ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • งานพัทยาแค่แบนเนอร์นี่ก็สุดยอดแล้วนะเนี่ย ฮ่าๆๆๆ
  • อยากไปมากงานนี้พี่ตั๊มยังไม่เคยไปเลยน่าจะมัน
    หมานอกคงมากันเพียบimage
    ไฟล์แนบ
    101.jpg 72K
  • จีเซลตอนนี้มันบ้าพลังเหมือนเดิม น้ำนมเพียบ เด้กๆมันนอนกินนมแม่จนอ๊วก.....ท้องเป็นกระปอมหมด..ตอนนี้อึสวยเป็นก้อนสีน้ำตาล...ม้วนเป็นงู....นั่งดูมันไล่กัดกัน เพลิน.......
  • วันอาทิตย์นี้เจอกันที่คลอง5นะพี่kaday
    ไม่ไปมีเคืองแน่image
    ไฟล์แนบ
    3510.jpg 51K
  • สวัสดีครับพพี่น้อง วันนี้วันดีขอให้รวยๆกันน่ะครับ เลขที่ออก...........วันอาทิตย์เจอกันครับ
  • หวัดดีคับทุกคน....เดี๋ยวจะลงเชิญชวนที่บอร์ดกลางเเล้วเด้อ!....อิอิ
  • ทำงานอยู่รึเปล่าครับ เมื่อวันอาทิตย์ผมลองไปดูสถานที่มาแล้วน่ะ ok เลย แต่ขอบอกไว้นิดจากการสังเกตุถ้าเป็นเสาร์อาทิตย์หลัง4โมงเย็นไปแล้วคนจะเยอะมากเค้ามาออกกำลังกายกันมีทั้งเด็กคนหนุ่มสาวและคนแก่ คาดว่าจะมีปัญหาน่ะถ้าจะให้ดีน่าจะหลังเที่ยงและอย่าให้เกินบ่ายสามน่าจะดีกว่าน่ะครับ
  • สวัสดียามบ่ายทุกท่าน

งานพัทยาคราวที่แล้วพี่ก็ไปตัวเปล่าฮ่าๆๆ เดินชมหมาสวยๆ
    แต่เสียดายซื้อเสื้อยืดไม่ทันไซด์หมด งานหน้าแบนเนอร์สวย
    กว่าคราวที่แล้ว สงสัยต้องเอามาใส่ซักตัว

แต่งานมันแน่ๆ ไอ้ตอฟมีลุ้นรางวัลแน่นอน
  • งานนี้เต็มที่อยู่แล้วพี่555image
    ไฟล์แนบ
    ber11.jpg 227K
  • วัดกินเหล้าไม่ได้นะพี่รัศมี 5 กม. 555+
  • ตะพานหินนี่มันจังหวัดไรอ่าพี่ อยากไปจังปิดเทอมอ่าแต่มีซัมเมอ ฮ่าๆๆ
  • ไรวะต้นตรูงงไปหมด จ.พิจิตร
    วันอาทิต เช้า เย็นกลับ
    ออกเดินทางตี5
  • ไรมันวะ
  • หวัดดียามบ่ายเเก่ๆ
  • อยู่ไหนกัน2เสือ
  • เอามาซ้ำกันอีก ฮ๋าๆๆๆ
  • โย่ว ๆ

วันอาทิตย์ อาจไปแจมเด้อimageimage
    ไฟล์แนบ
    Red Show (Large).jpg 194K
    Red+Tango.jpg 57K
    Red Show (Large).jpg 194K
    Red+Tango.jpg 57K
  • สงสัยต้องทำรวมฮิตซะแล้วโอ๊ต..
  • เอ้ยต้นพี่เป้เค้าเทสโว๊ย
    image
    ไฟล์แนบ
    G21.jpg 39K
  • ตกลงวันอาทิดไปที่วัดหรือใต้ทางด่วนที่ที่มีแยกไปวังน้อยกันพี่
  • ตายเเล้วเด็กพื้นที่ไม่รู้ได้ไงเนี้ย!....อิอิ....
    ตอบ...ใต้ทางด่วนฝั่งวัดมูล บริเวณที่มีเครื่องออกกำลังกายไงจ๊ะ.....อิอิ
  • กี่โมงครับอ๊อด ไปแจมด้วยครับ เอาเจ้ากะทิไปด้วย ซูโม่เอาไปไม่ได้มันดุ
  • เพื่อนๆใครอยากได้ลูกหลังอานบ้างครับ มีอยู่5ตัวน้องในหมู่บ้านให้ฟรีครับกำลังน่ารักทั้งนั้นมาดูลูกหมาได้เลยเจ้าของเลี้ยงไม่ไหวเค้าเป็นร้านขายของชำในหมู่บ้าน
  • บ่ายโมงครับลุงยุ่น เอาซูโม่มาด้วยดิพี่
    มีสายจูงมาด้วยไม่ต้องกลัวไว้ผูกกับเสาเอา
    พาออกข้างนอกบ่อยๆคงดีขึ้น
    มาช้าลีโอถาดนึง555+image
    ไฟล์แนบ
    422.jpg 62K
  • กะทิมันขี้เล่นเอาไปด้วยหนุกหนานแต่ซูโม่มันดุเอาไปด้วยสงสารมันเพราะต้องผูกตลอดปล่อยไม่ได้เลย มันวิ่งเข้าใส่อย่างเดียวตัวเล็กตัวน้อยมันเอาหมดมันโตแล้วได้พ่อมันมาเต็มๆ

