • บูม ทำตามใจที่ตัวเองต้องการ ดูกำลังตัวเองเอาแค่พอไหว แล้วเดินไปพร้อมๆกัน อย่าซีเรียส ตอนพี่เลี้ยงแรกๆก็แบบนี้แหละ
    สักวันพี่คงได้เห็นบรีดเดอร์คนดังของเมืองพิษณุโลกแล้วล่ะ สู้ๆ :032::062:
    ไฟล์แนบ
    DSC_0268.jpg 120K
  • ขอบคุนมากคับ พี่เป้
    ไฟล์แนบ
    IMG_31792.jpg 120K
  • >>>>>>>ฮาฮาฮา ถูกกกกก...ต้องคราบพี่บาส ช้างเผือกในป่าใหญ่..........

>>>>>>>>พี่บาส...รางวัลจะส่งไปถึงบ้านนะครับ ทางไปรษณีย์ขอที่อยู่หน่อยครับพี่ ฮาฮาฮา555+++++++
    ไฟล์แนบ
    เต้กะโบน.3.jpg 92K
  • >>>>>>>>>พี่บอย.....ผมไปเที่ยวเล่นอะพี่ ผมบอกพี่อ้วนจะไปตั้งนานแล้วได้โอกาศถ่ายรูป บักโบน ของพี่อ้วนมาฟาก ซะใจจริงๆขอบอกนิ.......

>>>>>>>>นายหล้าวันนี้จะได้ดูรูปไหมคราบ ทวงรูปทั้งวันอะ อิอิอิ.........

>>>>>>>>บูมพี่ไปเที่ยวหลายวัน งานเข้าคุณน้องบูมเลยนิ.........
  • >>>>>>>>>>คุณน้องคีครับ พิทบูลคลองขอนแก่นเป็นยังไงบ้าง คีโทรหาพี่แร็วอย่าให้คอยนานๆเดี๊ยวมีน้ำโหอะ5555++++++........
  • รูป ยังงัยน่าจะได้ดูครับพี่เต้ ขอเวลาว่างๆ นั่งย่อรูปก่อนครับพี่...เด๋วจัดให้เป็นชุดเลย...:o008: