ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • หมาแดงแบบ หล่อๆ Mr.Perfect กับ Harley

image
    image
    ไฟล์แนบ
    per.JPG 91K
    P1030488_resize.JPG 117K
  • อันนี้หมาแดงแบบ pocket เจ้า Apollo กับ เจ้าเตี้ยiron hide ว่าเล็กแล้ว เจอเจ้า คุมะนี้ ต้องยอมเลยมันเล็กจิ๋วเลย

image
    ไฟล์แนบ
    kuma.JPG 76K
  • เจ้า Rep เนี้ยมันสุดยอดจริงๆ ... หวานเจี๊ยบเลย
  • ปิดท้าย หมาแดง ตัวนี้ต้องให้พี่จอห์นดูเลย Sea Game หมาแดงสาย JamJam ที่มาเปิดตัวในงาน ตัวสูงใหญ่กระดูกใหญ่ มุมขาดีมาก

image
    image
    ไฟล์แนบ
    s1.JPG 105K
    s2.JPG 86K
  • เค้าเอาใบ ped มันมาโชว์ด้วย เค้าชื่อวันชัย อะพี่ เค้าว่าเค้าก็รู้จักพี่นะ

image
    image
    ไฟล์แนบ
    s3.JPG 103K
    s4.JPG 98K
  • ทั้งใหญ่และยาววววนี้ MMimage
    ไฟล์แนบ
    203378.jpg 266K
  • งานหน้าต้องพาอาก้าออกงานแล้วหละตั้ม ก่อนที่มันจะยาน
  • พี่โตเอามาลงให้ละค๊าบ
    image
    ไฟล์แนบ
    204254.JPG 87K
    204256.JPG 86K
  • งานหน้า อาก้า ต้องได้โชว์แน่พี่สมพงษ์ มองเหลี่ยมไหน อาก้า มันก็ไม่แพ้ใคร มันเป็นบูลลี่ที่เทห์สุดสำหรับผมครับบบ

image
    image
    ไฟล์แนบ
    AKA_resize.jpg 197K
    akaa2.jpg 160K
  • มาห้องนี้ คนทักว่าดูเวบโป๊ เสียคนเลย
  • เมื่อไหร่ซ้อมลางอีกพี่ อยากไปถ่าย mv อีกม่วนดีimage
    ไฟล์แนบ
    248021_169264956468667_100001554925546_410072_1523150_n.jpg 33K
  • พี่..ส วันนี้ไปซ้อมคอที่ สำนักงานใหญ่มั้ยคร้าบ ล่ะเจ้าของริดดิก ว่าไงสนป่าวสำนักงานใหญ่ อ่าวขอความเห็นกันหน่อย ไม่ได้เจอกันนานล่ะนะ ตั้ม..ใหญ่จังหมาแดงตัวนั้น ใบเพด ก็คุ้นตาเหลือเกิน มันจะเป็นสายใหนได้ ว่ายป่าว ฮ่าๆ
  • ล่ะตั้มถามเขาหรือป่าว ว่า เป็นหมาชุดใหน
  • ต่อๆๆ มาคุยเรื่องหมาๆๆ กันต่อ หายไปซะนาน มาถ่อมถุยกัน!! สงครามน้ำลาย ฮ่าๆๆๆ
  • ใหญ่ไม่ใหญ่ไม่รู้ แต่ถ้าไม่ลากไม่ต้องแก้ตัว ม้วนผ้ากลับบ้านเลยละกัน!! ฮ่าๆๆๆ เราทำหมาลากกัน ฮ่าๆๆๆ
  • ตั้มบอกพี่จอนท์ดิชุดเกาะอกหรือชุดสายเดี่ยวน่ะ5555555
  • ไอ่เด็กยโสมันมาแรงเว้ย
  • ทำมาให้ดีน่ะปลายปีมีที่ระบายวิชาแน่นอน แต่ตอนนี้ยังหาที่ไม่ได้เลยว่าจัดที่ไหนน่ะ ว่าไงกันล่ะครับทั่นๆทั่งหลายยยยยยยยย ที่น่ะที่จะหากันแถวไหนดีล่ะ
  • หนึ่งถ่ายแล้วเอามาลงด้วยดิไม่ใช้เก็บเงียบดูอยู่คนเดียวน่ะ555
  • มาคุยเรื่องหมาลากกันดีกว่าพี่เก่ง step 1 hahaๆๆๆ เรื่องหอย ปู ปลา หยุดไว้ก่อนนะ มันจะเป็นกระทู้ลามกจกแตดดดดดด แว้ว วะ!!
  • เด็กของ ยโส โนพิกเจอร์ up ล่าสุดเพื่อข่มขวัญคู่ต่อสู้

