ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • พิดโลก หนาวมั่ก.
  • หนาวมากๆครับๆ เลย ป๋ามาร์ค

ผมไม่มีหมากล้ามครับ พี่บอย ดูๆอยู่งาน พัทยาหมาตัวอื่นๆจะสวยทันรึป่าวไม่รู้ แต่ตัวคนไปแน่นอน ครับ

ไม่มีบอลลีก ดูเลยเซ็งวะ หล้า
  • อาทิตย์ หน้าเตะ ปกติเเล้ว ครับพี่......
  • หวัดดีตอนเช้าคับ
  • เช้านี้ฝนยังตกอยู่ หนาวเหมียนเดิม
  • ทำไรละพี่ตั้มถ้าฝนตก ขาครบไหม อิอิ
  • 5555+ เบ้นท์แวะมาเล่นที่ร้านก็ได้นะ ว่าจะให้รับงานทำกรง หน่อยน่ะ
    ให้ แค ซ่อมรถให้อยู่ทีแรกว่าจะไป วังสะพุง ซะหน่อย ว่าจะไปแวะหา อู๋ อยู่
  • ซ่อมรถอะไรคับพี่ตั้ม
  • รถยนต์ๆ เปลี่ยนโช้คอัพ
  • ถ้าขาดขา โทมาบอกผมมั่งนะ พี่ตั้ม กะ เบ้น

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • 085-5934744,055-252475 บอย สายหมาคับ
    imageimage
    imageimage

ตัวผู้ M 1 35,000
    image
    ตัวผู้ M 2 30,000
    image
    ตัวผู้ M 3 25,000
    image
    ตัวผู้ M 4 25,000
    image
    ตัึวผู้ M 5 25,000
    image
    ตัวผู้ M 6 20,000
    image
    ตัวเมีย F 1 30,000
    image
    ตัึวเมีย F 2 25,000
    image
    ตัวเมีย F 3 25,000
    image
    ฝากด้วยคับเพื่อมีคนสนใจ ราคาต่อรองกันได้
  • เอ้ากระทู้หล่นใหญ่แแล้ว อิอิอิ

ไปไหนกันหมดน้อ ไทยบ้านนี้

หรือยังหนาวอยู่ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • พากันเก็บตัว รอวันที่จะไปผงาดอีกรอบ
  • จิงหรือคับ เพื่อนแคร์

• หวัดดีคับพี่ๆนอนละเมาจัง
  • บ้านนี้

มีความสุขกันจังเลยคับ

ยังไงก็ดูแลบ้านกันหน่อยนะคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

เดี๋ยวก็ยึดเข้ามาอยู่ในอาณานิคม ซะเลย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • มารายงานตัวครับ คิดถึงพี่น้องทุกคนเลยครับ พี่เต้อยู่วังพุงป่าวครับเราไม่ได้ดื่มด้วยกันนานแล้วพี่
  • จูงหมาป่าวอู๋ พี่ตั้ม เจอกันหน่อย
  • ที่ไหนเบนซ์ เสร็จยังเครื่องลาก ตอนนี้กำลังสุ้มทำหมาลากอยู่ไปป่าวเดือนหน้าเดี๋ยวชวนนะ
  • ไฟล์แนบ
    PITBULL DYNASTY FINEST BREED SMALL SIZE B.jpg 200K
  • ฉลองถ้วยกันไปหรือยังหว่า..
  • เครื่องลากเสดแล้วบอกด้วย จูงวันไหนเบนซ์ บอกด้วยเด้อ
  • เพื่อนบูมอยากรู้มั้ยล่ะ ถ้าอยากรู้มาที่เมืองเลยดิ
  • ถ้า บูม ไปเพื่อน แคร์ จัดแบบเด็ดๆให้ เพื่อนคนนี้ได้ปะคับ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ (อยากกินตับ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • นั้นไง กะมากินตับอย่างเดียวเลยน่ะ
  • ไปหาเพื่อนคับ

เรื่องอื่นไม่เคยคิดเลยคับ แคร์

นึกถึงวันเก่าๆแม่งโคตรคิดถึงเลยคับ

ไม่นานเราคงได้เจอกันคับ
  • เงียบจังเลย

กลัว ผี หลอกจังคับ (มันเงียบคับ ฮ่าๆๆๆๆ)
  • แวะมาทักทายจร้า
  • ช่วงนี้ยุ่งๆอยู่ครับ นัดกันจูงวันไหนบอก จะเอาสายกัดไปฟัดซะหน่อย :-D

ฉลองแน่ครับถ้วยแชมป์ พี่ศักดิ์ เหลืออีก 7นัดเอง (ห่านแดงแพ้อีกแล้วง่ะ) :-)) :-)) :-))
  • เสาร์นี้เป็นไงพี่ตั้มใครว่างบ้าง
  • เสานี้ผมว่างคับ ท่านประธานว่าไงเอ้ยยย
  • >>> กลับมาแว้ววว.. คิดฮอดทุกๆท่านนะคราบ.. :033: :o027: :o028:
  • สวัสดีครับชาวพิทบลูเมืองเลยครับ
    ผมอุ๋ยศรีสะเกษแวะมาเยี่ยมชมครับ
    คุณตั้มครับอัพรูปน้องหมาให้ชมหน่อยครับ
    ขอบคุณครับ
  • มาเปิดบ้านให้คับ

สวัสดี ตอนเช้าๆคับ
  • พี่เต้เสาร์นี้ว่างไหมพี่เจอกันหน่อยคับ
  • >>> คราบเบ้น เดี๊ยวพี่ถามแนนก่อนกลับพิโลกวันไหน ถ้าไม่กลับ วันเสาร์ ok เลย..
  • สวัสดีคับทุกคน
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC06536_resize.JPG 96K
  • อีกรูปคับ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC06659_resize_resize.JPG 110K
  • หวัดดีครับ พี่อุ๋ย เด่วจะลงให้ดูครับ ตอนนี้มันอ้วนตันตั๊บเลยครับ ยังกะหมาท้องเลย :-))

สวนมากเลย เบ้นท์ :063:
  • สมาชิกเมืองเลย นัดเจอกันก่อนแยกย้ายไปฉลองเทศกาลสงการต์ กันหน่อยเป็นไร

เอาเป็นวัน ศุกร์นี้ช่วง 5 โมงเย็น

รูนฮีโร่ซัดชัย!ผีบุกหลอนสิงห์ถึงถิ่น1-0
    Image Hosted by Image Host  : บริการ ฝากรูป ฝากไฟล์
  • oK คับ จัดไป
  • >>> ฮา...ๆ เบ้นเมื่อคืนไครหลับอีกแล้ว ดูบอลได้ครึ่งเดียวหลับยาววววววเลย..อิอิอิ :o038:
  • >>> ไอ้ตัวน้อยสวยคราบเบ้น..
  • ไม่รู้คับพี่เต้ หลับไม่ยอมกลับบ้านด้วย5555
  • ปายด้วย...
  • นอนก่อนอิอิ ฝันดีทุกคนคับ :o021:
  • มาเปิดบ้านให้คับผม

สวัสดี ตอนเช้าๆคับ