ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • ที่ ม.รังสิตก็ดีท่านมุก แฮปปี้เบิร์ดเดย์ย้อนหลังด้วยนะ

ว่าแต่สายซาเวจตัวนี้ หน้าตามันคล้ายไอ้เบอร์จริงๆเลย : ]
  • พี่ตั้มวันหลังมานะพี่
  • งานตะพานหิน20นี้ใครไปแจ้งด้วยครับ

จะได้วางแผนการเดินทางกันถูกแจ้งไม่เกินวันที่9นี้
    เรื่องแบนเนอร์ ส่งไปด้วยฝากอ้นแล้วกัน
    Little_bulls@Hotmail.com

*************ด่วนนะครับ****************

น้าอ๊อดไปไหนเงียบเลยimage
    ไฟล์แนบ
    คลอง5 016.jpg 83K
  • มีอ้นกับโอ๊ตไปนะครับ งานตะพานหิน
  • เรื่องแบรนเนอร์คือไงครับแจงรายละเอียดด้วย
  • พี่ตั้มว่างๆเจอ ม.รังสิตหน่อบดีกว่าครับ 555+
  • ส่งไปเมลข้างบนไม่เกินวันที่10
    ส่วนค่าบูทวันที่10เหมือนกัน4000บาท
    ผมกับเป้ลงประกวดรวมกัน3ตัวตัวละ400บาท
    เป็น1200 ค่าบูทก็เหลือ 2800 บาท
    อยากให้สรุปเสร็จวันนี้ ช่วยมาโพสหน่อยเด้อimage
    ไฟล์แนบ
    41.jpg 72K
  • พี่ผมไปอีกคนคับ
  • ม.รังสิตนัดกันวันไหนบอกด้วยน่ะ เดี๋ยวไปนั่งกินเบียร์บ้านเป้รอเลย เป่าเค้กไม่ชวนกันเลยน่ะ วันนั้นอยู่ได้ไม่นาน ญาติๆมาเต็มบ้าน เกือบจะไม่ได้มาแล้ว ดีที่หลานๆอยากมาด้วย เป้วันไหนพี่ว่างเดี๋ยวเข้าไปนั่งกินเบียร์ที่บ้านอีกน่ะ มุมดีนั่งได้ทั้งวันเลย เสียดายไม่ได้เจอกบว่าจะพาไปดูเจ้าหลังอานหลังบ้านซะหน่อย ตอนนี้เหลือ2ตัวแล้วน่ะช้าหมดแน่ๆ
  • วันอาทิตย์นี้สักบ่าย2ม.รังสิตมาเลยพี่image
    ไฟล์แนบ
    ber1.jpg 157K
  • หวัดดีคับทุกคน.....
    ....ผมไปด้วยนะคับ...พิจิตรอะ...ช่วยเลย 1,000 บาทคับ
    ......เเละเพื่อนๆท่านไหนไปบ้างคับ....ขอรวมพลหน่อยคับ!...อิอิ
  • เสาร์-อาทิตย์นี้ไม่อยู่ไปเรือกับเพื่อนที่ตูพระ.....มันหักคอบังคับ...อาทิตย์ที่ 20เลยไม่แน่ใจเดียวโดนว่าว่าทิ้งให้เลี้ยงลูกหมาคนเดียว เพราะเมื่อวานเจ้าออสก้มันเอาโว่คอออกเองวิ่งอยู่ในบ้านมันส์เลยรื้อคอกเจ้าตัวเล้กพากันออกมาเดินทั่วบ้าน......พี่เด่นกลับมาจากนครนายกแทบเป็นลม..ทำความสะอาดคนเดียว เพราะปรกติพี่จะเป็นคนทำ......ไม่รูเป็นไงกินยังไงก็อ้วนเฉพาะตัวไม่ออกขาออกหน้าเลย......สงสัยตัวมันคงจะเท่าชิวาว่าแน่ๆ 5555555555555imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF3641.jpg 55K
