ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ไปนั่งดื่ม + ดูบอล บ้านนัดดีมั๊ย ^^
  • จานทรูของจริงค๊าบ แต่รีเซฟเวอร์ ดรีมบ๊อกซ์ เถื่อน ไม่หนี ไม่จ่าย 5555
    โดนดาบไม่เท่าไหร่ แต่มันเสือกโชว์รวยให้เห็นนี่ดิ 5555
    งั้นวันหลังจะให้มันไปยืมเสี่ยโน๊ตด้วย 5555
  • จ๊ากกก สงสัยต้องไปกู้แม่เลี้ยงแตนซะแล้วหล่ะท่านเอ๊ยยยยยย
  • ฮาฟฟฟ ถามยังว่าค่าหมาถังมีจ่ายมั้ย?? เอาหมามาเปนเดือนยังไม่ได้จ่ายเนี่ย 555555555555+
  • 55555+ แหมมม เดี๋ยวแม่เลี้ยงก็จะมีเงินหมื่นเงินแสนแล้วววว
    ออกไปหาค่าคอมทุกวันเลยนินา สงสัย ต่อไปสั่งหมานอกมาแน่ๆ เลยยย ^^ เอิ๊กๆๆๆๆ
  • เอิ๊กๆๆๆ สั่งหมามาเลี้ยงก็กินแกลบอ่ะคะท่าน ไอถังยังบ่ารอดเลยเนี่ย!!! ตัวเดวพอละก่ะ 5555555+
  • เหอๆ ก็ให้ปอมเป็นอาหารไปเลย แทนโครงไก่ 5555+
  • ให้มันกินเยอะๆหน่อยดิ สมีโก้หน่ะ
  • ตั้งแต่น้อง brownietan เข้ามานี่ ดูพิทลำปาง ดูสดชื่นกระทู้วิ่งฉิวเลยเนอะโน๊ตเนอะ...ล้อเล่นนะน้องอย่าโกรธล่ะ
  • ถ้าจะจริงพี่เล็ก สาวฮ๊อตอ่ะเนอะ :m32:
  • ตั้งแต่เช้าจนเย็น กระทู้เชียงใหม่วิ่งไปที่ 26 ข้อความ
    ส่วนลำปางซัดไป 52 ... อะไรคือแรงดึงดูดเนี้ย เหอ เหอ :018: :018: :018:
  • สังสัยว่าไปสักอาจารย์ไรมาใช่มั้ยครับเปรม 5555
  • พี่นัทคับ!บูมขอชม ลูกบัวกะโจ้ มั่งดิ
    อยากเหนอ่ะ ขอบคุณคับ^^
  • จัดไปครับ ดิอารีน่า

image
    ไฟล์แนบ
    Arena.jpg 95K
  • แหม ... หนึ่งเดียวของคอก พัฒนาการแบบก้าวกระโดดจริงๆ
  • หมา รึ หนูพุกเนี่ย กลมๆ กลิ้งๆ ^^
  • 555+ พี่เล็กก็ น้องเค้าชื่อแตนครับพี่เล็ก จริงๆ อยากให้ฉิวอย่างงี้มานานและพี่ แต่มันดันไม่ค่อยไป 555+
    ไม่โกรธหรอกพี่ โกรธเรื่องอะไร เอิ๊กๆๆ หนุกหนานๆ คุยกันไม่ซีเรียสครับพี่เล็กกกก
  • จริงๆ ที่กระทู้วิ่งฉิวเพราะ จจจ. จัดเพลงมาก่อน 1 เพลง ผมเลยจัดตามไปอีก 2 ม่วนนนนนนน
  • ไม่โกรธแน่นะ...ถ้างั้นจัดไปอีกชุด...แบบนี้ถ้าเป็นตามห้างหรือร้านค้าเค้าต้องเรียกน้องว่านางกวักแน่ๆเลย อย่าโกรธเด้อน้องแตน....ถ้าจะโกรธพี่ก็โกรธโน๊ตแทนละกัน พี่ไปก่อนละ....หวัดดีทุกๆคนเด้อ
  • 5555+ พี่เหล็กค่ะ น้องไม่โกกรธหรอกค่ะ ถ้าน้องงอลก็เลี้ยงเหล้าน้องก็หายงอลละพี่ โดนพี่ๆ เค้าแซว เค้ารุม จนชินชา หน้าด้านไปหมดแล้วเนี่ย :o028: :o028: :o028:
  • ขี้เหล้าบ่ะเฮ้ยยยยยยยยยย
  • จัดไปเถอะพี่เล็ก แตนเป็นสาวถึก 5555+ :o003: :o003: :o003: :o003: :o003:
  • :o009: :o009: :o009: :o009:
  • คิดว่าแตนเปนน้องชายอีกคนละกานนะพี่ๆ เหอๆๆๆ
  • เย้ๆๆๆ ยอมรับแล้วววววว 5555+

แหมมม ทำงอลๆ รักหรอกเลยหยอกเล่นนนน :o028: :o028: :o028:
  • ง่า หายไปไหนกันหมดอ่ะ หนีไปคุยในเฟสบุคกันหมดละก่ะเนี่ย :m70:
  • ฮ๊อทไม่เลิกเลยนะลำปาง น้องโน๊ตแวะมาเยี่ยมครับ
    -น้องนัทลูกใครครับ สั้นดีจัง มีรูปอื่นให้ดูหรือเปล่าครับ
  • ลูก โจโจ้ VS ใบบัว ครับพี่เห
    ส่วนเรื่องรูป รอนัดเอามาลงให้ดูนะพี่ มีตัวเดียว แต่แหล่มนะพี่ ^^
  • เซงจัง!!! ร้านแบบนี้.....
