ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เริ่มสนุกแล้ว สุดยอดนักกล้าม สามสี สามสไตล์
  • คอก นี้เอามาลง สามตัว นาดาล ค๊อก แตะเอีย เอาเข้าไปกล้ามๆๆๆ
    เจม แดกยาอยู่ตัวเดียวทั้งคอกนะเว้ย
    นาดาล แตะเอีย ขึ้นเองตามยถากรรม 555
  • คุณ นล ได้ให้ความรู้เรื่องสุนัขไว้มากมาย ครับ ผมยังเซฟ สูตรอาหาร ที่คุณ นล เคยโพสไว้เมื่อหลายปีก่อนไว้เลยครับ แต่ไม่เคยใช้สักที 555 เพราะไม่ขยัน หมาผมเลยโซ้ย F1 ซะส่วนใหญ่

เล็ก เอ้ยยย บอกเจมส์ กับ หล่ำ ด้วยนา ระวัง ค๊อก มันจะ น๊อค ก่อนนะ ยิ่งทำงานให้กรมราชทันฑ์ ด้วยระวังโดนตุ๋นยาจีน เน่ออ ตอนนี้ผมต้องหวัง ไอ้ โรบอด ลุง ไอ้ ค๊อค ตัวเดียวเลยมั้ง ต้องแวะไปแลหน่อย เมื่อ2-3วันก่อนขี่มอร์ไซค์ผ่าน เห็นเจ้าของพาเดินเล่นโดยให้ลาก Mu7 แค่คันเดียวเองน่ะครับ.
  • แง้มนิดๆๆ ดีกว่าเด๋วหาว่าสิงห์เหนือขาดน้ำยา เด๋วตามมาเป็นโขยง...แต่ยังก่อนรอเจ้าของหมาหายมือสั่น เพราะพิษสุราเรื้อรัง!!
    ไฟล์แนบ
    M5-001.jpg 61K
  • แง้มๆๆอีกนิด
    ไฟล์แนบ
    M1-001.jpg 88K
  • เสือใต้ กลาง อิสาน สิงห์เหนือบอกบ่หยั่นๆๆ
    ไฟล์แนบ
    M42.jpg 109K
  • สิงห์เหนือ
    ไฟล์แนบ
    M22.jpg 101K
  • อะไร กัน ว่ะ เนี่ยยยยยยยยย จอรท์ๆ 555 กดดัน มา โชว์ ไม มามีหู ไม่เร้าใจ เลย พี่ เปลี่ยน กล้ิองแล้วหรอ เดิม มือถือ นี่ อะไร เนี่ย
    สวย วะพี่
  • หวัดดีครับทกท่าน หวังว่าโปรเจคนี้จะจุดประกายให้ พิบูล กลับมาคึกคักบ้างนะครับ

เดี๋ยวจะพยายามเซฟรูป ไปอยู่ตรงที่เว้นไว้นะครับ จะได้ดูเปรียบเทียบกันง่ายๆ
    อยากให้ท่านหัวหน้าค่ายแต่ละค่าย ถ่ายรูปด้านข้างมาลงด้วยนะครับ
  • ป๋า ผมว่า 12 เดือนไม่พอแน่ๆๆเลยคับ เอาเป็น 100 ปี พิทบลูดีกว่าใหม่
  • :o003:เดียวจะมาเสียดายนะคับ แบบว่ารักพี่เสียดายน้องไว บึกๆๆ ทั้งนั้นเลย:o003:
  • อย่าโม้ทั่นปะทาน ตัวเดียวให้หลุดเข้าทำเนียบมาให้ได้ก่อนเหอะ
  • โอ้โห...พี่ตี๋ เล่นลากMU7เลยรึ....อุอุ

ล่าสุด ไอ้ค๊อก ไปบำเพ็ญประโยชน์ แทนเจ้าของมัน(เมาแล้วขับ)

ไปที่ เพรชบุรี ไปวิ้งสายพานปั่นรหัสวิดน้ำ บรรเทาน้ำท่วม..ในหลายอำเภอ.....555

ละแมร่งลากรหัสวิดน้ำกลับบ้านมาทำไมวะเจมส์....เอิ๊กๆๆ
    Photobucket
  • วุ้ วุ้ Mu 7 เป็น รถ Modal ของเล่นเด็ก รึป่าวครับ พี่ตี๋ :013:

เออออวะพี่ ลืมไป บอก ว่าแต่ จะเอาไป คืนเค้ายังไงดีว่ะพี่ไอรหัสวิดน้ำอะ มัน ดัน ลาก มา พังหมดเลยว้ะพี่ อุตสาห์เก็บเป็น ความลับ เฮ้อ ความลับแตก @@
  • ก่อนพบกับศึกแห่งศักดิ์ศรี พบกับศึกแห่งน้ำลายกันก่อนนะพี่น้อง

ใครโม้ได้กวนโอ๊ยมากที่สุด เดี๋ยวมีรางวัลให้ ฮ่าๆๆๆ
  • :030::030:ฮาร์ทตี้ ตัวเมีย ขอนิดนึง...:030::030:
    ไฟล์แนบ
    h5.jpg 13K
  • หมารับรางวัลจากการฟิตซ้อม
    คนรับรางวัลจากน้ำลาย ฮ่าๆๆ

เรามีประกวด สิงห์จอมโว ใครโม้ได้สะใจที่สุด เอารางวัลไปเลย ฮิ้วๆๆๆๆ
    งานนี้หมาแพ้คนไม่แพ้ เพียบ เดี๋ยวรอพวกกลับมาจากปายก่อน
  • เอาวะ เจมส์ หล่ำ พี่ มาร์ค แก เพิ่มรางวัล สิงห์จอมโว ให้แล้วววว มาโลด :013:
    เจมส์ นี่นิสัยไม่ดีนะ เมาแล้วขับ แต่ กรรม ดันตกที่ ค๊อก
    หล่ำ เป็นคนฟิต แฮน ค๊อก เหรอครับ อจึ๋ยส์ ชักหวิวๆ เว้ยย :025:
    ลืมบอกไปว่า ไอ้ที่ลาก MU 7 น่ะ ไม่ใช่แค่ MU 7 เปล่าๆนะท่าน แต่ เป็น MU 7 ที่เพิ่งบรรทุกยางพาราออกมาจากสวน ก็ประมาณ 100 แผ่น แผ่นละ8 กิโลกรัม เอง ครับ :031:
  • โห แก๊ง ลูกหลาน มัสแตง เล่นแบบนี้กันทุกตัว ตายๆๆๆ
    ไม่ไหวละ สงสัยต้องทางลัด
    ครูเหลี่ยม แห่ง D1 มารับลูกศิษย์ ตัวโปรดด่วน
    555
    ทางลัดไปไหมเนี่ย
  • บอร์ดเริ่มเปียกแล้ว นำลายกระจายเลย ฝากแม่บ้านเช็ดหน่อยเร็ว ฮา..........

คืนนี้หนึ่งทุ่มตรง ให้ทุกคนเปิดกระทู้นี้ แล้วท่านจะเห็น อภิมหาหมากล้ามโตที่สุดของเมืองไทย
    เราเตือนคุณแล้ว หากท่านเปิดช้า อาจเข้าบอร์ดไม่ได้เพราะคนแน่น
    โปรดติดตาม ด้วยความระทึกในใจพลัน .....
  • 555...เซงจริงๆ เพิ่งกลับมาจาก รพ.เครียดจัดเลยกินยาเกินขนาด....โดนหาว่าไปทำน้องเค้าท้อง....เฮ้อ..:m036:

ละนี่ต้องกลับไปเย็บแผลอีก....มาลื่นล้มหัวแตกที่ห้องนี้...ไม่รุน้ำลายใครมั้ง...5555:m112:

พี่ตี๋ครับ ผมเป็นผู้จัดการส่วนตัว ไอ้ค๊อก มันเองครับ...อิอิ:m038:

ป๋าครับ มีไรเด็ดซุ่มอยู่อีกครับ....จัดมาๆ:m058::m058::m058::m058:
  • คืนนี้ประมาณหนึ่งทุ่ม แวะมาดูบอร์ดบ่อยๆ อาร์โนลล์ มาเองเลยยยย
  • 555 งานนี้มีหนีครับพี่ เพื่อเค้าอยากตามมาให้ทันกันเยอะๆ
  • เดี๋ยวเตรียมไปหาเสื่อมาปูนอนรอก่อนเลยครับ อิๆๆๆ .... :o003:
  • นานๆ มาที จะรอดูรอบหนึ่งทุ่มด้วยคนครับ พี่มาร์ค:013:
  • โอเคครับพี่ ผมต่อให้พวกพี่ๆไปก่อนระกัน ส่วนตัวผมขอเวลาไปกินเหล้าก่อน ซ้อมดื่มใว้ก่อนหมาค่อยว่ากัน งานนครปฐมจะได้ฟิตๆ
  • เฮ้ยยยยย หมวดหนีไม่ได้นะ ประกาศออกไปแล้ว
  • เดี๋ยวปีใหม่เปิดตัวพี่มาร์ค ตอนนี้อุปกรณ์พร้อมแล้ว
  • นักรบ ต้องพร้อมทุกเวลาครับทั่น ต้องกดดันกันหน่อย
  • ได้รับบูลี่แม็กซ์แล้วครับพี่มาร์คมาถึงวันนี้ แต่จะให้เริ่มกินวันมะรืนครับเป็นวันฟิตครับ
  • พี่ มาร์ค บลูลี่แม๊กซ์ เพิ่ม1กระปุก เดี๋ยวถ้าโอนเงินแล้วจะ sms ไปนะครับ ไปหลอกเอ้ย ไปยุน้องมันมา อยากให้หมามันได้ใช้ของดีน่ะครับ
    อ้าววว ที่แท้ หล่ำ ก็ คือ ฟ... เหรอเนี่ย อย่าคิดมากนะ ถ้าไม่ได้ทำเค้าท้องก็อย่าเครียส
    เจมส์ หายไปไหนหรอ ข่าวว่ากดดันมาก ใจเย็นๆน้องรัก ระยะเวลายังอีกยาวไกล
    เอก ไ อ้ดำ ของเอก หุ่นดีสวย มีกล้ามเป็นทุนเดิมอยู่แล้ว แป้ปเดียวก็เฟิร์มครับ
    โดม เอารูป เเฮมเมอร์ มาอั๊พ ด้วยครับ
    นัท พ่อ นาดาล ถ้าจะเอาเข้า ดี1 ก็รีบๆนะครับเดี๋ยวจะตามไม่ทัน เพราะล่าสุด โรบอท ลุงของ นาดาล และ ค๊อก เพิ่งเสร็จจากการซ้อมลาก มิตซู จีที ด้วยสามขา เพราะ ขาขวาหลังใช้เกาพุง ในขณะที่ลากรถไปด้วย:013:
  • zzzz....zzzz.... หลับแล้ว....ๆ:m035::m035::m098::m098:

พี่ตี๋ครับ เสาร์ อาทิตย์ นี้หนีไปเข้าป่าครับ...

เด๋วเอาไอ้ค๊อกไปด้วย นน.ไอ้ค๊อกมันเบากว่า วิ้นช์12000ปอนด์ที่ติดอยู่หน้ารถ ถอดวิ้นช์ เอาไอ้ค๊อกไปแทน

(ไม่ขับไปนะ ให้ไอ้ค๊อก นี่หละลากไปเลย)5555...

ละเผื่อไปลงลายใหนติด เอาไอ้ค๊อกนี่หละใช้แทน วิ้นช์ลาก...เลยครับ 8x8 555 ...:m086::m086:
  • ใครบอกจะเปิดตัวหนึ่งทุ่มเร็วๆหน่อย แฟนรอจนหลับแล้ว
  • โทร ไปตามมาแล้วครับ รูปได้ตอนหนึ่งทุ่ม จะเอามาลงสองทุ่มครับ
    แฟนๆ รอชมดูซิว่าจะคุ้มค่ากับการรอคอยไหม

