ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • ที่บ้านมี่แต่โพล ไม่มีสปริง เจ้าเบิกเลยไม่ค่อยเล่น ต้องไปหาซื้อซักอันแล้ว... :011:
  • คุยเรื่องหมาตั้มมันอยู่แล้ว555
  • ใช้ยางในรถมอไซค์ก็ได้ยืดหดได้เหมือนกัน
  • หายไปไหนกันหมด เอารูปสาวมาล่อดีกว่า... :013:

image
    image
    ไฟล์แนบ
    article-0-0C1A323200000578-42_468x689.jpg 77K
    article-0-0C1A536500000578-873_468x652.jpg 57K
  • ได้จริงหรือเปล่าครับเก่ง ยางนอกหรือยางใน?
  • ออกไปซื้อเบียร์ก่อนนะครับ ... หมดไปลังแหละ
    กลัวจริงๆ กลัวจะสิ้นสติก่อนได้เห็น แมนยูรับถ้วยแชมป์ เหอ เหอ
  • ผมก็ใช้ยางในรถมอเตอร์ไซค์แหละครับ มีแรงดึงดีที่เดียว
  • จัดภาพก่อนไปหาซื้อเบียร์แหละกัน ... ยอมรับเลยว่าชอบคนแรกที่สุดเลย เหอ เหอ

image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image

• ขับรถไปซื้อเบียร์ก่อนแหละพี่น้อง เหอ เหอ
  • ค่อยๆ ขับเด้อครับ...
  • ไปปลุกเจ้าเบิกมาคอยดูบอลเป็นเพื่อนดีกว่า... :028:

image
    ไฟล์แนบ
    DSC06445.JPG 101K
  • ยางในดิ2เส้นประกบกันยิ่งมัน555 คอออกเห็นได้ชัดเลยล่ะ
  • ใกล้แล้ว คืนนี้ปาร์คจีซองกับชิชาลิโต้เล่นดี มีชัยไปกว่าครี่ง... :o055:
  • บอลมาหายหมด หรือว่าเบียร์หมดหมดฤทธิ์...555
  • ขอไว้อาลัยให้แฟนผีแดง ด้วยนะครับ พี่เต็ก 3-1 จาก หล้า ณ.หงษ์แดง ค้าบบบบบบบ :032:
  • ยอมรับว่าบาร์ซ่ามันเทพจริงๆ ...
  • อาร์เซนอลน่าจะล้มมันไปตั้งนานแล้ว กรรมการขี้โกงดั้นให้ใบแดงวานเพอร์ซี่ แมนยูแพ้เกมส์บาร์ซ่าจริงๆ... :003:
  • ซุ่มซ้อมลากกันแน่ๆ เลย...

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1958.JPG 203K
  • เอาใบเพ็ดอี L&M ให้ดู
    เมื่อวานนั่งไล่สายหมาเล่นเลยเอามาฝากครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    cats.jpg 217K
  • อื้อหือ เพิ่งได้เห็นสาย LM สุดตรีน จริงๆ โคตรแน่นเลย

image
    ไฟล์แนบ
    lm_resize.jpg 164K
  • วันนี้ว่างๆ ลองช่วยเจ้า Nat เจียระไน สายเลือดแบบคนชอบบูลลี่อย่างผม ที่ชอบไล่สายอะไรยุ่งๆนี่ดูนะครับมันส์ดี มาลองมาสนุกกัน
    เริ่มจากต้นสายฝั่ง Zolo ทางบรรพบุรุษด้านพ่อกัน Eddington Wanna be a Whopper

image
    ไฟล์แนบ
    zo.jpg 153K
    whopper_resize.jpg 65K
  • ดูที่ต้นสาย generation ที่ 4 ดูแถวบน Whopper ทั้งแถบ

1. Eddington Wanna be a Whopper ต้นสาย
    2. Grimes I m a dandy เป็นสายทาง Eddington เช่นกัน เป็น ลายเสือจมูกดำ
    (ทั้งคู่ เป็นพ่อแม่ ของ Chevy ที่ดันทะลึ่ง หลุดมาเป็น หมาแดงจมูกแดง)
    3. ทั้ง Kick ass kicker และ sugar time เป็นลูก Whopper ทั้งคู่ (แม่ Sugar time เป็นสาย Watch dog)
    4. Kickass Woochai จึงเป็น Line breed ของ Whopper

ส่วนบรรพบุรุษด้านแม่ของ Zolo ทั้ง Hauler(พ่อ454) กับ Cheavy Nova เป็น ลูก Chevy ทั้งคู่ เท่ากับว่า แม่ของ Zolo เป็น line breed ของ Chevy

image
    image
    ไฟล์แนบ
    grime_resize.jpg 45K
    chevy_red_resize.jpg 67K
  • Like a rock พ่อของ Zolo สายเลือดแน่นๆของ Whopper

image
    image
    ไฟล์แนบ
    s Like a Rock 1.jpg 50K
    zo.jpg 153K
  • นั่นเท่ากับว่า Zolo เกิดจากหมา 7 ตัว(ดูจาก gen ที่ 4) มีหมาจมูกแดงเพียง 2 ตัว คือ Chevy กับ Blaze of Glory (ซึ่งเป็นโหลนของ Chevy) โดยมี Dr. Lee KD II เป็นสายทาง Dagger สีขาวจมูกดำ