มุกอยู่ไหนละฝนตกรึยังแถวสวนจักตุจักรฝนมาแล้วอย่างแรงเลย
  • ต้องผูกทุกตัวแหละพี่โตๆกันหมดแล้วปล่อยวิ่งเล่นด้วยกันคงยาก
    มันจำไม่ได้หรอกว่าเคยเล่นด้วยกัน ไหนจะของเพื่อนๆคนอื่นอีก
    ต้องพกสายจูงไปทุกคนนะครับ ปล่อยไม่ได้
  • งั้นถ้าพี่เก๋ไปด้วยเอาซูโม่ไปด้วยมันจะได้ไม่อิจฉาน้อง คนเดียวดู2ตัวไม่ไหว เดี๋ยวมือไม่ว่างจับป๋องเบียร์ ตอนนี้กะทิมันขึ้นค่อมซูโม่ทุกวันเลย พี่ไม่เห็นซูโม่มันขึ้นขี้น้องมาเป็นเดือนแล้ว สงสัยกะทิมันเป็นทอม ซูโม่มันเป็นเกย์
  • กะทิอีทใกล้มาแร้วระวังนะพี่ยุ่นประมาน7เดือนป่าวพี่
  • ใช่7วันที่15นี้ก็7เดือนพอดีมันเกิดวันเดียวกันแต่ห่างกัน2เดือน เลี้ยงวันเกิดให้มันทุกวันที่15 พร้อมกัน2ตัวเลย กลัวเหมือนกันเพราะกลางวันพี่มาทำงานปล่อยมันเฝ้าบ้านทั้ง2ตัวให้วิ่งเล่นกันในรั้วบ้านไม่ได้ขังกรง จะเอาเข้ากรงแต่ตอนจะให้นอนกลัวยุ่งกัด นอนดูทีวีด้วยกันทุกวัน จับแยกกรงก็ร้องทั้งคืนต้องเอามันนอนกรงเดียวกัน
  • ตามใจอีกแล้วพี่ต้องแยกพี่ เข้วใจว่าพี่แยกคนละกรง
    แยกเลย2วันก้ชินเอง ฝึกหน่อยพี่ยุ่น
  • เกรงใจข้างบ้านเค้ามีทั้งคนแก่และเด็กๆมันทั้งร้องทั้งเห่าบ้านข้างๆเค้าไม่ได้นอน พี่น่ะทนมันร้องได้แต่พี่เก๋ไม่เกิน15นาทีเดี๋ยวก็ตามใจมันอีกแล้ว แถวบ้านฝนตกยัง
  • นิมิตใหม่ 40 ฟ้าร้องเฉยๆ อากาศอบอ้าวที่สุด อิอิ

ลุงยุ่น ระวังเกิดอุบัติเหตุ หมาฮีทมาแล้ว ทับ กันเองน๊า ฮีทแรกด้วย เวลาเราไม่อยู่ ขังแยกดีกว่ามั้ยเอ่ย
  • จ๊ะเอ๋ๆ
  • พี่ยุ่นหวัดดีครับ พี่มุกหวัดดีครับ ป้าพรหวัดดีครับ และหวัดดีพี่ๆทุกคนคร้าบบบบบ
  • วันอาทิตนี้ ถ้ากลับทันจะแวะไปหาพี่ๆนะครับ 555+ แต่ถ้าไม่ทัน เจอกัน ม.รังสิต นะครา้บบบ
  • งาน.พิจิตร อ้นไปด้วยนะค้าบบบบบ ว่าแต่มันลงรูปไงวะเนี่ย
  • จำผมได้มั๊ยๆๆ image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 236K
    1.jpg 236K
  • จะปีแล้ววimage
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 296K
    3.jpg 276K
  • come backimage
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 296K
  • พี่ตั้ม พี่เอก พี่ช้วง ผมกลับมาแล้วคร้าบบบบบบบบบบบบบ 5555+
  • โตไวจริงๆ สูตรเด็ด555+image
    ไฟล์แนบ
    DSC08951.jpg 41K
  • ไม่ได้ พี่ๆสงสัยแย่ เลี๊ยงมายาก 555+
  • ลูกใครวะเป็นดาราimage
    ไฟล์แนบ
    3.JPG 96K
  • มีแต่คนมาเล่นด้วย 555+imageimage
    ไฟล์แนบ
    1.JPG 144K
    2.JPG 165K
  • ไปนอนก่อนนะครับบะบายยยimage
    ไฟล์แนบ
    13.JPG 176K
  • อ่นอ้น มาแล้ว
  • มาแล้วเฟ้ยย