    DSCF3637.jpg 37K
    DSCF3657.jpg 35K
    DSCF3630.jpg 46K
  • เนื้อไก่ต้มจัดไปเยอะๆอาหารเม็ดผสมนมวัวแดง
    7วันเห็นผล ระวังเรื่องพื้นกระเบื้องด้วยนะครับพี่เดี๋ยวขามันแบะimage
    ไฟล์แนบ
    pup 001.jpg 45K
  • วันอาทิตย์ทำงานเข้าบ่าย เดี๋ยวถ้าแลกเวรได้ตามไปด้วยแน่ เจ้าตัวเล็กๆนี่มันน่ารักจริงๆเลยน่ะ
  • สรุปตามนี้เลยแล้วกันครับงานพิจิตร
    มาเลยพี่ยุ่นม.รังสิตสนามหญ้าน่าวิ่งดีหมาชอบ555+image
    ไฟล์แนบ
    1107.jpg 80K
  • ที่เดิมหรือว่าริมสนานกอลฟ์ได้จับมันลงเล่นน้ำ
  • ที่เดิมสนามหญ้า
    ริมหนามกอฟน้ำไม่สะอาดไม่อยากให้เล่น
    เอาสายจูงมาด้วยนะพี่หมาโตแล้วไม่แน่ใจปล่อยรวมได้ป่าว
    พวกมันไม่เจอกะทินานแล้ว
  • ได้พี่คงพากะทิไปตัวเดียว ซูโม่มันเอาไปเล่นกับใครไม่ได้แล้ว ให้มันเฝ้าบ้าน แต่พี่ต้องดูก่อนน่ะว่าจะแลกเวรได้รึเปล่า
  • หวัดดีคับเพื่อนๆ
  • ลุ่งยุ่นแครอทต้มของกินเล่นของผมมันชอบมากๆ
    ลองดูพี่ ทำเป็นอาหารว่างของมันกินเล่นๆนะimage
    ไฟล์แนบ
    แครอท.jpg 19K
  • ไอ้แครอตนี่มันดียังงัยช่วยเรื่องขนและผิวหนังรึเปล่า ของกินเล่นของกะทิกับซูโม่มันชอบกินถัวลิสงต้มหรือทอดก็ได้ อีกอย่างที่ชอบมากๆ ใส้กรอกหรือลูกชิ้นทอดหรือย่างก็ได้ ถ้ามี2อย่างนี้สั่งอะไรฟังหมด เมื่อวานกลับไปมุนขุดต้นจันแดงสุดหวง ดึงออกมาทั้งต้นเลยแล้วคาบเอามาโชว์ เลยโดนซะ วันนี้ไม่รู้มันจะหาอะไรมาเล่นกันอีก ขุด กัด แทะ คืองานอดิเรก
  • พี่โอนให้เเล้วนะมุก....อิอิ
  • เรียบร้อยแล้วจัดไป1บูทimage
    ไฟล์แนบ
    คลอง5 029.jpg 90K
  • ออกงานอีกหรือ..jikopathum ฝากออกงานด้วยซิ..
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 160K
    1.jpg 56K
  • กดแทรกภาพก่อนท่าน555+
    กิจกรรมพิทบูลข่วยกันหนับหนุน
    เจอกันที่งานครับ
  • อาทิตนี้ม.รังสิตคับ

