ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

❤ ❤ ❤ PitBuLL Ubon Club™ ❤ ❤ ❤
  • แหล่มเลย :-)) 555
  • สไปร์ ถ้าว่างโทรหาด้วย
  • เจอกันบ้าน สส. นะ ตามที่คุยกัน
  • เฮียหนุ่ยพบกัน 20.00 น นะ ที่ร้านเก่า
  • ที่ไหนอ่ะ

ไปด้วยคนดิ อิอิ
  • ที่ไหนอ่ะที่เก่า

ไม่ได้เข้ามานาน

เปงไงบ้างน้อ

สบายดีกันทุกคนมั้ย
  • เข้ามาบอยๆๆๆๆๆๆๆ ก็ได้ คิดถึง นานๆๆๆๆๆๆๆ ถ้ามาก็มายกแก้วกันหน่อยชิ
  • ยังอยู่ครบครับท่าน
  • สมาชิกเราสงกรานต์ไปเล่นไหนกันimage
    ไฟล์แนบ
    186056.jpg 104K
  • นั่นดิปกติไปไหนกัน
  • น้องโจ เอารูปที่โจลง(crash)มาลงในกลุ่มอำนาจฯหน่อยดิ พี่ชอบมากเลยดูเท่ดีครับ
    อุบลมีมีตติ้งเมื่อไร เฝ้าดูอยู่นะครับ ผมชวนกลุ่มอำนาจไปแน่ครับิ จะให้ผมช่วยประสานเรื่องสถานที่ก็ได้นะครับ ในค่ายสรรพสิทธิฯ ได้ตลอดครับ เรื่องผ่านเข้าออกไม่มีปัญหาเพราะผมเคยเป็น ผบ.ร้อย สห.ที่นี่มาก่อน ลูกน้องผมทั้งนั้นครับ ยินดีอย่างยิ่งที่จะช่วยเหลือนะครับ มีพิทมีเพื่อนครับ image
    ไฟล์แนบ
    gas-mask1.jpg 240K
  • สวัสดีครับพิทอุบล สงกรานต์ผมเอารถขนโอ่งไปเล่นในเมืองครับ
  • พิบูลอุบลช่วยๆๆๆๆๆ กันหน่อย เดี่ยวจะได้กินตับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ที่บ้านดู่
  • http://image.ohozaa.com/show.php?id=92d33fbe8012eeb85cb73db3b7ddc554ต้องเจอกันแบบนี้เลย สไปร์ รายงานตัวด้วย
  • เอ้าคัยมีโปรแกรมดีๆอย่าลืมชวนเด้อ
    image image
  • อย่าๆๆๆๆๆๆๆๆ สงสารมัน กินคน ดีกว่ากินหมา555555555555
  • เฮียจัดด่วนเลยของเรา...เอายังงัยดีครับ :m26:
  • สวัสดีปีใหม่ไทยพี่น้องพิทอุบลครับ
  • สุขสันต์วันสงกรานต์
    image
  • ขอฝาก MV ประชาสัมพันธ์งานมีตติ้งที่อำนาจเจริญครั้งหน้าครับ วันเสาร์ที่ ๔ มิ.ย.๕๔ ณ นพค.๕๑ รายละเอียดดูที่กลุ่มอำนาจฯครับ
  • ขอไปด้วยคนคับ :-)) :-))
  • หวัดดีเพื่อนทุกคน โทษทีหายไปนานนน งานยุ่งนะครับ สบายดีทุกคนนะ
    มีโปรเจ็คไร ส่งข่าวกันด้วย จะเข้ามาบ่อยๆ
  • imageใครเจ่งต้องเจอผม ด้าก้อนบอย อุบล
  • image image image ใครอย่ามันต้องเจอผม
  • image image มันสุดๆๆๆๆๆ
  • image เจอกันเลย ใครเจ่ง ด้าก้อนบอย บ้านดู่อุบล
  • ไร้สาระว่ะนี่หรือผู้นำ
  • แล้วสนใจเรื่องอะไรของผม เรื่องของผมความสุขของผม ต่างคน ต่างอยู่ดีที่สุด
  • โองานเข้าแล้ววว
    อาร์ทผมซันนะ จะอยู่อุบลนานป่าว
  • ว้าว!!!ยอดว่ะลูกพี่กรู...โคตะระภูมิใจแทนคนอุบลเลยว่ะ..เท่ห์มากกกกก..พวกเราเห็บหมาออกมาแสดงพลังช่วยผู้นำของเราด่วน..ขอให้กลุ่มของเราเจริญ..ฮวบๆๆ :o065:
  • นานๆเข้ามาที ยังมี ผีมา แจมอยู่เรื่อยเนอะ เห็นละเซ็ง

ขอพูดไรนิดๆหน่อยๆเด้อ กลุ่มเราตอนนี้มันดูเหมือนไม่เป็นกลุ่มกันแล้ว ควรจะมีการนัดพูดคุยกันใหม่ว่าจะเอากันยังไง เท่าที่ผมดูกลุ่มของเรายังขาดหลายอย่าง เช่น การจะรวมกันแต่ละครั่ง 1.ขาดการติดต่อสื่อสารที่ทั่วถึง 2.สมาชิดแต่ละคนไม่ค่อยให้ความร่วมมือ 3.สถานที่มันจำเจไป รวมกันกี่ครั่งก็เดิมๆ ดังนั้นสิ่งที่พวกเราควรทำ เราน่าจะหาสิ่งแปลกใหม่เข้ามาสร้างสีสันในกลุ่มบ้าง สถานที่ที่ผมคิดว่าน่าจะพาหมาไปรวมกัน น่าจะเป็นสถานที่ี่กว้าง และสามารถนำอาหาร เครื่องดื่ม เข้าไปรับประมานได้ด้วย เพื่อเป็นการเปลี่ยนบรรยกาศ หมดเรื่องพูดละ บอกว่านิดหน่อย ร่ายซะยาวเลย อิอิ นี้เป็นความคิดผมนะครับ ส่วนสมาชิกท่านใดมีความเห็นแตกต่างนอกเหนือจากนี้ เชิญ เสนอมาได้งับ

ปล.เพื่อเป็นน้ำหนึ่งใจเดียวกัน ทุกคนต้องช่วยกันครับ

image
  • ปลายเดือนนี้ ผมว่าน่าจะนัดรวมกลุ่มกันหน่อยก็ดีนะครับ ห่างหายกันไปนาน กลุ่มอื่นเค้าไปถึงไหนกันหมดละ

เอาใหม่ คิดใหม่ ทำใหม่ เพื่อ พิทบูล และกลุ่มของพวกเรา งิงิ

image
  • นานคับผม อีก3-4เดือน
  • ไปแน่ๆมิตติ้งอำนาจ :m10:
  • มิตติ้งๆ :m53:

image
  • sucker พูดได้ดี ;-)
    ส่วนอาร์ทว่างจะแวะไปเมาด้วยเด้อ
    เฮียโจ้เช้าวันเสาร์จะรบกวนไปดูทรงหูไอ้ตัวเล็กให้หน่อยนะค้าบ
  • ไม่มีปัญหามีแต่ตัณหาimage
    ไฟล์แนบ
    IKWNQMCA436YSPCAWN0KEYCA28HV6DCAO1AM8SCAJLYU1ZCASVV4QECAJ4XWUDCAG5IV54CASLBLQ4CA16U0OYCAB59UK1CAK0AR5ECAKHCL2ACA9ETQ4OCAPUX7T1CAZGET96CAJBANEWCARGYB0V.jpg 5K
  • เฮียซันจะไปตัดกะร้านไหนงับ

image
  • ไร้สาระ

แล้วหนักหัวค่วยมึงหรอ ไอ้ผี ไอ้สาดดดด

• เอาทรงนี้ว่าไงเฮีย
    ตัดที่บ้านสุทัศเป็นไง
    หมอเขาบอกจะวาดให้ดูก่อนว่าเราชอบป่าว
    image image
  • ฝาก MV ตัวใหม่โปรโมทงานมีตติ้งครับ ต้องขออภัยบางท่านไม่มีภาพ โดยเฉพาะที่มาตอนกลางคืนเนื่องจากแสงไม่พอ รบกวนท่านที่จะมาร่วมงานแต่งตัวให้เท่ หล่อ สวยนะครับ ผมจะแต่งภาพประมาณนี้แจกให้ทุกท่านครับ
  • กลุ่มอุบล มีใครบ้างจะไปงานพิบูล ที่พัทยา ขอมือหน่อย
  • ผมอยากไปนะแต่ขอดูงานก่อนว่าไปได้ป่าว
    นี่ m1 อ่ะยุ้ยเอ้ย
    image
    image image
    image
  • ลูกหมาสวยดีครับ ตัวละเท่าไร