ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สวัสดีพี่ ๆ เพื่อน ๆ ชาว pitbullzone ทุกท่าน
    วันศุกร์ที่ 15 ม.ค. 2553 เวลา 17.30 น.
    งานMeeting Pitbull ที่ลพบุรี ฌ บริเวณ โลตัสลพบุรี
    ขอเรียนเขิญผู้ที่สนใจ หรือจังหวัดใกล้เคียงมาร่วมงาน
    มีเครื่องดื่มและอาหาร เตรียมไว้บริการ ถ้าพี่ ๆ เพื่อน ๆ ท่านใดพาน้องหมามาด้วยเราจะมีของที่ระลึกมอบให้
    มาร่วมงานกันเยอะ ๆ นะค๊ะ
  • น้องเป๋า พี่ทำกระทู้ชาวลพบุรีไว้ให้แล้วนะที่ด้านข้าง
  • ...ขอบคุณพี่มาร์ค มากเลยนะค๊ะ
  • ต่อไป ไม่มีใครมาว่าเรื่องกระทู้เยอะอีกแล้วนะ ฮ่าๆๆๆ

บริหารเองเลยนะกระทู้นี้ :005:
  • ป๋ามาร์ค เจ๋งงง
  • ยืนยันครับตะพานหินไปแน่นอนครับ
    ไฟล์แนบ
    20091226091703_P1010712.jpg 98K
  • ...ยินดีต้อนรับพี่ ๆ ตะพานหินทุกท่าน และน้องหมาด้วยนะคะ...
    ...ถ้ามาไม่ถูก ติดต่อได้ที่เบอร์นี้ ก็ได้คะ
    ...086-1333585...
  • พี่เจี๊ยบตั้งกระทู้ตะพานหินให้หน่อย ผมจะเอาปักหมุด
  • ลพบุรี สู้ๆ ครับ ตะพานหิน ไป ก็ เฮฮา แน่นอน ครับ
  • ขอบคุณครับพี่มาร์คเดียวให้คุณเติ้ลจัดการให้ครับ
    ไฟล์แนบ
    20100107090716_20091202131012_thumbs20up.gif 21K
  • พี่ มาค คับ LOPBURI PITBULL CLUB คับไม่ใช้ GROUP อิอิ
  • แหะ แหะ ถ้าไม่ติดงาน ก็ว่าจะไปด้วยครับ จะไปซื้อเครื่องบินให้ลูกน่ะครับ
  • เย่ มีบ้านเป็นของตัวเองแล้ว
  • ลพบุรีต้องยกเครดิสให้น้องเป๋าสาวสวยและเพื่อนๆ ที่รวมกลุ่มกันได้อย่างเหนียวแน่น ขอเอาใจช่วยเต็มที่
    จัดงานใหญ่เมื่อไร และพี่ว่างยืนยันไปร่วมงานด้วยแน่นอนครับ
    ใครเป็นใครบ้าง ช่วยแนะนำตัวให้รู้จักบ้างครับ

***แก้ไขให้แล้วครับ
  • หวัดดีครับทุกท่าน งานนี้ตั้งใจไว้อย่างมาก ไม่พาดแน่ ชาวพิทพระบาท จะพาลูก ๆ ตัวแสบ ไปก่อกวนแน่นอน ว่าอย่างไร น้อง Pit_pk
    ไฟล์แนบ
    34.JPG 36K
  • วันนี้ไปคลองถม โลตัสมา ถ้าจัดงาน นี่จะจัดตรงไหนอ่ะครับ รึว่าจัดในร้า ชายทะเล ^^
  • ไม่ทราบว่าเป็นพื้นปูนทั้งหมดรึป่าวครับ ตอกหมุดได้มั้ยครับจะได้เตรียมไป

ที่จัดงานอยู่บริเวณไหนครับด้านหลังเลยหรอครับ จอดรถได้ใกล้ๆเลยใช่มั้ยครับคุณเป๋า
  • แผนที่
    ไฟล์แนบ
    Untitled.jpg 30K
  • แผนที่ในงาน
    ไฟล์แนบ
    แผนที่.jpg 48K
  • เป็นพี้นปูนซะส่วนใหญ่
    แต่ก็มีที่ให้ปักหมุดได้ มีสนามหญ้าเล็ก ๆให้คะ
  • ขอบคุณครับ
  • :021:พี่เติ้ลถ่ายรูปน้องเป๋า เอ้ยน้องหมามาเยอะๆนะพี่ อยากเห็นครับ:030:
  • ใด้เลยครับbombeเด๊วให้ประธานเติ้ลจัดให้ครับ
  • อรุณสวัสดิ์ ชาวลพบุรี

ป้าพรแวะมาเยี่ยมจ้า เมื่อวาน อยู่บ้านหมี่แต่ไม่ได้ไปมีทติ้งด้วย พอดีต้องเซทโรงปุ๋ย

โอกาสหน้าจะพาอีโกลเด้นไปลุย ใครอยู่ใกล้บ้านหมี่ตอนนี้แวะเยี่ยมเยือนกันได้นะจ๊ะ
    ไฟล์แนบ
    Picture 0028.jpg 76K
    Picture 0027.jpg 79K
    Picture 0026.jpg 75K
  • สวัสดีพี่ ๆ ทุกทานคะ...
    ต้องขอขอบคุณพี่ ๆ เพื่อน ๆ ทุกท่านที่มางานร่วม มิตติ่ง ที่ลพบุรี
    พวกเราชาวลพบุรีดีใจที่ทุกท่านให้การตอบรับมากจนเกินคาด
    ต้องขอบคุณพี่ ๆ ชาวตะพานหินทุกท่านที่มาก่อนที่งานจะเปิดซะอีก
    และกลุ่มตาคลี สระบุรี และจังหวัดใกล้เคียง
    ที่พาน้องหมามาให้พวกเราได้รู้จักและให้ความรู้กับผู้ที่เข้ามาชมงาน
    ต้องขอโทษพี่ ๆ เพื่อน ๆทุกท่านด้วยถ้าเราดูแลไม่ทั่วถึง
    ต้องขอขอบคุณทุกท่านอีกครั้งจากใจพวกเราชาวลพบุรี
    ปล. รูปในงานเดียวจะเอามาลงให้ดูนะคะ
  • กลุ่มหินอ่อนเข้า มาก่อนกลับก่อน จริงหรือเปล่า ฮ่าๆๆ

อย่าลืมรูปนะจ๊ะคนสวย
  • สวัสดีตอนเช้าครับชาวลบบุรีขอบคุณสำหรับการต้อนรับที่เป็นกันเอง
    และอบอุ่นชาวลบบุรีนารักมากครับ ป.ลอย่าลืม ต.ค ตะพานหินแน่นอนครับ

พี่มาร์คครับทำไงจะเปลียนจากหินอ่อนเป็นพานหินครับวานบอก นะนะนะ
    ไฟล์แนบ
    IMG-5608-copy3.jpg 35K
  • :006:
    ไฟล์แนบ
    DSC03568_resize.JPG 110K
  • :063:
    ไฟล์แนบ
    DSC03570_resize.JPG 103K
  • :063::063::063::063::063::m009::m009::m009:
    ไฟล์แนบ
    DSC03494_resize.JPG 79K
    DSC03493_resize.JPG 107K
  • :m020::m020::m020:
    ไฟล์แนบ
    DSC03497_resize.JPG 84K
    DSC03496_resize.JPG 100K
    DSC03495_resize.JPG 102K
  • :m028::m028::m028:
    ไฟล์แนบ
    DSC03499_resize.JPG 94K
    DSC03498_resize.JPG 97K
  • :m032::m032::m032:
    ไฟล์แนบ
    DSC03504_resize.JPG 119K
    DSC03522_resize.JPG 80K
    DSC03503_resize.JPG 101K
    DSC03502_resize.JPG 110K
    DSC03501_resize.JPG 109K
  • :m069::m069::m069:
    ไฟล์แนบ
    DSC03520_resize.JPG 83K
    DSC03517_resize.JPG 87K
    DSC03516_resize.jpg 67K
    DSC03514_resize.JPG 77K
    DSC03513_resize.JPG 74K
  • สวัสดีครับ ทุกท่าน
    ผมกรลูกพี่เจ้าบู้ และ น้องเต๋า (Pit_pK) กลุ่ม สมิงบ้านไร่ พระพุทธบาท ( มีอยู่ 3 ท่าน จะเรียกว่ากลุ่มได้หรือยัง) ขอบคุณทีมงานลพบุรี น้องต๊วบ น้องเปา พี่เอ และที่ไม่ได้เอ่ยนาม จัดงานได้ยอดเยี่ยมมาก ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่าน ทุกกลุ่ม น่ะครับ เป็นกันเองอย่างมาก อย่างงี้ที่เขาเรียกว่ามีพิทมีเพื่อนครับ เดี๋ยว กลุ่มสมิงบ้านไร่ พระพุทธบาท จะหาโอกาสต้อนรับทุกท่านบ้างน่ะครับ ไม่ช้าไม่นา.........................น
  • ไม่รู้ว่าหมูหรือหมา
    ต้องขอขอบคุณกลุ่มลพบุรีที่ให้การต้อนรับเป็นอย่างดี มีงานอีกไปแน่ๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC03502_resize2.JPG 110K
  • ขอบคุณชาวลพบุรีทุกๆท่านครับ ที่จัดงานดีๆแบบนี้ให้พวกเราได้มาร่วมสนุกกัน