อย่าลืมนะคับ55555

มาคุยกันเรื่องงานที่พิจิตรกันคับ
  • หัดจูงมันหน่อยนะเป้งานพันทิพจูงไปงับเชือกไปตรูละงงจริง55image
    ไฟล์แนบ
    GOTTYLINESDAX8.jpg 70K
  • แน่จริงทำแบบนี้ ออกมาซิ jikopathum 555
  • ออกมาอย่างนี้ทำเกือกม้าให้ไอ้โก๋วิ่งเล่นกับน้องๆเรยimageimage
    หน้าหนาวที่ผ่านมา555+
    ไฟล์แนบ
    คลอง5 010.jpg 87K
    jigky 008.jpg 49K
  • หวัดดีคับเพื่อนๆ....อาทิตย์นี้เจอกันกี่โมงคับ...
  • ตัวผู้ เจ้าม่วงหรือ ไมก้าimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF3669.jpg 18K
    DSCF3671.jpg 25K
    DSCF3673.jpg 15K
    DSCF3676.jpg 22K
    DSCF3679.jpg 23K
  • เจ้ากรีน หรือง่ายๆว่าเจ้าเขียวimageimage

เจ้ายักษ์ image

รวมๆimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF3686.jpg 27K
    DSCF3689.jpg 34K
    DSCF3691.jpg 29K
    DSCF3665.jpg 43K
  • ไอ้ฟ้าน่ารักอะimage
    ไฟล์แนบ
    mar1.jpg 96K
  • สวัสดียามบ่าย ทุกๆท่าน
  • บ่ายแก่ๆเลยพี่ยุ่น
  • กลางวันขังกรงดีกว่าพี่ยุ่นซูโม่เห่าขนาดนั้นกลัวโดนวะพี่
    เผื่อใครโยนไรเข้าไป กันไว้ก่อนดีกว่าimage
    ไฟล์แนบ
    3510.jpg 51K
  • เรื่องแครอทเห็นอาหารเกรดแพงๆเค้าผสมแครอทคิดว่าน่าจะมีประโยชน์
    เสริมบ้างเล็กน้อยเน้นไก่เป็นหลักอยู่แล้วimage
    ไฟล์แนบ
    DSCN8131.jpg 106K
  • ใช่ครับบ่ายแก่ๆเลย อิอิ เพิ่งจะมาทำงาน ยกกรงไม่ไหว กรงไม่มีล้อ มันหนักโคตรๆ พี่ไว้ข้างๆโรงรถกลางคืนลมมันพัดเย็นทั้งคืนยัยเช้า แต่กลางวันแดดมันส่องกรงมันร้อนขังไม่ได้สงสารมัน คราวนี้ยิ่งเห่าหนักกว่าเดิมอีก ว่างๆมาช่วยกันยกกรงดิ หุหุหุ
  • คุณประโยชน์เพียบครับแครอท แต่ต้องกินดิบเท่านั้นถึงจะได้ผลมากที่สุดครับ

บำรุงผิวหนัง ลดการเสื่อมของอวัยวะสำคัญ แคลเซียมในแครอทก็สามารถ
    นำไปใช้ประโยชน์ได้ง่าย บำรุงสายตา เพียบเลยนะมุก

ถ้าหมาใครกินผักได้ให้กินดิบๆไปเลย ของผมโยนให้ทั้งหัวฮ่าๆๆๆ ให้มันแทะเล่น
  • ผมก้อให้แทะเล่นเปนประจำเหมือนกันพี่ตั๊มประโยชเยอะเลย
    พี่ยุ่นก่อนทำไม่ดูทิศเลย555+ปลูกต้นไม้พี่หูกระจงต้นประมาน1500บังแดดร่มแน่image
    ไฟล์แนบ
    ber5.jpg 198K
  • มีแล้วต้นไม้มันอยู่ที่สวนแต่กรงมันอยู่โรงรถ ว่าจะย้ายทิศอยู่เหมือนกันแต่ยกไม่ไหว 3 คนยังไม่รู้จะขิ้นรึเปล่าโคตรหนักเลย มันมีหลังคากระเบื้องด้วย ตอนนี้มุ้งลวดบรรลัยหมดแล้วมันทั้งถีบทั้งกัดขาดกระจุยหมด ตอนนี้ก็เลยให้นอนในบ้านบ้างถ้าบ้านข้างๆมา ถ้าเค้าไม่มาก็ให้นอนข้างนอกตากยุงบ้าง แต่จะเอาออกไปประมาณตี2ไปแล้ว ยุ่งมันเบาๆหน่อยแล้วแป๊บๆเดียวก็เช้าแล้ว แครอตต้องลองซะแล้วคืนนี้โดนเลย
  • ลองดูครับพี่ ดีกว่าให้แทะกระดูก แต่มันจะเลอะเทอะหน่อยนะครับฮ่าๆๆๆ

ไอ้ธอนมันเคี้ยวเอาแต่น้ำ แล้วมันถุยกาก ออกนะมุกดูมัน ตัวอื่นกินหมด
    ทั้งกากทั้งน้ำ แต่แตงร้านนี่ กินทีไรเยี่ยวเป็นเทน้ำเทท่า ฮ่าๆๆๆๆ

