ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Spirit of Pits ศรีสะเกษ...
  • อิอิอิอิ สงสัยต้องไปคุยกับพี่กล้าเองแล้วละครับพี่โต 55555555
  • หวัดดีครับพี่โตและพี่ๆทุกท่าน
    แปลนผมมีไว้แล้วครับพี่ รอแค่พร้อมครับ :m16:
    G-funk
  • หวัดดีท่านโต หายเหนื่อยหรือยังครับ อาทิตย์นี้พักผ่อนแล้วอาทิตย์หน้าเจอกันนะครับ อิๆๆ
  • เจ้าของบ้านยังยุ่งอยู่ครับครับบบบบบบ อิอิอิอิ
  • ไปทำอะไรอยู่ที่ไหนน้อเจ้าของบ้านนี้หายไปเลย อิอิอิ ยึดบ้านเลยดีไหมเนี้ย
  • แวะมาอัพให้ครับพี่โต :o028:
    BABYLON
  • อีกซัก อัพ ยาวไปครับ . . . :m33:
  • มาแล้ว ครับพี่เห ไม่เหนื่อยครับ เพราะไม่ได้ไปครับ...

หวัดดีครับชาญ ยุ่งนิดหน่อยแต่ถ้าจะให้ยึดคงลำบากยึดไปแล้วต้องเลี้ยงด้วยนะ (กินเยอะ)

หวัดดีครับแต๊ก ขอบคุณครับที่เข้ามาอัพกระทู้ให้ครับ ว่าง ๆ แวะไปวารินแวะไปหาได้ไหม ไปคุยกันหน่อย

มีอะไรอีกเยอะที่ผมอยากคุยเรื่องหมา สังเกตุได้จากลูกไอ้ฟักแล้ว...ถ้ามีลูกต้องไปสอยมาแน่ ๆ

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - DSC_0239.jpg
  • ขออนุญาตฝากเอา MV ประชาสัมพันธ์แนะนำสถานที่ ตอนที่ ๒ ชุดที่ ๑ ไปดูก่อนนะครับ ส่วนชุดที่ ๒ จะอัพโหลดให้ดูวันจันทร์ครับ เนื่องจากใช้เวลาโหลดนาน ต้องขออภัยนะครับ
  • ขอบคุณครับพี่เห...

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - DSC_1141.jpg
  • พี่โตแวะมาทักทายกันที่นี่มั่งนะครับ

:::^__^::: Ratchaburi Of PitZone :::^__^:::

http://www.pitbullzone.com/community/discussion/22935/__-ratchaburi-of-pitzone-__#Item_15
  • หวัดดีครับพี่โต ยินดีมากครับพี่ ถ้าได้มีโอกาสแวะมาวาริน โทรหาผมได้เลยครับพี่
    0892492512 แต๊กครับ :m60:
  • หวัดดีครับสุ....ยินดีด้วยนะครับกับบ้านใหม่อีกหลังครับ สัญญาครับว่าจะเข้าไปเยี่ยมบ่อย ๆ ครับ

ครับแต๊ก...ถ้ายังงั้นเอาเป็นว่างานอำนาจเจอกันก็แล้วกันครับ
  • เปลี่ยนใจไม่ยึดและถ้างั้น วันนี้รวยครับ รวยครับ อิอิอิอิ :)>-
  • สวัสดีครับท่านฮิม ท่านโต และท่านเชี้ยง แห่งศรีสะเกษครับ ต้องขอบพระคุณอีกครั้งสำหรับสิ่งดีๆที่ทางกลุ่มศรีสะเกษได้เมตตากับเรา ผมในนามของกลุ่มอำนาจเจริญขออำนวยพรให้กลุ่มของทานจงมีแด่ความสุข เจริญรุ่งเรือง และเป็นพันธมิตรกับเราตลอดไปครับ ขอขอบพระคุณอีกครั้งครับ
  • I Pad ภาพนี้หล่อดีพี่โต สบายดีนะครับพี่ กรุงเทพฝนตกบ่อยโคตรๆเลยครับพี่

เด็กๆเลยอดออกไปวิ่งเล่นเลยครับฮ่าๆๆ
  • ขอฝากเอ็มวีตอนจบไว้ด้วยนะครับทุกท่าน
  • เยี่ยมเลยครับพี่เห...

ยืนยันครับ 2 ตัวนี้ไปแน่ครับ สายเลือดเทพคับ

ลูก Convic Rama 3

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - DSC_0870.jpg
  • สวัสดีครับพี่โต หมาแดงใครครับสวยดี ลูกตัวไหนเอ่ย
    อาหารมีเปล่าครับช่วงนี้ไม่ได้ไปไหนเลย ถ้ามีมีรุ่นไหนบ้างครับแล้วมอลต้าโกล์ด กระป๋องเท่าไหร่สั่งกับใครครับ
  • หวัดดีครับพี่โต เสาร์นี้เจอกันครับ :m56:
  • เด็กที่ไหนอีกครับเนี่ยพี่โต สวยเชียว
  • เอารูปHOTHITมาฝากพี่คับ
    image
  • หวัดดีคับพี่โต สบายดีนะคับพี่ ลูก Convic Rama 3 มันหล่อจิงๆ
  • เยี่ยมเลยครับน้องโต ลูกคอนวิคสุดยอดอยู่แล้วครับ จ่ายลูกดีเกือบได้มาเป็นเจ้าของเหมือนกันสมัยก่อน งานนี้ชั้นเทพมาเยอะจริงๆ รู้สึกดีใจและขอบพระคุณอย่างสูงด้วยครับ ... ขอบคุณน้องเชี้ยงด้วยนะครับที่ให้ความเมตตากับกลุ่มอำนาจ อิๆๆ
  • หวัดดีครับอุ๋ย...ออไอ้แดง ๆ ตัวนั้นของน้องใหม่ในกลุ่มครับ วันเสาร์ไปแน่นอนครับ....ดูตัวจริงได้ครับ..

หวัดดีครับแต๊กครับผมยินดีครับ

หวัดดีครับท่านตั๊ม...ขอบคุณครับที่เข้ามาทักทาย สองตัวนั้น...สีฟางข้าวเป็นลูกสาว Convick ครัับ ส่วนลายง

เสืออีกตัวเป็นลูกคิงคอง...

หวัดดีครับอ๊าร์ต...อืมไม่ธรรมดาครับ อยากเจอตัวเป็น ๆ ครับ....

หวัดครับปอง...ผมสบายดีครับปองสบายดีไหม...กลับศรีสะเกษแจ้งด้วยนะ เอ...ผมลืมบอกไปผมก็เกิดที่ขุขันธ์

นะครับ...คนขุขันธ์โดยกำเนิดแต่มาได้เมียที่ศรีสะเกษครับ...ตัวนั้นเป็นตัวเมียนะครับปองลืมบอกไปครับ...

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - DSC_0868.jpg

• หวัดดีครับพี่เห...ตัวสีฟางข้าวตัวนั้นเป็นลูก Convick Rama 3 ครับ เป็นตัวเมียครับ...วันงานได้เจอครับ...
    ไม่ต้องขอบคุณอะไรมากหรอกคับพี่เห...ไปด้วยใจครับ มีพิทบูลเป็นสือกลาง...นั้นคือเป้าหมายครับ ...สำหรับเชีี้ยงแล้วคนนี้เยี่ยมครับ ถ้าเปรียบกับกลุ่มเป็นพรรคการเมือง..เขี้ยงก็เป็นเลขาธิการพรรคครับพี่...มีพี่ชายเป็นหัวหน้าพรรคครับ...

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - IMG_0090.jpg
  • ไอ้ตัวนี้ Gaff Silvae Alfa ครับ สายเลือด Gaff 100 ครับ วิ่งทุกคืนครับ...เจอตัวจริงได้ที่งานอำนาจเจริญครับ...

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - DSC07864.jpg
  • ร่วมใจไปกานเด้อ....

