ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • 5
    ไฟล์แนบ
    515.jpg 109K
  • 6
    ไฟล์แนบ
    615.jpg 109K
  • ตอนนี้เป็นเวลาบ่ายโมงตรง แดดก็แทบจะไม่มีแล้ว แผนที่ก็เหมือนเดิมถนนเส้นเดิมแค่ขยับมาหลังโรงพักแค่นั้นเอง ติดกับเวทีออกกำรังกายเลย PITBULL MAN รายงานข่าว คนรักพิทบูลไม่ควรพลาดงานนี้
  • ไอ้ นุ่น ถ้านายเสี้ยนนักนายมาจูงไอ้หมอกที่บ้านได้นะ พี่บอย ผมพาไอ้หมอกไปวิ่งตอนเช้าตงที่เราจะจัดงานพอดีคับ
    บอกไอ้ 004 อย่าตื่นเต้นมากนักนะคับ พี่บอยมีไรให้ช่วยโทมาเลยเต็มที่คับ
    วันอังคารเจอกันตามที่พี่บอยโทมาบอกคับ
    จาก boom 003 รายงานตัวคับ
  • PITBULL MAN 003 จะจัดอะไรก็จัดมาเลย รอรับน้ำใจจากน้องๆ เสมอจาก 001
    ไฟล์แนบ
    fQHJIB642082-03.jpg 91K
  • แผนที่จัดงานหลังโรงพัก
    ไฟล์แนบ
    Graphic12.jpg 47K
  • งั้นผมขอเป็นเจ้าภาพผ้าเย็นคับ
    boom 003 รายงานตัวคับ
  • นำสุนัขไปตัดหูมาอ่ะค่ะ

แล้วแผลยังไม่ติดดีหมอเร้ยเย็นให้ใหม่

แต่สุนัขซึมมากเร้ยอ่ะค่ะ

หมอไม่ได้ให้ยามาทานด้วยให้แต่ยาทา

ไม่ค่อยทานข้าวทานน้ำไม่มีแรง

อยากทราบประสบการณ์ของสุนัขที่เคยตัดแร้วอ่ะค่ะ

อยากให้เค้าดีขึ้นเห็นแล้วสงสารมาก
  • คุน wan คัฟ..

พา กลับ ปัย หั้ย หมอ ดู อา การ เลย คัฟ....

อืม .ปัย ตัด ที่ ไหน อ่ะ คัฟ..
  • โอ้โห..สถานที่เยี่ยมเลยครับ:063::063::063:
  • อยากให้มาเยาะๆ อะคับพี่น้อง 001
    ไฟล์แนบ
    3333333333.jpg 124K
  • สถานที่ อ่ะเเหล่มเรยยยยยยยย...:o037:

พ่งงี้ 3 โมงเช้า เด๋วเรามาคุยกันครับพี่......
    บอกน้องๆ ด้วยนะครับ:o037:
  • ok.พี่บอยบ่าย2กว่าๆเดี๋ยวผมเข้าไปหาพี่ถ้าไม่เจอเดี๋ยวผมไปหาที่สถานที่จัดงานเลย นายอัฐ004
  • ตรงนี้แหละที่พี่บอกวันนั้นน่ะหล้าเอ้ย..แจ่มสุดแล้ว

แจ่มกว่าหน้าเฉลิมขวัญเยอะเลย สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน
  • งานนี้ต้องขอบคุณพี่บอยเขาครับพี่เติ้ล.....:o030:
    คนนี้เเหละครับ...ประทาน พิทบลูพิทโลก....พูดจริง ทำจริง จริงใจ เเละทุ่มเท.....
    :o010:หุ่นก็พอๆกับท่านประทานพิทบลู พานหินด้วย ความหล่อกินกันไม่ลงจริงๆ:o013::o028:
  • อีกไม่กี่วันละ อยากจะไปชมสาว เอ้ย ชมน่านไวๆ
    ไฟล์แนบ
    akcd.jpg 98K
  • วันนี้ที่จัดงานนะคับ พี่นองๆๆๆๆ 001
  • สวัสดีครับป๋าบอย.พี่นัดพวกผมบ่าย3โมงหรือว่า3โมงเช้ากันแน่ครับพวกผมไปเดินประมาณบ่าย3โมงเย็น
    แยกย้ายกลับประมาณ5โมงยังไม่เห็นมีให้มาเลย ไปนั่งคุยกันมา3คน มี อัฐ บูม และพี่เพรช พี่แล้วเรื่องวันงาน
    พี่คุยกับพี่ล่าเรียบร้อยแล้วใช่ไหมงั้นพวกเราก็ไม่ต้องนัดคุยกันแล้วสิ รอถึงวันงานที่เดียวเลยใช่เปล่า
    งั้นผมขอให้วันงานโชคเข้าข้างก็แล้วกันครับ.....(พี่ผมจะขึ้นไปเอาหมาแล้วเนอะประมาณ19-25มีนาคมนี้)
  • ทุกต้องทุกประการแว้วววววววว ไอ้น้อง
    ไฟล์แนบ
    9999999999999.jpg 111K
  • โทษที่ที่ลืมบอก
  • เพรชว่ายังไงบ้างครับ(งานเข้าเลย....)
  • จัดไปเลยครับ.ห่ะอะไรนะพี่เพรชงานเข้า เป็นไรพี่เพรช...
  • จัดมิทติ้ง ต้องใช้โชคด้วยหรอครับ.. 5555 ++++++++++++++
    พี่ว่ามีความตั้งใจดีกว่าครับ.....
    น้องขึ้นไปดูความคิดเห็นด้านบนนะครับ พี่กับ พี่บอยนัดกันกี่โมง
    3โมงเช้านะครับ....น้องมาบ่าย3ไม่เจอใครพี่ขอโทษด้วยครับการสื่อสารของเราอาจคลาดเคลื่อน
  • ผมเพชร พิษณุโลก ขอบคุณพี่ๆน้องๆ ที่เป็นห่วงนะ ครับ ผมสบายดี ครับ เรื่องงานเข้า คงไม่มี ครับ ( โดยส่วนตัวผมเองก็ ไม่ชอบรับงานอยู่แล้ว ) :m098:

.....................................................................................................................................................................

:m109: เรื่อง งานวันที่ 20

ผมเอง ก็ไม่ค่อยมีโอกาศ ได้คุยกะ พี่บอยประธาน PITBULL MAN ผู้จัดงาน สักเท่าไรนัก

เนื่อง จาก ตัวผมเอง ก็ เลี้ยง พิทบลู เช่นกัน วันๆ เวลาที่ มี ก็ หมดไป กลับครอบครัว............ หมา............. และ........................... พี่ๆน้อง ที่แวะเวียนมาเยี่ยม

ตัวพี่บอยเอง ก็เคย คุย กับผม เรื่อง เข้ากลุ่ม PITBULL MAN ผมเองได้ ลองคิดๆดู แล้วตัวผม เอง คงไม่สามารถ แบ่งเวลาให้ กลุ่มได้เต็มที่

ทุกวันนี้ จึงยังไม่ได้ตัดสินใจเรื่องเข้าร่วมกลุ่ม PITBULL MAN เพราะคิด ว่า ถ้าได้ เข้าร่วม กลุ่มแล้ว แต่ไม่สามารถ ไป ช่วยเหลือ แบ่งเบาภาระ กลุ่ม ได้ ก็ไม่ควร

เข้าไปกินแรงเพื่อนๆพี่ๆน้องๆในกลุ่ม ... ........................ความดี ความชอบครั้งนี้ ขอยกให้ กลุ่ม PITBULL MAN เลยครับ :m001:

เพราะงานนี้ เกิด ได้ จาก กลุ่ม PITBULL MAN โดยแท้จริง :o010:

:o058:ตัวผมเอง ก็ แค่คนเลี้ยงหมา ไม่มีความรู้ความ สามารถ พอที่จะจัดงานดีๆ แบบนี้ให้พี่น้อง เราได้ :o059:

:o001:จึงขอ ฝาก งานนี้ไว้กลับ กลุ่ม PITBULL MAN ด้วยครับ :o061:

.................

สำหรับพี่น้อง ที่ สนใจ พิทบลู หรือ เลี้ยง พิทบลู อยู่ แต่ รู้สึกเบื่อ เหงา อยากมี เพื่อนเลี้ยง พิทบลู ก็ ติดต่อ พี่บอย ประธาน PITBULL MAN ได้เลย ครับ

สุดท้ายนี้ ก็ ขอ แสดงความยินดี :m110:กลับ กลุ่ม PITBULL MAN ทุกคน ทุกท่านที่ กล้าคิด กล้าทำ ให้ เด็กๆ น้องๆ รุ่นใหม่ ที่ สนใจในตัว หมา พิทบลู

ได้ไปพบ ได้ไปเจอ กลับ คนที่ มี ความรู้ เกียวกับ หมา พิทบลู และ ยังมีโอกาศ ได้เห็น หมา สวยๆหล่อๆ จาก ค่ายดัง และ กลุ่มใหญ่ และ จากพี่น้อง ที่ นำ หมามาเที่ยวชมงาน อีก

สรุป งานนี้ คุ้ม เกิน คุ้ม ครับ ใครไปได้ ไป นะครับ..

พี่บอย ครับ สิ่งที่ว่า ยาก พี่ก็ ได้ทำแล้ว คือการรวมใจ รวมกลุ่ม แต่สิ่งที่ ยากกว่า คือ การ รักษาใจ รักษากลุ่ม เอาไว้ครับ ขอให้ งานนี้ผ่านไป ได้ ด้วยดี นะครับ สู้ๆ ครับพี่:m067:

ปล ขอบคุณพี่ ทุกคน ทุกกลุ่ม มากครับ ที่มาช่วยงาน และมาร่วมงาน ครับ

....................................... :045: จากใจ คนเลี้ยงหมา :045:
  • :o015::o015::o015::o015::o015::o015::o015::o015::o015:
  • พี่โทษที่คับการสื่อสารของเราอาจคลาดเคลื่อน การจะทำอะไรสักอย่าง ใจต้องหนักแน่นคับ ท่ารักพิทบูลจริงๆ เพราะว่าพี่ต้องทำให้น้องรู้จักกันก่อน แล้วข่อยๆทำความเข้าใจกันว่าใครคิดอย่างไง ชื่อกลุ่มพี่ก็คิดเอง แต่ต้องขอโทษทุกคนด้วยที่ตัดสินใจใช่ชื่อนี้ ดีไม่ดีเราก็ต้องมาเจอกันก่อน ท่าเราไม่เจอกันก็อยากที่จะตัดสินใจ ทำอะไรสักอย่าง ที่พี่สัดสินใจใช้ชื่อนี้ก็อย่ากให้พวกเราให้เข้ามารวมกลุ่มกันก่อน หรือได้เจอกัน แล้วคอยตัดสินใจทำอะไรกันต่อไป ท่าเราไม่สามัครกัน ก่องคงจะเหมือนกับ ประเทศในตอนนี้ การที่จะเอาคนที่รักพิทบูลมารวมตัวกันนี้มันอยากนะ ลองคิดดูดีๆ ทุกคนต้องมีงานมีน้าที่แตกต่างกันไป จะมารวมกันหรือเจอกันนะมันต้องใช้ใจรักที่จะทำจริงๆ ขนาดตัวเราเองคิดที่จะออกกำลังกายยังไม่คอยมีเวลาเลยพี่ก็เป็นคนแค่รักสุนัขพิทบูลอีกคนหนึ่ง ที่อยากให้มีกลุ่ม เป็นก้อน ก็เพราะพวกเรานั้นและ สำหรับพี่ให้ความสำคันกับ คนและสุนัข ทุกตัวอยู่แล้ว การจัดงานครังนี้ ท่าไม่มีพวกเรา ที่เป็นเจ้าของบ้านแล้วคนที่อื่น ใครเขาจะมาละน้องๆ แต่ท่าการจัดงานครังนี้ไม่มีพวกพี่ๆน้อง ต่างจังหวัดมาช่วยงานเรา อย่างน้อยมีพวกเราที่พิดโลกไป พี่ก่อดีใจแล้วงานครังนี้ท่าไม่ประสบความสำเหล็ด ก็ไม่เป็นไร แต่พี่ก็ดีใจที่ได้ทำสิงที่พี่อย่ากทำ ใครจะมาว่าพี่ไม่พยายามหรือคิดที่จะทำไม่ได้ พี่ทั้งทุ่มเทกำลังกายกำลังใจกำลังเงินและเวลาแล้วนะน้องๆ ครอบครัวพี่ก็ไม่ได้มีเงินมากมายนักหลอก แต่อาใสใจที่มันรักนี่และคิดที่จะทำ ลองเอาไปคิดดูนะคับ งานครังนี้ไม่มีใครไปพี่ก้จะไปคนเดียว(แมคร์) อีกตัว ปล.จากคนรักพิทบูลพิดโลก ไม่อยากให้สังคมไทยมีความแตกแยก
  • เมียพี่ พี่ยังไม่รักเท่าหมาเลย
  • งานนี้ มีแต่คนรักพิทบูล จริงๆ จากคนรักพิทบูลพิดโลก ทำด้วยใจ ไปด้วยกัน นั้นและที่เขาว่าคนรัก (พิทบูล) จริงๆ ไอ้เรื่องอื่นมันเรื่องเล็ก น้องๆเคยได้ยินคำนี้ไหม มีหมาเป็นเพื่อน ดีก่วามีเพื่อน หมาๆ แล้วเจอกันวันงาน บ่าย 3 โมงเย็นเป็นต้นไป ( คนรักพิทบูล)
  • มีนังพอใจ กะ ไอ้บอมเบ ด้วยจร้าาาาาาาาาา......................
    มีลูกกะเมีย ผมด้วย...........:m108:
  • ขอบใจมากไอ้น้อง
  • รักกันไว้ แล้วจะไม่มีใครมาแย่กเราได้
  • ถูกใจๆๆๆๆมันต้องอย่างนี้...ที่เราต้องการเราชอบนายตาบอย(ดีก็หมาเลิกก็หมา)
  • คนเราคิดดีทำดีไม่มีใครมาว่าเราได้หรอก (ขนาดผีมันยังชอบเลย)
  • 5555555 +++++++++++++++ ตื่นแต่เช้าเลยนะเพ่:o028:
    มุ่งมั่นอย่างนี้ ดีละครับ ........... :o051::o052::o015:
  • สู้ๆ เป็นกำลังใจให้ครับ
  • คนเรา รูปชั่วตัวดำไม่ได้แปลว่าคน คนนั้นเขาเป็นคนไม่ดี นะคุณผี แว้วก็ไอ้คำว่า สำเนียงส่อภาษา กิริยาส่อสกุล นะมันก็ไม่ต่างอะไรกับคำที่พวกผมพูดมานักหลอกนะ ความหมายมันเหมือนกัน นะจะสอนให้ สำเนียงส่อภาษา กิริยาส่อสกุล มันฟังแล้วมันดูดีเท่านั้นเอง แล้วที่ว่าจะมางานนะ คนพิดโลกนะ เขาเป็นคนดีจิตใจดีคำพูดอาจจะฟังไม่เข้าหู แต่ไอ้คำว่ามีน้ำใจนะมีจนคุณคิดไม่ถึงระกัน ผมอาจจะเรียนมาน้อยกว่าคุณ (ผี) ก็พอเข้าใจ วุฒิภาวะพวกผมอาจจะน้อย ก็พอเข้าใจ แต่คุณ (ผี) ที่มีวุฒิภาวะสูง คุณวุฒิสูง และวัยวุฒิสูง จะมาถ่วงความเจริญ พวกผมทำไม่คับ
    แล้วยกประเด็น กับคำว่า สะพานหรือสระพาน มันก็อ่านเหมือนกัน คนที่เขามี วุฒิภาวะสูง คุณวุฒิสูง และวัยวุฒิสูง เขาไม่มาทำแบบนี้กันหลอกคับคุณ (ผี) ทุกวันนี้เพราะมีพวกคุณ (ผี) เยอะบ้านเมืองเราถึงได้เป็นอย่างนี้ไง เป็นอันว่าผมผิดที่พิมพ์ผิด ละ-ระ กัน อื่อ ลืมบอกไปว่าผมนะจบ ป.6 นะ เพราะเกเรพอสมควร แต่ก็เปิดร้านมา 13 กว่าปีแล้ว มีบ้าน 1 หลัง มอเตอร์ไซค์ 2 คัน มีลูก 2 คน อายุ 34 ปี และไม่เคยเอาเปรียบใครแล้วก็ไม่ยอมให้ใครมาเอาเปรียบแล้วผมก็ไม่เลือกที่จะคบคนด้วยไม่ว่าเขาจะ มีวุฒิภาวะสูง คุณวุฒิสูง และวัยวุฒิสูง ผมจึงอยู่มาได้ถึงทุกวันนี้ ผมคงเป็นคนพูดตรง อาจจะมีคนไม่ชอบบ้าง แต่พอคบกันก็จะรู้ว่าผมเป็นอย่างไง เอาเป็นว่า ผมขอโทษคุณ (ผ๊) ทุกตนด้วยระกันที่หลังจะ พยามจะพิมพ์ให้ถูกทุกตัว ปล.งานนี้ไม่มีนักเลงแน่นอนเพราะผมพาเพื่อนที่เป็นตำรวจไปด้วย ก็มันนี้และที่ชักชวนผมมาเรียง พิทบูล
    ไฟล์แนบ
    910.jpg 47K
  • ทุกสิ่งทุกอย่างที่มีอุปสรรค....ผลสำเร็จย่อมมีความหมายเสมอ.......:o010:

เมื่อตั้งใจทำอะไรเเล้วต้องทำให้ถึงที่สุด...อย่าหยุดเพียงเเค่ ขวากหนามเพียงเล็กน้อย.....:o015::o009::o010::o061:
  • พี่บอยเดี๋ยวบ่าย2-3โมง.ผมจะเข้าไปร้านพี่เนอะครับ ไปคุยกับพี่แล้วก็ไปเล่นกับ(นายแม็ค)ด้วย......
    ไฟล์แนบ
    images[7].jpg 3K
  • ไกล้ถึงวันแว้วววววววววววว.........เน่อ............พี่น้อง.............มะ........หมา..................ใครจะมาก็มานะ.........งานเปิด.................บ่าย 3 โมงเย็น.........เดอ..........พิทบูล.........พิดโลก.........รอต้อนรับอยู่...........เดอ..............คนรักหมาเจอกันวันงาน
  • แล้วเจอกันครับ
  • ยินดีต้อนรับทุกคน....................คนรักหมา
  • โห่พี่บอย.....วันนี้ผมเข้าไปหาพี่ที่บ้านประมาณบ่าย3โมงกว่า พี่ไม่อยู่ผมก็เลยไปยืนดูนายแม็คมาหลังบ้านพี่

ไม่แน่พรุ่งนี้ผมก็จะเข้าไปใหม่นะเพราะว่ามันใกล้ถึงวันงานเต็มทีแล้ว เข้าไปคุยให้เสร็จไปเลยวันพรุ่งนี้........

เกรียมนับถอยหลังนะครับเหลือประมาณ2วันก็ถึงวันที่เฝ้ารอกันมานาน....เกรียมจับน้องชายอาบน้ำเลยเนอะทุกท่าน
    ไฟล์แนบ
    images[7]2.jpg 3K
  • เฮอะ..เฮอะ..งานทุกงานย่อมมีอุปสรรค์เสมอครับ ทำให้เต็มที่อย่าเพิ่งท้อพวกเราจะเป็นกำลังใจให้ครับ:063::063::063:

ขอถามอีกเรื่องครับ ได้ข่าวว่าแถวนั้นมีงานงิ้วพอดี แล้วพอจะมีที่จอดรถใกล้มั้ยครับ ไม่อยากอุ้มหมาไกลเพราะขนไปเพียบเหมือนกัน

อ้อ..แล้วbombeจะเอาหมาไปกี่ตัว เอาเมียไปกี่คนครับท่าน ถ้ามันดูแลได้ไม่ทั่วถึงก็แบ่งมาบ้างก็ได้(หมานะเมียไม่เอา)
    ไฟล์แนบ
    17032010(002).jpg 19K
    17032010(019).jpg 22K
    17032010(011).jpg 20K
    14032010.jpg 16K
  • ฮ่าๆ:o028: พี่เติ้ลเเซวซะเขิลลลลลลลลล เรยยยยย นะคร้าบบบบบบบบบบบ:o037:
    หมามีไป 2 ตัวครับ +เมียอีก 1 ครับ ไม่มีซ่อนไม่มีหมกเม็ด ผมคนรักภรรยาครับ:o020:
  • พี่เเมท จัดคุณ ลีโอ มาหล่อๆนะครับ มีคนอยากสัมผัสตัวจริงเยอะ
  • ฝากพี่น้องที่อยู่ย่านนั้น ไปช่วยกันแสดงพลังหน่อยครับ
    กิจกรรมของชาวพิตบูล เพื่อพิตบูลครับ
  • งานนี้ เต็มที่ครับพี่มาร์ค :o030: คณะผู้จัดมีความมุ่งมั่นเต็ม 100 ครับ:o015:
  • ขอบคุณทุกท่าน(ทุกตัว)ด้วย ผมจะทำให้เต็มที่คับ ปล. ที่จอดรถเขาทางน้าโรงพักเลยคับ แล้วถามตำรวจก็ได้ว่าลานจอดรถอยู่ตรงไหน แล้วจูงหมาทะรุงานเขามาเลยอยู่ข้างเวทีนะคับพี่น้อง
    (ขอบคุณทุกกำลังใจ)
  • ได้เลยน้องหล้าพรุงนี้เจอตัวเป็นๆกันที่งานครับผม
    ไฟล์แนบ
    ___0052.jpg 108K
  • :062:โอ้ย.ปวดใจโว๊ยงานจะเริ่มยังมี(ตัวมาป่วน)เอาไงเอากันเซ็งโครต..........เจ๋งจริงๆพวกผีๆเอาให้เต็มที่เลย