image
    ไฟล์แนบ
    che_resize.jpg 119K
  • คนละทรงกับ เจ้าก้านยาว ของเจ้าสำนัก สงสัย กินยางพาราแทน เนื้อ

image
    image
    ไฟล์แนบ
    cg2_resize.jpg 164K
    cg3.jpg 142K
  • เทียบกับเจ้า Jergens ลูกพี่ใหญ่

image
    ไฟล์แนบ
    cg4.jpg 139K
  • ค่อยดูเป็นเวปหมาพิทบูลหน่อย
    ฝั่งลำพูน..ว่าไง วันนี้พร้อมมั้ย ? ออกเสียงด้วย
  • เออว่ะเล็กมันเอายางให้กินแทนเนื้อหรือป่าวว่ะหน้ามันถึงได้สั้นจังน่ะ5555
  • โอะ ๆๆ หุ่นพอ ๆ กับเจอเก้นท์แล้วนะ
  • จองโต๊ะรอเลยไม๊พี่สันต์

image
    ไฟล์แนบ
    a.jpg 66K
  • แหมพี่พอจะไปหาน้องไข่เจียวนี้มาเลยน่ะพี่สัน5555555
  • อ้อไอ่คอขาวนั้นไอ่เก้นเหรอนึกว่าลูกมัน อิอิอิอิอิ
  • OK.ที่เก่าเวลาเดิม
  • จะเอาไหรคุยว่ะหมาลากก็ไม่มีจะให้เอาไรไปคุยกับเค้ากันล่ะเล็ก เหอ เหอ เหอ
  • ที่ใหม่มั้งก่าพี่สันที่เก่ามันไกลห้องน้ำน่ะ555555
  • เดี๋ยวเตรียมขวดลิโพไปให้ พอมั้ยเก่ง ฮ่า ๆๆ
  • พี่เอามาผมก็ใช้ก่ะพี่555
  • พี่เก่งลิโพนี่เอง 555
  • อ่าวไอ่เด็กลำปางข้ามถิ่นเว้ยยยยยย
  • มีเรื่องออกบ้านแล้ว555เด็กยโสเก็บกดมากเปล่าเอายางอัดใหญ่แซงไอ้เก็นแว้ว..ออกกำลังหมาเสร็จแล้วปะกั๋นครับ
    16.15น+ใข่เจียว555image
    ไฟล์แนบ
    182436.jpg 33K
  • อ้ายๆๆ.....วันพูกไปหาเน้อ.........
  • ข้ามซะจนจะเป็นบ้านตัวเองอยู่แล้วอ้ายเก่ง 555
  • เอาฮูปไปผ่อก่อน สนมัย ตัวเมียimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03053.jpg 84K
    DSC03051.jpg 61K
  • ก้าว่าเอาอี้image
    ไฟล์แนบ
    R0011010.jpg 94K
  • ว่าที่ผัว m image
    ไฟล์แนบ
    DSC03010.jpg 112K
  • ค่อยดูเป็นกระทู้หมาๆๆๆ หน่อย!! ฮ่าฮ่าๆๆๆ
  • วันไหนไปล่ะปูนเลยเข้าไปดูหมาน้อยบ่ะฮู้จะเอานมตี้ไหนฮื้อมันกิ๋นมันเห็นผมมันฮ็องไค้กิ๋นนม จะเอามือเข้าไปเปลี่ยนน้ำไอ่กั้ดก่กลัวมือขาดเลยเติมก่าน้ำฮื้ออย่างเดียวอันเนาะ เจ้ามันมัวระเริงตี้ทะเลน่ะก่ะ555
  • บ่ะเอาไอ่4ล่ะก่าอ้ายอิอิอิอิ
  • ไค้เก็บตัวนี้ขนาด เหอ เหอ

image
  • หรือว่าจะเอาตัวนี้ดีนิ เหอ เหอ

image
  • ว่าไปว่ามา ... รอลูกน้องบัวดีกว่า เหอ เหอ
  • ผัวอีแอลเอ็ม ไผหนิอ้าย
  • สนคับอ้าย......ใส่่จื้อ...อี..สตัง......
    เอามาอยู่กับ...อี..สตาร์...5555555555