ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • หมาแดง ใข่ดำ ฮ่าๆๆๆ
  • สวัสดีพี่ๆชาวเชียงใหม่และกลุ่มพิทบูลนอร์ททุกท่านนะครับ

พี่ตั้มเก่งจังเลยครับพี่
    หาข้อมูลทางสายของคูม่าได้ละเอียดยิบเลย
    สายมันไม่ธรรมดาจริงๆ

พี่เล็กนังเลก้าเป็นงัยมั่งพี่ฮีทมากี่ครั้งแล้วครับถ้าใส่กับไอ้เจอเก้นนี่น่าจะมันนะเพราะคูม่าโครงสร้างมันสวยอยู่แล้ว
    ดับเบิ้ลคูม่าไปเลยชุดนี้5555
    เห็นมีคนบอกว่าสวยวันสวยคืน
    เอามาดูกันมั่งนะพี่ส่วนไอ้มึนของผมก็ยังมึนเหมือนเดิม
    แต่แรงมันนี่สิเยอะมากกสงสัยแต่ในความคิดผมผมว่ามันพอดีๆนะ
    หัวไม่ใหญ่ไปตัวไม่ผอมไปโอเคเลยแหละอาจจะมีแววว่าจะได้เป็นผัวเด็กของนังไดน่ามันแน่ๆ555

พี่สมพงษ์ครับที่เราคุยกันวันงานขอคิดซักหน่อยนะพี่อิอิถ้ามันห่างไกลนานๆผมก็คิดถึงมันเหมือนกัน555
    แต่ฮีทมันจะมาประมาณกลางเดือนมิถุนานี่แหละครับนังนี่5เดือนมาทีนึง
    ยังงัยว่างๆจะโทรไปคุยนะครับ

พี่เต็ก อาหารเสริมพี่ขวดเท่าไหร่แล้วนะพี่

แล้วจะเข้ามาทักบ่อยๆนะครับพี่ๆ
    ปล วันนั้นที่คุยกับพี่หนุ่มพิทเดียร์ยังมันส์เหมือนเดิมจริงๆครับ
  • ขวดเล็ก 1 เดือน 700 บาท
    ขวดกลาง 8 Oz. (เกือบ 2 เดือน) 1,200 บาท
    ขวดใหญ่ 32 Oz. (6 เดือน) 2,500 บาท

ส่งฟรี สั่งพี่ในห้องนี้เลยก็ได้นะครับว่าน...
  • อ่านข่าวในเว็ปเดลินิวส์ เรื่องเขาพระวิหาร
    เนื้อหาข่าวก็ไม่ต่างจากเดิมครับ แต่ที่ต่างคือ 555

image
    ไฟล์แนบ
    p1plurl.jpg 57K
  • ดูแล้วตั้มกับนัทชอบศึกษาใบเพ็ดเป็นพิเศษ เลยเอาเจ้าเบิกมาแจมช่วงเจเนอร์เรชั่นที่สองครับ... :020: :062:

หลาน BURGH
    image

ปู่ Diego’s Doing Big Things
    image

ย่า “PR” Diego’s Tazia
    image

ตา Razors Edge Bullseye Most Wanted
    image

ยาย “PR” BLK One Autumn Rainy Day (ชอบมากครับตัวนี้)
    image
    ไฟล์แนบ
    manu3.jpg 176K
    Puh.jpg 143K
    Yah PR Diego's Tazia.jpg 166K
    Yay Blk One Autumn Rainy day.jpg 173K
    Window Lookout 2010_08_31_20_45_47_0007.jpg 160K
  • เอาหมาอาไรมาให้ดูเนี้ย....ขาสั้นจังเลย สู้ที่บ้านก็ไม่ได้ ย้าว ยาว
  • ตัวต่อไปจะสั่งตรงจากแอฟริกามาเลย จะได้ยาวเหมือนยีราฟ ไม่น้อยหน้าใคร... :013:
  • สั่งตัดชุดลากรอเลยพี่เต็ก 555
  • แบบนั้น มันก็ยาวเกินปายมั้งเต็ก....
  • ขายาวแบบนี้พอได้ป่าว
    image
    ไฟล์แนบ
    db-pic.jpg 28K
  • พอดีเลยทีเดียวครับจอห์น

วัดคอเสร็จสั่งปุ้ป คุณปุ๊ปวดหัวปั้ปแน่ๆ เลยครับนัท...555

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1960.JPG 254K
  • ขาไม่เห็นยาวเลยพี่
    เห็นแต่ขาขาว 55
  • เห็นเจ้า เบิก ลากยางแบบนี้ น่าสงสารเนอะ เอาบูลี่มาทรมาน เยี่ยงนี้ได้เช่นไร
  • อย่าพูดแบบนั้นซิครับจอห์น ผมยิ่งคิดหนักอยู่
    เจ้าเบิกมันเป็นหมาสุดยอดบูลลี่เลือดนักสู้ก็จริง
    image

