ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • พัทยาแถวไหนคับผมอยู่จอมเทียน
  • เทพประสิทธ์ คับอยู่ติดกับจอมเทียนนี้แหล่ะคับ
  • ใกล้กันนิดเดียว เคยพามาเดินหาดมั่งมั้ยคับ
  • ใกล้กันนิดเดียว เคยพามาเดินหาดมั่งมั้ยคับ
  • เคยคับ แล้วอยู่จอมเทียนซอยไรอะคับ
  • โอ้วววววcopper. หล่อมากๆครับ นี่ขนาดแค่หกเดือนนะเนี่ยะ สวยมากครับ
  • ผมเลี้ยงบลูลี่คับอยู่หน้าวัดใหม่หาดกระทึงทอง ตึกสีส้มๆ ร้านบ้านมองทะเลอ่ะคับร้านผม ไม่ใช่ตึกเขียวๆนะบ้านนั้นเค้าก้อเลี้ยง แต่ไม่ค่อยรับผิดชอบ เท่าไหร่ ว่างๆมาเดินก้อเม้นบอกมั่งนะคับ อยากชม
  • คุณ Best_Bull_Cadet
    ผมอยู่ชลบุรีนัดกันวันไหนบอกด้วยนะคับ(อยากไปปปปปปปปปป)
  • สงสัยช่วงนี้ Lipo จะว่างบ่อยนะครับ555
  • พี่แต็กเค้าไม่ได้เรียกว่าว่างเค้าเรียกว่าคนมีเวลา555555
  • 555 อิจฉาจัง
    ปีใหม่นี้ใครมีโปรแกรมไปเที่ยวไหนกันบ้างครับ เอามาแชร์กันบ้างนะครับ
  • ส่วนผมอยู่กับเหย้าเฝ้ากับเรือนครับ ใครว่างมาดริ๊งกันได้ครับ555
  • พี่แต็กถ้าไปหาจะรับไหวอะปะ555
  • วันไหนว่างๆเราไปถล่มคุณพ่อลูกอ่อนกันไหมครับ
  • จัดมาเลยครับ เดี๋ยวจะปูเสื่อรอเลย
  • จัดมาเลยพี่ต้น
    อ่อนจริงๆคุณพ่อ555555
  • เอาข่าวมาฝากนายพรานชลบุรีกันนะครับ
    ช่วงเดือนธันวาคมนี้ กวางสาว ได้กลับมาเพ่นพ่านที่ Bar Bossa อีกแล้วนะครับ

ใครว่างอยากกินกวางผัดเผ็ด เชิญได้ที่ร้านนะครับ 555
    image
    ไฟล์แนบ
    _MG_1374.jpg 140K
  • อย่างนี้ต้องล๊อกหลบเมียก่อนนะพี่55555
    ไปคราวนี้จะยิงให้ใส้แตกเลย(ขอ 2 ตัวนะน้องกวางอะ)
  • งั้นก้อแสดงว่าเหลืออีก2ตัวงั้นผมรับผิดชอบเอง >:/
  • ใจเย็นสหายทั้งสอง ช่วงนี้กวางสาวมาทีมาเป็นฝูง ค่อยๆ แบ่งกันให้ทั่วถึง

ปล งานนี้น้องโจกับอ๊อด สงสัยจะหูยาน ( รอน้อง K13 อยู่นะจ๊ะ )

@ คุณเบส คุณ copper สนใจเข้าป่าด้วยกันไหมครับ อิอิ
  • 5555 ผมถนัดใช้มีดนะคับ เข้าป่าไม่ค่อยใช้ปืน มันไกลไปไม่ถนัด ชอบเชือดใกล้ๆคับ
  • พี่แต๊กผมอยาก กินเนื้อน้อง กวางน้อย แบบ เนียนๆขาวๆยาวๆ จุงเบย พ่วงผมด้วยคนสิคร้าบบบบบบบบบ
  • พี่แต็กนายพรานอย่างโจไม่เคยกลัวแม่เสือ55555
    :o019:
  • กดไลด์ให้เฮียโจเลย :063:

ปล.หนองชากF.C.น้าคร๊าบบบ :p
  • @เบส อย่างนี้เค้าเรียกว่าชอบใช้ฝีมือ ไม่ชอบใช้เครื่องทุ่นแรง 555
    @หนึ่ง มาเลยครับแต่บอกไว้ก่อนนะน้องๆพวกนี้เปรียบเสมือน กวาง(เสือ) ร้องให้ กินเค้ายาก555
    @โจ พี่รู้นายพรานอย่างโจกลัวอะไร ฮี่ๆๆๆๆๆๆ
    @ อ๊อด น้องกวางคนนั้นที่อ๊อดให้พี่ขอเบอร์ให้ พี่เอามาแล้วนะ จะเอาเลยป่าววววว 555
  • ดีคับ ผมน้องใหม่ฝากเนื้อฝาตัวด้วยคับพี่ๆ
  • หลังจากหายไปนานแสนนานในที่สุดพี่กอล์ฟก็กลับมาแล้วคับพี่น้อง :o019:
  • ฝากตัวไม่ได้แต่ฝากตังได้ครับ
  • ดีคับ ผมอยู่พนัส ทักทายคับimage
    ไฟล์แนบ
    28112012251.jpg 37K
  • นั่นดิ หายไปนานเลยนะกอล์ฟ

