ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Spirit of Pits ศรีสะเกษ...
  • โอ้... พี่อ็อฟเอาตัวอะไรมาอะ หน้าตามันหน้าดูเลยนะครับ
  • แวะมาทักทายครับ :)
  • หวัดดีครับออฟ ...เอาอะไรมาให้ดูครับ เป็นแต่เครื่องหมายบวกครับ 555

เอารูปที่มันใหญ่ ๆ หน่อยนะครับ...มองไม่เห็น มิตติ้งประโคนชัยเมื่อไรบอกด้วยเด้อ

หวัดดีครับชาญ ชาญมองเห็นด้วยเหรอเนี้ย....
  • ท่านโตและเพื่อนๆ สบายดีนะครับ แวะมาทักทายครับ สงกรานต์ไปเที่ยวไหนกันบ้างหรือเปล่า
    image
    ไฟล์แนบ
    POSTER PIT 411.jpg 281K
  • แวะมาเยี่ยมครับ

พี่อุ๋ย เอารูปลูกสาวมาพี่มาฝากครับ :)
    image
    image
    image
    ส่วนนี่ลูกสาวหล่าครับ

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    j1.JPG 287K
    j2.JPG 297K
    j4.JPG 293K
    pirtty1.JPG 264K
    pirtty3.JPG 254K
    pirtty5.JPG 272K
    pirtty5.JPG 272K
  • หวัดดีครับพี่เห...Graphic งามมากเลยพี่...ขอบคุณครับพี่ที่เข้ามาทักทายครับ...

หวัดดีครับคุณ tumdale สวยครับเลี้ยงได้งามเลยครับ ยังไงอัพให้ดูบ่อย ๆ หน่อยนะครับ ...
  • มือใหม่หัดโพสครับมี่โต_10-48-08_0.703986.JPG][img]http://upload.armuay.com/img/2011-04-09/10-48-08_0.703986.JPG[/img][/url]
  • ไม่เห็นเมียนเดิมครับ ออฟ...

images by free.in.th
  • รูปหมาใครมาถ่ายให้แล้วนะ

images by free.in.th
  • แซมซั่น ฝากตัวด้วยคนนะครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    วัดส่วนสูง ๐.jpg 200K
    Photo-02541.jpg 102K
    gas-mask1.jpg 240K
  • ฝากรูปหน่อยครับ เพิ่งทำเมื่อวันเสาร์ กลัวกัมมันตรังสีจากญี่ปุ่นน่ะครับ
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    gas-mask1.jpg 240K
    Jaggle_PimpJe11.jpg 231K
  • สุขสมหวังนะครับพี่โต พี่เห ทุกคนด้วยนะครับ เดินทางปลอดภัยทุกคนนะครับ ;;)
  • สวัสดีครับพี่โต สงกรานต์เดินทางปลอดภัยครับ
  • ลูกสาวคอนวิคเมื่อไหร่จะมีผลงานบ้างครับ ชอบสีนี้ครับ
  • หายเลยนะครับพี่โต 55555555555 มีผลงานบอกน้องบั้งเด้อ :)
  • หวัดดีครับ พี่เห รูปแต่ละรูปที่ทำเยี่ยมเลยครับ ไม่ธรรมดาจริง ๆ ครับ

หวัดดีครับแต๊ก ขอขอบคุณที่เป็นห่วง แต๊กสงกราณต์นี้ไปที่ไหนครับ

คิง อีกมะนานหรอกครับสำหรับแปลนบรีด

ชาญครับพี่ไม่ได้หายไปไหนครับ อยู่ครับอยู่ตรงนี้แหละ
  • สวัสดีปีใหม่ไทยครับพี่โต สงกรานต์ผมเล่นที่อุบลครับพี่
  • สวัสดีปีใหม่ไทยครับ สุขสันต์วันสงกรานต์นะครับพี่โตและทุกๆท่านที่แวะมาเยี่ยมบ้านศรีสะเกษครับ
    สงกรานต์นี้ปลอดภัยห่างไกลอุบัติเหตุกันทุกท่านนะครับ
  • ขอฝาก MV ประชาสัมพันธ์งานมีตติ้งที่อำนาจเจริญครั้งหน้าครับ วันเสาร์ที่ ๔ มิ.ย.๕๔ ณ นพค.๕๑ รายละเอียดดูที่กลุ่มอำนาจนะครับ
  • หวัดดีคุณโต ผมยังไม่กล้าจัดโปรแกรม 15 เม็ดของพี่เลย 5555 ใจอ่อน แพ้ทางมันตลอด
    วันนี้อากาศร้อนมากกกก ท่านไม่กินเลย ดูมันทำร้ายจิตใจลูกพี่มันมาก ฮือ
    สุขสันต์วันสงกรานต์นะครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSCF0334.JPG 66K
  • หมาแดงชุดใหม่เป็นยังไงบ้างมีแววไหมครับ
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF0204.JPG 54K
    DSCF0219.JPG 70K
    DSCF0337.JPG 92K
  • image
    สงกรานต์นี้มีความสุขมากๆนะครับพี่โต ขอให้รวยยิ่งขึ้นในวันปีใหม่ไทย
    ไฟล์แนบ
    DSCF0226.JPG 89K
  • ขอโทษทุกท่านด้วยนะครับ..ตอบช้าไปหน่อย เพิ่งฟื้นครับ..

ขอบคุณครับแต๊กสำหรับคำอวยพร สงกรานต์ที่ผ่านมาเป็นไงมั้งครับ

หวัดดีครับพี่เห...Mv ไม่ธรรมดาเลยนะครับ เอาซะมืออาชีพอายไปเลยครับ

หวัดดีครับคุณ Shine ต้องใจแข็งนิดหน่อยครับ ลองดูใหม่นะครับ เอาใจช่วยครับ

ออฟ...เอาตัวอะไรมาให้ดูอะ...ไมหน้ามันทั้งแก่ ทั้งย่นยังงั้นละ ไม่ธรรมดาครับ
  • สวัสดีครับพี่โต พี่อ็อฟ ช่วงนี้ยุ้งๆ ครับอาจจะไม่ค่อยได้เข้ามาบ่อยๆ นะครับพี่โตไม่ว่ากันนะครับ ยับได้อีกนะครับพี่อ็อฟ
  • ไม่ว่ากันหรอกชาญ มาได้แค่นี้ก็ดีใจแล้วครับ
  • ขอบคุณท่านโตที่ชมครับ กลุ่มสปิริตฯนี่กลุ่มพิทอำนาจฯขอเป็นพันธมิตรที่ดีต่อกันตลอดไปด้วยนะครับ มีอะไรที่จะรับใช้ได้ผมขออนุญาติยินดีรับใช้นะครับ
  • สวัสดียามเช้าครับชาวอีกสาน และทุกๆ ภาคด้วยนะครับ พี่โต พี่เห ผมว่าอีสานพิสบลู เริ่มคึกคักอีกครั้งแล้วนะครับพี่ๆ น่าจะมีการรวมตัวครั้งยิ้งใหญ่ดูบ้างนะครับ ท่าทางน่าจะสนุกครับผม แต่ผมก็คงทำได้แค่เสนอดูละครับคงจะทำอะไรไม่ได้มากครับผม image
    ไฟล์แนบ
    191946.jpg 58K
  • หวัดดีครับพี่เห ขอเสนอของพี่น้อมรับด้วยความยินดียิ่งครับ

หวัดดีครับชาญ คงอีกไม่นานหรอกชาญ...อาจมีแน่...
  • ท่านโต ขอปรึกษาหน่อยครับ คือเมื่อวานมีประชุมเล็กๆที่บ้านผมได้มีการพูดคุยว่างานมีตติ้งที่อำนาจเจริญวันที่ ๔ มิ.ย.๕๔ ควรจะมีการให้ความรู้ด้านสายพันธุ์ต่างๆของพิทบูลว่ามีอะไรบ้าง และแต่ละอย่างควรมีการเลี้ยงดูอย่างไร เพื่อเป็นวิทยาทานให้กับสมาชิก และมีความเห็นว่าท่านโตน่าจะเป็นผู้ที่มีความรู้เรื่องนี้ดีที่สุด ไม่ทราบจะเป็นการรบกวนไหมครับถ้าจะเรียนเชิญมาร่วมงานและให้ความรู้กับพวกเราครับ ไงถ้ามีเบอร์โทรรบกวนขอไว้ได้ไหมครับ ขอบพระคุณสำหรับไมตรีที่มีกับเราครับ เบอร์ผมครับ ๐๘๖ ๘๘๓๓๙๓๖image
    ไฟล์แนบ
    Gass-Moving-2.gif 279K
  • ไอเดียของน้องชาญดีครับ ถ้าเราร่วมมือกันทำได้แน่นอนครับ ผมยินดีช่วยครับศรีสะเกษก็เป็นชัยภูมิที่ดีนะ ใกล้หลายจังหวัดครับ
  • ครับพี่เห ไว้พร้อมกันเมื่อไหล จะไม่พราดเลยครับผม พี่โตว่าไงครับพี่
  • หวัีดดีครับพี่เห...ได้อ่านข้อความของพี่แล้ว ต้องขอขอบพระคุณพี่เหอย่างมากครับที่ให้เกียรติผมขนาดนี้

สำหรับข้อเสนอที่พี่ให้มานั้น เอาเป็นว่าถ้าผมกับเพื่อน ๆ ในกลุ่มได้ตกลงว่าจะไปอำนาจเมื่อไหร่ค่อยว่ากัน

ครับ แต่ขอเป็นการนั่งร่วมโต๊ะเสวนากันจะีดีกว่าครับ จะได้ดูไม่ห่างไกลกันครับ ผมชอบแบบเป็นกันเองมาก

กว่า...

หวัดดีชาญ....จัดมาเลย

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - get-attachment-27aspx-1.jpg
  • ว่าแล้วเห็นพี่โตเงียบๆ ซุ่มอยู่นี้เอง ลูกคู่ไหนครับพี่โต เปิดตัวด่วนเลยนะครับบบบ
  • ได้เลยท่านโต ขอให้มาก็ดีใจแล้วครับ เดี๋ยวทุกอย่างก็ลื่นไหลไปเอง แบบสบายๆครับ ไม่เป็นทางการมากแนวเหมือนเล่าประสบการณ์ทำนองนั้น หรือจะแนะนำการผสมพันธุ์ การนับวัน การดูแลระหว่างท้องและหลังคลอด อะไรก็ได้ครับ เพื่อเป็นความรู้นิดหน่อยครับ เหมือนแชร์ประสบการณ์กันครับ
  • ไม่ได้มี ไม่ได้ซุ่มอะไรหรอกชาญ ผมแค่อยากทำเหมือนเค้าแค่นั้นเอง เป็นแปลนบรีดที่ดีมากเลยครับ ชุดนี้

พี่เหครับ อยากไปครับ ไปแชร์ความรู้กัน มีอะไรอีกเยอะที่ผมยังไม่รู้ ยังไม่ทราบ ก็งานนี้แหละครับเดียวผม

คุยกะเพื่อน ๆ ในกลุ่มก่อนแล้วกันครับ

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - crackn_pokerface132.jpg
  • ดำๆ ตามมาติดเลยนะครับพี่โต 5555555555
  • ตั้งชื่อ ทำให้นึกถึงเลดี้ กา กีา เลย
  • หวัดดีครับพี่เห หวัดดีครับชาญ...

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - DSC_0259.44jpg.jpg
  • เราเจอกันครั้งสุดท้ายใช่ที่งานพัทยาปีที่แล้ว ใช่ไหมครับ ปีนี้อย่าลืมแวะมาทักทายกันด้วยเด้อ
  • picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - DSC_0312.jpg

อืม...คงจะไม่พลาดกัีนครับคุณมาร์ค

เจอกันครั้งสุดท้ายคงเป็นงานคอนถมปีแรกอะครับ (เท่าที่จำได้ครับ)
  • เอ่อใช่ โทดที ผมคงอายุเยอะแล้วจิงๆ ฮา........
  • อิๆๆๆ พี่สองคนจะรีบแย่งกันไปไหน แค่นี้ลืมเวลากันแล้วเหรอครับฮ่าๆๆๆ

สวัสดีครับพี่โต สบายดีนะครับพี่ เด็กๆเป็นไงบ้างครับ ถ่ายรูปมาให้ดูบ่อยๆนะพี่
  • สวัดดีคับชาวศรีสะเกษสบายดีกันนะคับ
    ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับผมอยู่ อ.ขุขันธุ์
    เเต่ตอนนี้ผมมาอยู่ชลบุรีคับ ผมเลยอยากหาพี่ๆเพื่อนๆที่อยู่ฝั่งศรีสะเกษบ้างคับ
  • ไม่ได้เข้ามาหลายวันเนื่องจากติดภาระกิจครับ

แหม่ม...ท่านตั้มเล่นซะกะป๋ามาร์คกลายเป็นคนแก่เลยนะเนี้ย...เดียวถึงเวลาท่านตั้มก็จะกลายเป็นแบบผมเองแหละคับ..555
    ผมสบายดีครับท่านตั้ม ขอบคุณนะคับที่เข้ามาทักทายในกระทู้กันบ่อย ๆ
    I-pad สบายดีครับ เดียวอีกสักหน่อยคงได้ถ่ายรูปมาให้ชมครับ

สวัสดีครับคุณ a_pong ยินดีครับสำหรับสมาชิกใหม่ครับ อยู่ขุขันธ์ ใช่ป่าวครับ อยู่ที่นั้นเค้าเล่นหมาแดงกันครับ เสี่ยเมธีอะคับแก่เลี้ยงหมาแดง ถ้าได้กลับมาขุขันธ์เมื่อไหร่แวะมาเล่นที่ศรีสะเกษหน่อยนะครับ...ผมโตนะครับ

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - Untitled-1.png
  • ยินดีต้อนรับกลับบ้านครับพี่โต อิอิอิอิ
  • ไม่ได้ไปไหนไกลหรอกชาญ....เล่นซะคนอื่นนึกว่าผมกลับจากลิเบียซะงั้น...

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - Dax-Allie.jpg
  • อย่าไปไหนนานนะท่านโต คนอื่นเขาคิดถึง ผมก็เข้ามาทุกวันที่่ว่างว่าเมื่อไรท่านจะเข้ามา ก็ยังดีกว่าไม่มาเน๊อะ ตอนนี้ก็สบายดีครับ รอเตรียมงานมีตติ้งที่อำนาจฯ ท่านโตเอาเจ้าไอแพ็ดมาให้ได้นะครับ พร้อมเพื่อนๆสปิริตครับ