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - Untitled-3.jpg
  • ลูกสาวคอนวิค ผสมเมื่อไหร่กับพ่อตัวไหนรบกวนแจ้งด้วนน๊ะครับ ถ้าพ่อโดนๆลูกออกมาสีเหมือนแม่ตัวผู้จะจัดซักตัวเพราะแม่มันโดนอยู่แล้วครับ แล้วจะแวะมาดูบ่อยๆนะครับพี่
  • พิทศรีเกษนิมีแต่หมาแจ่มๆครับ :063: :063:
  • หวัดดีครับ ผมโตร้อยเอ็ดครับ เห็นลูกๆพวกท่านแล้วหน้านับถือ เลี้ยงได้สมบูรณ์แบบจริงๆ
    อนาคตไกลแน่ๆเลยครับท่านพิทบูลอีสานบ้านเฮา ถ้ามีกลุ่มอย่างพวกท่านอยู่เยอะๆ
    เจอกันที่อำนาจครับท่าน =D>
  • พี่โตร้อยเอ็ด+พี่โตศรีสะเกษ เจอกันที่อำนาจเจริญ งานนี้ไม่ไล่ไม่เลิกครับ
  • สบายดีคับพี่โต ถ้ากลับศรีสะเกษจะเเจ้งให้สาบคับผม อย่าไปจังคับงานอำนาจ พี่โตเเต่ลางานไม่ได้คับพี่เจ้านายไม่ยอมคับ
    ไม่เป็นไรคับ พี่โตคับเอาภาพบรรยากาศมาอัพให้ดูบ้างเด้ออ้ายคับ
  • ซุ้มไวเยอะเลยนะครับพี่โต 55555555 หมดยังอะในบ้านยังมีอีกไหมอะครับ อย่าให้รู้นะ :o003:
  • ตาลายแน่วันงาน มีแต่ตัวเด็ดๆที่จะมาในงานเยอะ เดี๋ยวต้องบอกช่างภาพให้บันทึกภาพเก็บไว้เยอะๆซะแล้ว ตื่นเต้น...
  • หวัดดีครับพี่โต พี่เห และพี่ๆท่านอื่นๆด้วยครับ ตื่นเต้นเหมือนกันครับพี่เห
  • หวัดดีครับแต๊ก...ขอบคุณครับสำหรับคำชม แต๊กเองมีลูกสาวไอ้ Fuck...ก็แจ่มครับ..ยิ่งเป็นตัวเมียแล้วเหลือ

(แดก) เลยครับ ต่อยอดได้เหลือหลายเด้อ...
    Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • หวัดดีครับ คุณโต ร้อยเอ็ด (ชื่อเล่นเมียนกันเลยครับ) ขอบคุณครับสำหรับคำชมครับ...ยังไงเจอกันครับที่อำนาจ

ครับ...

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • หวัดดีครับชาญอย่ามือพูดเลย...ตัวเองมีซุ่มไว้เยอะกว่าเราอีก....ยังมาพูดอีก...

• หวัดดีครับพี่เห...ไม่เทพหรอกครับ จ.อื่น ๆ ยังมีเยอะกว่านี้ครับ...ผมก็รอดูขอ จ.อื่น ๆ ด้วยเหมือนกันครับ..อย่างที่อำนาจ....ก็มีลูกชาย Mr.Hyde x Tongta ของ คุณหนึ่้งมาด้วยนิครับ...รอชมครับ..

หวัดดีครับปองถ้ามายังไงเจอกันเด้อ
  • พี่โตวันเสาร์นี้เอาไปกี่ตัวครับพี่
  • 5555555555 โยนให้น้องเลยนะครับ ที่แบบนี้นิ 555555 ซุ่มอะไรผมไม่เห็นรู้เรื่องเลยพี่โต 5555555
  • เด็กๆ ที่บ้านพี่โต หล่อๆ กันทั้งนั้นเลยนะครับ
  • หวัดดีพี่โต...Daivo หน้ามันคล้าย Hana อ่ะ....ขน Daivo มันก้อไม่ดำสนิทนะพี่..ออกเหลือบๆทองแดงเข้ามาด้วย...เท่ห์ดี...ผมรับรองว่าDaivo อยู่กับผมจะดูแลมันอย่างดี..ไม่มีเสียชื่อคนบรีดอยู่แล้วครับพี่ท่าน
  • เอานางดิ๊กซี่ มาฝากครับพี่โต :m93:
    Photobucket
  • เตรียมตัวเดินทางยังครับพี่โต 55555 กินเผื่อด้วยนะครับ =P~
  • หวัดดีครับ กลุ่มศรีสะเกษพร้อมหรือยังเอ่ย อำนาจพร้อมแล้วนะครับสำหรับการมา ขอให้ทุกท่านจงเดินทางด้วยสวัสดิภาพ และร่วมสนุนสนานกับเราอย่างเต็มที่ครับ
  • สวัสดีครับพี่ๆจากทุกกลุ่มที่แวะมาทักทายน้องๆกลุ่มศรีสะเกษ ผมขออนุญาติแนะนำกลุ่มของศรีสะเกษหน่อยน่ะครับ ประธานกลุ่มเฮียฮิม 081-0644545 พี่โต086-8682444เป็นบุคคลสำคํญของกลุ่มศรีสะเกษครับ ส่วนผมน้องเล็กในกลุ่ม เชี้ยง085-0000117ครับ ผ่านมา กลุ่มศรีสะเกษยินดีต้อนรับครับ
  • มา101แวะกินตำบักหุ่งนำกันเด้อ....คร๊าบพี่น้องคร๊าบ
    เจอกันที่อำนาจครับผม :m58:
  • เจอกันที่อำนาจครับ พี่โตและพี่ๆศรีเกษทุกท่าน :m10: