ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • ช่วยติชมหน่อยคับ(เอาแบบจริงๆนะ) 1ปี 4 เดือน
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF0775.jpg 277K
  • สวยมากครับจากหมาที่ผมมองว่าโตมาคงไม่สวยแต่โจเลี้ยงจนสวยขนาดนี้ได้สุดยอดดดดด
    เอาทีทีไปฝากเลี้ยงหน่อย
  • เอาแบบตรงๆเลยนะโจ พี่ชอบตอนมันย้วยๆอ้วนๆดูบลูลี่ๆอ่ะ
    ตอนนี้สงสัยจับมันฟิตรึเปล่าเนี่ยะ ดูกล้ามเนื้อมันกระชับขึ้นนะ
    แต่โดยรวมไอ้เก๋ามันสวยอยู่แล้วครับ

เที่ยวเผื่อพี่ด้วยนะโจ อ๊อด
  • งานนี้บินเดี่ยวคับ ไม่มีเมีย(โสดโว้ย)555555555
  • ดูร่าเริงเชียวนะะะะะะะะ
    ไว้มาเยี่ยมหลานด้วยนะโจ
  • พี่แต๊กผมไม่ได้ไปคับเฝ้าร้าน :022:

ดีใจด้วยนะคับ ขอหัยเจ้าตัวเล็กเลี้ยงง่ายๆไม่ดื่อ. ห้ามดื่อห้ามซนเหมื่อนพ่อนะเจ้าตัวเล่น :-))
  • เปลี่ยนจากไปเยี่ยมหลานแล้วมากินเหล้ากับพ่อเด็กดีกว่า5555
  • เผลอแป้บเดียว พีแต๊กมีลูกไปแล้วเรอนี่ ยินด้วยด้วยน่ะครับ

สำหรับสมิกชิก สบายกันทุกคนน่ะครับ

• 555 ขอบคุณนะครับ แล้วเราอ่ะเปนไงบ้าง สบายดีนะปิ๊ก?
  • http://www.pitbullzone.com/community/discussion/33518/ผลข้างเคียงจากการออกกำลังกายครับ

โจขอแบบกระทู้นี้เลย กล้ามเนื้อสวยมากๆ
  • เดียวจะพยายามจัดให้นะคับพี่แต็ก(จะทำให้ดีที่สุด)
  • สวัสดีปีใหม่ทุกๆท่านนะครับ ขอให้พี่น้องของเรามีความสุข แข็งแรงปราศจากโรคภัยไข้เจ็บ ร่ำรวยเงินทอง
    และขอให้พวกเราที่รักและชอบในสิ่งเดียวกัน มีความสุขอย่างนี้ตลอดไปนะครับ

แต๊กและครอบครัว
  • สวัสดีปีใหม่ค่ะ เพื่อน ๆ
    ขอให้มีความสุข ปราศจากโรคภัย
    และขอสอบถามเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ชาวชลบุรีหน่อยค่ะ
    พอดีอยากพาน้องหมาพิทบูล ไปเที่ยวพัทยา ช่วงปลายเดือนนี้ ไม่ทราบว่า
    เพื่อน ๆ ท่านไหนพอแนะนำที่พักให้ได้บ้างค่ะ รบกวนด้วยค่ะ
  • ไม่ต้องแล้วนะค่ะ ได้ที่พักเรียบร้อยแล้ว
  • อ่านไม่ทันผมมีที่พักอยู่หาดจอมเทียน
  • อ้าววววบ้านร้างหรอเนี่ยะ ไม่ได้เข้ามาซะนาน
    สงสัยต้องมีมิตติ้งกระตุ้นตับกันหน่อยแล้วมั้งเนี่ยะ

ว่าไงครับ รวมพลกันหน่อยไหม???
  • ต้องขอโทษคุณ rut_ae ด้วยนะครับช่วงนี้บ้านร้างไม่มีคนคอยดูแลครับเลยไม่มีใครตอบเลย
  • รวมพลที่ไหนบอกด้วยนะคับ
  • ทําไมเงียบเหงาจัง
  • image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 138K
    image.jpg 138K
  • สวัสดีเพื่อน ๆ ครับ โมเช่ อยู่หลังวัด หนองตำลึง (พานทอง)..เห็น มีพิทอยู่แถวหลายตัว แต่ไม่รู้ว่ามีเพื่อน ๆ ในนี้ป่าวครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_3813.jpg 88K
  • หลังงานบาร์บอสซ่าเสร็จเราจะจัดหนักกันนะแจ๊ะ
  • บ้านนี้ไม่มีคนแล้วมั้งนี่หายไปไหนกันหมดหวา ตั้งแต่มีลูกมีเมียเป็นตัวเป็นตนก็เลยเงียบกันหมดเลย ผมก็อยู่หนองตำลึงครับโทรหาได้ 0897501116 หมูครับ(อยู่หมู่บ้านแกรนด์)
  • แสดงตัวกันหน่อยพี่น้องคิดถึงการดื่มเหล้าริมฝายพาเล่นน้ำตบด้วยการแวะกินอาหารป่าร้านคุ้นเคย
    ใครสนจัดกันหน่อยไหม๊
  • อาทิตย์ที่24/2/56เลยไหมพี่ต้น(นัดกันเฉพาะคนที่ใจถึงนะ คนอ่อนๆไม่เอานะ) :-))
  • พี่ต้น เสียงดังอย่างเดียวไม่เอานะคับ 555
  • อูยเจ๊ะอ่าป็นถ้าเป็นจันทร์ที่25เปงไงครับร้านหยุดพอดีสบายเลย
  • ได้เลยพี่ต้น พี่ว่ามาน้องว่าตามกัน นัดกันมาเลยวันไหนก็ได้คับ
  • เค้าไปด้วยนะ วันจันทร์อ่ะ
    ถึงใจเค้าจะไม่ค่อยถึง แต่เค้ามีใจนะ 5555
  • ไปที่ไหนกันอะคับ
  • ฮัลโหลๆๆๆ ยังมีใครอยู่บ้างครับที่นี่
  • พาบลูลี่ลูกรักมาให้ชมครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 243K
  • หน้าเหมือนใครหวา ขี้เหร่อ่ะ(เด็กๆเค้าต้องบอกว่าน่าเกลียดน่าชัง)ไม่ได้ว่านะแต่ชมขี้เหร่เหมือนพ่อ
  • ฝากด้วยอีกตัวน้ะค้ะ อยู่ที่บางแสน ดินแดนแห่งรักกกกก :033:
    กู๊ดชาร์ป คับผม อายุ 2 เดือน หล่อมั๊ยคร้าปปป
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 108K
  • ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ natasha
    ว่าแต่รูปมันไม่ขึ้นครับ
  • พี่หมู พ่อมันอย่างหล่อคราบบบบ555
  • zZzZzZzZzZzzzzzzzzzzzzzzz
  • ผากด้วยนะครับเพื่อนๆพี่ๆชาวชลบุรี เป็นผลงานของเจ้า daiwa (ไดว่า)
    Kuruption bloodline present "10xKurupt" puppy for sale @ Chonburi image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0255.JPG 177K
  • imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0421.JPG 180K
    DSC_0454.JPG 196K
    DSC_0597.JPG 184K
    DSC_0849.JPG 211K
    IMG_2198.jpg 93K
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0597.JPG 184K
  • หายไปไหนหันหมดน้อนัดเจอกันซะหน่อยไหม
  • เจอกันที่ไหนดีคับพี่ต้น แฮบ หรือ แก
  • อุ๊ย!อุ๊ย!......บ้านนี้มีคนมาแล้วววว :o040:
    หลังจากหายไปนานแสดงว่ากลับมาครึกครื่นอีกครั้ง แหม.......นึกถึงวันวานจัง :007: :008:
  • ฝายไหมครับพาหมาไปเล่นน้ำกัน
  • วันไหนคับพี่ต้น นัดมาเลยดีกว่า
  • หวัดดีคับพี่ๆชาวคนหน้าตาดีทุกคนคร๊าพพพ
    หวัดดีคับพี่แต๊กสบายดีนะคับพี่ ไม่ได้เข้ามาดูเลยว่าเป็นไงกันบ้าง ผมว่าทุกๆคนคงสบายดีนะคร๊าพพ ...
  • ตายกันหมดและแกงค์นี้55555555555
  • 555555555ไม่เคยเข้ามานานนนนนนนนนมากกกกก

สงสัยติดเหล้าตายหมดอ่ะต้น
  • คนเก่าคนแก่ตายหมดแล้วบ้านนี้