แต่บางครั้งสภาพร่างกายมันก็ไม่ให้ ถึงกับลากจนนํ้าหู นํ้าตาไหล เห็นทีไรผมขาอ่อนทุกที... :003:
    image

เดี๋ยวนี้ช่วงเย็นๆ ชวนมันออกไปลาก ก็ทําเป็นเข้าชาญนั่งสมาธิแบบไม่รู้เรื่อง หมากแก่ :013:
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1957.JPG 192K
    DSC01356.JPG 172K
    DSC09210.JPG 201K
  • เจ้า Nat เอ้ยเจ้า Nat ที่เห็นในข่าว นะ ที่เขียนว่า THAILANDE นะเค้าเขียนไม่ผิดหรอก เนื่องจากกรณีเขาพระวิหารมีส่วนเกี่ยวข้องกับ ฝรั่งเศษ เนื่องจากเขมรใช้แผนที่ของฝรั่งเศษที่เคยยึดครองเขมรเป็นหลัก จึงยึดเอาภาษาฝรั่งเศษในการประชุม THAILANDE เป็นภาษาฝรั่งเศษ แปลว่า THAILAND นั่นเอง
    ถ้าเขียนให้เต็มต้องเขียนว่า LA THAILANDE ซึ่งในภาษาฝรั่งเศษทุกอย่างจะมีเพศ โดยที่ถือว่าชื่อประเทศเป็นเพศเมีย นำหน้าว่า LA ถ้าเพศชายจะนำหน้าว่า LE จ้าาาาา
    +++จะไปเมืองนอกแล้วต้องรอบรู้ต่างแดนจะได้หาเมียแหม่มได้นะ 555555

image
    ไฟล์แนบ
    de.jpg 57K
  • มีแต่พูดกันถึง ทรงหัวแบบ Manu แต่ดู TAZIA ย่าของเจ้า Burgh ซิ เป็น bully ตัวเมียที่ผมโคตรชอบเลยหน้ามันนี่ Blocky head สุดๆ ปากมันสวยกว่า Manu ตั้งเยอะ

image
    ไฟล์แนบ
    tazia.jpg 166K
  • หรือว่าเลือดนักสู้ของ Burgh มันจะมาเจ้าตัวนี้ Burgh มีเชื้อสายหมาแดงนะเอ้า
    OUR GANG'S SEIKO เป็น พ่อของทวด เจ้า “PR” BLK One Autumn Rainy Day ตัวที่ TEK ชอบ

++เชื้อมันไกลหน่อยแต่ก็ ถือว่ามีเลือดหมาแดงน่า 555

image
    ไฟล์แนบ
    xx.jpg 17K
  • สุดยอดตั้ม ไปหาเจอมาจากไหน ขนาดเจ้าของหมายังไม่รู้เรื่องเลย มีเชื้อหมาแดง แสดงว่าเบิกไม่ใช่แกะดําอีกต่อไปแล้ว ภูมิใจในล้านนาหมาแดงได้เต็มที่... 555:005:
  • 555555555สั้นๆขยันซอยหน่อยก็แล้วกัน555555555
  • เฮ้ยพี่ตั้ม อย่างน้อยไม่ใช่ผมคนเดียวที่ไม่รู้นะค๊าบ
    ภาษาฝรั่งเศสรู้เยอะครับ อองรี ปีแรส เดชอง ซีดาน
    มากกว่า 30 แน่นอน 5555
  • เปรมพี่จอนท์มาจุดไว้แล้วน่ะ อิอิอิอิอิ
  • ว่าแต่ฝรั่งเศสมีของไทยเราก็มีเหมือนกันครับ
    Henry เฮนรี่ ฝรั่งเศสอ่าน อองรี
    Singha ฝรั่งอ่าน สิงหา แต่โดนบังคับให้อ่านสิงห์ H = ห A=การันต์
    สังเกตุโฆษณา สิงห์ของแมนยูดิพี่ ออกเสียงชัดแจ๋วเลย 5555
  • ทดลองดู LE SOMPONGDE แปลว่า "ลี สมพงษ์เด๊ะ"...:011:

สมัยพาแฟนไปเที่ยวฝรั่งเศษ พูดภาษาเค้าก็ไม่เป็น ดั้นไปเจอแหม่มหัวทองในห้องนํ้าชายทักว่า
    ZIP BERROUHD DER PHI KHA แปลว่า "ซิบ บ่รูด เด้อพี่ขา" 555 เมาแล้วเพี้ยนไปนอนดีกว่า...

image

image
    ไฟล์แนบ
    DSC01455.JPG 128K
    DSC01623.JPG 123K
  • 5555 ซิปบ่รูดเด้อพี่ขา
  • เงียบๆ แบบนี้ อย่าบอกนะว่าเมือคืนพากันไปวอร์มอีกแล้ว... :020:

image
    ไฟล์แนบ
    753434_f520.jpg 38K
  • เพิ่ง ได้หลับเต็มที่ก็เมื่อคืนนี้แหละ
  • แสดงว่าแบต เต็มละแม่น ก่อ หึ
    ว่าน คุยกันเล่นๆสนุกๆ ไม่มีอาไรมายมาย ถึงเวลาแล้วค่อยว่ากันimage
    ไฟล์แนบ
    192531.jpg 111K
  • แต้ก่า............อ้าย5555
  • เต็มแล้วก่ป่ะ สำนักงานหย่ายยยยยยยยยยย อิอิอิอิอิ
  • พร้อมกันยังครับ แต่อ้ายผมสู้ตายครับ5555555555imageใครอยากเจอสายแข็งก็มาเลย กร๊ากกกกกกกกกกกก
    ไฟล์แนบ
    205466.jpg 163K
  • ร้ายกลายเป็นดี เมียเจื้อละว่าไปนอนตี้ใหน555 บะอั้นโดนแน่555วันนั้นแบตหมดต้องชาร์ตเมิน น่อยกะ
    เฮาใข้ปิ๊กเมื่อ5ทุ่มละ แขกบะมีหนวดน่ากะ หือimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03053.jpg 84K
  • เอ้า!!! Remix เสี่ยส. ฝันหวาน
    ร่างกายอันแสนนิ่ง แต่จิตใจที่หมกมุ่น... :013:

image
    ไฟล์แนบ
    206109.jpg 89K
  • เสื้อดำ เสื้อขาวสู้ตาย! ภาพบนไม่มีใครเอาไปส่งพิมพ์คัตเอ๊าท์ไว้ติดหาเสียงตามสี่แยกใหญ่ๆๆ เหรอครับ เผื่อเป็นม้ามืดสมัยนี้ กร๊ากกกกกกกกกก
  • หวัดดีครับว่าน เลก้าฮีตสองใกล้จะพ้นแล้ว เฮฟวี่จะกินโคแก่เหรอ 555
  • ที่่แน่ๆ...บ้านท่านเจ้าสำนัก.....มีโซฟาผีสิง...คายนอนหลับทุกราย......
    image
    ไฟล์แนบ
    247704_1768312767498_1229561238_31457877_3197036_n.jpg 45K
  • โซฟา...ปริต วิญญาณ.....เสร็จทุกราย
  • ขนาดเจ้าของยังนอนที่โซฟาไม่ขึ้นไปนอนบนบ้านเลย ใช้ไหมพี่55555555
  • lamphun 2:20PM Permalink
    ร้ายกลายเป็นดี เมียเจื้อละว่าไปนอนตี้ใหน555 บะอั้นโดนแน่555วันนั้นแบตหมดต้องชาร์ตเมิน น่อยกะ
    เฮาใข้ปิ๊กเมื่อ5ทุ่มละ แขกบะมีหนวดน่ากะ หือ
    แต้ก่า..............อ้ายยยยยยยยยยย ฮิ้ววววว
  • หมอไรอะ ทำนายฝันแม่นแต้ๆๆๆๆ555ถูกหวยผ่องก่อ
    ใข้ปิ๊กแต้ๆกะเมียบะหื้อปิ๊กดึกอิอิimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03004.jpg 141K
  • ท่าจะอยู่สำนักงานใหญ่ บอร์ดบ่ไหลเลยนิ เหอ เหอ
  • 555555555เขียนแบบฮื้อลูกค้าหย่ะ5555555
  • AAAAAAAAAAพอบ่ะมีเรื่องแล้วมันเหงาต่ะอิอิอิอิอิอิ
  • หาเรื่องเข้าบ้านซักน๋อยดีก่าเปรม555
  • บ่ไหวจะเคลียร์แหละอ้ายเก่ง อยู่นิ่งๆ เอาภาพสาวๆมาลงเหมาะกว่าเน้อ เหอ เหอ
  • ดูไปจิ๊บเบียร์ไป ... อารมณ์พริ้วเลยนะเนี้ย เหอ เหอ

image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
  • เปรม นี่ของจริงนะครับเนี้ย
    มีเป็นคอลเลคชั่นเลย :o026: :013:
  • ผมเป็นโรคขาดแคลเซียมขั้นรุนแรงครับนัท ...
    หมอแนะนำให้ดูดนม เฮ้ย ดื่มนมเยอะๆ เหอ เหอ
  • จากที่ได้เห็น ใบเพ็ดเต็มๆ ของเจ้า MAKRO ลูกชาย STUMP ของพี่สมพงษ์ เลยจัดการเจาะรหัส DNA ให้พี่สมพงษ์ตามที่พี่ถามไว้ครับ

image
    ไฟล์แนบ
    ma1.jpg 77K
  • image
    ไฟล์แนบ
    ST1_resize.jpg 112K
  • ดูเผินๆครั้งแรกก็เหมือนจะเป็นสาย Camelot ที่แน่นถึงแน่นมากๆ
    ไฟล์แนบ
    ped.jpg 227K