ถั่วฝักยาวก็ดีนะ แคลเซียมเพียบ
  • จัดงานแต่ละครั้งใส่กำหนดการให้ด้วย หากิจกรรมมาลงบ้างเด้อ เดินสายกินเหล้าอย่างเดียวข้อยบ่อไหวว่ะ
  • ไม่ได้อะไรมากมายแค่อยากเจอพี่ๆน้องๆพื้นที่ใกล้เคียง
    ส่วนใหญ่ก็วันอาทิตย์เดือนละครั้งสองครั้ง
    ตอนนี้ก็แถวม.รังสิตขั้นตำเดือนละครั้งครับป๋าว่างก็แวะมาครับ
    หญิงตรึม55+image
    ไฟล์แนบ
    คลอง5 008.jpg 87K
  • ดูหญิงอย่างเดียวเลยพี่มุก ใครไปบ้างเนี่ยพี่ ม รังสิต เดี๋ยวขี่มอไซด์ไป ฮ่าๆๆๆ
  • สวัสดีครับป๋า แวะมาเยี่ยมน้องๆบ่อยๆน่ะครับ มุกอยากกินหมูกะทะมีร้านไหนแนะนำบ้าง แถวบ้านไม่ได้เรื่องเลยน้ำจิ้มไม่หรอยอย่างแรงยังเสือกเปิดเพลงซะดังหูแทบแตก มันคงกะให้รีบๆกินรีบๆไปมั้ง ตรงคลอง2ตีนสะพานลอยมีอยู่ร้านนึ่ง กุ้งกะทะชื่อสมนึกมั้ง คนแมร่งโคตะระเยอะเลย ผ่านทุกวันคนนั่งกินวันเป็นร้อยๆสงสัยอร่อย เคยลองกันรึยัง
  • เรื่องกิจกรรมที่ป๋าแนะน่าคิดน่ะมุก พี่ว่าเราหาอะไรทำร่วมกันไม่ต้องเกี่ยวกับหมาบ้างก็ได้ วันก่อนเข้าไปเลี้ยงข้าวเด็กอ่อนในมูลนิธิตรงคลอง 5 เด็กๆทั้งน่ารักทั้งน่าสงสาร ถ้าสนใจเราลงขันกันคนละร้อยสองร้อยก็ได้แล้วเข้าไปได้บุญด้วยน่ะแถมกลับออกมาโคตรสบายใจ ได้บุญเห็นๆทำแล้วสบายใจ ไปวัดบางวัดเข้าไปแล้วมันเฉยๆวัดเดี๋ยวนี้สบายโคตรๆติดแอร์มีทีวีตู้เย็นคอมและอีกเพียบ ข้าวของก็เยอะ ที่พูดพี่ก็พุทธเด้อ แต่เข้าไปแล้วมันเห็นอย่างนั้นจริงๆ เดี๋ยวนี้เลยเฉยๆ หรือในมุมกลับกันไปทำบาปกันเลยบ่อตกปลาในซอย Work point เลยร้านน้องบาสที่มุกไปกินกันนิดเดียวบรรยากาศดีโคตรๆ ไปนั่งตกปลาฝึกสมาธิและการอดทนรอคอย กับข้าวอร่อยทุกอย่าง ยำกบสุดยอด ลมพัดเย็นสบายหรือกิจกรรมอะไรก็ได้ที่มันมีประโยชน์กับสังคมทำแล้วไม่มีใครเดือดร้อนแล้วพวกเราก็สบายใจกัน เมื่อเราได้มาเยอะแล้วเราก็ครวคืนกลับไปซะบ้าง ฟังพระท่านเทศน์มา อิอิอิ หิวข้าวว่ะ
  • พี่ยุ่น พี่มุกพี่อ๊อด พี่เอก หวัดดีครับ
    วันอาทิตกี่โมงอ่าครับบบบ
  • เด่วคุยกับภัทรก่อนนะครับ อาจจะเอาทิกเกอร์ไปเดินเล่น