ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• 555+ แตนไปจำจากพี่โน๊ตมา แตนบอกมันถ่ายๆ เหลวๆ อ่อนๆ ไม่เปนก้อน พี่โน๊ตเลยบอกว่า เปนทรงใช่มะ?? 555555555555+ ก๊ากกกกก
  • อึนิ่มไงตัวนัด
  • เค้าผิดป่ะเนี่ยยยย :o007:
  • จะว่าไปก็ รีบๆ ทำงานส่งอาจารย์เหอะ มั่วแต่มาเม้าส์มอยอยู่ฮั่นนะเธอ
  • ไปซื้อ F1 มาละก่ะแตน ซื้อที่หมออาจก่ะ
  • แหะ แหะ .... กะลังรอคนมาช่วยอยู่ 55555555+ วันนี้ขอแว๊บ!!! :o037:
  • ซื้อที่หมออาจอ่ะพี่ หมออาจแนะนำ ถ้าอยาากให้หมาเฝ้าบ้านจริงๆ ให้หามาเลี้ยงอีกตัว เยี่ยมไปเลย!!!!
  • แตนเปลี่ยนอาหาร แรกๆมันก็เหลวบ้าง เป็นทรงบ้างแหละ :m32:
  • - -" บ้าพี่นัท กินตัวเก่า นิ่มตลอด ไม่ก้อนเลย (แอบเอาให้ปอมกิน ไม่ยักกะเปนเลย)
  • เลี้ยงฟิล่าดิ โหดสมใจเลยหล่ะ
  • - -" ไม่มีตังค์ จบข่าววววววค๊าฟฟฟฟ จะเอาถังไว้เฝ้าบ้าน โดนงัดรถ!!!! กล้ามาก!!!!
  • แหม สงสัย รอคนช่วย จะไมไ่ด้ทำงานส่งคุณครูหน่ะสิตัวแตนนนนนน :o037:

เอ......อิตาคนนี้ กัดจิกตลอดๆ มันก็ เป็นทรงบ้างไม่เป็นทรงบ้าง อะไรอย่างนี้
  • ไค๋หัวๆ สงสัยจะจริงเว้ยเห้ยยยยยย 55555+
  • โค๊ะ!!! ว่าไปเรื่อยยย ว่าแต่ที่ทำงานอ่ะ พี่อาร์ทบ่นป่าว ที่จริงมันนัดแตนไปขนส่งนะเนี่ย 555555+
  • นิดหน่อย แต่ตอนนี้หายไปไหนไม่รู้ละ งานก็มาทิ้งไว้ให้กูเนี่ย แล้วก็จากไป 5555+
  • เอ้อ จะให้ดูแบบป้ายนิดนึง เดี๋ยวโพสไว้ให้ดูเน้อ
  • ค๊าบโพ้มมมม
  • ระวังตัวเถอะโน๊ต ดูข่าวเมื่อวานแล้ว
    จะเอาเจปัง ไปบ่อนไหนอีก ต้องดูดีๆนะเดี๋ยวโดนแอบถ่าย 5555
  • จัดมาด่วนเลย อยากเห็นละ
  • จ๊าก :m73: ปังยังงับผ้าแบบ งับปล่อยๆ งับปล่อยอยู่เลยท่าน 555+
  • จัดไปครับ ไม่สวยเลยอ่ะ คิดไม่ออกหว่ะพี่น้อง ช่วยออกแบบที :o029:
    images by free.in.th
    ไฟล์แนบ
    Untitled-1.jpg 37K
  • เรียบไปอ่ะพี่ หาอะไรใส่ข้างๆ หน้าหมาหน่อย
  • ผิดอันๆ อันนั้นยังไม่ได้แก้ BG โทษทีครับผม
    images by free.in.th
  • โน๊ต ที่ห้อยคอเป็นอันนี้เลย
    ลบ Linkin Park อันน้อยๆออกด้วยเด้อimage
    ไฟล์แนบ
    Lampang.jpg 10K
  • ขอตาแบบเหลือกๆเลย โหดดี
  • แหมลูกเพี่ยน๊าด LP Lampang Pitbull พอดี เป๊ะ!!!! 555+
  • เอาApp Gaga Eye ไปใช้มั้ย 55555555555+
  • ทำไงหว่า ตาเหลือกๆ เนี่ย
    แล้วข้อความหล่ะ เอายังไง รึเอาคำนี้เลย
  • แหมมมม ลูกพี่ เล่นเนตเมามันส์มากน่อ ^^ 5555+
  • เอานี่ใส่ไปด้วย เป็นการประกาศตัวเองไปอีกแบบ
    we do not support dogfight !!!
  • บอกพี่มาร์คใส่ปุ่มกดไลท์ให้ทีซิพี่ อยากกดมากอ่ะ 5555+
  • เอาตา อีนี่ใส่ไปเลย image
    ไฟล์แนบ
    642456_owl_eyes.jpg 9K
  • ตาจิกโท่ะ!!!! ยืมมาจิกบ่าวหน่อยล๊อ 555+
  • แหมมม จัดมาแต่ละอย่าง ไม่ใช่กราฟิคเทพนะท่านนนนนนน
    แต่เค้า้จะพยายามนะ มีค่ามือให้มั๊ยเนี่ยยย ^^
  • 5555 อยากมีหน้าตาเป็นอาวุธใช่ป่ะ
  • บ่าวไหน จจจ. หรือป้าวววววววววว
  • ต่ายอยากทำมั้ยท่าน หมอตัดหูเนียบกริ๊บ 555
  • คุยกันสามคนจะเปลี่ยนอีกหน้าแล้ว 5555
  • เหอ เหอ ชอบสร้่างประเด็นกันจริงท่านพี่ทั้งหลาย กรี๊ดดดด :o002:
  • ประเด็นอะไรเหรออออ ^^
  • ไปทำแบบป้ายเลยน๋า พี่โน๊ตตตต แตนจะทำการบ้านส่งจารย์ละ 55+
  • 55555+ เค้าจะทำๆ แม่งก็มีงานแทรกตลอดๆ เลยหว่ะ เอือมมมมม

แต่รู้สึกว่าตั้งท่าจะทำการบ้านมาเป็นชั่วโมงละนะลูกพี่ครับ 5555+ :o058:
  • ขอคุยด้วยคนได้ป่าววววววว............
  • ทำไมจะไม่ได้เล่าจานนนนน ^^ 5555+
  • ดูข่าวแล้ว....อยากได้สายกัดอีกแล้ววววววววว....................
    กิเลสเยอะจิงๆช่วงนี้...
  • 555+ จะเอาไปเปิดบ่อนเองเลยแล่ต่าย เอิ๊กๆๆ ^^

ถ้าจะหาสายกัดสวยๆ โซนไหนอ่ะต่าย แถวบ้านเรามีแหล่มๆ ป่ะ
  • บ้านเราไม่่ค่อยมี.....เพชรบุรี...น่าจะโอ..นะ
  • ถ้าไม่ได้เอาไปกัด ก็เอาแบบธรรมดาๆเนี้ยแหละโน๊ต
  • ขออ้ายสมง่ายกว่าบ่ต่าย 555