ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

❤ ❤ ❤ PitBuLL Ubon Club™ ❤ ❤ ❤
  • ถ้าไม่อย่าเงียบก็ ร้องๆๆๆๆๆๆดัง จะไม่เงียบ พิบูลอุบลอย่าเลยงานที่พัทยานะ
  • ฝากถึงเฮียชาย งานพัทยาไปกันหรือเปล่า มีที่พักยัง
  • ลืมบอก ราคาต่อคืน 2000 บาทครับ ผมจองไว้แล้ว 3 ห้อง ครับ
  • เจอกันในงานพัทยานะ
  • ตกลงยังเป็นกลุ่มกันอยู่มั้ย เข้ามาดูทีไรก้อเหมือนเดิม ไม่มีการเปลี่ยนแปลง เดิมๆ เป็นแบบนี้ผมขอถอนตัวออกจากกลุ่มแล้วกัน อยู่ไปก็เหมือนไม่มีกลุ่ม ไม่มีการพัฒนา สู้มาเลี้ยงคนเดียวยังสบายใจกว่าเยอะ เสนอแนวทางไปก็เงียบหมด ผมขอลาดีกว่า งับ บายๆ

image
    ไฟล์แนบ
    29032011018.jpg 203K
  • ไม่มีใครเราลุยเองไปก่อนก็ได้นี่ครับ เพื่อนๆเห็นเราเอาจิงเดี๋ยวก็ตามเอง เชื่อเหอะ
  • อย่าให้แพ้กลุ่มอำนาจเด้อ ผู้พันเปิ้ลลุยคักๆ
  • อย่าเพิ่งท้อครับ ช่วงนี้อาจจะยุ่งๆกัน เป็นกำลังใจให้ครับ อ้าว...เพื่อนๆที่เข้ามาโพสต์หน่อย อย่าอ่านอย่างเดียวครับ
  • สมาชิกเริ่มน้อยใจแร้วเด้อ แกนนำแต่ละท่านคึกคักกันหน่อย
  • การที่ว่าขอลา จากกลุ่ม ผมคิดว่าแล้วแต่ใจแต่ละคน และต้องใจเย็นๆๆๆด้วย เวลาที่จะร่วมกลุ่มก็มีแต่ไม่ว่างกัน ผมว่ากลุ่มอุบลเป็นกลุ่มใหญ่มาก กลุ่มหนึ่ง ผมก็เป็นสมาชิกคนหนึ่ง ผมว่ากลุ่มของพวกเรานั้น ถ้าอย่าดังก็ต้องมีความร่วมมือ ร่วมใจกัน ผมก็คิดว่าสิ่งที่กลุ่มเราเคยทำไปนั้น มีประโยชน์ให้แต่อุบลนะ เรื่องนี้หลังจากงานพัทยา ผมจะลองคุยปัญหาต่างๆๆๆๆ ที่เกิดขึ้นจะแก้อย่างไร ต้องใจเย็นๆๆๆๆๆ ด้วย จะคุยกับพี่ๆๆๆๆ น้องๆๆๆๆๆๆๆตัวผมนั้นสุ้แทนกลุ่มอุบล อยู่แล้วใจเย็นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ลืมไปผมจะบอกให้ กลุ่มอุบลแตกกันอยาก เมื่อพวกเราช่วยกันอยู่นะ
  • ครับ เห็นด้วยกับท่านสอง การรวมตัวกันจะว่ายากก็ยากจะว่าง่ายก็ง่ายครับ
    ทุกอย่างมันอยู่ที่สมาชิกทุกคน หากทุกคนพร้อมใจมันก็ง่าย คนนำก็มีกำลังใจ
    หากต้องคอยตาม คอยต้อน บางทีก็ทำให้ท้อได้ง่ายๆ
    ดังนั้นทุกคนต้องก้าวเข้ามาเอง อย่าต้องรอให้เรียกครับ

