ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • >>> ไม่ได้ไปไหนคราบบูม อยู่แถว..ๆบ้าน ยิงนก ตีไก่ แล้วก็ตั้งวงกินเหล้าเหมือนเดิมทุกวันไม่มีวันหยุด

คราบ ฮา......ๆ
  • พิดโลกฝนหยุดตก แล้ว คร้าบบบบ....ฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ไม่ต้องมีคำบรรยายใดๆนะแฟนๆ ห่านแดงทั้งหลาย ฮิ้วๆๆๆๆ :-))

เป็นอีกปีที่ซดน้ำแห้ว ....ไอ้ตอนชนะ แมนยูได้ร้องเพลงดีใจนักหนา แต่พอจบฤดูกาล แฟนๆแมนยู ร้องเพลงดังกระหึ่มไกลไปถึง แอนฟิลด์ เล้ย..... :-))
  • เบ๊นท์ .....หายไปเลยใครเห็นบ้าง
    อู๋-นัท-แคร์ ไปแต่ตัวทัวส์ยกแก็งค์ พรุ่งนี้เด้อ
  • เวลานี้ฝนหยุดตกแดดออกแล้วคับ เพิ่งหยุด 10.00 น. วันนี้สงสัยได้เวลาเมานอกบ้านคับพี่เต้
  • >>> เมืองเลยยังไม่หยุดอะคุณเต้ เรื่องมาวต้องพรุ้งนี้กลับพิโลก มาวยาวแน่ๆ อิอิอิ..
  • >>> อยากเห็นเบ้นก็ต้องมาดูด้วยตัวเอง ที่ อ. วังสะพุง จ. เลย 42130......... :o028:
  • เจอกันล่ะจ้า พาเจ้า red bully มาด้วย สวยมาก :063: :063: :063:
  • สวัสดีคับทุกๆคน ขอโทษด้วยคับไม่ได้เล่นเน็ตเลย

พี่ตั้มพูดไป5555
  • :m58: กลายเป็นผีเลยคับพี่น้อง
    ไม่ได้เล่นนาน :o003:
  • >>> จับตัวได้แล้ว คนที่ปลอมเป็นผี ฮา.......ๆ :o012: :o012: :o012:
  • อายจัง แซวทีมที่ชนะทีมแชมป์อีกละ.............
  • >>> พร้อมแล้วนะคราบพี่น้อง.. :o001:
  • ถึงกันกี่โมง คับบ้านนี้

ถึงกันปลอดภัยก็ดีใจคับ เป็นห่วงคับ

:-D
  • เมืองเลย ถึงบ้าน 5 ทุ่ม ง่วงนอนมาก
  • สมกันดีแท้
    image
    ไฟล์แนบ
    11.jpg 34K
  • เอ๊ะนั่นแบรดพีท+แองจี้ ป่าวพี่ คุ้นๆ คร้าบบบบ.....
    ฮิ้วๆๆๆๆๆ.............
  • ตื่นสายกันจัง :o044:
  • มาแล้ว... จ้า พี่บอย น้องหล้า ยังเหนื่อยๆครับกลับยังต้องทำไรที่คั่งค้างไว้อีกบานเลยครับ
  • หนีกลับเลยนะตาตั้ม.ฮึฮึ
  • บ่ได้หนี พี่ศักดิ์ น้องๆมันรีบ ขอบคุณมากๆนะครับสำหรับการต้อนรับและงานดีๆแบบนี้ หวังว่าเมืองเลย คงมีโอกาสจะได้ต้อนรับ บ้างเด้อ

ปล.ไปฟรุคได้รางวัลมากับชาวบ้านเค้าด้วย มันก็คล้ายๆพ่อมันอยู่นะ
    Image Hosted by Image Host  : บริการ ฝากรูป ฝากไฟล์
    รูปขออนุญาติ น้าจักรด้วยเด้อ :-D
  • เฮ้ย พี่ตั้ม เหมือนเด๊ะเลยพี่... งามค้อดๆ.....
  • ขอบคุณครับ หล้า
    ไมมันเงียบกันจริงๆ
  • เงียบเลยนะ ต้น ไม่มาเลี้ยงเหล้าเลยนะ ไหนบอกว่าจะพาไปเลี้ยงที่ร้าน
    Image Hosted by Image Host  : บริการ ฝากรูป ฝากไฟล์
  • ดีใจด้วยนะคับ พี่ตั้ม

สำหรับรางวัล เอาลงงานแรกก็ได้รางวัลเลย (แจ่มจิงๆ)

:)>-
  • ครับ บูม ว่างๆก็หนีเมียมาเที่ยวเด้อ แต่มาช่วงนี้ร้อนมากเลย :-))
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/21653/รุ่นสอง-เสื้อthai-pibull-ช่วยผู้ประสบภัย#Item_39 ฝากเวปด้วยครับ
  • ว่างเมื่อไรผมไปแน่นอนคับ พี่ตั้ม

จะพาเมียไปเที่ยวด้วยคับ ขออาศัยนอนบ้านบ้างเด้ออ้าย

พี่เต้ หายไปไหนคับ ใครเห็นบ้างคร้าบ
  • เอ้า เงียบกันจิงเชียว

มาเปิดบ้านให้คับ

ปู้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ฉลองถ้วยเมื่อไหร่บอกด้วยนะ..
  • ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อยครับ เด่วร้อนเด่วหนาว พี่ศักดิ์ว่างวันไหนหรือวันไหนสลัดเจ๊ปุได้ก็มาเดี่ยวๆเลยเด่วจัดๆ :-)) อากาศน่าบิดมอไซค์มามากช่วงนี้น่ะ
    สมาชิกเมืองเลย หายไปไหนหมดเน้อนิ
  • >>>>ช่วงนี้ไม่เข้าบอร์ดอย่าว่ากันเด้อ ยังไงก้ออย่าลืมเลี้ยงฉลองด้วยล่ะ
    พิตตี้เหมือนพ่อมากเลยพี่ สวยได้ใจเลย ( แนนจร้าไม่ใช่เต้)
  • สงสัย เต้มันคงแอบ.... เที่ยวอยู่แน่เลย กลับ เมืองเลย วันไหนก็โทรมาเด้อ :-))
  • >>>ไม่ได้หายจร้าบูมแต่ไม่อยู่ ไปยิงนกเล่นไก่กินเหล้าทุกวันเลย ช่วงนี้ไม่เข้าบอร์ด
    เดี๋ยวกลับเลยก่อนน่ะ (แนน)
  • ไม่อยู่บ้าน เด่วไปเอาหมามาเลี้ยงแทนเลย
  • ไม่มีทางได้แอบพี่ ตามทุกเซนติเมตรเลย 555++
  • ที่เลยฝนตกมั้ยพี่ ที่นี้ตกอ่
  • อากาศเย็นๆสบายๆครับ น่านอน
  • ตามทุกเซนติเมตร โห โหดมากกกกกกกก.......
  • แหมๆ พี่เต้เนี้ย ตีแต่ไก่
  • พี่เต้เดี๊ยวนี้หัดตีไก่ แล้วกินไก่ไหมพี่ อิอิ :o003:
  • ปีศาสคืนรังแล้ว กระทู้ไม่มีตกอิอิ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0157.jpg 72K
  • เบ้น อัฟรูปลูกชายที่บ้านมาให้ดูมั่ง

อยากเห็นว่ะ ได้ข่าวว่ามาดีนะ จัดมาเลยน้อง หุหุหุ
  • หวัดดียามเช้า ทุกท่าน อากาสเปลี่ยนแปลงแบบนี้ ดูแลสุขภาพ ทั้งของตัวเองและลูกๆ 4 ขาดีๆ นะครับ
  • เลยหนาวไหมครับ
  • คุณตั้มฟิตหมารึยังนับทอยหลังแล้วนะคับท่าน
  • ที่ จ.เลย หนาวคับพี่มาร์ค ฝนตกด้วยคับ
  • เดี๊ยวคับพี่บูมมันไม่ได้สวยขนาดนั้นเอามาโชว์จะอายเค้า

อีกอย่างผมลงรูปไม่เป็น :o003:
  • ท่อนบน พี่ไม่สนว่ะ เบ้น

แต่ท่อนล่างเราเหมือนกันว่ะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

(ลงไม่เป็นเหมือนกัน อิอิ)