รอโห่ รอเชียร์แล้วแต่เลยครับ
  • จะทุ่มครึ่งแล้วพี่
  • ให้เวลาเขาหน่อย เห็นบอกว่า จ้างตากล้องมืออาชีพมาเลย เขานัดรับรูปตอนทุ่มครึ่ง
    เอามาบ้านแล้วก็สแกน ลงได้ทันสองทุ่มพอดี ท่านเอกอย่าเพิ่งเมาหลับก่อนนะ
    พี่ดื่มไวน์แดงรออยู่นี่ เริ่มเมาแล้วเหมือนกัน
    ไฟล์แนบ
    DSC07824rs.jpg 82K
  • เหมียนกันเลยพี่
    ของผมนั่งกินลีอยู่ริมเลสงขลา
    รอดูอยู่
    เอ้าชนแก้วหน่อยพี่
  • เอ้า ดื่ม ๆๆๆๆ ฝากความคิดถึงไปด่านนอกด้วยนะ ฮ่าๆๆ
  • ท่านพี่ทั้งหลายเม้าท์กันซ๊ะ:021: ระวังหมาซ้อมลากอยู่มันจะลื่นจนขาเดี้ยงอดฟิตนะพี่555
  • มาเลยท่านคิง มาร่วมวงสนทนาระหว่างรอ หมดไวน์ไปขวดแระ ชักเยิ้มแล้ว สงสัยหลับก่อนแน่ๆ

เช็ดเป็ด มาแบบนี้ คู่ต่อสู้จะถอดใจหรือเปล่าวะเนี่ย

วู้วววววๆๆๆ งามขนาดเว๊ยย
  • รอดูจนตาแฉะแล้วพี่มาร์ค แป๊กป่าวพี่วัยรุ่นใจร้อนเลส 2 ชั่วโมง เด๋วพาไอ่เก้นไปนอนเกาพุงก่อน ว้าวๆๆ ค่อยมีแรงจูงใจหน่อย เด็ดขาดไปเลยพี่ แสดงว่าบ้านเราก็ทำกล้ามๆๆได้จริงๆๆ
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=18220&page=1

มาแล้ว เห็นแล้วอย่าเพิ่งถอดใจนะท่าน ฮ่าๆๆๆ
  • งานนี้ค่ายใหญ่หมาแดงหนาวขี้ วิ่งคว้าห่มผ้าคลุมโปง แต่เหงื่อตกกีบแน่ๆ ฮ่าๆๆๆๆ

สิงห์เหนือ เสือใต้ เมาสลบ ถอดใจรีบบอกนะพี่น้อง จะได้ไม่เยาะเย้ย
  • ไอ้บักหล่ำหายหัวไปไหน รีบไปบอกลูกพี่ เฮียอ้วนเลย เพิ่มเบี้ยเลี้ยงคนฝึกหมาด่วน
    มิฉะนั้น ไม่ติดฝุ่นแน่ เตือนแล้วนะว๊อยยยยยย
  • หมวดแกแอบเอาหมานอกเข้ามาสลับตัวปล่าวครับพี่555
  • แกใช้ทหารลูกน้องพาเดินขึ้นลงบันใดวัดเที่ยวละร้อยกว่าขั้นเอง ใครอู้แกสั่งขัง แค่เดือนเดียวเห็นผลเลยจริงๆ
  • :022: โอว เฮ้ยยย เฮ้อออออออออออ เห็น แล้วก็ เหนื่อย แต่เอาวะ นิสัยแบบผม ต้องลองก่อน ผลออกมา ได้มากน้อยแค่ไหนค่อยว่ากัน ผมลอง think positive เอาว่าในที่สุด ลูกหลาน มัสแต็งก์+เลมอน ก็ได้เจอคู่ต่อสู้ที่คู่ควรซักที อิอิอิ ( ยังไม่เจียมซะงั้น )
    งานนี้ สงสัยต้องพึ่ง ค๊อก เท่านั้นแล้วล่ะ หล่ำ เอ้ยย 555

หมา กล้ามเนื้อสวยมากครับ พี่หมวด :006: :063:

พี่ มาร์ค ผมโอนเงินไปแล้วนะครับ แก้ไข จากเดิม 1กระปุกเป็น 2กระปุก นะครับพี่.
  • เอาไปกินเองหรือให้หมากินละท่าน ออกตัวล้อฟรีเลยนะ กร๊ากๆๆๆ
  • อ้าวพี่ตี๋อย่าถอดใจดิ!! สิงห์เหนือเจอร์เก้นไม่ถอดใจอยู่แว๋ว เห็นแล้วคลั่งกว่าเดิม 500 เท่า เดินหน้าเต็มพิกัดๆ สู้โว้ยเพื่อลงเดือนตุลาคม 2555 เจอร์เก้นจอง ใครอย่ามาแตะได้สู้กันขาดใจแน่ๆๆๆ