ขอให้การรวมกลุ่มเป็นไปอย่างราบรื่นนะครับเอาใจช่วย
  • ทุกคนในกลุ่มเค้ามีการมีงานทำทุกวัน บางทีก็ไม่มีแม้แต่เวลาที่จะเข้ามาดูในเวปบอด บางทีก็อยากให้เข้าใจกันบ้าง ที่เลี้ยงพิทบลูเพราะหลงไหลในสายเลือดของมันและก็รักเหมือนกับดวงใจ แต่พวกที่ไม่มีงานมีการทำมันก็คิดได้แต่จะมิตติ้งรวมกลุ่มทำนุ่นทำนี่ อยากให้เข้าใจบ้างว่าคนที่ว่างกับคนที่ทำมาหากินเลี้ยงชีพเลี้ยงหมามันต่างกันนะคับน้อง ปล.ถ้าว่างมากจนคิดมากก็ไปหางานทำเหอะอย่าอยู่อย่างไร้สาระเลย ตัวเองมีปัญญาเลี้ยงหมาแต่ต้องแบมือขอเงินพ่อแม่ให้เลี้ยงตัวเองอีกทีคนอื่นเค้าจะดูถูกได้
  • ขอบคุณครับ สำหรับคำแนะนำ คูณมาร์ค งานพัทยาเจอกันครับ
  • ชาวโลกพิบูลอุบล เริ่มแตกกลุ่มแล้ว ครับ ไม่ต้องบอก ก็รู้แล้ว ใครเป้นอย่าไร ดูกันเองครับเจ้านาย คอยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แสดงออกมาที่ละคน
  • กลุ่มพิทอุบลเร็ว มาดูของดี ว่าตัวไหน เป็นแบบไหน เร้วอย่า
  • เป็นอารายกันหว๋า หลังงานพัทยาค่อยว่ากันอีกทีคับ ทีนี้ถ้ารวมก็รวมให้สมใจไปเลย
  • แค่กลุ่มเดียวกันยังมีผีแอบมาด่า คนในกลุ่มนี้แหละ รู้ด้วยว่าใคร อิอิ

งั้นก้อตามนั้นครับ รวมกันวันไหนค่อยคุยกันเรื่องนี้

อยู่มาก้อนาน เป็นคนแรกๆที่เริ่มตั้งกลุ่มด้วยซ้ำ

แต่เห็นกลุ่มที่เราตั้งใจจะตั้งขึ้นมาเป็นแบบนี้ รู้สึกท้อแท้

image
    ไฟล์แนบ
    untitled.jpg 90K
  • @ghost
    อย่ายุ่งได้ไหมค่ะ
    ไม่รู้ลึกรู้จริงอย่ามาแพร่ม
  • พิบูลอุบล สู้ตายๆๆๆๆๆๆ555555ๆๆๆๆๆๆๆๆ ร่มอย่า
  • เด่วร่วมสู้ด้วยคน รวมกันวันไหนจัดมาเลยเด้อ ผมรอนานแล้ว >"<
  • พี่โอ๊ต ผมหาซื้อชุดลากน้ำหนักไม่ได้อ่ะพี่ ไปหาซื้อที่ไหนดี
  • เอ้าๆๆๆๆๆ สู้ว๊อยยยยยย
  • ขอเสียงหน่อยเด้อกลุ่มอุบล อย่าไปสนใจผีมันมาก สนใจมากแล้วยิ่งได้ใจ
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_8402.jpg 110K
    IMG_8416.jpg 122K
    IMG_8397.jpg 122K
  • คิม ปลอกคอสุนัข ไปร์ลองเซิทหาดูนะ

แต่สายจูงอันนี้ทำเอง ฮ่าๆๆๆๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    191990_201765626517619_100000525497160_734829_3647847_o.jpg 112K
  • แวะมาเล่น

สู้ๆคับ
    ไฟล์แนบ
    cats.jpg 56K
    12.jpg 58K
  • เล็กไป ลองใหม่
    ไฟล์แนบ
    PB270551 (Large).JPG 105K
    PB270523 (Large).JPG 82K
  • @พี่โอ๊ต ผมเข้าไปดูในเวปคิมแล้วมีแต่สายรัดอกกับสายจูงอ่ะพี่

