ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • ไปคนเดียวได้ป่ะ..ตาเต้
    เรื่องฉลองถ้วยอ่ะถ้วยไรมิทราบ ที่2เค้ามีถ้วยด้วยหรอ.555
  • กร้ากกกกก ที่2 มีถ้วยด้วย ucl. :o023:
  • ใครที่ 2 ไรครับพี่ศักดิ์ แมนยูมีแต่ที่ 1 เท่านั้น ....ผมเข้าใจความรู้สึกของแฟนหงส์ดีครับ ถึงได้พรั่งพรูแบบนี้ออกมา ...5555+ :-))
  • หวัดดีคับทุกคน ช่างนี้ยุ้งๆหางานทำอยู่คับจะได้ไม่ได้ไม่รู้เลยผมจะบ้าตาย

พี่บูมหมาผมสวยไม่สู้หรอกคับ หมาผมมันไม่ค่อยกิน แล้วแต่อารมณ์มันช่วงนี้
    หมาของผมผอมสุดๆคับ
  • หาตังค์ดาวมาขี่ จักคันแด่น้อimage
    ไฟล์แนบ
    b6bb6_2011-KAWASAKI-D-TRACKER-250CC-OFFROAD-500x375.jpg 41K
  • เช้านี้เย็นสบายกับสายฝนปอยๆ
    แจ๋วว่ะ เบ้นท์ ออกเมื่อไหร่เอามาลองดูหน่อยนะน้อง... :-D
  • ใจเดียวกับ พี่ เลยเบ้น

พี่โคตรชอบเลยคับแบบนี้ ขี่ง่ายขี่สบาย

แถมดุดันอีกตะหาก
  • เบ้น อัฟรูป ลูกชายให้พี่ดูมั่ง

วันพุธนี้ ไอ้โคม่า จะมา พิด"โลก แล้วคับ

ด่วนเลยนะคับ เบ้น
  • 555+ ชื่อเดิม รึว่าตั้งใหม่ว่ะ :063:
  • เิดิมๆคับพี่ตั้ม

ผมก็อยากจะเปลี่ยนชื่อใหม่เหมือนกันคับ

แต่ยังคิดไม่ออกเลย พี่ตั้ม

• หวัดดีสำหรับเช้าวันที่1 วันนี้ใครซื้อหวยตัวไหนมั้งน้อ
  • แล้วเพื่อน แคร์ ซื้อเลขไรคับ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ เดี๋ยวจับให้หมดเลย พวกเล่นหวยเถื่อน ฮ่าๆๆๆ

ขำๆๆๆๆๆๆๆๆนะคับ
  • >>> รถสวยคราบเบ้น ขับแล้วท่าทางจะมันดีแท้...
  • >>> วันนี้อากาศดี น่าออกไปเที่ยวหาอะไรกิน..
  • ฝนตกหนักจะตาย ....อากาศดีตรงไหน :-(
  • พานหินร้อนโคตรๆ
  • >>> ผมอยู่แต่ในห้องเย็น..ๆ เลยไม่รู้ร้อนรู้หนาวอะ..
  • >>> เสี่ยอู๋ไปลองรถใหม่ถึงไหนคราบ ไม่ยอมส่งข่าวเลย..
  • เช้านี้เซ็ง...แมนยูแพ้
  • :o023: :o028: :o003:
  • ไปโรบอทมา เกือบไม่รอดพี่เต้ ไปมีเรื่องกับกาด โครตเซ็งเลย พี่ตั้มหายไปไหน มีบริการหลังการขายด้วยนะพี่

เพราะมันสตาดยาก มันเสียวอ่ะพี่ แบตมันลูกเท่าไหล่อ่ะ จะขอผ่อนเดือนล่ะร้อยอ่ะจะได้มั้ย อิอิอิอิ
  • 5555+มันไปวันไหนวะ robot เนี๊ยะ เมื่อคืนก็นั่งดิ้งอยู่ที่ยกเล่น ไม่บอกว่ามีเรื่องจะได้ เฮียพล จัดการให้555+ :-)) ไม่ใช่มันไปจีบสาวเค้าหรอ... =;
    แบตเตอรี่ ใส่ คันนี้คิดไป 2100 + คืนลูกเก่า จัดไป
  • เดี๋ยวรอแม่อนุมัตก่อนนะพี่ตั้ม พูดแล้วยังไม่หายโกรธเลย ขอหาไปยืนขวางทางรอเพื่อนแต่กับโดนผักหน้าอกอ่ะ

มันก็แค่ไอ้ขี้ข้าพี่ แมร่งขี้แสดง มันจะไม่ได้ตังผมชักบาทเลย ต่อไป ก็ดีจะได้ไม่ต้องเสียตังเที่ยว 55555555
  • เช้านี้ จูลี่ น้ำนม ไหลว่ะ สงสัยมันจะจูลี่น้อยออกมา...เหอๆ
  • เมืองเลยหมดไฟหรือยัง พักนี้ดูเงียบๆ เห็นแต่ท่านตั๊มอยู่คนเดียว
  • ครับป๋า พอดีน้องๆเพิ่งจบกัน เลยได้งานการทำกันใหม่ เลยยังไม่มีเวลา ส่วนผมทำ ธุระกิจส่วนตัวเลยว่างจัด :-))
  • นึกว่าหมดไฟ ฮิ้วๆๆๆๆ

มีคนมาท้าทายถึงหน้าบ้าน ถ้าไม่สู้ก็บอกนะ จะได้ไม่ถากถาง
  • แค่นี้...จิ๊บๆป๋า :-))
  • สามสิบกว่า ทั้ง คู่ แล้วคับ ป๋า

ยังไม่มีลูกเลยคับ สงสัยไฟหมด

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • >>> พี่ตั้มจูลี่ ฮิทแรกแอบใส่เลยหรอคราบ ฮา..ๆ ผมบอกแล้วว่าเหมือนหมาท้อง..
  • เหอๆ น้องมันไม่ท้องครับ ไปตรวจแล้ว มันสมบูรณ์เกินครับพี่น้อง
  • พี่ตั้ม ทำถูกแล้วคับ

มีอะไรแปลกเราพาพบ หมอ ด่วนเลยคับ
  • ให้พี่เต้คนเดียว
  • หรือจะชอบแบบนี้ไหมพี่เต้
  • >>> ถูกใจๆๆๆ...คราบเบ้น สุดยอดเลยอยากจะลองซักครั้ง ขอบคุณคราบเบ้น..
  • หวัดดียามเช้า...
  • หวัดดียามเช้าเช่นกันคับ ท่านประธาน

อีกไม่กี่วัน บักเตี้ย ก็จะมาถึง พิด"โลก แล้วคับ พี่ตั้ม

ไหน พี่ตั้ม รับปากผมแล้วไงว่าจะไปถ่ายรูป หมาของเบ้น มาให้ดูไงคับ

รับปากผมแล้วนะ พี่ตั้ม จัดมาให้ใวเลยคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • โอย...น้องบูม เด่วพี่จะถ่ายมาให้ดู ช่วงนี้ไม่ค่อยสะดวกไปรอสัก วัน-2วันก่อนเด้อ ;-)
  • เบนซ์ก็ถ่ายรูปลูกชายแล้วก็เอามาลงให้พี่เค้าดูหน่อยสิ หวงมากระวังหายนะครับมีคนซุ่มรออยู่ คริคริ
  • อู๋กูลดขนาดฟายภาพไม่เป็นอยากจะเอาลงอยู่

แต่กูคงไม่สวยเท่าของพี่บูมหรอก
  • >>> เบ้นคลิปอันนี้ ฮา.....ๆ สุดยอดคราบ เอาอีก เอาอีก เอาอีก.....
  • เฮ้ย เบ้น ไมพูดงั้นน้องรัก

จะสวยหรือไม่สวยก็หมาเรา แต่พี่ว่า หมาของเบ้น มันต่างกับของพี่แค่สีนะ

เรื่องอื่นแม่งเหมือนกันเดะ พี่ถึงอยากเอามาเทียบ กันดู

พี่ไม่มีเจตนาจะว่าหมาใครสวยไม่สวยนะคับ พี่ดีใจนะที่ เบ้น ชอบแดงๆเหมือนกัน

ยังไงก็ถ่ายมาให้ดูมั่งเน้อ
  • รอดูกับพี่ตั้มคับพี่บูมจัดเก็บภาพไปแล้ว
  • เหอๆเด่วจัดให้ ตามคิวครับใจเย็นทุกท่าน :-D
  • ขอบคุนคับ พี่ตั้ม

image
    ไฟล์แนบ
    636.jpg 92K
  • หมากล้าม ของเมืองเลย จะสู้เพื่อนบ้าน ได้ป่าวหว่า...
    :/
    image
    image
    image
    image
    image
    ตัวช่วยในกิจกรรมนี้...
    image

แล้วก็มาถึงของฝากให้น้อง บูม ...
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    k4.jpg 222K
    k5.jpg 285K
    k3.jpg 142K
    k7.jpg 162K
    k8.jpg 172K
    k6.jpg 230K
    v1.jpg 188K
    v2.jpg 196K
    v3.jpg 279K
    v4.jpg 281K
  • โอ้แม่เจ้า กระดูกแม่งโคตร

สวยงามเป็นที่สุดคร้าบ
  • หมาแดง ใคร ค้าบบบบบบบบบบ สวยโคตรๆ :017: :021:
  • แวะมาให้กำลังใจ เราเชื่อว่าท่านทำได้