คุณbaila สวัสดีครับ ผมชื่อแต๊กนะครับ
    ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ แนะนำตัวหน่อยครับผม
    หมาสวยครับ แดงๆ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2525.jpg 89K
  • คิดถึงเพื่อนๆว่ะ รู้สึกเหมือนกันเปล่า (คอแห้งอย่างแรง!)
  • ถั่วต้มที่สวดแว้ววพี่กอล์ฟ :o022:
    @พี่แต๊กครับเอาไว้คุยในมุมมืดกัน2เราอิอิ
  • คอแห้งอะไร กุุกินแม่งทุกวัน กินคนเดียว ไม่เห็นมีใครจะกินกับกูเลย
    ส่วนพี่กอล์ฟเบาๆหน่อยก็เล่นร้องซะดังเลย คอแห้งอะสิ55555
    ส่วนพี่แต็กคนรักครอบครัวหรือกลัวเมียกันแน่นคับ สองอย่างนี้มันอยู่ใกล้กันต้องแยกให้ถูกนะเป็นห่วง
    ว่าจะโดนอะไรหนีบแล้วก็บอกว่าไม่ว่าง มีธุระ งานแย่ มันเป็นขออ้างคับพี่555555
  • เอางี้ดีกว่าไหม ไหนๆผมก็จะได้เป็นพ่อลูกอ่อน อยู่กับเหย้าเฝ้ากับเรือนสักที
    เดี๋ยวจะขอเชิญเพื่อนสนิทมิตรสหาย ที่ไม่ได้เจอะเจอกันนาน มาร่วมเสวนา เฮฮากันที่บ้านกระผมดีไหม?

ปล คอแห้งเหลือเกินนนนนนนน555
  • ส่วนนายโจ พี่ก็ศึกษาวิธีมาจากโจนั่นแหล่ะ เมียเมอกลัวที่ไหน
    อยู่บ้านเนี่ยะไม่กล้าหือสักแอะ (เค้าเอง).
  • @ อ๊อดปกติในมุมมืด พี่ไม่ค่อยคุยว่ะ พี่ถนัดอย่างอื่นมากกว่า 555

ไม่ไหวหลีกหนีความวุ่นวายข้างนอก เข้ามาเสวนาในนี้ดีกว่า

ปล เจ็ทขอร้องอย่าเอาแต่อ่านอย่างเดียวเพื่อน รู้นะอิอิ
  • นัดมาเลยพี่แต็ก 22-23 ไม่ว่างจะไปมิสติ้งจันคับ
  • เที่ยวบ่อยเลยนะโจ สงสัยจะว่างนะเราช่วงนี้
  • อยากไปด้วยจุงเบย
  • ไม่ได้อ่านอย่างเดียวคับบ

เพิ่งกลับมาจากใต้ ไปจะนะ มา ได้ระเบิดมาสองสามลูก 555

ว่างๆๆไปถล่มบ้านแต๊กดีกว่า เอาให้เมาจัดหนักก

• ได้เลยครับเพื่อนๆขอผ่านช่วงเบญคลอดลูกก่อนนะครับ

เอาแบบจัดเปนงานปีใหม่ ดีไหม มีจับของขวัญ และก็ปิ้งย่าง ประมาณนี้
  • 1 เสียง ครับ ไป จบ
  • ขอแจ้งข่าวหน่อยเน้อเพื่อนๆ หลังจากที่ผมได้บรีด แต๊กจูเนียร์สำเร็จ
    ตอนนี้ได้วันแล้ว ศุกร์นี้คลอดแล้วนะ ครับ.

ดูจากขนาดท้องแล้วน่าจะผู้5 เมีย5 สนใจจับจองกันได้ 5555
  • พี่แต๊ก ทำใบอะไรให้ดี ABC UKC ABKC ??555555555
  • 555 หนึ่งของพี่ต้องABC เท่านั้นครับ
    เฮ้ยยยยย ไม่เอาดีกว่าเดี๋ยวกิ๊บจังโผล่มาอีกกกกก555
  • พี่แต๊กวันเสาร์ไปจันมั้ยคับ
  • อยากไปเดียวจัง. เสาร์นี้แล้วหรอ
  • มีใครไปจันบ้าง แต่โจไปนะถ้ามีใครไปบอกด้วยนะคับ
  • ผมไปคับ เจอกันที่โน่นนะ พี่โจ