ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Spirit of Pits ศรีสะเกษ...
  • ยินดีต้อนรับพี่ๆทุกท่าน ที่แวะมาทักทายมากันบ่อยๆน่ะครับ ผ่านมาศรีสะเกษแวะกินข้าวด้วยกันสักมือครับ
  • สวัสดีครับเฮียฮิม พี่เชี้ยง ผมชื้อปองคับผม ได้รู้จักประธานกลุ่มเเล้วดีใจคับ
    รู้จักเเต่พี่โตคนเดียวเองคับ
    สวัสดีครับพี่ๆกลุ่มศรีสะเกษทุกคน แนะนำตัวให้น้องคนนี้รู้จักบ้างนะคับ
    ผมมีนามว่า ปองคับผม a_pong คือปองคับเเล้วคนอื่นละคับเเนะนำตัวด้วยนะคับ

คับพี่ ChiangSirsaket ถ้าได้กับศรีสะเกษจะเเวะไปกินข้าวด้วยนะคับผมกินเยอะนะคับผม55555
    พูดเล่นนะคับพี่
  • สวัสดีครับปอง ยินดีที่ได้รู้จักและยินดีต้อนรับเสมอครับ
    ไฟล์แนบ
    20090902145603_Untitled-2-copy.jpg 106K
  • สวัสดีค่ะเฮียเชี้ยง เมื่อคืนถึงบ้านดึกไหม รินค่ะ
  • สวัสดีครับคุณริน ผมพึ่งฟื้นครับ กลับถึงศรีสะเกษตี1กว่าครับ ดีใจและมีความสุขมากครับที่ได้รู้จักกันครับ ฝากความคิดถึงเฮียสามด้วยนะครับ กลุ่มศรีสะเกษยินดีต้อนรับพี่ๆโคราชทุกท่านครับ
  • โอ้โฮ้ รินถึงเกือบตี5 ขอโทษทีที่ไม่ได้ไปลาเห็นพี่ลิ้นกำลังรัวเลย 55555 (แซวเล่นน่ะ) แต่มีเบอร์แล้ว เดี๋ยวจะไปเที่ยวศรีสะเกษ รอวันว่างๆก่อน พี่เชี้ยงอย่าลืมพารินไปเที่ยวน่ะ
  • สวัสดีครับคุณริน ยินดีต้อนรับครับ กลุ่มโคราช+กลุ่มศรีสะเกษ พี่น้องกันเอง..กันเอง..
  • ผมต้องกราบขอบพระกลุ่มศรีสะเกษในฐานะเจ้าภาพร่วมในการจัดงานพบปะเพื่อแลกเปลี่ยนความรู้ และสร้างความสัมพันธ์ระหว่างกลุ่มของจังหวดับางส่วนในภาคอีสานในครั้งนี้เป็นอย่างสูง สำหรับข้อปกพร่องหรือผิดพลาดที่ทำให้ทุกท่านไม่ได้รับความสะดวกสบายประการใด ผมในนามผู้รับผิดชอบการจัดงานยินดีที่จะได้รับคำติชมเพื่อไปแก้ไขในการจัดงานครั้งต่อไปด้วยความเคารพทุกประการครับ
    image
  • พี่โต มาเอารูปลงให้ดูด้วยเด้อ อยากเห็น ;;)
  • แวะมาทักทายพี่ๆศรีเกษ ฟื่นกันหรือยังครับ :m06:
  • หวัดดีครับชาญ...ได้เลยครับ

หวัดดีครับแต๊ก ฟื้นแล้วครับ...นั่งทำรูปอยู่ครับ เสียดายครับแต๊ก ไม่ได้คุยกันไว้วันหลังไปอุบลจะแวะไปคุย

ด้วย

ฝากให้เมียประธานศรีสะเกษดูด้วยเด้อ

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!</a
  • เธอทำให้ฉันนึกถึงเมื่อตอน14 แซวเล่นนะครับเฮีย เห็นเฮียมีความสุข พวกผมก็ดีใจแล้วคร๊าบ...
    สบายดีพี่น้องชาวศรีสะเกษ :m59:
  • น่าอิจฉา วันหลังต้องเอาบั้งแล้วเรา อิอิอิอิ
  • หวัดดีครับท่านโต 101 กลับไปเฮียฮิมบอก...อยากให้จัดอย่างงี้ทุก ๆ เืดือนเลย...

อีตาชาญเห็นไหมบอกแล้วว่าถ้าไม่มาจะเสียใจ....
  • 555555 โทษทีครับพี่ติดนัดที่กรุงเทพพอดีครับผม นัดล่วงหน้ามาเป็นอาทิตแล้วไม่ไป โดนแน่เลยครับ ไว้คราวหน้าไม่พราดแน่ครับพี่โต อิอิอิอิอิ จะจัดหนักเลยเชียว
  • โฮ...งานนี้คนที่น่าอิจฉาและมีความสุขที่สุด คงหนีไม่พ้นท่านประธานฉิม แต่ถ้าอาซ้อมาเห็นไม่รู้ท่านประธานจะเป็นยังไงบ้างน้า.... ขอชมว่าท่านน้องโตมีฝีมือการถ่ายภาพชั้นเทพที่หาตัวจับยากส์เลยครับ นับถือๆอย่างนี้ไปไหนต้องเชิญน้องโตทุกงานละ เท่าไรก็ยอม.... ๕๕๕๕๕ ขออนุญาตแซวเล่นนะครับ
  • สวัสดีครับพี่เห งานนี้สุดยอดมากครับ ได้พี่เหเป็นหัวเรือใหญ่ งานใหญ่แค่ไหนก็สำเร็จครับ ขอบคุณพี่เหและพี่ๆกลุ่มอำนาจเจริญทุกท่านครับ
  • ปล.งานหน้าพี่เหน่าจะมีการจับสลาก5แถวน่ะครับ..ลุ้นกันระทึกแน่ๆครับ..
  • สวัสดีค่ะพี่เชี้ยง เป็นไงบ้างพี่ศรีสะเกษร้อนไหมค่ะ
  • สวัสดีครับคุณริน ศรีสะเกษร้อนมากครับ ทางโคราชเป็นยังไงกันบ้างครับ
  • มีครับคุณเชี้ยงคราวหน้าจับฉลากอย่างว่า เตรียมไว้ ๒ ตอนดึกๆ ๕๕๕๕
  • ปากช่องน่ะคุณพี่.. อากาศดีซูด ซูด คุณพี่เห เป็นไงบ้างหนอ

(:|
  • เห็นภาพบรรยากาศแล้วตากล้องถ่ายภาพสวยจริงๆเชียว ใครถ่ายเนี่ยพี่โต อิๆๆ
  • ฝากน้องโตครับ อำนาจเจริญ ภาษาอังกฤษครับ Amnat Chareon แรกๆพี่ก็เขียนผิดตลอดเลยขนาดเป็นคนในพื้นที่เอง ฮ่าๆๆๆ รบกวนหน่อยนะครับ ขอบพระคุณครับ
  • หวัดดีครับอีตาชาญ นัดที่กรุงเทพสงสัยอะครับนัดใครครับผู้ชายคงไม่ลงทุนขนาดนี้แน่เลย...จับได้น่าดูฮึม !!!

• ท่านตั้ม..วันหลังมาซิครับ...พามาราธอนมาด้วยครับ...กล้องดีครับคนถ่ายไม่เท่าไหร่ครับ
  • สวัสดีครับคุณริน..ตกลงคุณรินนี่เป็นผู้ ญ หรือ ผู้ ช ครับ เห็นในกระุทู้อำนาจ..ลงท้ายครับ แต่ที่ศรีสะเกษลงท้ายคะ...งงค้าบบบบ
  • หวัดดีครับพี่เห ต้องขอโทษเป็นอย่างสูงครับพี่...ผมรีบทำรูปไปครับ คิดเอาเอง ( ภาษาอังกฤษ เกรด 1 555)

เอาเป็นงานหน้าก็แล้วกันครับไม่พลาดแน่ครับ...
  • ครับพี่โต นัดกับลูกค้าครับ เอาลูกหมาไปส่งขึ้นเครื่องบินไปไต้ครับพี่ แล้วก็ไปบ้านพี่หมูต่อครับ เลื่อนนัดมานานแล้วเดียวพี่ๆ เขาจะเคืองครับผม แหมจ้างก็จับไม่ได้พี่ คนข้างๆผมยังจับไม่ได้เลย อิอิอิอิ :m32: หล่อขั้นเทพ 5555555
  • ตอบพี่โต ครับคือสามปาดขอบ ค่ะคือริน ใช้ล็อคอินเดียวกัน สงสัยต้องแยกแล้ว5555 :o043:
  • ดีครับสาม แยกทางหรือแยกชื่อ Login ขยายความด้วยครับ
  • คนถ่ายไม่เท่าไหร่นะครับพี่ ฮ่าๆๆ แต่ภาพออกมาสวยดีจริงๆครับพี่

ว่าแต่ งานครั้งหน้ามีอีกจัดที่ไหนครับเนี่ย ถ้ามีโอกาศอาจจะได้แวะไปครับผม
  • วัดดีครับ กลุ่มศรีสะเกษ ทุกๆๆๆๆๆๆ คน
  • เอางั้นเลยเหรอท่านตั้ม....ผลงานบักมาราธอนไม่ธรรมดาเลยนะท่าน...จิ้มมาดีไหมเนี้ย...