image
    ไฟล์แนบ
    kdii_resize.jpg 39K
  • ส่วนทางMM ยืนสายทางพ่อเป็น Camelot แม่มาทาง Chevy Whopper

image
    ไฟล์แนบ
    mm.jpg 53K
  • 1. Camelot The Duke(คนละduke กับพี่จอห์นนะครับ อิ อิ )เป็นต้นสาย
    2. Ace DNA-P เป็น Camelot เช่นกัน
    3. Mighty Ghost เป็น ลูกของ Duke ขณะที่ Shelbe เป็นหลานของ Duke
    ส่วนทางแม่ของ MM ทั้ง Heartbeat Kidd กับ Like a rock เป็น ลูก Chevy ทั้งคู่ เท่ากับว่า แม่ของ MM เป็น line breed ของ Chevy เช่นเดียวกับแม่ของ Zolo อีกทั้ง Heartbeat Kidd เป็น Line breed ของ Whopper อีกต่างหาก โดยมี Nala เป็นสายทาง Dagger

image
    ไฟล์แนบ
    camelotsDuke_resize.jpg 75K
  • นัง LM นี้ ใบเพทเทพจริงๆ ถ้าเข้ากับ Tractor สงสัย เลือด Whopper ทะลักแน่

image
    ไฟล์แนบ
    tt_resize.jpg 146K
  • เอ้า.....มานั้งดูก็เวียนหัวจริงๆ5555555
  • ไอ่เด็กลำปางกลับบ้านยังว่ะ เมียเอาตายแน่ๆ กร๊ากกกกกกกกกก
  • อ้ายปิ๊กบ้านได้แล้วเมียบ่ะว่าอาหยังล่ะ แต่เก็บเสื้อผ้าอ้ายใส่กระเป๋าไว้ฮื้อตี้ตีนคั้นไดล่ะเน้อ 55555555
  • ต่ายวันหลังจะไปฟังกำคนเถ้าหมู่นี้เน้อ เสียคนหมดหันก่ เหอ เหอ เหอ
  • ตรูว่าก่อนจะเป็นสิงห์นักลากต้องเป็นขี้เหล้าก่อนแน่ๆเลยอ่ะ55555555555
  • โอ้ว!! เห็นสายเลือด... ก็มันส์แล้วๆๆๆ
  • จริงรื้อ5555555555555
  • ช่วงนี้กรีดยางมันเลยดิเล็ก
  • เฮ้ย.......ลืมไปตรูพูดอยู่กับเสี่ยสวนยางนี้หว่า พูดไม่เพราะเดี๋ยวเสี่ยสั่งลูกน้องมาเก็บ อิอิอิอิอิ
  • พี่ตั้มวิเคราะห์ได้มันส์ดีครับ :013:
    เพราะเห็นพี่สมพงษ์ จะเอาอีแอลเอ็มให้แทรคเตอร์ขึ้นซึ่งเป็น วูปป์เปอร์ไลน์
    ผมก็ลองไล่สาย ของอีแอลเอ็มดู เห็นแล้วมันส์ดีพี่ แต่ยังไงก็ยังอยากให้ขึ้นกับเร็ฟอยู่ดี
    สิ่งที่ผมสังเกตุอีกอย่างนึงก็คือ หมาเทพตัวโข่ง ในยุคนี้ต้องมีสาย Whopper และ Chevy RedDog
    อยู่ในเจน และเจนที่ขาดไม่ได้คือ Camelot ไม่ The Duke ก็ Lil Duke 555

Repentance Pedigree 4 Generation
    image
    ไฟล์แนบ
    cats.jpg 279K
  • พี่เล็กของเราก็มีนะครับ
    Tango X Kuma
    4 Gen too
    หาที่ไหนไม่ได้นะค๊าบ เจน คูม่ามาให้เห็นครบแบบนี้ 5555
    image
    ไฟล์แนบ
    cats.jpg 233K
  • 2xKombat , 1xDuke , 2xSherman Tank ; ต่างหากซะละนัท 555
  • 2xKombat , 1xDuke , 2xSherman Tank ; ต่างหากซะละนัท 555
  • เค้าจับนั่งยางกันอย่างเดียวซะละพี่เก่ง ฮ่าฮ่าๆๆๆ
  • หน้าคุ้นๆ 555image
    ไฟล์แนบ
    Stamp.jpg 54K
  • มันส์ตจริงขอบคุณตั้มว่างๆไล่เจ้านี้ให้ด้วยimage
    ไฟล์แนบ
    page.jpg 77K
  • lamphun ใจเย็น ๆ จะให้ตั้มไล่มันไปไหน ? ฮ่า ๆๆ
  • 55เมื่อวานลืมพี่สันได้งัย น่าจาให้เดือดร้อนเหมือนๆกันวันหลังต้องรบกวนให้หมดimageimage
    ไฟล์แนบ
    MM.jpg 81K
    ZOLO.jpg 88K
  • ต้องหาแดงแดง มาอีกตัวสะแล้วววววว

image
  • ฝันไปไกลเลย....
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG02381-20110529-1327.jpg 163K
  • หลับเหมาะขนาดแต้555
    รีบๆหาเลยแชม์imageimage
    ไฟล์แนบ
    R0010998.jpg 198K
    R0010990.jpg 97K
    R0011008.jpg 142K
  • ตาเปรมว่างัย rep งามโคตรimageimage
    ไฟล์แนบ
    R0011008.jpg 142K
    R0011010.jpg 94K