@พี่โต้ง กดแทรกรูปด้วยพี่ไม่งั้นมันจะเป็นรูปเล็ก
  • ไปร์ลองโทรไปถามดู สายลากของพี่ก้อซื้อจาก คิมงิ
  • ถ่ายรูปสวยมากเลย ขั้นเทพครับ ทำไงอำนาจฯจะมีช่างภาพเก่งๆอย่างนี้มั่ง น่าอิจฉาจัง
  • ปัญหาเยอะกันอีหรี เน้อ
  • ร่วมมือร่วมใจกันไว้พวกเราสู้ๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    36FOBJCA1F8TOOCA94FHPSCAKDSDY8CAQ1IDUPCAUVBV04CAND2N0LCA1RTCP4CA6QE8L1CAFE124ICARH4JMBCAOF41ORCAIZMZP9CASUYP1JCA76FMJ7CA9CNBRBCA8XT981CAI91ZOHCANNZZKL.jpg 5K
  • อยากได้หมาตัวเมียมาผสม กับ ไอ้ แท็กซี่ แท้หนอ ใครพอมีบ้าง ไหมคับ อยากได้ลูกหมา
  • พิทอุบลสู้ๆ จุดหมายมีไว้พุ่งชน อิอิ
  • น้ำมันปลาแซลมอน สำหรับสุนัขพิทบลู เกรด Super Premium (1000 ml.)
    - สูตรเข้มข้นอุดมไปด้วย Omega 3, 6 และวิตามินบำรุงขนและผิวหนัง
    - มี EPA และ DHA บำรุงสมองเสริมสร้างพัฒนาการให้กับลูกสัตว์และสัตว์โต
    - มีเบต้าแครอทีน(พบในน้ำมันปลาแซลมอนเท่านั้น) ช่วยบำรุงผิวหนังและขนของสัตว์เลี้ยงให้แข็งแรงเงางาม ไม่หลุดร่วงง่าย
    - ช่วยแก้ปัญหาขนหลุดร่วง เน้นบำรุงเส้นขนให้ขึ้นแน่น และยาวขึ้น
    - ช่วยรักษาอาการอักเสบของผิวหนัง ในกรณีที่สัตว์เลี้ยงเป็นโรคผิวหนัง
    - ขวดปั้มใช้งานง่าย สินค้าสำหรับสุนัขพิทบลูโดยเฉพาะ
    - รับประกันสินค้าคุณภาพโดยสถาบัน AAFCO สินค้านำเข้าจาก Iceland (มีชื่อเสียงที่สุดในเรื่องการจับปลาและสกัดน้ำมันจากปลาแซลมอน)
    กดหัวปั้มน้ำมันปลาแซลมอนผสมในอาหารให้สัตว์เลี้ยงรับประทาน
    ปริมาณที่ให้:
    น้ำหนัก 1-10 กก. 1 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 10-20 กก. 2 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 20-50 กก. 3 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 50 กก.ขึ้นไป 4 ช้อนชา/วัน
    สินค้าใหม่ หมดอายุปี 12/ 2010 (สินค้ามีจำนวนจำกัดค่ะ)

