ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

❤ ❤ ❤ PitBuLL Ubon Club™ ❤ ❤ ❤
  • ไปนำแหน่คับ
  • ป๋าโม่ง หรือครับก็ เป็นญาติพี่น้องกันครับ งานบวชพระปลัดก็อกครับ งานบวชนี้งานใหญ่ครับมีแต่ญาติพี่น้องอย่างเดี่ยว ชุดนี้ญาติผู้ใหญ่ครับimage image
  • ชุดญาติผู้น้อยครับimage
  • โอ้..พี่แดงมาด้วย ระวังพี่เขาจัดระเบียบนะ เจอน้องๆไม่ได้ชอบสอนน้องทหารๆตลอดพี่เขาเป็นคนดีครับผมไม่ได้สนิทโดยตรงหรอกแต่สนิทกับพี่ๆในก๊วนเดียวกัน ป๋าโม่งถ้าเจอฝากความคิดถึงด้วยนะครับ
  • @vr_china พี่ชายผมเป็นคนถ่ายให้ครับ ไม่ใช่ตัวผม อิอิ

image

เนี้ยตัวผมชื่อ สไปรท์ คับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_8251.jpg 81K
  • ฝากประชาสัมพันด้วยครับ คือหัวหน้ากลุ่มเรา (เฮียสอง) ให้มาประกาศบอกว่าจะจัดทำเสื้อกลุ่ม เฮียสองให้นักออกแบบชั้นดีจากงานพัทยาออกแบบให้ ราคาตัวล่ะ 350 บาท ทุกไซย์ ตอนนี้อยู่ในขั่นตอนออกแบบอยู่นะครับถ้าออกแบบเสร็จเด่วจะโพสรูปให้ดู พี่ ๆ เพื่อน ๆ กลุ่มอุบลคนไหนถ้าสนใจติดต่อเฮียสองได้เลยน่ะครับ

ถ้ามีความคิดเห็นยังไงช้วยเสนอด้วยน่ะครับ ขอบคุณครับ
  • ขอบคุณ สไปร์ที่ช่วยประชาสัมพัทธ์ให้
  • งานนี้ ด้าก้อนบอยเจอกัน ที่พัทยาแน่ๆๆๆๆ image image
  • อุบลใจถึงจริงๆ ใช้มือโปรออกแบบเลย อำนาจก็ออกแบบไว้แต่ไม่กล้าสั่งทำกลัวมันแพงน่ะครับ อีกอย่างต้องใช้ร้านที่ฝีมือจริงๆจากกรุงเทพเลย ถ้าสวยผมขอสั่งด้วยนะครับ ...
    image
    ไฟล์แนบ
    t shret 3.jpg 225K
  • จัดไปคับทีมงานอำนาจ
  • เฮียสองเด่วเย็น ๆ จะแวะเข้าไปเล่นด้วยน่ะครับ ไม่ได้เจอดราก้อนนานแล้วไปดูพัฒนาการมันก่อนว่าไปถึงไหนแล้ว
  • หวัดดีชาวโลกพิทบูลอุบล อย่าลืมงานพัทยานะ
  • หวัดดีด้วยตัวหุหุ
    อัปปปปเดท
    image image image
  • เมื่อคืนเป็นอย่างไร ต้นเมาสุดๆๆๆๆๆๆ เลย
  • ไปเมาบ่ซวนเลยน้อออ
  • หวัดดีครับ รอดูผลงานผมนะครับ image ไม่นานผมก็จะมาอยู่ที่อุบลแล้วนะ ผมหล่อไหมครับ
  • เจ้าพ่อใหญ่image image image image image image image มาแล้วครับ555+++=
  • image นานๆๆๆๆๆ เจอกันมันจะมัน
  • image ตัวนี้อุบล แน่นๆๆๆๆๆๆ ครับ
  • ที่อยู่ผมครับ บ้าน ปั้นทอง ครับ ฝั่งวารินครับ สันติชัย ปั้นทองครับ ร้านขายของหน้าตลาดบ้านดู่ครับ เปิดผสมตัวละ 15000 บาทครับ คุยกันได้ครับ 081-3761123image image image
  • บ๊ะ ไอ้ตัวข้างบนใช่ตัวเดียวกันที่อาตจะเอามาเลี้ยงรึเปล่าเฮียสอง เอาลงมาอุบลแล้วบอกด้วยจะแวะไปชม
  • โอ้สวยๆคอกไหนน้อท่านประธาน
  • ตัวข้างบน 2 เดือนของ น้องอารม์ครับ ส่วนคอกอยู่ว่าอยู่ทาง นครสรรวค์ ครับ เห็นว่าตัวละ 35000 บาท สุดยอดแน่นนอน น้องอารม์เราimage
  • ไอ้ตัวเล็กข้างบนแจ่มมากครับ ใช่ลูก HOTMAN ป่าวครับ :063: :063:
  • น่าจ๊ะใช่เห็นลงขายในipitbulldogอยู่
  • ข่าว หลังงานพัทยา ก็มีงานต่อที่กรุงเทพนะ เป็นงานประกวดสุนัข ถ้วยพระราชทานด้วยนะ จบข่าว
  • อุบลฯตอนนี้ก็คึกคักไม่ใช่น้อย ยินดีด้วยครับ
  • สุดยอดอยู่แล้ว อุบลเจอกันแน่นนอนครับ มารค์ที่พัทยา
  • ส่วนตัวผมแล้วชอบทั้งhotและhitmanเลย
    จ่ายลูกดี กระดูกใหญ่ เห็นด้วยๆ
  • ลองเฮียสองเบี้ยวดิ งอลยันลูกบวชแน่ ฮ่าๆๆ
  • ไอ้ตัวเล็กน่าจะเป็นลูกของ Hot คับผม
  • พิทอุบล ไปพัทยากันกี่คนครับไปกันยังไงครับ :m58:
    Photobucket
  • มาร์คครับ ไม่มีเบี้ยวครับ เจอกันแน่นๆๆ ครับ เดี่ยวยกของฝากที่อุบลไปให้ด้วยครับ ส่วนที่จะไปพัทยามีผมกับครอบครับไป 100% ครับ
  • โต้งหัวแดง รายงานตัวด่วยด้วย
  • อุบลเมื่อคืนได้ ยินว่า ได้ลูกชายมาใหม่ 1 ตัว หรือ โชว์ด้วยอย่าเห็น
  • ซุ่มไว้ไหนเอ่ย
  • สินค้ายังไม่มาถึง คุณซัน หลังงานพัทยาครับ ซุ่มไว้คิดว่าเมีย น้อยครับ5555555555
  • เฮียก็ว่าไปอิอิอิ

หมาอ่ะซุ่มได้เมียน้อยตายเลย

เมียมากก็ตาย

55555555
  • พิทบูลอุบล เป็นอย่างไรช่วงนี้ สบายดีกันทุกคนไหม ผมคิดถึงทุกๆๆๆๆๆๆๆ นะ ว่างๆๆๆ จะเข้าไปหาท่านประธานอุบล
  • ขอประกาศครับ เรื่องเสื้อพิทบูลอุบล หลังงานพัทยา ผมจะเปิดตัว เสื้อกลุ่มอุบล เลยครับ ราคาตัวละ 350 บาท ครับ มีสีดำ สีเดียวครับ ฝากถึงสมาชิกพิทบุลอุบลด้วยครับ ขอบคุณครับ
  • หวัดดีเช้าวันใหม่image id=b53175de88e7d9d3372786ccc8107750" target="_blank">image</
  • เจอกับผมในงานเลยimage
  • ใครสวยดูเอาimage
  • แล้วนี้ใครหล่อกว่ากันimage
  • หวัดดีครับท่านประธานสอง และเพื่อนๆทุกท่าน อุบลฝนตกไหมครับเมื่อคืน อำนาจตกแบบนอนสบายเลย ประมาณวันที่ ๑๙ หรือ ๒๐ พ.ค. ผมจะโทรหานะครับท่านสองจะนำเสื้อมามอบให้ครับ
  • ขอบคุณก่อนเรื่องเสื้อครับ เมื่อคืนฝั่งอุบล ฝนฟ้าคนองปกติ อุณภูมิอยู่ 25 องศา มีฝนตกเล็กน้อย
  • โอ้...ท่านประธานสอง บอกซะละเอียดเลยนะเนี๊ยะ ยินดีเลยครับเรื่องเสื้อ ตั้งใจจะมอบให้ด้วยใจจริงครับ เลยอยากมามอบให้ด้วยตัวเอง