ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เริ่มสนุกแล้ว สุดยอดนักกล้าม สามสี สามสไตล์
  • ของผมยังไม่ได้ฟิตมากครับ แต่ขอร่วมด้วยอีก 1 ครับ ยังไงอีก 1 ปีข้างหน้าค่อยมาว่ากันอีกทีครับ
    ไฟล์แนบ
    P6180889.jpg 105K
    P6180882.jpg 88K
    P6180876.jpg 122K
    P6180875.jpg 95K
    P6180873.jpg 103K
  • :013:karumyRAMA3 CommentTime21 ชั่วโมงก่อน | October 5, 2010, 6:40 pm
    HAND COCK SUPER SPORT_RAMA3 ส่งเข้าประกวดครับ
    -เดี๋ยวอีกสองวัน มาอัพ เดทครับ ฟิตสุดยอด...

Nadal_Daddy CommentTime22 นาทีก่อน | October 6, 2010, 4:06 pm
    ตูดแบบนี้พอไหวไหมอะคับ

CommentAuthorsorateap CommentTime4 นาทีก่อน | October 6, 2010, 4:24 pm
    ของผมยังไม่ได้ฟิตมากครับ แต่ขอร่วมด้วยอีก 1 ครับ ยังไงอีก 1 ปีข้างหน้าค่อยมาว่ากันอีกทีครับ

กระผมขอเตือนท่านด้วยความปราถนาดี หากท่านพี่ท่านน้องทำได้แค่นั้น เสร็จ ลูก หลาน The Mustang and Red Lemon ทางนี้แน่ ครับ :013::019:
    ป ล ถึง ไ อ้ น้อง เจ้าของ นังสามสี กับ ไ อ้ โรบอด พี่รู้ว่าพวกแกต้องเข้ามาอ่านแน่ๆ เพราะฉนั้น กรุณา อย่าทำ ตรู หน้าแหก :001: :013:
  • 555 มากางมุ้ง รอชม.....

เจมส์เว้ย....สปอน์เซอร์สั่งมา....ไม่อั้น..555 (กดดันกันสุดๆ)

สนุกสนานนะครับ...เอามันส์...:062:

เลี้ยงพิทแล้วต้อง ส.บ.ม. =====> สนุก บวก มันส์:067:
  • กระผมขอเตือนท่านด้วยความปราถนาดี หากท่านพี่ท่านน้องทำได้แค่นั้น เสร็จ ลูก หลาน The Mustang and Red Lemon ทางนี้แน่ ครับ
    ป ล ถึง ไ อ้ น้อง เจ้าของ นังสามสี กับ ไ อ้ โรบอด พี่รู้ว่าพวกแกต้องเข้ามาอ่านแน่ๆ เพราะฉนั้น กรุณา อย่าทำ ตรู หน้าแหก

ขอดูให้เห็นเป็นบุญตาหน่อยได้ป่าว
    :o030:
  • ปู่ตี๋คับ นาดาล กับไอค๊อก คอกนี้ หลาน Mustang นะคับ ปู่อย่าลืม
    555
  • เอาเลยครับพี่เอกเชียร์ๆๆ เริ่มฟิตได้แล้วอย่าเอาแต่เมานะครับ จะได้เป็นเพื่อนกันหมาจากภาคใต้ด้วยกันครับ
  • ท่านเอกใช้เวลาเป็นปีเลยหรือ นานไปอะเป่า
  • เห็นด้วยกับคุณคิงครับ แดงขาว สองสิงห์ใต้ ปะทะ ดำสระบุรี
  • CommentAuthortyson CommentTime3 ชั่วโมงก่อน | October 6, 2010, 4:49 pm
    กระผมขอเตือนท่านด้วยความปราถนาดี หากท่านพี่ท่านน้องทำได้แค่นั้น เสร็จ ลูก หลาน The Mustang and Red Lemon ทางนี้แน่ ครับ
    ป ล ถึง ไ อ้ น้อง เจ้าของ นังสามสี กับ ไ อ้ โรบอด พี่รู้ว่าพวกแกต้องเข้ามาอ่านแน่ๆ เพราะฉนั้น กรุณา อย่าทำ ตรู หน้าแหก