  • เอาเหอะๆ ช่างแม่งเหอะน้อง นะๆๆ อยู่ช่วยพี่ก่อนนะ ^^ 555+
  • แวะมาบ้านนี้...คุยโม้กระทู้ไปเร็วเหลือเกิน...ไม่เข้ามาแล้วเว้ย จะให้รู้ไป
  • ไม่ได้ๆๆๆ เข้ามาๆ พี่ไม่เข้า แล้วแฟนคลับพี่จะอยู่ยังไอ่ะพี่จอห์นนนนนนนนนนนนนนนนนน :o005:
  • จนแล้วจรนรอดก็ไม่มีใครมาหาเลยเว้ยยยยยยยย
    เหงาเหลือหลายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
  • :m32: ลูกโจโจ้ ใบบัวครับพี่เห
    เดี๋ยวตาแตกจะอัพเดทอีกรอบนะครับ
  • หนูพุกเหรอ งั้นขอพี่เล็กเอาเจอเก้นมาหน่อย คราวนี้กัดลิ้นขาดเลย 555555
  • ดมกาวแทนได้ป่าวแตน เมาเหมือนกัน ดมได้หลายรอบด้วย ไม่เชื่อถามพี่เล็กดิ 55555
  • พี่จอห์นขี้โม๊ะ อะไรกันเหรอค๊าบ 5555
  • ดมกาวหน่ะ พี่เล็กยโสเด้อ อ้ายเด้อ
    พี่เค้าแนะนำมาบ่อย แตน ลองถามได้ 5555
  • แหม ทำงอลๆ เอามากัดลิ้นเลยก่ะนัด โหดไปป่าว
  • โท๊ะ ดมกาวเลยก่ะ ให้แตนไปนั่งห้องปริ้นงานก็ได้ กลิ่นหมึก เมาเหมือนกัน 5555+
  • ตื่นกันหรือยังอากาศยามเช้าดีจริงๆนะ
  • ตื่นแล้วคราบบบบบ....พาหมาวิ่งงงงงงงเรียยบร้อยยย..........
    อ้าว...พี่น้องลำปางตื่นๆๆๆๆๆๆๆ
  • นางกวักไปไหน มาด่วนพวกๆหายหมดแล้ว
  • มีเรียกนางกวักด้วยพี่ 5555
  • 555+ วันนี้นางกวัก ลาอ่วย เย้ย ลาป่วยครับพี่น้องครับ เอายาไปประเคนที 55555+
  • T^T วันนี้ลางาน แต่ก็ยังนั่งเล่นที่บ้านได้ 5555555+ :o028:
  • ดมกาวหยังอ๊่ายนัท.....อู๊ไปเรื่อยยยย ดมบ่อยแหละ แนะนำน้องลองเนี่ย
    ปล....
    ปล.....
    ปล.......เปลี่ยนอาหารเป็น F1 จะลองดู ให้กิน R3 แต่มันถ่ายไม่เปนก้อน ถ่ายเหลวแบบเปนทรง ไม่รู้อะไรยังไง แต่ไปซื้อมาละ 55555555+
  • พริ๊นจะเอาหมามาฝากวันนี้หรือเปล่า
  • ถ่ายเหลวแบบเป็นทรง เพิ่งเคยได้ยินอ่ะตัวเธอ555