ขอบคุณการต้อนรับที่น่ารักมากๆครับ วันนี้เสียงแหบเลยคนเยอะจริงๆ

เดี๋ยวครั้งหน้าจัดคลังแสงที่ซุ่มไว้อีกชุด ไปเปิดตัวที่ลพบุรีเป็นงานแรกเลยดีกว่า

จัดงานดีๆแบบนี้บ่อยๆนะครับ จัดเมื่อไหร่ส่งข่าวได้เลย ตะพานหินไม่พลาดแน่นอน

ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    P1010754.JPG 86K
    P1010766.JPG 98K
    P1010768.JPG 98K
  • โอวว สุดยอดเลยครับ เป็นกำลังใจให้ชาวพิทบูลลพบุรีนะครับ
    ไฟล์แนบ
    LPC3.jpg 77K
    3m4.jpg 78K
  • โลโกดีมีชัยไปกว่าครึ่ง เห็นไหมครับ

จัดงานได้ยิ่งใหญ่ไม่แพ้ใครเลยนะเนี่ย ยิ่งได้กลุ่มหินอ่อน เอ๊ย กลุ่มตะพานหินมาช่วยสร้างสีสัน งานยิ่งอลังการณ์ ฮ่าๆๆ

ขออภัยนะท่านเติ้ล เรียกติดปากแล้วทำงัยดี กลุ่ม หินอ่อน ก็เพราะดีนะครับ เอาเป็นชื่อเล่นก็แล้ว กัน ฮา......
  • อ้าว ยังไม่หายเหนื่อยอีกหรือ เงียบทั้งห้องเลย
  • สวัสดีครับชาว LOPBURI PITBULL CLUP ผม pit_pk สมิงบ้านไร่พิทพระบาท(เอาแม่งให้มั่วไป)ขอบคุณพี่น้องชาวพิทลพบุรี ที่จัดงานดีดีอย่างนี้นะครับ อยู่ในงานจนลืมเวลากลับถึงบ้านเกือบเที่ยงคืน ขอบคุณประธานเดช เสี่ยเอ พี่ต๊วบ คุณเป๋าคนสวยและพี่น้องลพบุรีทุกท่านและพี่น้องลพบุรีทุกท่านส่วนภาพบรรยากาศมีเล็กน้อยส่วนภาพบรรยากาศมีเล็กน้อย กว่าจะได้ถ่ายคนน้อยแล้วเพราะมีนายแบบมาช่วยจูง
    เจ้าtriton ขอบคุณคุณพีทด้วยครับ
  • ภาพบรรยากาศบางส่วน
    ไฟล์แนบ
    226.jpg 87K
    145.jpg 109K
    314.jpg 73K
  • หมาเท่ไม่เท่ไม่เกี่ยวคนจูงหล่ออย่างดียวพอ(เราจูงอยู่ตั้งนานเงียบสนิทพอเปลี่ยนคนจูง)ดูเขาทำกันเซ็งเป็ดเลยเรา
    ไฟล์แนบ
    86.jpg 77K
    76.jpg 72K
    611.jpg 79K
    511.jpg 79K
    411.jpg 67K
  • รูปไม่ค่อยชัดเลยครับ...
    ถ้าเปลี่ยนตากล้องเป็น yut scubapit ละก็แจ่มเลย...(หญิงตรึม) 555
    เป็นกำลังใจให้ครับกำลังติดตามกลุ่มนี้อยู่ เยี่ยมมากกกกก
  • กลุ่มนี้กำลังมาแรง แซงทางโค้ง
  • ไฟแรงทั้งกลุ่ม เยี่ยมครับ
  • สนใจเสื้อครับ ยังพอมีขายอยู่ไหม ติดต่อได้ที่ไครครับ
  • เสื้อนักศึกษาหรือเสื้ออะไรครับ ฮ่าๆๆๆ
  • ..ปร้าด ป๋ามาร์ค มาชะอย่างงี้....

เสื้อกลุ่ม ลพบุรีนะครับ ชอบกราฟฟิคสวยดี

ถ้าเสื้อนักศึกษา..หมดวัยผมแล้วครับ
    ผมยกให้พี่มาร์ค:030:
  • ให้มันจริงเถอะว้า พูดแบบนี้เห็นมาเยอะแล้ว
    มีเท่าไรควักให้หมดเลย ฮ่าๆๆๆ
  • ผมมีพิทบูลอยู่ตัวหนึ่งเหมือนกัน แต่ตอนนี้อยู่ชลบุรี แต่กลับบ้านที่ลพบุรีบ่อยอยู่ บ้านผมอยู่หมู่บ้านเพชรโสธร แต่บางทีก็ไปนอนบ้านในกองบิน2
    โซนที่มิตติ้งพอดีเลย ถ้าครั้งหน้ากลับบ้านแล้วตรงกับวันที่นัดมิตติ้งจะไปเยี่ยมครับ
    ปล.ที่ชลบุรีก็เลี้ยงกันเยอะเหมือนกัน แล้วโลโกสวยดีครับ ทำสติกเกอร์ยังถ้ามีบอกหน่อยนะ คนบ้านเดียวกัน(แต่ชอบแบบกัดๆ)
    ไฟล์แนบ
    DSCF3622.JPG 72K