ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • อาทิตนี้ต้นลองมาจับหัวอีหมวยหน่อยดิ
  • คืนสู่เย้าคับอ้น.....
  • พี่kadayอยู่ป่าวจะเอาข้าวหมกไปส่ง555image
    ไฟล์แนบ
    5.jpg 100K
  • ขอบคุณครับป้าพร วันอาทิตย์มาเจอกันน่ะครับ สวัสดีจ๊ะน้องอ้นไม่ได้เจอกันนานแล้วน่ะ
  • ลุงยุ่นเบียมาถาดนึงนะแต่ผมกินรีอย่างเดียว555+image
    ไฟล์แนบ
    jigky5.jpg 74K
    jigky5.jpg 74K
  • รีพี่ก็กินได้ ชอบเหมือนกันน่ะ ซัดเพียวๆเลย สมัยหนุ่มๆ
  • กลับบ้านแล้วท่านมุก วันอาทิตย์เจอกัน
  • น้องกลับมาแ้ลวครับ พี่อ๊อด พี่ยุ่น 5555+ อยู่ในนี้สบายกว่ามีคนคุยเยอะดี 555+
    ไว้ว่างๆคงได้พบกันนะครับบบบ วันที่6นี้คงยากไม่รู้กลับกี่โมงแต่วันที่20นี้ไปแน่พร้อมกล้องชุดใหญ่ครับ
  • พี่อ๊อดทิ้งเมลไว้หน่อยครับจะทอยยส่งรูป
  • ยังไม่ได้กลับเลย งานเข้าอีกแล้ว
  • งานเยอะหรอพี่ยุ่น
  • จับหัวอีหมวย - -a ฮ่าๆๆๆๆ

กลองอะไรอ่นอ้น
  • 2 วันกล่อง lan เสีย เน็ตเล่ยเล่นไม่ได้นั่งงมสายใส่กันใหม่ทีละเครื่องเล่นได้แล้วค่อยยังชั่ว...สวัสดีอ้นหายเลยนะนึกว่าโดนสาวเกี่ยวไปแล้ว........มุกตอนนี้มันเริ่มอ้วนกันทั่วหน้าเลยโดนไข่ต้มปั่นไปอีกดอก เมื่อเช้าก่อนมาทำงานเล่นกล้วยน้ำหว้าบี้กับไข่แดง..พอได้กลิ่นเท่าแทบจะลงไปนอนในถาดข้าวเลยแต่ก็มีจริงมี 1 สาวเล่นลงไปนอนขวางในถาดแบบตูกินตัวเดียว..ป่องเลย
  • สูตรเด็กล้วยน้ำหว้าอีกแร้วเสริมได้นะ
    นมอาหารเม็ดและเนื้อไก่ต้มเป็นหลัก
    รับรองดีแน่555+image
    ไฟล์แนบ
    oreo.jpg 61K
  • หวัดดีน้องอ้น งานพี่ยุ่งตลอดหละ พรุ่งนี้มาเปล่า วัดมูลคลอง5 พี่พาหลานไปสอบที่ ม.รังสิต เสร็จเที่ยงแล้วจะตามเข้ามาแจมด้วย เอาทิ๊กเกอร์มาด้วยน่ะไม่ได้เจอนานแล้วคิดถึง อยากเห็นว่าโตขึ้นเยอะรึเปล่า
  • มุกขอสูตรกล้วยน้ำหว้าหน่อย ทำยังไงบดผสมอะไรมั่ง ให้กินเวลาไหน กลัวให้ก่อนอาหารหลักแล้วมันจะไม่ยอมกินซะอีก ช่วงนี้กะทิมันเบื่ออาหารเม็ด ต้องนั่งป้อนเหมือนซูโม่ตอนเล็กๆเลย เมื่อก่อนมันกินเก่ง สงสัยมันจะล่อแต่ของสดซะแล้ว
  • กล้วยผมไม่เคยให้เลยพี่ยุ่นอาหารเม็ดคลุกไก่ต้มดีที่สุดแล้วฝึกระเบียบวินัยให้มันกินเหมือนเดิมทุกวัน
    เราก้อไม่เหนื่อย เลิกกินดิบได้แร้วไปได้แต่ใดมา555+
  • สวัสดีชาวดอกบัวงาม
  • ไอเพชร ขวบพอดี วันนี้แหละ อิอิ

หยั่งนี้ต้อง ฉลอง ฮิ้ววววววววimageimage
    ไฟล์แนบ
    a8.JPG 128K
    a1.JPG 110K
  • สุดรักของนายหัวมุกimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    bermatov.jpg 158K
    bermatov1.jpg 138K
    bermatov2.jpg 131K
  • อาหมวยของเป้image
    ไฟล์แนบ
    kimbery.jpg 135K
  • ไอซ์ ของอ๊อดimageimage
    ไฟล์แนบ
    ice.jpg 182K
    ice1.jpg 138K
    ice1.jpg 138K
  • แฮมเมอร์ ของซวงimageimage
    ไฟล์แนบ
    hammer.jpg 133K
    hammer1.jpg 141K
    hammer1.jpg 141K
  • เจ้าบู้imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    boo3.jpg 113K
    boo2.jpg 118K
    boo1.jpg 130K
    boo.jpg 149K
  • จิ๊กกี๋ กับจังเกิ้ล สุดหวงของนายหัวมุกimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    jungle.jpg 165K
    jungle1.jpg 150K
    jikky.jpg 162K
  • รวม ๆimageimage
    ไฟล์แนบ
    group.jpg 164K
    group1.jpg 165K
  • ปิดท้ายด้วย ป้าพร กับไอเพชรimage
    ไฟล์แนบ
    Red eye1.jpg 109K
  • น่าสนุกจริงๆเชียว เสียดายติดภาระกิจฉุกเฉิน

มารอชมภาพเพิ่มเติมนะครับ
  • สวัสดีครับป้าพร มาตอนไหนครับ เสียดายจังผมกลับก่อนเลยไม่ได้เจอกันซะที คราวหน้าไม่พลาดครับจะรอสวัสดีป้าพรให้ได้เลยครับ
  • หวัดดีจ้าลุงยุ่น คลาดกันแป๊บเดียวจ้า

เอาน่ะ ได้ข่าวว่าเจ้าซูโม่ หมาลุงยุ่น ดุ ชิมิ หยั่งงี้ต้องเจอกะอีโกลเด้น 5555image
    ไฟล์แนบ
    ngorn1-tile (Large).jpg 64K
  • รีใครไม่รู้ ไอ้ต้นรั่วทั้งคืน ขอบคุณมากครับป้า
    อยากจะให้มีแบบนี้ทุกเดือนจะได้พบปะกันบ้าง
    ทุกวันอาทิตยที่1ของเดือนนะครับ
    สถานที่น่าจะเป็นเมืองเอกรอบสระน้ำแถวๆม.รังสิตครับimage
    ไฟล์แนบ
    1107.jpg 80K
  • บรรยากาศมิตตื้งimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    คลอง5 002.jpg 66K
    คลอง5 007.jpg 78K
    คลอง5 008.jpg 87K
    คลอง5 014.jpg 98K
  • ต่อครับimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    คลอง5 017.jpg 107K
    คลอง5 018.jpg 93K
    คลอง5 025.jpg 97K
    คลอง5 039.jpg 76K
  • ต่อimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    คลอง5 029.jpg 90K
    คลอง5 050.jpg 82K
    คลอง5 046.jpg 72K
    คลอง5 020.jpg 77K
  • แถมimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    คลอง5 020.jpg 77K
    คลอง5 065.jpg 53K
    คลอง5 009.jpg 97K
  • ว้าวววว น่าสนุกมาก คับ ไว้รอบหน้าอ้นจะไปให้ได้เลยครับ 5555+
    กลับมาจกา สัตหีบแล้วเหนื่อยมากๆๆ หัวถึงหมอน หลับบยาววว
  • พาพี่kadayมาด้วยรอบหน้า อ้นจะได้ช่วยถ่ายรูปหน่อย
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    คลอง5 004.jpg 55K
    คลอง5 033.jpg 57K
    คลอง5 043.jpg 93K
  • อัพรูปแล้ว
    image
    ไฟล์แนบ
    Picture 238 (Small).jpg 55K
  • แก่ไปอีก 1 ปี นะน้อง....มีความสุข ทุกข์ไม่มี ...แล้วจะดีเอง....................
  • ตรูเป่ากันหอบเรยimage
    ไฟล์แนบ
    คลอง5 010.jpg 89K
  • ดูไม่ได้
  • ก็กดที่ลูกศรดู
  • ลงYOU TUBE ไม่ได้
  • ลองแบบนี้ก็แล้วกัน MP4
  • 5555 มีสายสิญจน์ทู๊กตัว เหมือนไอเพชร ตอนเด็กเลย image
    ไฟล์แนบ
    c2.jpg 6K
  • สงสัยพี่kadayเล่นคาถาอาคม555+image
    ไฟล์แนบ
    pantip 392.jpg 25K
  • ภาพนี้มันน่ารักดีจริงๆเลย .... :-]

image
    ไฟล์แนบ
    182926.jpg 89K
  • อาทิตย์แรกของเดือน ม.รังสิต จัดเป็นประจำเดือนเลยครับพี่ตั้ม
    ตัวนี้สายsavageเหมือนกันพี่ตั้มมันมากimage
    ไฟล์แนบ
    UNCUTDONKEY4.jpg 120K
  • เอาอีกแล้วอุสา์ไปหันผมมาใหม่เดียวเขาก้จำกันได้...ลืมจ่ายค่ามอเตอร์ไซด์วินเดียวเขาจำได้