ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

❤ ❤ ❤ PitBuLL Ubon Club™ ❤ ❤ ❤
  • วันนี้อากาศดีดีดีดีดีดีดีดีดีดี
  • อากาศดี จริง ๆ คอนเฟิร์ม ฮ่า ๆ ๆ :m84:
  • ครับเห็นด้วยครับ toktak_pitbullubon แวะมาทักทายครับ

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - IMG_0773.jpg
  • ครับผมพี่โต แวะมาบ่อยๆนะพี่ :m33:
    Photobucket
  • image image image
    ไปอยู่เมืองกรุงซะแล้วยุ้ยเอ้ย
  • อยากได้ๆimage
    ไฟล์แนบ
    185014.jpg 60K
  • หาที่ตัดหูให้ไดแบบนี้แหละเฮียโจ้หมอไหนดีคับ
    image
  • อุบลฯเงียบเหงาจังพักนี้
  • ชาวพิทอุบลสบายดีไหมครับ แวะเข้ามาทักทายครับ
  • เก็บตัวนี้ไว้เหรอเฮียซันimage
    ไฟล์แนบ
    Picture 004.jpg 25K
  • วันเสาร์ที่2เมษายนอำนาจมีงานพวกเราไปไหมตอบด้วยimage
    ไฟล์แนบ
    41705_100001026257842_1452408_n.jpg 8K
  • พิทอุบล ไป อำนาจกันป่าวครับ :m58:
    Photobucket
  • เก็บตัวนี้อ่ะคับเฮียโจ้ เป็นไงคับพอไหวมั้ย ตัวนี้เจ้าของเค้าหวงไม่ให้ไปไหนเลยต้องเก็บ ว่าแต่เฮียโจ้จะไปรึป่าววันเสาร์ที่อำนาจ ถ้าไปบอกผมด้วยน่ะคับ
  • ไปครับ เฮียซันเอาลูกหมาไปขายด้วยดิ
  • เห็นด้วย อิอิ
  • ชาวพิทอำนาจฯ ยินดีต้อนรับทุกท่านนะครับ ไงขอคำแนะนำด้วยนะครับ
  • สงสัยผมจะติดงานแล้วเฮียโจ้วันเสาร์มีงานเข้าเด้อออ
  • image

มารายงานตัวแล้วคร้าบบบ
  • เมื่อคืนมีมือดีย่องมาอุ้ม f2 ไปแล้วยุ้ยเอ้ย
  • เสร็จเรา5555imageimage
    ไฟล์แนบ
    dom4.jpg 9K
    dsc01331_resize.jpg 63K
  • ไฟล์แนบ
    PITBULL DYNASTY FINEST BREED SMALL SIZE B.jpg 200K
  • จบแล้วครับขอบคุณพี่น้อง พิทอุบล ที่ติดตามมาตลอด
    ขอบคุณเฮียโจ้ที่ช่วยโปรโมท
    วันนี้ f1 ออกไปเป็นตัวสุดท้ายครับ
    ใครที่ไม่พร้อมรอคอกหน้าเด้อ
  • ไอ้เตี้ย iron man 49 วันประจำการอุบลครับพี่น้อง
    image
  • พิทอุบล ไปอำนาจกันกี่โมงครับ
  • ผมจะไปบ่ายสามครับคุณแต๊กimage
    ไฟล์แนบ
    180.jpg 26K
  • F1 หุ่นงามแถะ อดเห็นตัวจริงเลย @_@
  • ทั้ง 2f อยู่ในอุบลครับติดตามไปเรื่อยๆ
  • ฝากให้น้องโจ้ครับ ไฟล์จริงดีกว่านี้ครับ เดี๋ยวจะจัดส่งให้ภายหลัง
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_20671.jpg 282K
  • ขอบคุณครับพี่เหรูปสวยดีครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0769%20%20n.jpg 114K
  • ใครอย่าเจอผม เจอกันหลังเวที
  • image image image UP FOR STUD 081-3761123 อุบลราชธานี
  • image image ขอนั่งหน่อยเหนื่อย
  • image UP FOR STUD 081-3761123 อุบลราชธานี
  • โจ้หล่ออยู่แล้ว ไม่ต้องแต่งอะไรมากเลย จริงๆ ลองเวอร์ชั่นนี้บ้างนะ รบกวนฝากอีกครั้งครับ เออ..พี่ยังไม่มีเบอร์เราเลย ไงว่างๆฝากไว้ที่บอร์ดหรือโทรมาบอกก็ได้นะ
    image
    ไฟล์แนบ
    Untitled-113.jpg 259K
  • ไปรับจ๊อบเหรอเฮีย
    เป็นพริ๊ตเตอร์ไปซะแล้ว
  • imageสไปร์ มายกกันหน่อยอยากมากๆๆๆๆ
  • image ผมว่าต้องเอาแบบนี้ดีกว่า
  • เสาร์นี้มัยเฮีย
    image image
  • ทำแบบอำนาจเฮียซื้อเนื้อมาย่างกินแล้วนังคุยกัน
  • ถ้ากลุ่มเรามีมิตติ้งกลุ่มอำนาจก็จะมาร่วมด้วย
  • ผมเอา ว่าไงคับท่านประธานเห็นด้วยไหม
    ต้องโปรโมท dragonboy หน่อยคับ
    image
  • image
    ไฟล์แนบ
    04042011(014).jpg 195K
  • เอาเป็นแบบเย้าเยือนเป็นไงครับ พลัดกันมาหาเดือนละครั้ง
    ผมว่าศรีสะเกษ ยโสธร ก็น่าจะมาแจมได้นะ หรือจะให้เริ่มที่อำนาจฯก่อนก็ได้ เพราะสถานที่พร้อม จัดคราวหน้าผมอยากเห็นสุนัขสัก ๓๐ ตัวเป็นไง ถ้าเรารวมกันและติดต่อพัฒนาสัมพันธ์กันตลอด ผมว่าเป็นไปได้นะครับ รักพิทรักเพื่อนครับ
  • ขอเสียงกลุ่มพิบูลอุบลหน่อย ถึงสไปร์ คนหล่อ เฮียหนุ่ยอย่าตกด้วย
    ไฟล์แนบ
    SDC19618.jpg 81K
  • ท่านประธานอำนาจ
    สมแล้วที่เป็นผู้บริหาร
  • ขอบคุณครับท่าน iron_pit ตามจริงผมรับหน้าที่ประธานไปพลางๆก่อน ต้องรอตัวจริงอีกครั้ง รอให้กลุ่มเข้มแข็งก่อน เพราะผมรับราชการไม่นานก็ต้องย้าย ส่วนผมยินดีรับใช้เสมอครับสำหรับคนรักพิทบูลด้วยกันไม่ว่าผมจะอยู่ที่ไหนก็ตาม...
    image

เชิญแวะไปดูรายละเอียดมีตติ้งครั้งต่อไปที่กลุ่มอำนาจฯนะครับ ครั้งนี้จัดหนักและจัดเต็มสำหรับเพื่อนๆครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    ANIMATE-2.gif 234K
    Untitled-1ม.gif 20K
  • ผมด้าก้อนบอย บ้านดู่ มาแล้วครับ นานๆๆๆๆๆๆๆๆ มาครั้ง สบายดีกันทุกคนนะพิบูลอุบล ว่างต้องมีรายการคุยกันแล้ว image
  • ว่าไงว่าตามกันท่านประธาน
    image image image image image
    ไอ้เตี้ยเป็นไงมั่งเฮียโจ้ 70 วัน