ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • ขอบคุณคุณมดนะครับ

เอ้าพวกเราว่าไงกันบ้างครับ ตอนนี้มีแต๊ก ต้น เจ็ท อ๊อด(5ที่)

จะได้มารวมตัวที่แถวๆหนองชาก แล้วเดินทางไปคันเดียว (ก่อนออกก็แวะแถวนั้นซะหน่อย)555
  • พี่แต๊กครับแล้วหมาไปกี่ตัวอ่ะครับ
  • ไปแบ่งน้องอะไรกันตอนไหน…?
    เดี๋ยวๆบ้านแตก :m27:
  • สวัสดีจ้าน้องk13.
    หายหน้าหายตาไปนานเลยนะจ๊ะ 555
  • สวัสดีครับ. ผมขอทราบจำนวนสมาชิกของกลุ่มชลบุรีว่าจะมากันกี่คนครับ ซึ่งผมจะได้เตรียมรองรับถูกครับ.
    ส่วนงาน. มีแคมป์ปิ้งคืนวันเสาร์ด้วย. ถ้าสะดวกค้างคืน ค้างได้ครับ. กางเต้นท์ แคมป์ไฟ. ในส่งนของวันเสาร์อาจมีกิจกรรมค่ำคืนเล็กๆครับ. สามารถเข้ากางเต้นท์ได้ตั้งแต่เวลา16.00น เป็นต้นไปครับ จึงแจ้งมาเพื่อทราบครับ ขอบคุณครับ
    " PITBULL PRACBHINBURI___master. "
  • ขอบคุณคุณมดด้วยนะครับ ที่โทรมาชวนพวกเรา

พวกเราว่าไงกันบ้างครับ เช้าวันอาทิตย์เจอกันที่บ้านบึงดีไหม?
  • ตอนนี้มีผมกับเบญ อ๊อดอีก5คน คล เจ็ท ต้น

รวมเป็น 10คนแล้วนะครับ ถือโอกาสไปเที่ยวปราจีนกันด้วย คนอื่นๆว่าไงบ้างครับ
  • แต๊ก แต่เท่าที่ดูงานเค้าว่าจะค้างกันวันเสาร์นะ

ถ้าเราไปกันวันอาทิตย์เช้า กว่าจะล้อหมุนก็ เที่ยงแล้วมั้งง ตามประสาพิบูลชล อิๆๆ

• มาๆครับไม่อยากให้พลาดคืนวันเสา. มีฮา และมันส์. อิอิ
  • 555 เจ็ทงานนี้สงสัยเราต้องนัดกัน ประมาณตีสี่ จะได้ออกกันประมาณ แปดโมงเช้า

เอางี้เจอกันที่หนองซากตรงบ้านอ๊อด ประมาณเจ็ดโมงเช้า OK ป่าว ?
  • วันนี้ทางชลใครโทรหาครับ. เห็นว่าจะมาค้างด้วย. ไงก็ขอบคุณครับที่มานะครับ ขอบคุณครับ
  • โจเองครับพี่มด
  • เมาเผื่อด้วยนะครับโจ
  • ดีคับผมเพิ่งเข้ามาผมอยู่พัทยา เบสนะคับ เลี้ยงบลูลี่ เรเซอเอจ 100 คับผม
  • ยินดีครับคุณเบส อยู่ตรงไหนของพัทยาครับ ว่างๆ อัพรูปให้ดูมั่งนะครับ
  • จัดไปโทรตามหมดยังอะแต๊ก รวมพลเลย
  • ได้คับพี่แต็กเดียวจะกินให้เจ้าภาพหมดเนื้อหมดตัวกันเลยที่เดียว :-))
  • ผมอยู่หาดจอมเทียนคับ
  • lipo ขาเพ่โดนมากเลยเพ่ผมขอบมากเพ่
  • best bully พี่คับผนอยู่บ้านอำเภอคับพี่รู้จักใช่ป่ะคับ
  • Best_Bully_Cadet ว่างเจอกันบ้านอำเภอป่าวพี่ที่นี่มีเลียงอยู่้3-4คนพี่
  • โอะๆมาๆครับมาๆ
  • พี่แต๊กผมล่วงหน้าไปกับโจแล้วน่ะครับ
    ยังไงก้อขอโทษพี่ด้วยที่ไม่ได้บอกล่วงหน้ามันกระทันหันจริงๆ
    และต้องขอบคุณพี่มากมากคับที่จะมารับ
    ไว้เจอกันที่งานน่ะครับพี่ๆทุกคน :013: [-O<
  • โอเคครับอ๊อดตามนั้นครับ เจอกันพรุ่งนี้
  • ยินดีต้อนรับคุณเบส และคุณartaodaod. ผมชื่อแต๊กนะครับยินดีที่ได้รู้จักครับ
  • ยินดีคับผมคุน แต๊ก บ้านอำเภอผมรู้จักคับ ใกล้ๆ ผมไม่ค่อยได้กลับบ้าน เรียนอยู่ นครปฐม คับ เด๋วว่างๆมิตติ้งกันคับ
  • อ๊อดเอารูปมาอวดกันหน่อยคราบบบบบ
  • ไอแพทผมลงรูปไม่ได้พี่
    คอมของโจก้อโดนไวรัสเสียบอะไรไม่ได้เลยพี่
  • เลี้ยงมันมาปีนึงและมันสูงแค่นี้image
    ไฟล์แนบ
    207497_300914256684677_634154614_a.jpg 12K
  • สอบถามพี่น้องชาวชลบุรีครับ พอจะชี้เป้าร้านหรือช่างที่รับทำกรงสุนัขราคามิตรภาพให้หน่อยได้ไหมครับผม
  • มีอยู่ในบอดนะคับ ราคามิตรภาพ ผมสั่งมากรงนึง ราคาโอเครคุณภาพใช้ได้ 0840860184 เค้าส่งให่คับ ชลบุรีน่าจะส่งได้
  • ลูกสาววัย9เดือน ฝากตัวด้วยนะคับ
    image
    ไฟล์แนบ
    I-pin.jpg 36K
  • โห หมาสาวในชลบุรีช่วงนี้ฮอตจริงๆเลย สวยทั้งสองตัวเลยครับ
    :021:
  • ท่านโจ เชิญจิ้มเลย 555
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0287.jpg 89K
  • ความที่มันรักเจ้าและที่ยอมจะตายเพื่อเจ้าของที่มันรัก :002:
    ไฟล์แนบ
    601452_304928729613434_176960259_n.jpg 56K
  • มาแปลกนะครับ yesmon. 555
  • รูปมันไม่ขึ้นน่ะแต๊ก พอดีเห็นข่าวว่ามันมันกัดกับงูเพื่อช่วยเจ้าของจนตัวมันตายแทน
  • image
    รูปนี้ไงที่บอก..ความที่มันรักเจ้าและที่ยอมจะตายเพื่อเจ้าของที่มันรัก
    ไฟล์แนบ
    601452_304928729613434_176960259_n.jpg 34K
  • อ๋อ เออๆ มีสาระด้วยนะมรึงเนี่ยะ5555
  • พี่แต็กคับ ผมหาไม่เจอคับลูกบูลอายอะคับ
  • เอาเลยพี่แต็กสวยดีคับ
    ช่วยๆกันเอาตังแล้วก็ไปเอามาเลยพี่5555555
  • ฝากนังF3 ด้วยนะท่านโจ มาแดงกิจกรรม :063:
  • วันที่9ธันวาคมมีใครไปดีวันบ้างครับ
  • ผมคงไม่ได้ไปไหนครับช่วงนี้ เมียใกล้คลอดล่ะ โทษทีนะโจ

• เห็นรูปนี้แล้วนึกบรรยากาศเก่าๆ ริมฝายจังเลยครับ (ในรูปจะเห็นเด็กอ้วนอยู่คนนึง 555)
    image
    ไฟล์แนบ
    25l14.jpg 111K
  • คิดถึงบรรยากาศนี้จริงๆคับพี่ ;-)
  • พี่ๆคับถ้ามันคิดถึงมากนักก็จัดเลย
    คนอ้วนๆนั้นใครคับ
  • ลูกชายคับ 6 เดือน 20 วัน อยู่พัทยาคับ ดีที่ได้รู้จักคับimageimage
    ไฟล์แนบ
    รูปภาพ 2.PNG 139K
    รูปภาพ 3.PNG 143K