ขอดูให้เห็นเป็นบุญตาหน่อยได้ป่าว

ผม แค่แซวเล่นเฮฮากับเพื่อนๆเค้าน่ะครับ เพราะหมาที่ผมพูดถึง นี่ มันเป็นพี่เป็นน้อง ลูกพี่ลูกน้องกันทั้งนั้นอ่ะครับ
    เจ้าของเค้าเป็นน้องๆในกลุ่มผม แต่ ไม่เล่นในบอร์ดครับ ผมก็ได้บอกเจ้าของเค้าไปแล้วว่าให้ถ่ายรูปมาลงบ้าง คงอีกไม่นานครับ

CommentAuthorNadal_Daddy CommentTime3 ชั่วโมงก่อน | October 6, 2010, 5:17 pm
    ปู่ตี๋คับ นาดาล กับไอค๊อก คอกนี้ หลาน Mustang นะคับ ปู่อย่าลืม
    555
    ล้อกันเล่น นะครับ แต่ถึงเป็นหลานถ้าฟิตดีๆก็มีเฮครับ นาดาล แรงขับดีด้วยใช่ป่ะครับ ไงก็ขอให้หายไวๆนะครับ.
  • CommentAuthorkarumyRAMA3 CommentTime3 ชั่วโมงก่อน | October 6, 2010, 4:44 pm
    555 มากางมุ้ง รอชม.....

เจมส์เว้ย....สปอน์เซอร์สั่งมา....ไม่อั้น..555 (กดดันกันสุดๆ)

สนุกสนานนะครับ...เอามันส์...

เลี้ยงพิทแล้วต้อง ส.บ.ม. =====> สนุก บวก มันส์

น้อง หล่ำ สุดหล่อ ช่วยเอา สลอท ผสมข้าวให้ ไอ้ ค๊อก มันกินหน่อยดิ เพิ่งไปเห็นที่หน้าแรก ว่า พี่ มาร์ค จัดให้เป็นตัวเข้าตา ไปแล้ว
    ชักหนาวๆว่ะ :012: :017: :013:
  • ท่านตี๋ ที่เอาลงไม่ใช่อะไรหรอก แกล้งลากเข้ามาในเกมส์ ค่ายใหญ่ แพ้ก็ขายหน้า งานนี้ถอยไม่ได้แล้ว หลงกลเข้ามาเอง
    วันนี้เพิ่งโทรไปยั่วหัวหน้าค่าย หัวหน้าค่ายก็ดันติดละคอน เรื่องโอชิน กรูละเชื่อเลย

แต่พวกเรารอโห่ ค่ายใหญ่หมาแดง งานนี้ตกรอบแหง๋มๆ
  • ลากเข้าไปอีกตัวแล้ว ท่านเอก รัตภูมิ งานนี้มีโห่แน่
  • อย่างนี้นี่เอง รับทราบ ครับ พี่ มาร์ค :005:
    เอาแล้วววว เจมส์ เอ๋ยยย หล่ำ เอ๋ยยยย เอก เอ๋ยยยยย รู้นะว่าควรทำไง :013:
    เอก รัตภูมิ เคยได้ยินชื่อ บลูลี่ แม๊กซ์ มั๊ย ท่าน :063: ของผมให้กินวันเดียว ตรงหัวไหล่ ปูดมา2ลูก( ผม ล้อเล่นกับเพื่อนนะ อย่าเอาไปเป็นประเด็น เด้อ ) :015:
  • รู้จักแล้วพี่ แต่ของผมก็มีเป็นทีๆครับ เวลาพูดไม่ฟังเห่าพล่ำเพื่อ ก็แจกโปรตีนเข้าไปซักที่สองทีก็มีขึ้นมาเป็นลูกๆทีๆครับ
  • เริ่มมาแล้วคับ ป๋ามาค
    ไฟล์แนบ
    แมก.jpg 108K
    แมก23.jpg 88K
  • เออ เริ่มเห็นแววแล้ว กล้ามขึ้นเป็นริ้วๆเลย ฮ่าๆๆ

ชอบมุขของท่านเอกว่ะ อัดโปรตีนที่สองทีกล้ามขึ้นเป็นลูกๆ กร๊ากกๆๆๆ
  • นอนดึกเหมียนกันนะป๋า มันท้าทายดีคับ สู้กับอะไรก็สู้ได้จะสู้ใจตัวเองได้รึปล่าว ถ้าขี้เกลียดเมื่อไรถ้าออกกำรังกายไม่ซะม่ำซะเหมือก็จบมันเล้าใจดี
  • อันนั้น มัน ส้ง ติง แล้ว คร้าบบ เอก เอ้ยยย :012: :013:
    ที่พี่ว่านี่ มันเป็น วิตามิน อะมีโน อะไร พันนั้น คร๊าบบ
    พรุ่งนี้จะโทรหา นะครับ :063:
  • พี่ ตี๋ครับ อัด อะมิโน10000 ของคนให้หมากินมันจะได้ผลไหม

ปล. ใครรู้ตอบหน่อยครับ
  • เพชรบูรณ์ขอแจมด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    bv.jpg 122K
  • yangning CommentTime29 นาทีก่อน | October 6, 2010, 10:47 pm
    พี่ ตี๋ครับ อัด อะมิโน10000 ของคนให้หมากินมันจะได้ผลไหม

ปล. ใครรู้ตอบหน่อยครับ
    ผมไม่ทราบจริงๆครับ แต่เชื่อว่าคงหาข้อมูลได้ไม่ยาก ไงก็รอสมาชิกท่านอื่นมาตอบดีกว่านะครับ.
  • อะมิโน10000 มันขึ้นเหมือนกันแต่ช้าครับและเป็นของคน ตอนนี้มีของหมาแล้วบูลี่แม็กซ์ไง มีตัวอย่างแล้วด้วยว่าขึ้นเร็วกว่าครับ ของผมตัวสีขาวใช้อะมิโน10000ไปหนึ่งขวดทำมาเป็นปีแล้วครับ ส่วนไจแอนด์ตัวสีช็อคทำไม่กี่เดือนก็สวยกว่าแล้วครับ คัวสีดำอีกตัวก็ทำไม่นานแต่ก็สวยแล้วครับ ผมยังต้องสั่งมาใช้เลยครับ
  • อาหารเสริมหมากินแล้ว ถ้าตรวจฉี่จะเป็นเหมือนนักกีฬาที่ใช้สารกระตุ้นปะครับ
    อยากให้หมาใช้บ้างแต่ตอนนี้จะ 4 ขวบคงแก่ไป ต้องรอรุ่นลูกละครับ(เดือนกว่า)
    ช่วยแนะนำด้วยครับ (เผื่อมีโอกาสลงปฏิทิน)
  • ผมก็แฟนบลูลี่นะครับ มาดูแนวนี้บ่อยๆ พอตามไปตามมา นี่มันก็เป็นอีกมุมมองนึงที่คลาสสิคมากๆครับ (แอบชอบมั่ง)

เอาให้เหนียวแน่นนะครับ แนวนี้ เมื่อไหร่เกิดกระแส คงได้ประกวดหมากล้ามกัน

ที่บ้านมีตัว หมาแนวกล้ามๆ แต่เสียดายจัง ไม่ได้อยู่บ้านฟิตกับเค้ามั่งเลย

เป็นกำลังใจให้ทุกๆคนนะครับแนวนี้ มันก็เหมือนแฟชั่นหละครับ แฟชั่นไม่ได้ก้าวหน้าแต่มันวนกลับมาที่เดิม (Back to basic)
    ไฟล์แนบ
    uui.jpg 44K
  • ตามดูกะทู้นี้แล้ว พี่มาร์คทำให้ผมรุ้เลย ว่าของมีค่ามันอยู่ที่เราเลือกจริงๆ

เพราะ..ความสามารถ สายเลือด ลักษณะ อุปนิสัย การใช้งาน รวมทั้งสายพันธ์ (ของหมา) เรารู้(ก่อนตัดสินใจซื้อ)

แต่ความรู้ ความสามารถ ความรับผิดชอบ ความเอาใจใส่ (ของเรา) (หมาไม่รู้) (และไม่มีสิทธ์ตัดสินใจเลย)

..หมาไม่มีสิทธ์เลือกนาย..และเมื่อเราเลือกแล้ว เราคือผู้ดูแล และกำหนด ความมีคุณค่าของตัวมัน (อันนี้เยี่ยมมาก)นิยามนี้ คิดได้เองเพราะพี่มาร์คเลย (ขอเลียหน่อย)

รูปล่าง หมาขำๆที่บ้านครับ เสียดายไม่ได้ฟิตกับเขามั่ง

พี่มาร์คและทุกคนในกะทู้นี้ ทำให้ผมคิดถึงหมาเก่าๆ ที่บ้านเลยครับ มัวแต่มองบูลลี่ แต่ไม่เคยมองมันเลย:002:
    ไฟล์แนบ
    nnn.jpg 120K
    oooooo.jpg 122K
    ggg.jpg 118K
  • ท่านดากดำ อยู่ท่าใหม่ นามสกุลอะไรครับ ผมเคยเรียนที่เบญจฯ เผื่อจะเป็นญาติกับเพือนๆผมครับ

สุนัขกับมนุษย์ ต่างก็ต้องการกรดอมิโน ในการบำรุงร่างกายเหมือนกัน เพียงแต่ต้องการต่างชนิดกัน
    การนำอะมิโนของคนมาใช้กีบหมา ก็ใช้ได้ครับ เพียงแต่อะมิโนบางตัว หมาไม่ได้ใช้ก็เปล่าประโยชน์
    หมาต้องการอะมิโนประมาณ 24 ชนิด แต่ไม่ทราบว่าคนต้องการกี่ชนิด

สมัยก่อนผมก็ใช้อะโนของคน เพราะของหมายังหาไม่ได้ แต่ตอนนี้เขาทำมาเฉพาะสำหรับหมาแล้ว ก็สะดวกดีครับ

อะมิโนได้จากร่างกาย นำโปรตีนที่กินเข้าไปมาย่อย หากพึ่งจากอาหารประจำวันบางครั้งมันไม่เพียงพอสำหรับหมาที่ต้องการทำกล้าม
    เขาจึงต้องเสริม โดยการทำอะมิโนสำเร็จรูปออกมา เพราะหากพึ่งจากอาหาร ก็ต้องกินเนื้อแดงเป็นกิโล กินไขขาวเป็นสิบฟองต่อวัน
    หมามันมีขนาดกระเพาะเล็กมันรับไม่ไหว เขาจึงสกัดเฉพาะอะมิโนที่สุนัขดูดซึมไปใช้ได้เลยออกมาขายครับ

การเลี้ยงหมามันก็เป็นกิจกรรมในยามว่างชนิดหนึ่ง เราสรรหากิจกรรมมาทำก็เพื่อให้เกิดความสนุก และเล่นคนเดียวก็ไม่มันจึงมีการรวมกลุ่มกันขึ้นมา
    สมันก่อนเราเลี้ยงหมาตามใต้ถุนบ้าน หมาอะไรก็เลี้ยงได้ บ้านใครบ้านมัน หน้าที่เอาไว้เห่าเตือน แต่สมัยนี้หมาเป็นงานอดิเรกของคน
    เราจึงมีหมาหลากหลายสายพันธ์ให้เลือกเลี้ยง หมากล้ามก็เป็นอีกหนึ่งกิจกรรมที่ ทำมาสำหรับคนที่มีหมาอยู่แล้ว จะได้ไม่ต้องเสียเงินไปหาซื้อหมาตัวใหม่มาเลี้ยงครับ

ตอนนี้อยากเชิญชวนพิตบูลแมนมาปลุกกระแส หมากล้ามแข่งกับหมาบูลลี่กันดีกว่าครับ
  • ว่าพรุ่งนี้จะจ้างช่างกล้องมาถ่ายแล้วพี่ แล้วเดี๋ยวเอาลงมาให้ดูโดยไวเลยครับ