ถ้าสนใจเข้าไปดูที่ลิงค์นี้ได้เลยคะ เป็นรูปผลิตภันคะ http://www.facebook.com/media/set/?set=a.128445140564948.30024.100001983889131
  • Mikeland ป่าวพี่ โจ้ รูปที่พี่เอาลงอ่ะ
  • image imageต้องแบบนี้กันมีความสุขๆๆมากๆๆ
  • ใช่นี้อีกตัวimage
    ไฟล์แนบ
    OSPVMUCAS0FPQKCAP1EF47CA04TBMRCA1OO9YZCAQINDNICA9WAWDHCATIWAH9CA8LPQDQCAOLOVHTCARTCM9KCAP54G1ACAQBUADZCAAZ5Q7CCAYZF5E5CA1O6DT9CAUT6J7HCAS0CKJ1CA6A1BVS.jpg 10K
  • ช่างสรรหาจิง
    งามมมมมม
  • อ๊อดๆไม่หล่อ
    แต่ขอเก่งกิจกรรมแทนเน้อ :059: image
    ไฟล์แนบ
    208014_213961671949605_100000073211552_876779_749040_n.jpg 55K
  • บ้านนี้เริ่มคึกคักกันแล้ว เอารูปมาให้ดูอีกนะครับ ชอบ... จิ้มจุ่มท่าจะอร่อย
  • เฮียต้นเอ้ย
    ว่างๆป่าวจะชวนเป๊กมื่ออื่น
    บรรยากาศดีๆ
    ใกล้นาเฮียน่ะแหละ
  • เฮียสองครับวันที่4มิ.ย ว่างมั้ยครับพี่เหประธานอำนาจเชิญร่วมงานครับมากันหลายจังหวัดเลยแกทำเสื้อที่ระลึกให้เฮียด้วย
  • ขอบพระคุณน้องโจ้ด้วยครับที่ช่วยติดต่อ ผมเหขอเรียนเชิญท่านประธานกลุ่มอุบลฯร่วมงานที่อำนาจในวันที่ ๔ มิ.ย. และเพื่อนๆท่านอื่นด้วยนะครับ สำหรับท่านประธานผมจะขออนุญาตทำเสื้อกลุ่มให้ครับ มาไม่มาไม่เป็นไรครับแต่ขอทำเสื้อมอบให้ครับ ยังไงรบกวนขอไซส์เสื้อหน่อยนะครับ (ผมขออนุญาตให้สิทธิเฉพาะท่านประธานก่อนนะครับ ท่านอื่นที่มาร่วมก็มีสิทธิได้รับรางวัลทั้งเสื้อ อาหารF1 บิลน้ำมันมูลค่า ๑,๐๐๐ บาท ทุกท่านเลยนะครับ)
  • @ vr_china ขอบคุณสัมหรับคำชมเรื่องภาพครับ
    imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_8269.jpg 109K
    IMG_8262.jpg 85K
    IMG_8271.jpg 97K
    IMG_8365 (1).jpg 121K
  • ขอบคุณพี่เห ทางจังหวัดอำนาจ ที่ชวนไปในงานของจังหวัด ผมยังไม่แน่ใจเลยว่าจะว่างหรือเปล่า เพราะช่วงนี้งานมาก ถ้าถึงวันเดี่ยวผมติดต่อครับ
  • -ท่านสอง มาไม่มา ไม่เป็นไรครับ ผมเองก็ไม่รู้เหมือนกันถึงเวลาจะมีภารกิจสำคัญเร่งด่วนหรือเปล่า แต่ไงก็ขอไซส์เสื้อไว้ก่อนละกันครับ เพราะจะทำมอบให้ประธานกลุ่มในจังหวัดใกล้เคียงเพื่อแสดงออกถึงการเป็นพันธมิตรระหว่างกันครับ
    -คุณลียองเจ ถ่ายภาพได้สวยจริงๆ มีดีต้องโชว์ครับ ให้คนอื่นได้เสพสิ่งสวยๆงามๆ หรือเพื่อนๆได้มีโอกาสเก็บภาพที่สวยๆไว้เป็นของตัวเองครับ เพราะถ้าถ่ายเองคงไม่มีทางสวยเท่านี้แน่
  • image โทษครับประธานอำนาจ ไซล์ผม XL ครับ ขอขอบคุณ เรืองเสื้อไว้ร่วงหน้าครับ เมื่อเช้าติดงานบวชพี่น้อง ครับ ใตรหล่อนกว่ากันครับ
  • โอเครับทราบครับท่านสอง ผมสั่งให้แล้วครับเสื้อคาดว่าจะเสร็จประมาณกลางเดือนนี้นะครับ แล้วจะหาวิธีไปฝากท่านด้วยตัวเองครับ สำหรับพระใหม่กับท่านสรุปคือหล่อพอกัน แต่คนข้างๆเสื้อลายดิ ไปโพล่ที่นั่นได้ไงป๋าโม่ง