งานหน้ามีแน่ครับอาจเป็นที่ประโคนชัยก็ได้ครัมมาด้วยกันบ่...เดียวจะพากินก้อยดิบ...555

หวัดดีครับประธานสอง...ฟื้นยังครับ..

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • ฝากให้ ออฟ สุดหล่อศรีสะเกษ ไปดูที่คอนหวันเด้อ...

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • กล้องดี + คนถ่ายไม่เท่าไหร่ = ภาพออกมาสวย นี่มันแหม่งๆนะพี่โต ฮ่าๆๆ

มันต้อง กล้องดี + คนถ่ายเซียน = ภาพสวย นี่แหละครับสมการค่อยสมเหตุ
    สมผลหน่อยฮ่าๆๆๆ

ประโคนชัยนี่ บุรีรัมย์ใช่ไหมครับพี่ เรื่องก้อยดิบนี่ ขอเป็นเสือร้องไห้ด้วยได้ไหมครับพี่โต ฮ่าๆๆๆ

นึกแล้วน้ำลายไหล
  • ฟื้นนานแล้วครับ แต่เหนื่อยๆๆๆๆ หัวใจนิดๆๆ :-D
  • สวัสดีตอนเช้าครับพี่โต พี่ๆทุกคนด้วยนะครับ เป็นยังไงน่อ โคราชร้อนๆ ฝนๆ ครับ ลูกน้องไม่ค่อยยอมกินอาหารเลยครับบบบ แดงๆ ครับimage
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0211.jpg 28K
  • หวัดดีครับท่านตั้ม...เอาเป็นว่าฟลุ๊คก็แล้วกันเน้อท่าน...ใช่แล้วครับประูโคนชัย จ.บุรีรัมย์ครับ..ช่วงหน้าหนาวครัับมาให้ได้นะท่าน...

ประธานสองเหนื่อยหัวใจนิ ผมว่าจะไปหายาที่ไหนหน่อ...ศรีสะเกษก็ไม่มียารักษาด้วยครับ..ทำไงดีละ

น้องชาญ....มีของมาให้ชมอีกแล้วเน้อ...เหนื่้อยอีกแล้วเน้อ..

• พี่โตถ้ามีเลนส์ที่ไม่ใช้แล้ว โยนมาทางนี้มั่งนะครับ 55+
  • หวัดดีน้องเอ็กซ์ถ้าเลนส์ที่ไม่ใช้่แล้ว ไม่มีครับ เพราะมันไม่มีจะใช้ครับตอนนี้ 5555

งานครั้งหน้าคงได้เลนส์ทางยาวโฟกัสยาว ๆ หน่อย...แอบถ่ายทั้งคนทั้งหมาได้สะใจดีแท้
  • เก็บตังค์ซื้ออยู่ครับพี่โต อยากได้เหมือนกัน

ผมใช้ แคนนอน พี่โตมีเลนส์อะไรแนะนำมั๊ยครับ เอาแบบราคากลางๆครับ ไม่แพงมาก
  • หวัดดีพี่โตเเละชาวศรีสะเกษทุกท่านคับ หายไปพักหนึ่งกลับมาอ่านเเทบไม่ทัน
    เป็นไงบ้างคับงานอำนาจพี่โตเล่าให้น้องฟังบ้างพี่
  • อากาศหนาวๆ จิบเบียร์ หรือ กาแฟดีครับพี่โต ฮ่าๆๆ
  • สวัสดีครับ image
    ไฟล์แนบ
    207863.jpg 222K
  • เห็นรูปแล้ว อิจฉาแท้เด้ ......... สวัสดีต้อนเช้าครับพี่ๆ :o046:
  • หวัดดีครับพี่โตและพี่ศรีเกษทุกท่าน . . . พี่โต I-PAD งามจริงๆครับ :m43:
  • สวัสดีครับทุกท่านที่ศรีสะเกษ
    ผมอยู่อุบลขอบคุณสำหรับอาหารเม็ดที่ให้มาในงานอำนาจ
    ผมลืมบอกไปว่าผมมีเด็กในสังกัดตัวเมีย 5 เดือนอยู่ตัว
    ถ้าพี่เจ้าของ i pad บอกผ่านก็ขอดองไว้เลยนะครับ
    image image
  • อ้อลืมบอกไปคับ ตัวนี้เป็น ukc นะคับ
    มีข้อเสียอยู่อย่างคับปากยาวไปนิด