พี่มาร์ครับผมสงสัยอย่างนึงคือสมมุติอีก2วันเจ้าแท้งจะแข่งเพาะกาย ต้องงดเวทเกนเนอร์

กับอาหารป่าวครับ เหมือนนักเพาะกายเค้าทำกันแค่สองวันอะไรงี้ครับ แบบอยากให้ออกมาชัดๆ

ขอบคุณครับ
  • โทษทีครับพี่ลดอาหารไม่ใช่งดอาหารครับ
  • กด ดัน โครตๆๆๆๆๆๆ นี่ ขน Bully Max มา 3 ลัง ให้กิน วันละ 10 เม็ด ไม่ขึ้นให้ รู้ไป สู้โว้ยยยยยย 55
  • หมวดเป้ครับท่านใช้อาหารเสริมตัวไหนกับหมาของท่านบ้างครับท่าน ขอบคุณครับ
  • 555 ท่านอยู่ดี ฮาครับ
  • ท่านking ของผมก็เวทเกนเนอร์ บูลลี่แม็ก แล้วก็เบสอินโชว์ครับ

แต่บูลลี่แม็กผมให้สรี่เม็ดต่อวัน เพราะมันออกกำลังหนักมากครับถ้าแต่ก่อนตอนซอฟให้แค่2ครับ

แล้วก็เวทเกนเนอร์เช้าเย็นมื้อละช้อนครับ เบสอินโชว์เช้าเย็นมื้อละเม็ดครับ เห็นผลจิงๆครับ

ตอนแรกเห็นไจแอ้นแล้วคิดว่ายากสุดๆแต่ถ้าจะทำจริงๆเห็นผลอาทิตย์ต่ออาทิตย์แล้วมันมีแรงครับ

เลยไม่ยากเกินเอื้อมครับ แค่มีแรงใจแล้วเค้าก็ชอบมากการออกกำลังหลังจากกินไปครับ
  • ผู้หมวด จากข่าวที่ลือมา เขาว่าตอนนี้ เจ้าแทงค์มันแซง ไจแอนท์แล้ว เท็จจริงอย่างไรช่วยแถลงหน่อยครับ
    บอกตามตรง อยากเห็นมันมากเลย เหมือนตอนที่ผม เปิดตัวไจแอนท์ที่ฝึกได้แค่ 5 อาทิตย์
    คนเห็นแล้วชอบ มันมีความสขอย่างบอกไม่ถูกครับ ตอนนี้คิลเลอร์ ได้เกือบเดือนแล้ว วันนี้ถ้าว่างจะแวะไปตรวจงานหน่อย
    อยากทำให้คนเห็นว่า หากเราตั้งใจจริง และพอมีเวลา มันทำได้แน่นอนครับ

และล่าสุด ตื่นเต้นโคตรๆ มีข่าวปล่อยตลอดว่า ยังมีแอบซุ่มอยู่จะเปิดตัวเร็วๆนี้ ชักสนุกแล้วครับ
    ใครมีเทคนิคดีๆ เอามาแนะนำเพื่อนๆด้วยครับ ความรู้ที่พอมี ผมก็ปล่อยออกไปจนหมดพุงแล้ว
    มีหมากล้ามเยอะๆ รับรอง พิตบูล คึกคักไม่แพ้บูลลี่แน่ เผลอๆ เล่นแล้วสนุกกว่าด้วยครับ
  • หมวดเป้ครับกินเยอะขนาดนั้นถ่ายเหลวรึเปล่าครับ ถ้าถ่ายไม่เหลวแสดงว่าออกกำลังกายหนักมากๆ ไม่ทราบว่าออกกำลังกายอย่างไรบ้างครับท่าน
  • คุณคิงครับ บูลลี่แมกซ์ กินเยอะก็ไม่ถ่ายเหลวหรอกครับ เพราะมันมาในรูป อะมิโนแล้วครับ
    กินเท่าไรก็ดูดซึมเข้ากระแสเลือดหมด มันไม่ต้องผ่านการย่อยแล้วครับ
  • CommentAuthorYudee13 CommentTime1 ชั่วโมงก่อน | October 7, 2010, 10:46 am
    กด ดัน โครตๆๆๆๆๆๆ นี่ ขน Bully Max มา 3 ลัง ให้กิน วันละ 10 เม็ด ไม่ขึ้นให้ รู้ไป สู้โว้ยยยยยย 55

เจมส์ น้องรัก ให้ ไ อ้ ค๊อก กินแค่วันละ10เม็ดนี่คิดว่า จะคว่ำ ลุงกับ ป้า ของมันที่นี่ได้เหรอ :019:
    ได้ยินเจ้าของมันบอกว่า ทุกวันนี้ ให้หมามันรับจ๊อบพิเศษ โดยการรับจ้าง ลาก ลังลองกอง ลังละ 10 โล เที่ยวละ10เมตร วันละ 10 เที่ยว
    ยังได้อีกนะ แรงยังเหลือ แต่ ลองกอง หมดซะก่อนน่ะ.:015:
  • ไม่เหลวครับเพราะกินอาหารเม็ดด้วย ของผมไก่วันละโลไข่วันละสี่ฟองกินแต่ไข่ขาวครับ
  • เจมส์บอกไป ดิ ว่า Hand Cock ตอนนี้ก็รับงานของกรมราชทัณฑ์อยู่.....:062::062::062:

คือไปช่วย นช.ประพฤติดีใกล้ปลด...ช่วยเค้า ลาก ลอก ท่อ ทั่วกรุงเทพฯ....:065::065::065:

555 มะวานได้ ขา นช. กลับมาอีกข้างไว้เป็นที่ระทึกอีกด้วย555:019:

ลุง กะ ป้า รึ จะสู้ หลาน ใหม่ๆสดๆ...555:013:
  • นาดาลกินแค่ F1สีเหลือง จากบ้านลุงมาเฟีย กับออกกำลังกายคับ
    ตอนนี้ป่วย เดี๋ยวหายจะฟิตใหม่
  • นานๆ เข้ามาที ไม่ได้มีพิทบูลเป็นของตัวเองนะครับ แต่ขอเอารูปของต่างประเทศมาลงเล่นๆ เพื่อเป็นกำลังใจให้แก่ชาวพิทให้ฟิตสุนัขตัวเองครับ

These pictures are not my pitbulls. I saved them from another website but want to share as the inspiration for all pitbull owners to workout their dogs.:013:
    ไฟล์แนบ
    angusADBAshow4-12-08.jpg 108K
    IMG_0704.1.jpg 97K
  • What's up ท่าน นล โหหหหหหหห ดีใจมากกกกกกก ครับที่เห็น ท่านมาโพส ท่านสบายดีนะครับ วันก่อนมี น้องคนนึง รู้สึกจะชื่อ nae หรือไงเนี่ยแหละ เค้าโทรมาถามคุยเรื่องหมา คุยไปคุยมาบอกว่ารู้จัก ท่าน นล ผมเลย บอกว่านั่นแหละ กูรู ของแท้ แน่นอน อยากรู้อะไรให้ถามท่านโลด เจ้าหมูขาว สลาตัน สบายดีนะครับ.มาบ่อยๆนะท่าน :063::006::065:

ท่าน เอก เจมส์ หล่ำ นัด พี่มีเรื่องมาสารภาพ เมื่อกี้แวะไปดูนังสามสี ป้าของ ค๊อก กับ นาดาล (ไม่ได้เห็นนานแล้ว ) เป็นลูกครับเป็นลูก ขอบอก พุงปลิ้นเป็นลูกเลยยยย ลมแทบจับ ตรูจะบ้าตาย 555 เจ้าของบอกว่าไม่ได้ฟิตหมามาหลายเดือนแล้ว แต่ไม่เป็นไร ได้ แม๊กซ์ไปแล้ว + กับเริ่มฟิตใหม่ น่าจะเห็นผลใน2-3อาทิตย์ เฮ้อออออออออ โม้ไว้เยอะด้วยดิ :025: :013:
  • ท่านนลครับเอารูปมาโชว์แล้วไม่เอาสูตรหมานอกมาแนะนำบ้างเหรอครับท่าน แบบหมานอกนี่แหละเป้าหมายไม่ต้องแบ่งก็เห็นกล้ามชัด งานนี้เป้าหมายมีไว้พุ่งชนครับ
  • หวัดดี ขวัญใจแม่ยก ไม่เปลี่ยนมาเล่นพิบูลจริงๆหรือ
  • ขอร่วมด้วยคนนะครับ น้องหมาชื่อ แต๊ะเอีย เป็นตัวเมีย อยู่ลำปางครับผม
    ไฟล์แนบ
    pittbull1.jpg 104K
  • เหม็นตดไอ่ Hand kock วะเจมส์รู้สึกจะเป็นกลิ่นคล้ายๆ กลิ่น bully max ลอยโด่งมาถึงเชียงใหม่ ตกลงว่าให้มันกินวันละกำมือจริงๆๆ เหรอ!! เห้อเศร้าหมาเชียงใหม่ซุ้มต่อไป
  • พี่เล็ก Hand cock กิน bully max แต่แต๊ะเอียไม่ได้กินนะพี่ กล้ามมันมาเอง สงสัยกล้ามสวยเพราะมัน อดๆ อยากๆ 55555+:o043:
  • พี่ตี๋ครับ เจมส์มันบอกว่ากุมารสามสีเด็กในสังกัดพี่นะลากลังลองกอง 10 ก.ก. ระยะ 10 เมตร สิวสิวๆๆ ไอ่ค๊อคมันไม่ต้องลากหรอกแค่ยกหางขึ้นตดไส่ยางรถ 15R/70/125 ก็ปลิวโด่ง 10 เมตรโน้นเลยพี่!!
  • แต๊ะเอีย สวยครับ ถ้าอยู่ใกล้ๆกันหมาพี่เป็นฮีทผมแอบปล่อยหมาผมเลยนะเนี่ย 555
  • พี่มาร์คครับบูลี่แมกซ์ที่ผมสั่งพี่ส่งแบบธรรมดาใช่มั๊ยครับ กลางหรือปลายอาทิตย์หน้าแน่ๆเลยกว่าจะได้กิน 555 คราวหน้าขอแบบemsนะพี่ บวกค่าส่งอีกเท่าไหร่ครับปริมาณที่คิดว่าจะสั่งคงเท่าเดิมครับ รบกวนแจ้งค่าส่งไว้ให้หน่อยนะครับ ไม่ไหวๆไวรุ่นใจร้อนครับพี่555
  • สวัสดีครับคุณตี๋ ผมสบายดีครับ แต่ไม่ค่อยได้เข้ามาในเว็บเลย (แถมไม่ค่อยว่างไปเจอพรรคพวกเวลามีสังสรรค์อีกต่างหาก จนป่านนี้หลายนคงลืมหน้า ลืมชื่อไปแล้ว :030:) ส่วนเจ้าแท้งค์ก็สบายดีครับ ปีนี้ก็ ๙ ขวบกว่าแล้ว ยังคงอ้วนเหมือนเดิม (แล้วก็เป็นสาวกเหนียวแน่นของ F.1 เหมือนเดิมครับ รับรองว่าใช้มากว่า ๕ ปีแล้ว สุขภาพที่ตรวจทุกปียังปกติดีมากครับ)

สำหรับป๋ามาร์ค ผมก็ยังยืนยันครับป๋า ว่ายังไงก็ไม่เปลี่ยนมาเลี้ยง ไม่ค่อยถูกชะตา มันฝังใจตั้งแต่เห็นหมาตัวแดงๆ อ้วนๆ ตัวนึง แถวๆ สุวินทวงศ์แหละครับ :013: (แต่รักชาวพิทนะครับ)

คุณ king ครับ (ขออภัยที่ไม่ทราบว่า log in นี้เป็นของใคร :030:) สูตรของฝรั่ง ลองไปอ่านดูแล้วบอกง่ายครับ แต่ทำยาก นั่นคือ ออกกำลังมากๆ อาหารถึง และพักผ่อนเต็มที่ แล้วก็ทำสม่ำเสมอ (อย่างต่ำ ๓ เดือน) แล้วก็ทำต่อไปเรื่อยๆ ครับ รับรองได้เรื่อง :015: