ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • อยากให้พี่ออมมาจังครับบบบบบบบบบบบบบบบ:o040::o030::o030::o030::o030:
  • พี่ๆคับ

วันที่20 จัดจิงป่าวคับ

ผมอยากไปดู

ผมเปนเดกเฉลิมขวัญเหมือนกันคับ

55+

สาวลุ้มเลยนะพี่ๆ

วันนี้ไปร้านนมกันป่าวคับเนี่ย

จาไปหาคับพี่ๆ

ผมชื่อมอลล์นะคับ

เปนน้องใหม่คับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับพี่ๆทั้งหลาย

ด้วยความเคารพคับ
  • สวัสดีครับ...ผมชื่อน้อง อัฐ กลุ่มpitbullman วันที่ 20 มีนาคมนี้ ขอย้ำว่าจัดจริงๆที่หน้าโรงเรียนเฉลิมขวัญและจะไม่มีการเปลี่ยนแปลงสถานที่จัดงาน เพราะว่าทางเราไปขออณุญาติการใช้พื้นที่เรียบร้อยยแล้วกับทางเทศบาล แต่ว่าตอนนี้ทางเรากำลังขาดหมุดปักพื้นอยู่ ถ้าใครมีช่วยกันอีกแรงนึงนะครับ ส่วนป้ายเรากำลังทำ
  • หมุดปักที่ตะพานหินพอมีให้ยืมแค่นิดหน่อยซักประมาณ 30 กว่าอันพอมั้ยครับ
  • ฮ่าๆๆๆ น้อง อัฐ นี่ มีความมุ่งมั่นดีมาก อยากรู้จักตัวจริงจัง:o013::o015:

ตอนนี้มีคนสนับสนุนที่ตอบรับมาเเล้วนะครับ:o001:
    1.คุณ ทอม เจ้าของร้าน เสือลากหางเเก๊ส สนับสนุน น้ำดื่ม 6 โหล
    :o030:2.น้องเบิ้ล สนับสนุน เเกงเขียวหวาน:o030:
    3.พี่เอง ชื่อ หล้าครับ..น้ำเเข็ง ฟรีตลอดงาน(เเถมเบียร์เย็นๆ อีกซักโหลด้วยครับ):o071::o065:
    4.พี่บอย สนับสนุนเรื่องสถานที่เเละป้ายพิทบลูที่สวยงามครับบบบบบบบบ:o010::o030:

เรื่อง หมุดปัก ผมทำไป 5 อันนะครับบบบบบบบบบบบ
  • ตกลง pitbull man..

หรือ pitbull พิดโลก คัฟ......

งง อ่ะ....มั้ย ดั้ย กวน นะ คัฟ..ถามเฉยๆๆ อ่ะ.........

.......
  • จะพิทบลูเเมน รึ พิทบลุพิทโลก ก็อันเดียวกันคร้าบบบบบบบบน้องงงงงงงงงงงงง.....:o010:.
  • เอาสองอันเลยหรอ แหมตาหล้านี่หลายใจจัง
  • ลืมไปวันงาน แฟช บอย คอกเดียวกับ คุสตาฟ ของบิ๊กบัง ณ บีบี ก้อไปด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCN1307.jpg 39K
  • สนุกแน่งานนี้
  • เอ้า พี่บาส โยนอี้ให้อีกละ....:o014:.ใคร ไหนใครหลายใจฮึ...:o007:
    เค้ารักเดวจัยเดวตาหลอดดดดดดดดดดดดด...........:o036:

สนุกเเน่ทั่นบอยยยยยยยย...ณ.หวันโลกกกกกกกกกกกก:o051::o052:
  • รูปสถานที่จัดงาน น้าโรงเรียนเฉลิมขวัญ สาวตึม ฝากรูปไอ้แมคไว้ดูเล่นนะพี่น้อง
  • มีจำหน่ายของที่ระลึกบ้างป่าว
    อยากได้สายจูงสวยๆๆแบบว่าทำให้ด้วยใจไม่คิดมูลค่าประมาณนั้น
    เสื้อยืด สองตัว
    26นี้ ค่อยเจอกัน
  • อาดจะมี
  • รูปสถานที่จัดงาน
  • รูปสถานที่จัดงาน
    ไฟล์แนบ
    DSC02829.jpg 29K
    DSC02831.jpg 30K
    DSC02832.jpg 30K
    DSC02828.jpg 31K
    DSC02830.jpg 28K
  • แมค
    ไฟล์แนบ
    128.jpg 72K
  • 2
    ไฟล์แนบ
    218.jpg 106K
  • 3
    ไฟล์แนบ
    321.jpg 74K
  • 4
    ไฟล์แนบ
    419.jpg 92K
  • แผนที่จัดงาน
    ไฟล์แนบ
    1111111111111111.jpg 7K
  • พี่บอยย่อรูปเล็กไปหน่อยพี่ เอาความกว้างสัก350สิพี่ อิอิ
  • แผนที่จัดงาน
    ไฟล์แนบ
    22222222.jpg 27K
  • พอได้ปะ
  • สวยงามเลยครับ
  • แจ่มเลยพี่บอย.ผมเองครับ 004 น้องอัฐ(เรื่อง ไทร์เกอร์)ผมว่าok.นะ วันงานขอเอาไปเป็นน้องชายก็แล้วกันนะครับ...ช่วยคุยกับเพื่อนพี่ให้ผมด้วยนะ(สัญญาว่าจะดูแลเหมือนลูกชายบุญธรรมเลยพี่)นายแน่มากพี่บอย.....:063::031:
  • เยี่ยมมากครับคุณบอย:063::063::063:

เต็มที่ครับงานนี้ มีอะไรที่ตะพานหินพอช่วยได้ โทรมา089-9075755ได้เลยนะครับ:062::062::062:
  • สวัสดีครับ? ผมชื่อนาย อัฐ อายุเพียง 16 ปี เองเข้าวงการพิทบูลเพราะว่ามีใจรักเป็นอย่างสูง ส่วนผู้ใดที่ต้องการรู้จักผมเพิ่มเติมก็ค่อยเจอกันในงานนะครับ (คือว่าผมไม่รู้ว่าจะแนะนำตัวเองยังไงดี)ความรู้ก็พอมีอยู่นะครับแต่ก็ไม่มากนักหลอก
    เรื่องอย่างนี้ใครที่คิดจะเลี้ยงก็ต้องศึกษาเป็นธรรมดาอยู่แล้วว่าไหม เอาเป็นว่าผมเป็นคนอารมณ์ดีก็แล้วกัน อิอิๆ.

วันงานก็อย่าลืมเข้ามาทักทายกันมั่งนะครับ....(pitbullman)...004.....รายงานตัวครับผม.....บาย.....จุ๊ฟๆ...ป๋า...บอย
  • :o001:เป็นกำลังใจให้ผู้จัดยามเช้า:m001:
    ไฟล์แนบ
    DSC_0788_resize.jpg 62K
  • วันนี้เอารูปลูกชายอีก 2 ตัวมาฝาก อาไอ้แมกร์ ไอ้เกอร์ และ ไอ้เบินพ่อคุณแมคร์เขาละ
    ไฟล์แนบ
    เบิน2.jpg 122K
  • เบินคับ
    ไฟล์แนบ
    ไอ้เบิน00.jpg 84K
  • เกอร์รายงานตัวคับ
    ไฟล์แนบ
    ผมชื่อ เกอร์ คับ.jpg 119K
  • 2
    ไฟล์แนบ
    ผมชื่อ เกอร์ คับ11111.jpg 64K
  • คุณแมคร์เซอร์เว สถานที่จัดงาน
  • 1
    ไฟล์แนบ
    คุณแมคร์ตรวจสอบ สถานที่จัดงาน.2.jpg 99K
  • 2
    ไฟล์แนบ
    คุณแมคร์ตรวจสอบ สถานที่จัดงาน.jpg 84K
  • วันงานจะมีการ ถ่ายทอดสด ออก TTเคเบิ้น เและ MSS ด้วยคับพี่น้อง เพื่อนผมอยู่ทั้ง 2 บริษัทเลยให้เขามาช่วยงานนะคับ
    ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยและกัน ขณะกรรมการผู้จัดงาน BADBOY PITBULL MAN 001 จ.พิษณุโลก
    ไฟล์แนบ
    0013.jpg 121K
  • โทดนะคับพี่ๆ

ในแผนที่ตรงสะพานสุพรรณฯ

ต้องเปลี่ยนเปนสะพานเอกาฯคับผม

ขอโทดนะคับพี่ๆ ที่ต้องแจงให้ทราบเพื่อจะได้ชัวๆคับ สำหรับคนที่ไม่รู้ทาง

ขอบคุณคับคับพี่ๆทั้งหลาย

มอลล์ขอรายงานตัวคับผม

พี่ๆคนไหนพอจะมีเวลา ให้ผมทำความรู้จักบ้างป่าวคับ

ผมจาไค้นเคยกับพวกพี่ๆไว้น่ะคับ

ขอบคุณคับ
  • อืมป๋าบอย.อัฐว่าวันที่19เราไปอาบน้ำให้ไอ้เกอร์กันไหมครับ...ไปเยี่ยมก่อนวันงานดีกว่าเพื่อความสวยครับ
  • เอาละวุ้ย :o015: งานนี้ต้องมีอะไรเด็ดๆแน่ ฮ่าฮ่า...:o028::o028:.เป็นกลุ่มเป็นก้อนละครับบบบบบบบบบบบบบพี่น้องงงงงงงงงงง:o051::o052:

พี่บอยวันอังคารนี้ อย่าลืมบอกน้องๆ มาคุยกันเกี่ยวกับรายละเอียดของงานด้วยนะพี่...เด๋วผมเข้าไปหาประมาณ 3 โมงครึ่ง นะพี่:m086::m110:
  • พิดโลกสู้ๆนะคร้าบบ ช่วงนี้หมาหวันโลกบาดเจ็บเป็นแถวเลย คงไปไม่ครบนะคร้าบบ แต่อาก้าไปชัวครับผม
    โดย หมาแดงบ้านนอก อิอิ
    ไฟล์แนบ
    Akลาก.jpg 69K
  • แอ้กๆ.พี่บอยสุดยอดเลยพี่สายจุงแม่งสวยแต่ว่าตัวล๊อคมันเล็กเอาไงดีพี่งานนี้ ผมว่าพี่ต้องให้ผมยืมแล้วละมั้งงานเนี่ยวันอังคารเดี๋ยวเจอกันพี่เดี๋ยวผมช่วยกระจายข่าวอีกทีนะเรื่องที่ไปรวมตัวกันวันอังคารที่จะถึงเนี่ย มันยังไม่ง่วงนอนเลยมาดูที่ปักหมุดพิษณุโลก....ว่ามีใครมาลงนามเล่นๆมั่ง
  • อืมพี่บอย.วันอังคารเดี๋ยวผมเข้าไปหาพี่ประมาณบ่าย3กว่านะพี่(ถ้าไม่เจอเดี๋ยวผมไปรอที่จัดงานเลย)
  • อืมป๋าบอย.ไอ้เกอร์แม่งเจ๋งจริงเจอบางแก้ววิ่งเฉี่ยวหน้าบ้านมันยังจะเล่นเค้าอีกอ่ะ(ติดอย่างเดี๋ยวเขี้ยวไม่มี)แน่นอนจริง

ข้าเริ่มชอบเองแล้วสิ นาย...ไทร์เกอร์ :010: นายเอาเหรียญความกล้าหาญไปเลยดีกว่ามั้ง
  • :063:วันอังคารนัดพบกันที่สนามจัดงานเลยสำหรับสมชิก PITBULL MAN พิษณุโลก ทุกนายที่สาปข่าว ลายงานตัวด้วย เพื่อจะได้รู้วาใครจะช่วยอะไรพี่ได้บ้าง

หากมีน้ำใจและรักสุนัข PITPULL จริงๆ ไม่ใช่เลี้ยงเพราะค่านิยม จะอ่างว่าไม่ว่างไม่ได้นะคับเพราะการ
    เลี้ยงสุนัขพิทบูลต้องมีเวลาให้มันจริงๆ คนเลี้ยงสุนัขพิบูลทุกคนรู้กดข้อนี้ดีท่าไม่มีเวลาเลี้ยงก็อย่าเอาไปเลี้ยงเลยมันก็มีบดเรียนให้มากมาย เพราะว่างานนี้ท่าพี่ทำคนเดียวคงทำไม่ได้ ใครไม่มีเงินไม่เป็นไรขอใจมาก็พอ งานนี้ น้ำเงินไม่สำคันเท่าน้ำใจ BADBOY PITBULL MAN 001 จ.พิษณุโลก
  • 1
    ไฟล์แนบ
    DSC02752.jpg 101K
  • โทษที่คับ พี่น้องต่างจังหวัด เราคงต้องย้ายที่จัดงานแล้วละเพราะ ที่หน้าเฉลิมขวัญเขามีงานตั้งเต้นตรงที่เราเลย เราเลยต้องย้ายมาจัด ที่หลังโรงพักแทนที่เก่านะคับ ไอ้ผมก็คิดว่าจะไม่ดีกับดีกวาที่เก่าอีกมีทั้ง
    ล้มไม้ ห้องน้ำ อาหารการกิน ติดงานเลย แจ่มเลย ผมมีเบียอีก 1 รัง รับขวัญสถานที่ไหมด้วยคับ งานนี้ยาวๆไปเลย แล้วเจอกันนะคับ ปล.สำหรับพี่น้อง PITBULL MAN จ.พิดโลก ที่เรานัดพบกันก็ที่ไหม่เลยระ
    กัน หลังเวทีอารบิก ข้างห้องน้ำนะพี่น้อง พี่ไปถ่านรูปมาให้ดูแล้วระ คนเยาะ สาวๆเยาะ งานนี้จะได้เปิดตัวกันไปเลย ขอบอกงานนี้มี เฮๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แน่นอน
    ไฟล์แนบ
    131.jpg 117K
  • 2
    ไฟล์แนบ
    220.jpg 119K
  • 3
    ไฟล์แนบ
    323.jpg 111K
  • 4
    ไฟล์แนบ
    422.jpg 112K