ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• หาลูกค้าอยู่ท่านโน๊ตตตต ข้าวยังไม่ได้กินอยู่เมืองยาว ห้างฉัตรเนี่ย จะไป เชียงใหม่แล้ว 555555 เหนื่อยยยยยย
  • ไผ่เอาไม้งัดปากไปแป๋ง จาติ นี้จะได๋ไจ๋ก่อหึ เดียวเอาเหล็กแป๋งละเน้อ
    น้อง ฮาสีเขียวมาเจียงใหม่ฝั้งปิ๊กเต้อเน้อ แหมบึดจะปาไปผ่อบ่าวน้อย55
  • เอาเหล็กงัดปาก เขี้ยวบ่หายก่ะอ้าย 555+

ชื่อนี้เท่ห์ดีแฮะ น้องฮาสีเขียว 5555555+ กระทืบ like หน่อยสิ 5555+
  • แตนหายไปไหนนนน หลงห้างฉัตรละก่ะนิ
    เอ...เด็กคนนี้ลักไปเจียงใหม่แต๊ก้านิ บอกไปห้างฉัตร ไปโผล่นิมมานปู้นก่าเนี่ยยยยยยย
  • จิงเหรอ ...ฮึฮึ
  • จริงพี่จอห์น เดี๋ยวดูคำแก้ตัวของเด็กชาเขียว
  • โค๊ะๆๆๆ ปาไปผ่อบ่าวน้อยแต๊ก่ะอ้ายสม บ่าวน้อย หรือบ่าวเหลือน้อย 55555+ กลับมาแล้วค๊าบท่านพี่ทั้งหลาย ได้งานมา 2-3 ชิ้น รีบกลับร้านแทบไม่ทัน :o028:
  • พี่ๆ ค่ะ ป้าย พิทบลูลำปาง ต้องการรูปแบบไหนค่ะ ฟอนต์แบบไหน โทนดุ เข้ม หรือ สีอ่อน ขอรายละเอียดหน่อยจ๊ะ :o001:
  • กลับร้านแทบไม่ทัน บ่พอ บ่าได้กิ๋นข้าวมาแหม เมากะคิดไปเจียงใหม่ปู้นนนนนนนนนนนนนน ^^ :o013:
  • โค๊ะ!!! จะฮาก....เปนค่าคอมมิชชั่น แล้ว ต๋าย ต๋ายยยยย :o007:
    ไม่มีเวลาแม้กระทั่งกินข้าว น่าฉงฉานเนอะ ผู้หญิงตาดำๆ 5555555555+
  • แหมมม มาเรียกร้อง อ้อนขอความเห็นใจ 55555+
    แล้วทำไมไม่หันหน้ามาคุยว่ะเนี่ยยยย มานั่งพิมพ์คุยกันในเนี่ยน่อ 5555+
  • พี่ๆ ทุกท่าน อยากปริ้นไวนิลเอาไปคลุมกรงมั้ยคร๊า สวดยอดน๊า!!! ออกแบบลายเอง ไว้คลุมให้หมา 555555555555
  • หาลูกค้า ออนไลน์เลยบ่ะเฮ้ยยยยยย หาค่่าคอมแบบแหล่มๆ อีกแล้ว
  • คนหายไปไหนกันหมดเนี่ยยย หนีฝนกันเหรอ
  • เอาเรียบง่าย ดูสะอาดๆ ไม่ต้องเว่อร์ :065:
  • :013: อ้ายสมทวงผ่านบอร์ดเลยกะอ้าย
  • สล่า...กำลังเปงอยู่คับอ้าย......
    ช่วงนี้..ติดยะนาคับบบบบ..........วันนี้ก่ะว่ากำลังกิ๋นเข้ารำหนิคคับ....
    ขำมาสามวันล่ะ....หุหุหุ
  • นึกว่าเพิ่งหาทางกลับบ้านเจอนะพี่ต่าย :o028: :o028: :o028:
  • แดงๆเพียบบบบบบบบบบบบบ เลย
  • วันงานสนุกจริงๆครับคุณเอ็กซ์ มีตติ้งหน้าเชิญนะครับ :015: image
    ไฟล์แนบ
    magnum.jpg 293K
  • ทำอะไรผมอ่ะ เสียววว โว้ยยยย :o023: image
    ไฟล์แนบ
    Stamp.jpg 288K
  • ต่าย มีทำรุ่นลิมิเต็ด ด้วยก็ดีนะท่าน
    แกะสลักเป็น Northern Pitbull
    หรือ Pitbull Lampang ก็ได้ :063: :m01: :062:
  • Lampang pitbull north ดิ่ท่าน แหล่มดีนะ
  • ฝันดี ราตรีสวัสดิ์
  • good night & sweet dream :o038:
  • good morning.....
  • โค้ะ...ตื่นเจ้าแต๊ว่าอ๊ายต่าย ขำเหล้าแหละ :o028:
  • ว่าเปิ้นนนนนนนน

มาสาย แบบเบิ้ลๆ 2 วันติด 5555+ แม่เลี้ยงอิตาเลีย 55555+
  • นัท...หาไม้มะเกลืออยู่......นี้แหละรุ่น..เต็ด
  • - -" เหอๆๆๆ ไปละ ไปแอ่วเสด็จดีก่า :o028: :o028: :o028:
  • 55555+ ไปเสด็จ อย่าไปแวะงาวเด้อแตนนน เดี๋ยวได้หมาตัวหย่ายยยย กลับมาหนา
    เอาสัปปะรดมาสักครึ่งกระบะเด้อแตนนน
  • เคยได้ยินมั้ย ไปเสด็จ เสร็จทุกราย :o037:
  • เย้ย มันต้องเสม็ดไม่ใช่เหรอว่ะนัด 5555+ แต่ก็ดีเนอะ ไปเสด็จ เสร็จทุกราย ลูกค้าใช่ป่าว ^^
    เอามาเอยะๆ แตน เอามาๆ ค่าคอมจะได้เยอะๆ เลี้ยงงงงงงง เย้วๆ 5555+
  • - -" สองคนนี้เด๋วจับหัวชนกันเลยนิ รุมน้องดีแต๊!!!!!!
  • ขอบคุณครับคุณนัท ยินดีเลยครับ มีโอกาสและเวลาไปแน่นอนครับ :-D
  • เขาต้องเรียกว่า...ไปเสด็จ..เสร็จโจร ..หุหุ
  • 5555+ โจรไรอ่ะพี่จอห์น
  • แล้วไหง บ้านนี้มันกลับมาเงียบอีกละ
    วันนั้นไปมีตติ้ง คนก็เยอะ หมาก็แยะ แล้วไหง ไม่โผล่หัวมาในนี้กันมั่งนิ
  • โอ๋...ใจเย็นๆน้องโน๊ตตอนกลางวันมันร้อนรอตอนเย็นนะน้องเดี๋ยวก็ออกมากันเองแหละ
  • 5555+ พอตอนเย็นเอาหมาไปวิ่งอ่ะพี่เล็ก 5555+ อ้างอีก 5555+
  • โอโห.......................... :o002: :o002:
  • รูปข้างบนอ้ายสมล้วงก้นบ่าแตมป์ก๊า????
  • หมอ สู หยะตั๋วอิอิ
  • หมอ สู?? บ่าแตมป์มันตั๋วปู้บ่าแม่นก่ะอ้าย 55555+
  • หมอสู ดูไข่ ไงตัวแตน ^^ 55555+
  • :o037: :o037: :o037:
  • ป่ะๆๆๆ กลับบ้านๆๆ
  • สรุปเสี่ยอุ๋ย เอาเสื้อ สีหยังนิ ม่วง แต้กะ หมู่เฮาจาวสีม่วง อะจุ๋ย
  • เสร็จ โจรจอห์น ใช่มั้ยพี่ :o028:
    image
    ไฟล์แนบ
    Stamp.jpg 165K
  • พี่นัท!!! ทำไมต้องโฟโต้ บาย นัท ลำปาง เปลี่ยนฟอนต์อ่ะ ฟอนต์นี้ไม่สวยเลย
    ปล.อ๊ายสม ถ้าเสื้อสีม่วง!!! กึดเผื่อน้องโตยเน้อ สีแทนแบบน้อง หาสีใส่ยาก T^T