ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • อู๋ ไปไหนหว่า ซุ่มเงียบเลย....

ตอนเย้นๆเจอกันเด้อพี่น้อง พิทบลูเลย มาเจอกันหน่อย ก่อนแยกย้ายไปฉลองสงการต์
  • ขอบคุณนาย บูม ช่วงนี้มาเปิดบ้านให้ทุกวันเลย
    ท่านประธาน ตอนเย็นมีน้ำชาดื่มมั้ย
  • มีว่าแต่ รถน่ะลองเอาน้ำมันแดไล่ๆดูหน่อยเด้อ เด่วก่อนเที่ยงจะเข้าไปดู
    :065:
  • พี่อุ๋ย เอามาฝากครับ
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    j1.JPG 287K
    j2.JPG 297K
    j3.JPG 289K
    j4.JPG 293K
  • มาแล้วครับพี่น้อง เจอกันครับตอนเย็น
  • ส่วนนี่ลูกสาวหล่า
    :-D :-D :-D
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    pirtty1.JPG 264K
    pirtty2.JPG 267K
    pirtty3.JPG 254K
    pirtty4.JPG 269K
    pirtty5.JPG 272K
  • เอาตัวไหนไปกวนชาวบ้านดีหว่าวันนี้
    image
    image
    image
    ยังกะลิงทุกตัว
    ไฟล์แนบ
    b1.JPG 293K
    j4.JPG 293K
    pirtty1.JPG 264K
  • หมา คุนตั้ม สวยๆทุกตัวเลยคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ผมดีใจนะพี่ ที่ได้เห็น ไอ้บีเอ แม่งมาดีนะคับ

(คนเลี้ยงดีด้วยมั้ง อิอิ) น้ำเลี้ยงเขาดีจิงๆ ค่ายนี้ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

มองไกลๆนึกว่าล่ามช้าง แต่ที่ไหนได้ ที่ล่ามลิงคับ พี่น้อง
  • เหอๆเด่วเย้นนี้จะพา ลิงไปไล่พิทบลู หน่อยแล้วงั้น
  • ความหวังใหม่ทีมชาติ ญี่ปุ่น
    http://kkltv.khonkaenlink.info/play.asp?ID=688
  • >>> พี่ศัก คิดถึงมากมาย อิอิอิ เดี๊ยวไปหานะคราบ.. :o071:
  • >>> สวยๆทั้งนั้นเลยคราบพี่ตั้ม.. :o040:
  • >>> เบ้น เด็กของน้องสวยกว่าตัวจริงอีก รักษาให้หายไวไวนะคราบน้อง.. :o046:
  • พนักงานเปิดบ้านมาตอกบัตรคับ
  • ผมคิว สองคับ เพื่อนแคร์

เข้างานสายไป สิบนาที ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เมื่อเจอกันนิดๆหน่อยๆ ภาพมีน้อยครับ :p
    แล้วก็ไปนั่งจิบน้ำชา ที่หน้าบ้านต่อ หลังสงการต์ค่อยกลับมาเจอกันใหม่ ...เหอๆๆ :-))
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    p1.JPG 249K
    p2.JPG 257K
    p5.JPG 219K
    p3.JPG 233K
    p4.JPG 251K
  • ให้พี่เต้ ดู
    ขาย R1 ปี 2009 รถออกศูนย์ Yamaha ทะเบียน 888 กรุงเทพฯ ประกันชั้น 1 และประกันศูนย์ รถใช้น้อยวิ่งไปแค่ 2,xxx กิโล เท่านั้น พร้อมของแต่ง

1. ท่อ Akrapovic Titanium
    2. ปั้มเบรคบน Brembo
    3. ปอกแฮนด์ Rizoma
    4. วินด์ชิลล์
    5. สายเบรคถัก
    6. กันล้ม

ของแต่งทุกอย่างเบิกศูนย์ทั้งหมดครับ image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0376.jpg 88K
  • งานนี้เมียตามไม่ทันแน่นอนเลยว่ะ จัดไป :-))
  • ลืมบอกขายที่ 660,000 บาทครับ
  • ตามทันพี่ตั้มเพราะเห็นคนซ้อนท้ายผมยาวนี้แระ55555
  • สวัสดีพี่น้องครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0376.jpg 88K
    191013.jpg 111K
  • ของใครหว่า
  • ของพี่บูม อิอิ
  • พี่น้องกับ viper
  • นั้นแน่ พี่ผี ไปเอาข่าวมาจากไหนคับ อิอิอิ

