ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิทบูลระยอง เมืองทะเลสวย
  • :013::013::013: ผมขอเป็นผู้ตามแล้วกันนะครับ ท่านพี่ทั้งหลายยยยยย
  • พิทระยองใครมีของใหม่จัดมาโชว์หน่อยดิ

อยากเหง
  • ดี

ท่านหนึ่งอย่าใช้ว่าตามเลย เดินไปด้วยกันไปพร้อมกันดีกว่า

เพราะผมไม่ชอบคนเดินตามขี้เกียจระวังหลัง เสียวตูด........55555
    ไฟล์แนบ
    4646.jpg 111K
  • ผมได้ของใหม่มาแล้ว ใจเย็นนิสเดี๋ยวผมขอถ่ายรูปอัพเดทเย็นนี้ก่อนนะ แบบว่าบ้ามากขับรถขึ้นครหวันเย็นนั้นคุยครึ่ง ชม ขับกลับทันทีรวดเดียวถึงยอง ขอบคุณพี่ติ่งมากสำหรับทุกอย่างที่ช่วยจัดการไอ้ตัวนี้ให้ครับ
    ไฟล์แนบ
    f13.jpg 70K
  • :013::013::013:ถูกใจรึป่าว ไม่อาวบอกนะ อิอิอิ
  • ชอออออออบมาก ไม่ต้องบรรยายครับ อยากจะอธิบายทีละส่วนนะเดี๋ยวจะหาว่าเห่อ 5555

พรุ่งนี้ผมไปโกบอลเฮารทซื้อโซ่เส้นละโลใส่คอมันเอาให้โหลดลากดินไปเลย ให้เป็นหมาประหลาดแหวกแนวน่าจะเท่ครับพี่ติ่ง แล้วที่พี่บอกว่าใช้อะไรตีปากมันแล้วปากจะใหญ่น่ะเรื่องจริงป่าวอยากรู้ซีเรียสนะเนี่ย
  • สวยดีครับพี่มานพ น่าฟัดจริงๆ
    แต่พี่อย่าไปตีปากมันนะ มันไม่น่าจะใหญ่ แต่ผมว่ามันน่าจะเจ็บมากกว่าพี่ 55555555555
  • ว้าว สมาชิกใหม่ตัวนี้เข้าท่าวุ้ยพี่มานพ สวยเทพๆๆๆ
  • โอววว์ ตัวนี้มันบ้ามากเลยครับ สวยดีครับ

พี่ติ่ง จัดให้น้องบ้างสิครับ ผมมีงบอยู่ 3000 ไหวป่ะพี่ 5555+
    ไฟล์แนบ
    IMG_0989.JPG 87K
  • หวัดดีพี่ต้นและพี่ๆชาวพิทระยองทุกๆคนครับแวะเข้ามาทักทายครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG0381A.jpg 26K
  • สงสัยป่านนี้คงจะเมาเอ้ย!!จะนอนกันหมดแล้วชาวระยอง
  • สวัสดีครับทุกคนนนนนน นอนกันหมดยัง ช่วงนี้ยุ่งๆๆๆไม่ค่อยได้เข้ามาเลย
  • ไปไหนกันหมดแว้วๆๆๆๆพิตระยอง
  • สวัสดีครับ ไม่อยู่สองวันไปบางแสนมาพี่หนึ่ง
  • ได้แต่นั่งดูกันอยู่นั่นแหละนะ ลงมาทักทายพวกกันบ้างสิ่เฮ๊ยยย อย่าเหนียม

ข้าผีดี
  • สวัสดี เพื่อน พี่ น้อง
    พี่หนึ่ง ช่วงนี้พี่เข้าเวรเฝ้าหน่อยนะ งานเยอะ
  • ดีสหาย

เพื่อนติ่ง เอาหมาแดงมาดูหน่อยซิ ไปถึงไหนแล้ว ของตารักด้วยละ อยากเห็น
    ไฟล์แนบ
    59672.jpg 111K
  • ไปดูที่บ้านดิ พี่กั๊ม ไปแล้วจะไม่อยากกลับ หมาสวยจัด ดูแล้วอยากเอากลับบ้าน
  • :013:สวัสดี ชาวระยองครับ
    ไปลอยกระทงที่ไหนกันบ้างครับ
  • บ้านนี้ หายไปไหนกันหมด ครับผม

เอายัง ๆ คราบบบบบ " รวม พิทบลู ภาคตะวันออก "
  • สวัสดีครับชาวพิตระยอง รวมทั้งชาวชลบุรีที่แวะมาเยี่ยมเยียนครับ ช่วงนี้ภารกิจติดพันไปหมด
    ไม่ว่างเข้ามาเฝ้ากระทู้เลย ช่วงนี้ต้องรบกวนท่านกั้ม ดูแลห้องแทนด้วยครับ งานยังเพียบสุดๆๆ
  • สวัสดียามเย็นครับ ทุกคน
  • :005:ยังไม่ส่างเมาแน่เลย
  • ดีสหาย

ส่างแล้วกำลังจะถอนต่อ เอิกๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    15980510094580d1d222cb3.jpg 31K
  • ^
    ^
    ^
    ชอบคำคมข้างบนนี้จังเลย
  • ชอบก็มาแกลง ได้เลยนะ อิอิ ช่วงนี้ออกพรรษายาวไป
    ไฟล์แนบ
    1177477669.jpg 46K
  • เป็นไงมั่งครับ ลอยกระทงสนุกกันป่าว
  • :001:สวัสดีครับ พาหมาไปว่ายน้ำทะเลมา
    อากาศดีมาก ใครอยู่ใกล้ๆแนะนำเลยที่หาดนางรำครับ
    ไฟล์แนบ
    P9140573.JPG 98K
    P9140729.JPG 55K
    P9140728.JPG 58K
    P9140570.JPG 56K
    P9140524.JPG 84K
  • พี่ปุ๋ยลูกชายโตขนาดนี้แล้วรึสวยครับพี่
  • วันหน้าถ้าไปไหว้หลวงปู่ทิมอีก คงต้องแวะเมากับพี่ๆที่ระยองหน่อยแล้ว
  • สวัสดีพี่ติ่งสบายดีรึเปล่าครับ ตอนนี้หมา10เดือนแล้วครับ
    พาวิ่งอาทิตย์ละ 3 ครั้งแต่กล้ามไม่ขึ้นเลย
  • วัดดีครับ พี่น้องระยองทุกคน หมาสวยๆกันทั้งนั้นเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF67012.jpg 30K
  • ท่านbeeken หมาสวยนะครับลูกใครครับ ทำกล้ามลองจูงเดินให้เค้าลากครับ วิ่งกล้ามไม่ค่อยขึ้นครับ
  • :013:วัสดีท่าน king หมาเป็นลูกเฮงเฮงนะครับปู่เฮลบอยครับ
    ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับเดียวลองดูใหม่
  • อยากไประยองจัง
    ว่าแต่ชาวระยองไม่อยากมาชลบ้างหรอจ๊ะ
  • หมาพี่ต้นตัวนี้แจ่มจังเลยนะ อิอิอิอิ
  • นายปุ๋ย ไปเที่ยวสนุกเลยนะ พี่ได้แต่เที่ยวในโรงงานตลอดเลย ได้หยุด
    ขนาดป่วยก็ยังฝืนไปทำ อาทิตย์นี้คงว่างแระ จะไปเที่ยวมั่ง
  • :015:สวัสดีทุกคนครับ งานหนักหน้าดูเลยพี่หนึ่ง
    พักผ่อนบ้างนะพี่
  • ระยองสู้ๆๆหน่อยกระทูหายแล้ว
  • เสาร์นี้ระยองบุก กทมไหม?
  • เดี๋ยวนี้กระทู้ระยองเงียบเหงาจังเลยวุ้ยๆๆๆๆ
  • ไม่เงียบแล้วพี่คร๊าๆๆๆ สวัสดีตอนเช้าคร๊า
  • น้องเฟิร์นตั้งแต่มีแฟน ห่างหายไปจากบอร์ดเลยนะครับ
  • พี่คร๊า แฟนมันมีอยู่มานานแล้วค่ะ ที่ห่างหายก้อเพราะสอบคร๊าตั้งใจอ่านหนังสือนู่ล่ะกัวเรียนรามไม่จบอะดิค่ะพี่ นู่จะมาอยู่เรื่อยจร๊า
    แล้วพี่สบายดีป่ะล่ะช่วงนี้พี่คงยุ่งๆๆเลยอะดิพรุ่งนี้ก้อมีงานสังสรรค์นิสนุกกันใหญ่เลยน่ะอิจฉาจิงๆๆโว๊ยๆๆ(นู๋จะคอยดูบอร์ดว่าใครจะเมาก่อน555+)
  • สวัสดีครับ แวะมาทักทาย เฟินสอบเสร็จมาเฝ้าห้องด้วยนะ ขอบใจมาก
  • สวัสดีครับ แวะมาทักทายด้วยครับ
  • ชาวระยองไปเที่ยวไหนกันเงียบเลย
  • :002::002::002: ระยองไปไหนหมดไม่รู้ มีแต่ บ้านฉาง-พลา แวะเวียนมาประจำ
  • อยู่ครับผม ว่าแต่เดือนหน้ามีไรกันหน่อยดีก่ามั๊ย

พี่ติ้ง พลาว่าไง สถานที่พร้อมรึป่าวครับ:013::013::013:
  • :m057: อยู่ๆๆๆเหมือนกันคร๊า เดือนหน้าจะมีอะไรค่ะพี่ติ้ง วู๊ๆเตรียมสถานด้วยวู๊ยๆ(สงสัยงานนี้ต้องมีน้ำเมาด้วยแห๊ะ) 555+