ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เริ่มสนุกแล้ว สุดยอดนักกล้าม สามสี สามสไตล์
  • เจมส์ มันอัดวันละ10เม็ด ผมเลยยอมไม่ได้น่ะครับ พี่ มาร์ค
    เฮ้ยยย เล็ก ถอดจงถอดใจไร โว้วว รุ่นนี้แล้ววไม่มีอ่ะ ซุนวู นักปราชฌ์ ผู้ยิ่งใหญ่ กล่าวไว้ว่า รู้เขา รู้เรา รบร้อยครั้ง ชนะร้อย ครั้ง ครับ สายผม ซุ่มตลอด เจอกันปลายปี54 ครับ 5555
  • ไอ้บักหำเจมส์มันให้หมากินแล้วก็นอน มันจะเวิร์คอะไร คงได้แต่กล้ามท้อง ย้วยๆนะซิ
  • เห็นแล้วทนไม่ได้..มันคันๆ.เลยไปดูผลงานความคืบหน้าซักหน่อย...

ใช้กล้องคอมแพ็คไปถ่ายมาเมื่อตะกี้เอง...

ไว้ไปถ่ายใหม่กลางวันๆเอากล้องใหญ่เลนส์เทพจัดไปอย่าให้เสีย..

เอาตูดไปชม...พัฒนาการไปได้สวย..เด๋วแต่งอีกหน่อย
    ไฟล์แนบ
    HK2.jpg 75K
  • กะหล่ำทำเฮียขายหน้าไม่ได้นะเว๊ย ค่ายใหญ่ ใหญ่แต่ตัว กล้ามลีบ โดนโฮ่แน่
  • เฮ้ยยยย หล่ำ ดูจากบั้นท้าย พอได้ นะนั่น กล้ามสวย
    แต่ที่รูปมัวๆนี่คือจงใจทำเพราะ จริงๆแล้ว น่องลีบ ขาลีบ อ่ะ ดิ
    เดี๋ยว มาดู เก้งหม้อ หมา น้องๆผมบ้าง แต่เป็นรูป befor นะ กะถ่ายเก็บไว้ดูว่ามีการเปลี่ยนแปลงมากน้อยเพียงใด
    ก่อนและหลังใช้ บลูลี่แม๊กซ์ ขอสารภาพว่าคงต้องใช้เวลาและความขยันอดทนของเจ้าของที่จะฟิต2ตัวนี้ให้ทัน นักกล้ามของท่านทั้งหลาย
    ขอตัวไปเรียนก่อนเด้อ
    ไฟล์แนบ
    DSCF2550.JPG 35K
    DSCF2547.JPG 66K
    DSCF2545.JPG 78K
    DSCF2543.JPG 89K
    DSCF2534.JPG 91K
  • แต่ที่รูปมัวๆนี่คือจงใจทำเพราะ จริงๆแล้ว น่องลีบ ขาลีบ อ่ะ ดิ

บ็ะๆ โอ บ๊ะๆ พูด แบบ นี้ ใช่ไหม ท่านพี่ตี๋ ผจก. กะหล่ำ เอา รูป ที่ ถ่าย ตอนลากเสาไฟฟ้าและ เสามันมาล้มมาทับ ตัวไอค๊อก และ เสาหัก อัะ ช่วยลงหน่อย หรือ ไม่เอา กลัว พี่ตี๋ ตกใจ!! ผม ว่า หน้า เอาลงไปเลย นะจะได้ รู้ร้อน รู้หนาว บ้าง 555.. (ว่า ไผ เป๋น ไผ)
    นี่หรอ รุ่นลูก มัสแตงส์ แบบ นี้ ก็เหมือนกินหมู เลย 555 กินขาด ชัวร์ 555
    เห็นของผู้หมวด และ อยาก หลับ ยาวๆ 55
  • คนไทยก็ทำได้ไม่น้อยหน้า ฝรั่งมังค่า คับ

ผมก็เตรียมซุ้มของดีใว้อยู่คับ ป๋า รับรองเห็นแล้วจะ................

ขอบคุน ป๋ามาร์ค มากคับที่ทำให้ผมได้รู้ว่าหมาของเรามันทำอะไรได้มากกว่า มันรักเรา เรารักมันคับ

พิษโลก ทีมคับ
  • ถ้าแค่นี้ สงสัย แก๊ง ลูกหลานมัสเเตง โดน นาดาล กินชัว
    555
    ตอนนี้มันป่วยจากการที่หมอฉีดยา ไวโอเมต เข้ากล้าม ตอนนี้พักรบชั่วคราว
    555

พ่อนาดาล
  • ฝากให้ป๋ามาคคับ ซันนี พร้อมทับแว้วววววคับ
    ไฟล์แนบ
    195.jpg 116K
    231.jpg 117K
  • ครับ เจมส์ นัด เดี๋ยวจะเข้าใจผิดคิดว่าที่ผมมีดีจริงๆ ถึงไม่ยอมโชว์ มีเท่าที่เห็นนั่นแหละครับ แต่ก็อย่างที่บอก นี่มัน before หลังจากกลับมาฟิตพร้อม อัดบลูลี่แม๊กซ์ ค่อยเอามาดูอีกทีครับ เมื่อวานพาไปอุ่นเครื่องด้วยการ ให้ สามสี ขึ้นเครื่องวิ่ง 1 ช ม อีกตัว ว่ายน้ำ ครึ่ง ช ม.
    เกือบเดี้ยง อิอิ
  • พี่ตี๋คร๊าบ...บ จุ๊ๆๆๆรู้กันสองคนนะพี่(เสียงกระซิบแบบแหบๆๆ) เจมส์มันบอกว่ามันได้ค่าbully max 5 เดือนล่วงหน้าหลังพาไอ่ค๊อคไปรับจ๊อบเอาปากคาบแล้วดึงสลิงที่ติดกับคานบั่นจั่นที่เค้าใช้ตอกเสาเข็มนะพี่เบาะๆๆ แค่ 300 กว่าต้น พี่รู้แล้วเหยืยบไว้เลย...ย อย่าเอ็ดไป
  • หูยๆแล้วครับ มีคู่แข่งเพียบ ค่ายใหญ่มาเองอีกด้วย ตามมาให้ทันนะครับผมจะแปลงร่างเพิ่มอีกขั้นแล้ว555

ถ้าพวกเราทำกันจริงๆไอ้พวกหมานอกเปิดดูเว็ปเราแล้วต้องพูดว่าหมาไทยแม่งกล้ามเป็นมัดๆเลยว่ะ55 ช่วยๆกันนะครับพี่น้องพิทบูล
  • พี่ตี๋คร๊าบ...บบ เมื่อกี้พี่หล่ำส่งเมลล์โปรแกรมไอ่ค๊อคสัปดาห์หน้าให้ดู จันทร์ไปช่วยลากเรือขนส่งสินค้า อังคารลากตู้คอนเทรนเนอร์ พุธลาก Abus 380 เข้าโรงจอด พฤหัสบดีลากรถพ่วงขนส่งรถยนต์อีซูซุไปส่งตัวแทนจำหน่าย ศุกร์ลากเสาเข็ม 1000 ต้น ไปส่งที่อมตะนคร เสาร์ลากแผ่นซีเมนต์สำเร็จรูปไปส่งโครงการแสนศิริ 1000 แผ่น อาทิตย์เข้าสปานอนเฉยๆ ให้หมอนวดเกาไข่สบายๆๆ
  • อ่ะ กร้ากกกกกกกกก ขนาดนั้นเลยอ่ะ ไอ ค๊อค นี่ มันหมา หรือ ช้างวะเนี่ย ถ้าวันอาทิตย์ขาดคนไปส่ง ค๊อก ที่สปา ผมอาสา นะพี่ น้อง
    หมวด Pae ครับ ขอทราบชื่อ และ สาย ของสุนัข ท่านได้มั๊ยครับ ขอบคุนครับ
  • ครับๆชื่อtankครับ เป็นลูกของคิงคองหมอตั้มน่ะครับแม่นี่ผมรู้แค่ชื่อมูมู่
  • อัตมาเล็ก ลาก Airbus A380 นี่มันทะแม่งๆ ยังไงไม่รู้นา...:013:
  • P'TEK ครับอย่าเอ็ดไป...จุ๊จุ๊ๆๆๆรู้แต่ว่าแมงโม้บินว่อนเลยพี่ กะจะจับไปทำกับแกล้มอยู่พี่ สมาชิกที่เข้ามาดูช่วยกันจับหน่อยครับ กร๊าก...กกกๆๆๆ
  • ว 1 เรียก ว 12 ด่วน แมลงโม้ เต็ม กระทู้ เลยครับพี่น้อง!! ไบก้อนด่วน
    ยกเว้น พี่หมวด pae 555 อย่าถือสา นะครับพวกผม เอา ส บ ม = สนุก + มันส์
  • หา นั่นลูกคิงคอง หมอตั้ม เหรอนั่น ป้าดดดดดดดดดด หมอ เค้า จะรู้มั๊ยเนี่ยยยยย หมอ คงปลื้มน่าดู
    คุณ Tek เอา เบิอร์ก มาแลมั่งท่าน
    ว 13-ว20 โปรดทราบ เจ้า ค๊อก กำลังจะหาทางไปฟ้อง องค์กรป้องกันการทารุณกรรมสัตว์ คร๊าบบบบ
  • ทราบแล้วๆๆ ไอ่ค๊อคมันไปฟ้องไม่ได้หรอก ทำงานหนักเผลอหลับยันสว่างหมอเกาจนไข่บวม!! เดินไม่ได้อีกนาน!!
  • สนุกสนานกันใหญ่เลยนะครับ...:005:

เอารูปเก่าๆ ไว้ดูก่อนครับคุณตี๋ รูปล่าสุดยังไม่กล้าลง เสียวความคมชัดเจ้าแทงค์ของคุณหมวด...
    ไฟล์แนบ
    BurghLine Finest2.jpg 114K
  • บ๊ะแล้ววว...เข้ามาลื่น..เกื่อบหัวแตกอีกรอบ...ฮาๆๆ

เด๋วผมว่าจะให้ไอ้ค๊อกไปสมรัคเป็นยามเผ้าคอยตรวจบันได 306 ขั้น ที่วัดพระธาตุดอยสุเทพราชวรวิหาร อ่ะครับ
    เผื่อจะได้กล้ามอย่าง เจ้าtankของหมวดอ่ะครับ....

ตอนนี้มีแต่กล้ามตูด.....อกและไหล่ ยังไม่เท่าไหร่...ใครมีวิธีสร้างกล้ามอกและไหล่มาแชร์กันหน่อยครับพี่น้อง....
    เพราะที่โม้ๆกันไป ไม่ได้ทำซักกะอย่าง....ฮาๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    HK1.jpg 109K
  • มาลงไวๆนะท่าน Tek
    หล่ำ ครับ อก กับ ไหล่ นี่ ควรให้มัน วิดพื้น กับ ยก ลูกเหล็ก ในลักษณะนอนหงาย อ่ะครับ อิอิ
  • เหมือนกันแค่ไหน.........ไทเกอร์คืนชีพ
    ไฟล์แนบ
    Graphic22.jpg 80K
  • ตอนนี้มีแต่กล้ามตูด.....อกและไหล่ ยังไม่เท่าไหร่...ใครมีวิธีสร้างกล้ามอกและไหล่มาแชร์กันหน่อยครับพี่น้อง....
    เพราะที่โม้ๆกันไป ไม่ได้ทำซักกะอย่าง....ฮาๆๆๆๆ
    วิธีของผม ถ้าขึ้นโครงสร้างก็ว่ายน้ำ
    เก็บรายละเอียดก็ จูงให้มันลาก
    แต่งให่สวยงาม วิ่งเร็วๆระยะสั้น คุมอาหาร
    ไฟล์แนบ
    573.jpg 91K
    974.jpg 83K
    1115.jpg 69K
    684.jpg 95K
  • ไอ้ ค๊อก....อย่าต้องให้รุ่นใหญ่ออกโรง...:065::065::065:
    ไฟล์แนบ
    Rep2.jpg 95K
  • นี่มันคือใครครับเนี่ย หุ่นสุดยอดมีแอบหน้าด้วย สงสัยจะแอบแรง555
  • หมวดค่ายนี้ไม่เท่าไรหรอกครับ เรื่องหมาเยอะยอมแพ้เขาได้เลย
    แต่เรื่องหมากล้าม มีเท่าไรทุ่มแทงสู้ครับ ไม่เท่าไรเชื่อพี่เถอะ
  • พี่หล่ำในรูปใช่พ่อลูกอ่อนREPENTENC รึเปล่าครับ
  • อยากร่วมด้วยจังแต่ปีนี้คงยังไม่ทันยังหาที่พักไม่ได้
    ไฟล์แนบ
    898[1].jpg 46K
  • :005:
    ไฟล์แนบ
    Picture 13452.jpg 75K
    Picture 1348.jpg 62K
  • พี่มาร์คครับน่าจะทำเสื้อสามารถมอบให้ด้วยนะพี่เพื่อเป็นแรงกระตุ้นอีกนิด แบบเป็นเสื้อแจ๊คเก็ตปักลายพิทบูลนักกล้ามของเวปพิทบูลโซนที่ไม่มีขายครับ ผมไม่ได้ไม่เป็นไรหากหมาไม่เข้ารอบแค่เสนอเพิ่มแรงกระตุ้นคนทำหมากล้ามครับ ตอนนี้ขอซุ่มก่อนนะครับ
  • 55พี่มาร์คก็ขนาดนั้น ผมชอบหมาพระรามสามอยู่ส่วนตัวอยู่แล้วพี่ แต่หมาใหญ่ผมเลี้ยงหลายตัวไม่ไหว
    เลยต้องเลี้ยงเจ้าแท้งแบบเต็มที่ก่อน ผมชอบกล้ามหมาแดงนะพี่มันใหญ่ดีน่าปั้นอย่างแรง
  • ไม่ต้องห่วงครับ เรายังมีเวลาอีกหลายเดือน จะพยายามหารางวัลที่ทำให้ทุกคนมีกำลังใจมากขึ้นเรื่อยๆครับ
    เดือนนี้มีเสื้อที่เก็บไว้นานแล้ว สามตัวจะมามอบให้ เป็นรางวัลสำหรับเดือนแรก เดือนต่อๆไป ก็ยังคิดอยู่ว่าจะให้อะไรดี

ท้ายสุดหมาที่ได้ลงปฏิทิน เชื่อว่าจะมีคนติดต่อไปออกทีวีแน่นอนครับ
    แต่ที่ห่วงที่สุดก็คือ อาหารหมาบางยี่ห้อที่จะมาขโมยซีนไปถ่ายโฆษณา
  • หมาผมกินแต่เอฟวัน ถ้าเข้ารอบคงเป็นนายแบบให้แค่เอฟวันครับ ฝันอีกแล้วเรา555
  • ฮ่าๆๆๆ คุณคิง ทำเป็นเล่นไปนะ ขนาดอาหารยี่ห้อดังยี่ห้อหนึ่งยังติดต่อสุนัขที่ศูนย์ดีวันไปถ่ายโฆษณาให้อาหารเขาเลย
    แต่หมาศูนย์นี้กินเอฟวันทั้งศูนย์ กร๊ากๆๆๆๆ

เชื่อผมเถอะ หมามีกล้ามยังเป็นของใหม่ในบ้านเรา ใครเห็นต้องตะลึงว่ามันมีจริงๆหรือ รายการเกี่ยวกับสัตว์เลี้ยงติดต่อมาแน่ครับ
  • พี่ครับ มาผมเพิ่ง 4 เดือน จะฟิตลงแข่งด้วยได้ไหมครับ
  • ค่อยๆทำไปครับ พอได้อายุก็สวยพอดีครับ
  • พอไหว มั๊ยครับ เจ้าBurin ของผม(รุ่นมือใหม่สมัครเล่น) ถ่ายล่าสุดเมื่อวาน อีกสัก 1 เดือนจะมาใหม่ครับ คุณKing รอผมด้วยนะ ยังไงเราสีเดียวกัน อิอิ:013:
  • ถ่ายจากมือถือเลยไม่ชัด
    ไฟล์แนบ
    IMAG_0104_resize.jpg 59K
  • ได้ของแล้วนะครับ พี่มาร์ด
  • คุณsithเต็มที่เลยครับหลังเป็นร่องแล้วมีลุ้นแสดงว่าซุ่มทำอิอิ ขาวจมูกดำกับขาวจมูกแดงเข้ารอบ ฝันอีกแล้วเรา555 เชียร์เต็มที่ครับ
  • นี่ก็เกือบจะเป็นกล้ามแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    jetdoโชว์.jpg 121K
  • 555 นี่ก้ามตูดครับผม
    ไฟล์แนบ
    Doโชว์ตูด.jpg 115K
  • มีเหล่าผู้กล้าเพิ่มมากขึ้นทุกวัน แบบนี้พิตบูลกล้ามงามคงเต็มเมืองไทย
  • เสียเวลากับเรื่องขี้หมูราขี้หมาแห้งไปเยอะแล้ว มาลุยหมากล้ามต่อดีกว่าครับ
    ใครมีตัวใหม่ๆ มาอับเดทหน่อยดีกว่า วันนี้ว่าจะไปถ่ายรูป ไจแอนท์(สีช๊อคโกแล๊ต)มาประกบเจ้าแทงค์(สีดำ)
    คู่นี้สูสีกันมาก ตามมาด้วยอ๊อตโต(สีขาว)ของคุณคิง แต่หมาแดงยังไม่มีตัวไหนเข้าตาเลย :002:

จะเข็ญ บีเจ ลงสู้ศึก ก็คงไม่ไหวแล้ว :001:
  • ณ.เบตง มีบรรไดขึ้น บนเขา ซึ่งเป็นสวนสาธารณะ 99 ขั้น ชันพอสมควร ( สมัยก่อน ขั้นบรรไดเยอะกว่านี้ ) ขึ้นลง ไม่ต่ำกว่า5รอบ วันเว้นวัน บ้างก็เว้น 2 วัน แต่ไม่บอกว่าตัวไหน อิอิ ที่แน่ๆเจ้าของตะคริวจะจับ ลมจะใส่ :015: :013:
    แล้วจะมาอั๊พ นะพี่ มาร์ค และทุกท่าน
  • ท่านตี๋ คำสิงห์

รอจนเหงือกแห้งแล้ว อยากเห็นหมางามแดนใต้ เบตง มั่กๆ ไม่รู้จะมีวาสนาหรือไม่????????
  • ขอบคุณครับคุณ King นี่เจ้าไม่ติดไอ้ Lab ตัวยุ่ง งานนี้มีเฮครับ(ข่มกันไว้ก่อน)
    ไฟล์แนบ
    IMAG_0124_resize.jpg 53K