ข่าวรั่วเลยคับปิดไม่อยู่ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เห็นแบบนี้ใครจะไปทนไหวคับ หมา สี่เดือน แต่มาแบบนี้

ผมว่าอนาคตดีแน่นอนคับ

พี่ผี เป็นใครเอ๋ย ตอบที ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ (ขำๆๆๆๆๆๆๆคับ)

จะถูกจะแพง ขอให้แดงใว้ก่อน

• ฮิ้วๆข่าวรั่วรึป่าวว่ะ..... :-)) ไปบอกใครบ้างล่ะ

แมนยู ถ้าจะแชมป์แน่แล้ว เชือด เจ้าสัวน้อย เบาะๆ 2-0

อู๋ ใจเย็นๆก่อนเด้อ หลังสงการต์ค่อยว่ากันก็ได้

:-))
  • รวมตัวกันอย่าให้หลุดนะท่าน
  • สบายๆป๋า เมืองเลย เป็น 1 เดียวครับ เที่ยวให้ สนุกเด้อป๋ามาร์ค สวัสดีปีใหม่ไทยครับ ร่ำๆรวยๆแข็งๆแรงๆ และพี่ๆน้องๆสมาชิกกลุ่มเมืองเลย ทุกท่านด้วย :-))
  • คุณตั้มคับขอเบอร์ติดต่อหน่อยครับ
    ขอบคุณครับ
    0899601602
  • สวัสดี ป๋ามาร์ค และพี่ๆๆทุกท่านครับ ที่ขาดไม่ได้เลยคือท่านประธานตั้มครับ
  • หมดงานเทศกาล ดื่มแล้ว ครับพี่น้อง จะได้พักตับไตไส้พุงกันบ้าง ดูแลสุขภาพด้วยนะครับ

แอบเห็น นัท พาเจ้าเต้าฮวย กลับมาบ้านด้วย :-))

นี่เบอร์ผมครับพี่อุ๋ย 080-1000981
  • เอาบรรยากาศบางส่วน เมืองเลยมาฝาก :-))
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    L1.JPG 298K
    L3.JPG 281K
    L2.JPG 233K
    L4.JPG 237K
    L5.JPG 292K
    L6.JPG 248K
  • พอได้ใหม่เต้
    image
    image
    image
    image
    image
    image
  • สวัสดีครับท่านประธานตั้มและกลุ่มพิทเมืองเลยทุกท่าน...
    !!!!!!!!!! REDBULL ( KURUPT SON ) VS EBORA ( Ti X Precious ) !!!!!!!!!!

imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    1296366597.jpg 59K
    188834.jpg 116K
    ebo1.jpg 114K
  • จัดไปครับ พี่เหน่งสุดยอดมากครับ

สวยมากครับพี่บอย กล้ามมาชัดเจนแล้ว
  • สวัสดี ตอนเช้าๆคับ พี่น้อง เมืองเลย

เพื่อนแคร์ ไม่ชวนเลยนะคับ

มีรูปแค่นี้หรือคับ พี่ตั้ม
  • โหย พี่ตั้ม เต็มๆเลยน่ะ
    เพื่อนบูนถ้าชวนแล้วยังกะจะมา
  • ดีใจกับ น้องอู๋ด้วยที่ได้ทำงานแล้ว :-))

ปล.เลิกงานแล้วโทรมาหาด้วยเด้อ
  • ขอบคุณครับพี่ตั้ม
  • ถ้าไม่ติดดู พยาบาลสาวๆที่ รพ.พุทธ จะไปปปปป.........เล่นสงกรานต์ ที่เลยแน่นอลลลล
  • มาเปิดบ้านครับพี่น้อง
  • มาทักยามสายๆ ไปทำงานกี่โมงนี่น้อง ไมมาเปิดบ้านได้ :-))
  • มาเปิดบ้านยามเช้าครับพี่น้องเมืองเลย.....
  • มาเป็นคิว ที่สอง คับ

............
  • อาเซน่อล มินิคุกกี้......3-3

รีลมาริด 1-0บาเซโลเน่า
  • ราชัน คือราชัน ครับพี่

ฮิ้ววววววววววววว
  • คิดถึง(สาว)เมืองเลยจัง
  • พี่ศักดิ์ ก็แวะมารับผมไปเท่วเมืองเลยด้วยกันดิพี่.........
    .ตอนนี้เมียผมไว้ใจแล้ว สภาพแบบนี้ไม่มีปัญญาทำอะไรใครชัวว์

อย่าลืมแวะมารับเด้อออออออออออ
  • เหอๆ เข้าได้เเล้ว มาทักยามสายๆ