ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • พี่เต้ ของเข้า สนใจป่าว แต่ราคาตึงสุดๆๆ

โทรมาคุยจร้า
    ไฟล์แนบ
    220810-131807.jpg 51K
  • โห.:017:....กรรไกร น่ากลัวอ่ะ ตาเต้ เงาแว๊บ..เลย:o071:
  • >>>>>>ขอบคุณครับบอล....กรรไกรงามมากๆ ราคาคงไม่เบาอะ ฮา5555++++++เตรียมรับโทรศัพนะครับบอล......

>>>>>>สนใจไหมคำหล้า เอาให้เมียอะ....กรรไกรตัดจุดสองห้อย อิอิอิ...........
  • คริๆ...:o003:
  • >>>>>>>คำหล้า....พิโลกเงียบจังนิ โดดเฉราะคลองขอนแก่นเงียบจริงๆมันไปไหนวะ ฮา55555+++++
  • น้องบูม มาแว้วคับ คิดถึงทุกคนนะคับ:o036:

แต่แปลกนะวันนี้ท่านปะทานเขาไปไหนของเขานะ :o013:
    ไฟล์แนบ
    1278566702167374.jpg 65K
  • ท่านประธานจะไปไหนได้ล้าวววววววว...........
    ก็ต้องคอยดูแล นังลูกหมูตัวใหม่ อ่ะดิ...

รักซะยิ่งกว่าอะไรดี............:o037:
  • :o016::o016::o016::o016::o016::o016::o016::o016::o016::o016::o016::o016::o016::o016::o016:
  • อีก 2 วัน พี่บอยเตรียมฟิตไอ้แม็คไว้ดีๆ นะพี่...
    ผมจะพาลูกสาว ไป ข่มขืนถึงที่เลยคร้าบบบบบ......พี่ น้อง คร้าบบบบบบ.........
    พร้อมทั้งเตรียม โซดา+น้ำแข็งไว้ด้วย...เหล้าเด๋วซื้อเข้าไป.....
    แต่ถ้าอยากดื่มเบียร์ โทรบอกผมล่วงหน้าด้วยนะ จะได้จัดให้.........:o065:..

ใจอยากให้ คลองขอนแก่นมาด้วย:o013:
    เพราะว่าคลองขอนแก่น+พิดโลก พี่คิดดูดิ จะมันส์ ขนาดไหน.......:o051::o052:

:m024:24-27 นี้ เมียผมไม่อยู่ด้วย คริๆ.:o003:..เที่ยวกระจายยยยยยยยยยยยย......:m024:...
    รถเสร็จทุกอย่าง ก็วันอังคาร พอดี อีก โอ้ว พระจ้าวววววววววว...มันดีอะไรอย่างนี้..............:o061:
  • ขอไปด้วยได้ป่าวอ่ะ
  • ยู่นี่จร๊า.....

คลองขอนแก่น......ว่าแต่พี่เต้สุดเลิฟยุไหนจ๊

พิดโลก หรือ เลย........

ยุไหนก็ร๊ากเสมอ......หยอดคำหวานเล็กน้อย...ห้าๆๆ

ว่าแต่อีตัวนั้นพี่ล่าคนละ 25000 คงด้ายมาครอบครองกร๊ากๆๆๆ

ผมพอไหวนะ 25000 สนมะพี่ ห้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • มาเลยพี่ ผมจะพาทัวว์...
    ขอบอกว่าพิดโลก สุดยอด เรื่องราตรีครับพี่...
    จะพาไปเลี้ยงโคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคค...โยยยยยยยยยยยยยยยยยย.....ตี้................:o036:.
  • >>>>>>อยู่เลยครับคุณคี......ว่างเมื่อไรมาหาพี่ได้นะน้องคิดฮอดอะ อิอิอิ...............

>>>>>>นายคำหล้า....คลองขอนแก่นมันเป็นฉายาตัวเหี้ย เดี๊ยวคนอื่นเข้าใจผิดว่าแยกวง ฮา555+++++++++

>>>>>เรารัก_U.S.A.
    ไฟล์แนบ
    1028.jpg 81K
  • โอ๊วๆๆๆๆๆ........

ตัวเหี้ย...กร๊ากๆๆๆๆๆๆ

พี่เต้ว่างๆๆๆๆพาพี่แนนมากินหมูจุ่มนะพี่.......

ผมอยากกิงแบบยาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แบบว่าไม่มีที่สิ้นสุดอ่าพี่ ห้าๆๆๆๆ
  • >>>>>>>พี่ว่างเมื่อไรจะบอกคีคนแรกนิ.....จะจัดให้ถึงแจ้งเลย เอาแบบข้ามวันข้ามคืนระกัน เที่ยวนี้จัดหนักๆไปอะ ฮา555+++++++
  • โหหหหหหห...คี 25000(คนละครึ่ง )พี่ขอจ่ายค่าซ่อมรถก่อนนะ คงไม่มีวาสนา หรอกพี่อ่ะ..ให้มันไปอยู่กะคนดีๆ เฮอะ..

ไม่มีแยกวง ไม่มีแบ่งพวก...เราล้อเล่ง กันเองงงงงงงง คริๆ..
    เฮ้ย พี่เต้ อีกสองสามวันหนีแนน มาเที่ยวพิดโลกดิ..ผมโสด 3-4 วัน โน่นนนนน..........ฮิ้วววววววว

ละไอ้ที่ใส่บิกินนี่ ลายธงชาติ เมกา เอามาด้วยนะพี่.......:o040:
  • พี่เต้ กับพี่ล่า

แจกเบอน้องหน่อยๆๆ

ว่างๆๆๆๆจะด้ายไปซุ่มกันพี่.....น้องขอเบอนิดนุงรับรองน้องมีสถานที่ขึ้นสวรรค์เยอะห้าๆๆๆๆ
  • จัดให้ไว....085-2992864...
    อีก 2 วันเมียพี่ไม่อยู่...รีบโทรมาเลยนะเว้ยยยยยยย

เจอหื่นตัวพ่อ ละ มรึงงงงงงง...........:o011:
  • >>>>>>>ก็นายหล้ามาพิมบอกอย่างนี้.....และแฟนเราจะให้ไปไหมนิ อยากจะให้แฟนแก่ตายคาบ้านจะแย่อยู่แล้วอะฮา555+++++++ ตามตลอดเลยนิ.......
  • ประกาศ มีเรื่องรบกวนเพื่อนๆ พี่ๆ น้อง ๆทุกท่าน

ตอนนี้ผม อยากได้ยางรถยนต์(เปอร์เซ็นต์) ขอบ 17' แบบว่ายางที่ใส่ตอนนี้ สภาพหมดอายุการใช้งานแล้ว
    ยี่ห้ออะไรก็ได้.....
    ไหนๆก็ซ่อมรถไปหลายอย่างแล้ว เลยอยากเปลี่ยนไปเลย
    แต่มือ 1 ไม่ไหวครับไม่มีตังค์....ขอเป็น ซีรี่ 45...50...55..(ความหนาขอบยาง)..ได้ทั้ง 3 รุ่นครับ:o030:
  • sakparnhin

ไม่เห็นมีใครชวนตรูเลย...
  • อ่าคัฟวันใดเมียผมมะยุ

ผมจะโทรหาพี่คนรแกเลยพี่ล่า......กร๊ากๆๆๆๆๆ

พี่เต้แผนเราพี่...กล่อมเมียไห้หลับแล้วดันรถออก ห้าๆๆๆๆ
  • >>>>>>>เอาเข้าแล้ว....ไอ้น้องไม่รักดี ทำไมไม่มีเบอร์พี่วะมีเคืองอะ.......

>>>>>>>งั้นเอาไปใหม่ เบอร์ 080-01-02-03.......................................3 จัดสาวมาให้พี่ซะดีดี ฮา555++++++...........
  • >>>>>>>พวกเราจะช่วยกัน ยกรถข้ามรั้วกัน เรามีความกระซันในตัวสูงนิ ...........:o071:
  • เฮ้ย นี่พี่ศักดิ์นะ

ขอเบอร์มั่งดิ...
  • >>>>>>พี่ศักเปลี่ยนชื่อหลอครับผมงงเลยนิ....พี่ศักตัวจริงอยู่ไหนรายงานตัวด่วนคราบ...........

>>>>>คีอย่าให้เบอร์นะโว้ย......คนนี้ตัวปลอม ฮา555+++++++++++
  • เน่......ตาเต้ ถ้ามันลำบาก ถึงขั้นต้องยกรถข้ามรั้ว
    ผมว่าอย่าเที่ยวมันเลย ปลงๆ ซะมั่งเฮอะ.......:o045:..โว้ววววววววว.......เกิ้นนนนนนนนนน....

ไม่งั้นเด๋วไปรับ......ขอแค่ บ้านใหม่นะ..เลย ไปมะไหวอ่ะพี่...คริ คริ...:o003:..
  • >>>>>>>เราวางแผนกับคุณคีมาเป็นปีๆแล้วนะ......ห้ามพาดแม้แต่วินาทีเลย ทุกอย่างมันเป็นขั้นเป็นตอนนิ...........

>>>>>>สรุปนายคำหล้ามารับเราที่เขื่อนขันดีกว่าอะ เร็วดีๆ ฮา555++++++++
  • จัดไป อย่าให้(เมีย)ตื่น...............:o023::o061:
  • ลืมถามไปข้อ...:o013:ถ้ายกรถข้ามรั้วแล้วเมียพี่เอากุญแจไป แล้วจะสตาทต์รถงัยอ่ะ งง...:o018:

งัยก็ไม่พ้น ต้องยกรถข้ามไปเก็บเหมือนเดิม แล้วนั่งรอ ผมไปรับ..ชิมิ..กร้ากกกกกกกกก.:o023::o022::o028:...5555++++++++:o028:++
  • >>>>>>แฟนตื่นมีแจกลูกปื....:o070: พิโลกหายอีกแล้วนิ.........

>>>>>>ลืมคิดข้อนี้เลยฮา5555++++.....

>>>>>>หล้าได้แต่คิดต้อนขากลับ มาวไม่ขับจะดันกลับ..จ๊ากฮา555+++++
  • โอ๊วๆๆๆๆๆ

ประหยัดค่าโทรศัพมากเลยคัฟ.....

คุยกันมันเลย...ห้าๆๆๆ

ฟานดีกานน๊คัฟพี่ๆๆทุกคนน้องไม่ไหวละขอเวลาทำโอแพ๊พ

พี่เต้ พี่หล่า พี่ศักดิ์ ฟานดีคัฟฟานเห็นสาวใส่ชุด usห้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ไอ้คุณน้องคี นี่ มรัน ลามก เหมือนลูกเพ่ มรันเด๊ะ เลยเนอะ พี่เต้.........ฮิ้วววววววววว:m024:

ไม่ไหวละครับ ขอนอนด้วนคน บ๊ายบาย ฝันดีกันทุกคนคร้าบบบบบบบบบบบ...........:o038:.
  • :o023:เอาน้องปอยไปกิน:o023:
  • ไรของท่านประธานเนี่ย..

ยังไม่หลับไม่นอนอีกเหรอพี่
  • .
    ไฟล์แนบ
    334_160.jpg 4K
    330_160.jpg 5K
    336_160.jpg 7K
    333_160.jpg 7K
    328_160.jpg 8K
  • .
    ไฟล์แนบ
    0023.jpg 119K
  • sakphanhin

อยากดูปอยวะ...
  • เอ๊ะ รูปคู่นี่ใช่..เคน ธีรเดช กับหน่อยบุษกร ป่าวครับพี่ คุ้นๆอ่ะ:o018:
  • ฝันดีนะพวกพี่ๆ.:o035::o038:
  • sakphanhin

พรุ่งนี้มีข่าวหน้า6....
  • เฮ้ย ........ทำไม่นายศักดิ์ พานหิน ไปเล่นเน็ทที่ร้านพี่อ้วนได้หว่า

คาดว่าข้าง ๆ ร้านน่าจะต้องมีไรดี ดี บาง บาง แน่ แน่
  • :o013:ตื้นกันได้แว้ววววววววววววว พิทบลู พิด,โลก:o013:
  • :m024::m024::m024::m024::m024::m024::m024::m024::m024::m024::m024::m024::m024::m024::m024:
  • :o001:บลูลี่เวย์ ตาบิว ใช่ได้ผล จิงๆๆวะ ขนาดตัวมันเล็กๆๆนะ กล้ามมันออกอย่างเห็นได้ชัดเลยเดอ ของเขาดี จิงๆๆ สมกับคำเล่าลือ ของพี่ๆๆพานหิน จิงๆๆ:o001:
  • พี่ล่า มิตติ้งเลยสุโค่ยมากๆๆๆพี่

สุราบานเลยคัฟ.....

สงสัยต้องไปเยือนคุงเพ่เต้ที่เลยซะแล้ว

แบบว่า..........คิดถึงพี่เต้(เห็นแก่สุรา)

.....เอิ้กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • คีเห็นแก่เหล้า..:o065:งั้นข้าพเจ้าเห็นแก่สาว:o036:ละกัน คับ พี่น้อง คร้าบบบบบบบบบบ.......
    สาวไหนจะสวยสู้สาวเลยได้..ช่ายม้ายยยย พี่..เต้......ฮิ้วววววววววว:o037::o061:
  • ชักช้า อยู่ใย..:o001:.ป๋าบอยเราหาโอกาศไปมิทติ้งที่เลยกันดีมั้ยพี่....

ดูฝนฟ้าอากาศ..วันเวลาที่เหมาะสม..แล้วล้อหมุนกันเลย :m086:โอเค มั้ยพี่...
    สาวกพิทบลู พิดโลก ว่างัย กันครับ..
    เราไปสร้างความครื้นเครง ที่จ.เลยกันดีกว่า...:m024::m024:
  • พานหินว่า จั้งใส