ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Spirit of Pits ศรีสะเกษ...
  • ถ้ามีโอกาสไปทางนั้น จะขออนุญาตเข้าไปชมบ้างนะครับ แต่ถ้าคุณผ่านมาทางอำนาจฯก็อย่าลืมโทรมาหานะครับ เบอร์โทรผมอยู่ที่กระทู้กลุ่มอำนาจพิทบลูครับ
  • รับทราบครับ
  • แหมพี่โต ห่างแล้วเหรอครับเนี้ย 555555 ล้อเล่นนะครับ 5555 สะบายดีนะครับพี่โต :X
  • สวัสดีครับพี่โต เสาร์นี้ว่าจะเข้าไปเอาอาหารหน่อนนะครับ สบายดีนะครับ
  • หวัดดีครับชาญ ว่างแล้วครับถ้าว่างก็จะมายังงี้แหละแว๊บ ๆ หาย ๆ อย่าเพิ่งเบื่อนะ มาทักกันหน่อย

หวัดดีอุ๋ย เสาร์นี้อยู่ครับ

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - DSC_0868.jpg
  • สวัสดีครับพี่โต รบกวนถามหน่อยครับพี่ว่าพี่ เอา I-PAD ไปตัดหูที่ไหนครับสวยมากครับ I-PAD สวยวันสวยคืนเลย :063: :063:
  • หวัดดีครับคุณ toktak_pitbullubon
    ออ...I-pad ผมเอาไปตัดที่ ชลบุรี ครับ ตอนนั้นคอกนี้เอาไปตัด 3 ตัว
    อีก 2 ตัวไปรับกลับมาให้ พี่ในกลุ่ม แล้วก็ตัดหูมาด้วยรวมแล้ว 5 ตัว ครับ
    สำหรับอุบลเราก็ตัดได้ครับ คลีนิคหมอที่อยู่วารินครับ รู้สึกว่าจะเป็นหมอก้อยนะ
    หลายเดือนก่อนผมพาน้องในกลุ่มเอา Rednose ไปตัดสวยดีครับ แต่ผมขอ
    อนุญาติหมอเข้าไปบอกให้แกตัดแบบที่ผมต้ัองการครับ คลีนิดนี้มีบล็อคไว้ตัดด้วยครับ
    แต่ต้องเข้าไปกำกับแกหน่อยครับ ..
    ขอบคุณครับสำหรับคำติชม I-pad ว่าง ๆ เข้ามาเล่นที่ศรีสะเกษบ่อย ๆ
    หน่อยนะครับ
  • ขอบคุณมากครับพี่โต ถ้าได้เล่นผมแวะมาแน่นอนครับ :m06:
  • มาเมื่อไหร่แ้จ้งล่วงหน้าหน่อยก็แล้วกันนะครับ

ไม่ทราบว่าจะให้เ้รียกว่า toktak_pitbullubon ว่ายังไงดีครับ

• เรียกผมว่า แต๊ก ก็ได้ครับพี่ :m24:
  • พิทศรีสะเกษสบายดีไหมครับ แวะมาทักทายครับ อากาศเปลี่ยนรักษาสุขภาพด้วยนะครับทุกท่าน
  • ต้องขอโทษคุณ vr_china ด้วยนะครับที่ตอบช้าไปหน่อย
    ขอบคุณครับสำหรับความเป็นห่วง อากาศหนาวแบบนี้หมากินดีครับ

หวัดดีัครับแต๊กสบายดีไหมครับ ...

images by free.in.th
  • หวัดดีครับพี่โต รูปนี้สวยดีครับ เอามาสกรีน เสื้อคงสวยดีนะพี่
  • ว้าว ท่านเอไอเดียเยี่ยมครับ

ถ้าเสื้อเสร็จเมื่อไรส่งไปให้แน่นอน 1 ตัว

แต่แลกกับลูกไอ้แสบตัวหนึ่งนะ 5555
  • 555555จัดไปพี่โต55555
    งานพัทยามาใหม่ พี่โต
  • เห็นด้วยเลยครับสกรีนใส่เสื้อคงสวยดี ออกแนวน่ารักๆครับ
  • หวัดดีครับพี่โต ผมสบายดีครับพี่ ศรีเกษฝนตกป่าวพี่ อ.วาริน ฝนรินทั้งคืน :m08:
  • ที่โคราชฝนตกแต่เช้าเลยครับพี่โต ตัวเปียกไปทำงานแต่เช้าเลย 5555 รักษาสุขภาพด้วยนะครับทุกๆ คน
  • ครับท่านเอ ในกลุ่มว่าจะไปกันอยู่ครับ ยังไงเจอกันนะครับ

ครับพี่ vr_china กะว่าจะทำอยู่พอดีครับแต่คงดูลายมันก่อนว่าจะเอาแบบไหนดีครับ เดียวเสร็จคงได้ขอที่อยู่พี่แน่นอนครับ เออ...พี่vr_china จะให้ผมเรียกพี่ว่าไรดีครับ จะได้เรียกกันง่าย ๆ ครับ เรียกผม " โต " ก็ได้นะครับ

หวัดดีครับแต๊ก ที่นี่ก็มีน้องอยู่ที่วารินด้วยคนหนึ่งทำงานเป็นวิศวะกรรถไฟไทยชื่อ " มด " บ้านอยู่แถววารินเหมือนกัน แถว ร.ร.ลือคำหาญ ครับ

สำหรับชาญระวังน้ำด้วยนะครับ ...

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - 21112010220.jpg
  • ครับพี่โต เอาไอ้หวิน ไปประกวดด้วยนะพี่ มีลุ้นมากๆๆ
  • เรียกผมเหก็ได้ครับคุณโต ยินดีที่รู้จักนะครับ
  • หวัดดีครับพี่เห ถ้าสมาชิกในกลุ่มไม่ติดธุระกันเยอะคงได้ไปเยี่ยมเยียนแน่แท้เลยครับ

สวัสดีครับ...พี่ ๆ น้อง ๆ เพื่อน ๆ ที่รักทุกท่าน วันนี้แดดร่มลมตก อากาศเย็น ๆ เลยถือโอกาสพาเจ้า I-pad ถ่ายรูปและก็นำมาอัพเดทให้เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ได้แสดงความคิดเห็น ติชมครับ ซึ่งเจ้า I-PAD เป็นหมาตัวหนึ่งของผมและมันก็สังกัดกลุ่ม " Spirit OF Pits Sisaket " ขอบคุณ ป๋ามาร์ดสำหรับพื้นที่ในการแสดงความเห็นครับ ...

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - DSC_0284.jpg

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - DSC_0299.jpg

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - DSC_0312.jpg

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - DSC_0248.jpg

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - DSC_0259.jpg
  • เปิดตัวมาสวยงามมากๆ เลยครับพี่โต ยินดีด้วยครับผม :X
  • ขอบคุณครับชาญ...ไม่ขนาดนั้นหรอกชาญ
  • หวัดดีครับท่านโตและท่านชาญ เช้านี้อากาศอุ่นขึ้นนะครับ
  • ครับพี่เห แต่โคราชก็หนาวๆ อยู่ครับผม พี่โต ทางโน้นเป็นไงครับพี่ :-(
  • เย็นนิด ๆ ถ้าอากาศแบบนี้ตลอดปี เชียงใหม่ เชียงรายไม่มีความหมายแล้วครับ
  • ครับพี่โต ผมก็ว่าอย่างนั้นละครับ แต่ยังไม่ชินกับอากาสแบบนี้เท่าไหล่เหมือนจะไม่สบายเลยครับ ยังไงก็รักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ พี่โต พี่เห ทุกๆ คนด้วยนะครับ ;;)
  • ขอบคุณครับน้องชาญ ดูแลสุขภาพด้วยเช่นกันครับ ท่านโตเป็นไงบ้างเอ่ย..
  • มาแต่เช้าเหมือนกันนะครับพี่ เห กินยาเข้าไปเมื่อคืนหายดีแล้วครับ ขอบคูณครับผม พี่โตกับพี่เห ละครับ สบายดีนะครับผม
  • ขอบคุณน้องเอที่แวะเข้ามากลุ่มอำนาจฯด้วยครับ ว่างๆก็แวะมาเที่ยวบ้างนะครับ
  • I-PAD งามมากค่ะพี่โต อยากเจอตัวจริงจังแต่ไม่ได้ไปศรีเกษเลย พี่โต พี่นกสบายดีนะคะ
  • โอ้โห...I-PAD อย่างโดนเลยครับพี่โต
  • ก่อนอื่นต้องขอโทษเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ด้วยนะครับที่ไม่ค่อยได้เข้ามตอบในกระทู้

หวัดดีครับพี่เห อย่าลืมเก็บบรรยากาศมิตติ้งมาให้ชมหน่อยนะครับ
    หวัดดีครับชาญ ต้องขอบคุณอีกครั้งสำหรับการเข้ามาทักทายในกระทู้บ่อย ๆ
    น้องบี มาศรีสะเกษแวะมาได้ตลอดเวลาเลยครบ สบายดีครับ พี่นกก็สบายดีครับ
    น้องแต๊ก ขอบคุณมาก ๆ ครับสำหรับคำติชม ถ้าว่างมาเที่ยวเล่น ศรีสะเกษพร้อมน้องบีก็ได้ครับ

• picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - DSC_0082.jpg

HBD....MOD

ร่ำรวยเงินทอง สุขภาพแข็งแรง ตลอดไปนะ
  • ตัวนี้สวยของพี่เขาจริงๆขอบอกเดี๋ยว ไอ้ สไปร์คลอดเมื่อไรจะเอาไปผสม :-D
  • เอ้า พี่โตเมื่อคืนฝนตกเปร่าครับ โคราชตกอย่างแรง 55555 ท่าทางจะร้อนๆ ฝนๆ นะครับ
  • ฝากมาเยี่ยมชมมีตติ้งที่อำนาจเจริญหน่อยนะครับเพื่อนๆ http://pitbullzone.com/community/discussion/21329/กลุ่มพิตบูลอำนาจเจริญ-ยินดีต้อนรับ#Item_56
  • ขอบคุณครับพี่เห...
  • พี่ชอบตัวอักษรนี้จัง ดูเหมือนแฮรี่พอร์ทเตอร์เลย เท่ครับ
  • หวัดดีครับพี่เห...บรรยากาศงานเห็นแล้วคงจะทั้งมันส์ ทั้งเมาน่าดูนะครับพี่...

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - DSC_0312.jpg
  • 5555555 ร้อนอีกแล้วครับท่าน :-(
  • ไว้จัดที่อำนาจฯคราวหน้าพี่จะขออนุญาตเชิญทางศรีสะเกษมาร่วมแจมด้วนนะ
  • ครับผมยินดีเป็นอย่างยิ่งครับพี่เห....
  • สวัสดิ์ดีครับพี่โต อ๊อฟเอารูปหมาแดงมาให้ดู
    ไฟล์แนบ
    DSCF0204.JPG 54K
  • พอจะมีอนาคตไหม
    ไฟล์แนบ
    DSCF0228.JPG 58K