ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิทบูลระยอง เมืองทะเลสวย
  • :013:สวัสดีตอนเช้าครับ
  • อยากไปงานระยองโว้ยยยยย
    ตากั่ม พี่ติ่ง ว่าไง รอเหงือกบานหมดแล้ว
    :m045::m045::m045::m045:

สวัสดีชาวระยองฮี่ๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_3102.1.jpg 75K
  • ถึงเบนซ์ ไอ้มูกับหนมเข่งเป็นไงบ้างจำได้ไหมว่าใคร
    ไฟล์แนบ
    untitled.JPG 49K
  • เหอะๆๆ ตอนนี้อ้วนไปหน่อยว่าจะลดแล้ว
  • มาซิน้าเอก เดี๋ยวเลี้ยงผัดไทย แบบงานนครปฐมอีก.........5555
  • จำได้ครับสิครับ คนรักหมาขนาดนี้ทำไมผมจะจำไม่ได้
    ขนาดยังไม่ซื้อมาดูแลหมาเองทุกวัน เจอขนาดนี้รู้เลยรักหมา
    หนาขึ้นดีครับ ว่างๆจุงมาเที่ยวเล่นที่บ้านได้นะครับ...หรือแวะมาเที่ยวดูหมาก็ได้ครับ
    ตอนนี้ ขนมเข่งกำลังท้อง ขึ้นกับมอส พ่อหมาสายพี่นพชลบุรี รับลองออกมาควายเรียกพี่ครับ(ใหญ่)
    และนำเข้ามาอีกตัว ตอนนี้ผอมไปนิดกำลังบำรุงครับ ว่างๆแวะมาเที่ยวนะครับ (จำบ้านได้มั้ยน้า.....)
  • เหอะๆ เดี้ยวว่างๆๆจาจูงไปอวด น่ะครับ:015:
  • ตอบท่านประธานวิชครับ (ลืมดูหน้าที่แล้ว..(หน้า5)...)
    หมาสวยๆไครไม่อยากจะได้ครับพี่ เล่งตัวนี้มาตั้งแต่ยังไม่มีหมาเลี้ยงแล้วครับ เห็นแล้วยากได้เลย
    แต่ตอนนี้ กรงเต็มครับ รอต่อเพิ่มก่อนครับ(ในอนาคต) แค่กรงนี้ ค่าช่าง+ค่าของก็เกินหมื่นแล้วครับ
    อยากจะรับมาเลี้ยง แต่ที่บ้านมีแดงๆอยู่ตัวนึงแล้ว มันจี๊ดมากเลย ถ้ามาอีกตัวแล้วไม่มีกรงผมว่ามันซัดกัดเละแน่ๆ
    ถ้าหมาแดงมันกัดอะไรหรือกัดกัน ไครเคยเลี้ยงหมาแดงอยู่ก็พอจะรู้นะครับมันกัดน่ากลัวขนาดไหน ต้องงัดทุกครั้ง
    ผมเลยยังไม่กล้าเสี่ยงครับ ขอจองไว้ก่อนครับหมาสวยๆแบบนี้ รอต่อกรงรับมาเลี้ยงแน่ๆครับ ส่วนเรื่องการเลี้ยงหมาไม่ต้องห่วงครับพี่
    กินดีอยู่ดี หมาสุขภาพดีทุกตัวครับ ถามพี่มานพที่เคารพได้ครับ ฮ่าฮ่า
  • :013:สวัสดีตอนเช้า ชาวระยอง
  • ฝากเพื่อนๆพิทระยอง
    ไฟล์แนบ
    Untitled-1 copy (Large) (Medium)2.jpg 91K
  • ตัวอย่างครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_8952 (Large).jpg 99K
  • เดี๋ยวไปดูที่บ้านดีกว่า อยากเห็นว่าโตแค่ไหนแล้ว
  • กระบอกปากโตดีจัง
  • สวัสดีตอนเช้า พิตระยองทุกท่าน หายไป3วัน กลับมากระทู้ยาวเลย
    อากาศแบบนี้คงนอนสบายกันทุกคนเลยนะครับ
  • สวัสดี คุณหนึ่งหายไปเลยนะ
  • ไปทำงาน ตจว. มาครับ โดนไป3วัน อย่างคิดถึงหมาเลย
  • วันนี้หายไปไหนกันหมดหว่า
  • วู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ วันหยุดช่างเงียบเหงาจริงๆๆๆ เพื่อนพิตระยองไปไหนหมดหว่า
    สงสัยจริงๆๆ วันหยุดทำไรกันมั่ง
  • โว๊ๆๆๆๆๆ ไม่ได้ทำไรเลี้ยงหมาอย่างเดียวฮ่าๆๆๆ

พี่หนึ่ง เตรียมเจ้าโรเบิร์ทด้วยน่ะเด้วจะพานังยู้ยี้ไปสู่ขอฮ่าๆๆๆ พี่มันเป็นฮีตแล้ว พี่หมามันเป้นฮีตกี่วันอะ อาทิตย์หน้าจะได้พามันไปหาสามี
  • เฮ้ย เอาจริงเหรอ จะเปิดซิงเจ้าโรเบิร์ท ซะแล้วสิน้องเรา เอาไงก็เอากันว่ะ
    โทรมาบอกล่วงหน้านะ นับจากวันที่ฮีตมา 11-15 วัน ถ้าจะผสมก็เอามาช่วงนี้เลย
    ไฟล์แนบ
    145.jpg 39K
  • :001:เจ้าโรเบิร์ท จะโดนเปิดซิงซะแล้ว
  • พิตระยองวันนี้ไปไหนหมดหว่า ห้องเงียบเลยยยยยยยย
  • แมมมพี่ อย่าว่าแต่เจ้าโรเบิร์ทเปิดซิงเลยพี่ นังยู้ยี้ก้อโดนเปิดซิงเหมือนกันแหละน่ะฮ่าๆๆๆๆๆๆ
  • เจ้าของไม่ซิง เอาหมามาเสียซิงว่างั้น กร๊ากกกกก
    ดีใจด้วยนะ จะได้เป็นปู่กับยายซะที ยาวไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • สวัสดีตอนเช้าครับ
  • สวัสดีตอนสายชาวระยองและจังหวัดใกล้เคียง

อากาศวันนี้หนาวกำลังดีเนอะ :m008:
  • 55555 เจ้าของซิงก้ต้องไปเกิดใหม่แล้วว่ะ นายนพ สบายดีป่าว ช่วงนี้มรสุมเข้าพี่ว่ะ อย่างเซ็ง
  • ตอนนี้ เกือบปลายปีแล้วพี่ จะปิดงบแล้วไง
    ผลกำไรต้องได้ ขาดทุนมาตลอด ตอนนี้เลยอยู่ในสภาพเหมือนจมน้ำที่หาดใหญ่ พูดไม่ออก
    แต่จะทำไงได้ นอกจากทำต่อไป ลูกจ้างที่รัก
  • สวัสดีครับพี่ๆทุกๆท่าน เป็นอย่างไรกันบ้างครับ จริงๆแล้วระยองคนเลี้ยงพิทเยอะมากครับ ที่เลี้ยงแล้วไม่เล่นเนตก้มีอีกหลายๆคน รวมกลุ่มกันไว้แบบนี้ดีมากครับ
    ผมกะลังหาซื้อหมาอยู่ครับเดี๋ยวไงถ้าได้แล้วจะเอามาให้ดูนะครับ

วันนี้อาตมาต้องขอถอก เอ๊ยขอถ่อเรือลาไปก่อนครับ

เหินเวหา อะจ๊าก
    ไฟล์แนบ
    post-263-1207824625.jpg 83K
  • ยินดีต้อนรับทุกท่านที่แวะเข้ามาเยี่ยมชมครับ มีไรใหม่ๆๆก้เอามาแบ่งกันดู
    แต่กิจการของท่านนพ พี่ไม่เอานะ รับช่วงต่อไม่ไหว
  • สวัสดีครับ พี่ๆ ชาวระยอง
    ตอนนี้ทางพวกผมคุยกันแล้วนะครับ

ระยอง มีมิตติ้ง เมื่อไหร่ ชลบุรี ยกพลไปทันทีเลย ครับ :006::006:
    เมื่อไหร่ บอกด้วยนะครับ

รู้สึกว่าลักษณะ การดื่มเราจะใกล้เคียงกันนะครับ :027::027::027:
  • :003:สวัสดี ชาวระยองครับ
  • ดีด้วยคนครับ

นพเอ๋ย พี่รอแกทั้งวันเลย วันอาทิตย์นะ เห็นว่าจะมา อุสาเตรียมโซดา น้ำแข็งคอย.....555
    ไฟล์แนบ
    3af00dfb87a782f2b1ce47b1ae213c60_1206449777.gif 59K
  • 5555 งานเข้าแล้วสิ ท่านนพ ไปปล่อยให้พี่แกรอเก้อได้ไง คราวหลัง นัดพี่ด้วยนะ
  • ขอโทษครับพี่กั๊ม ถึงไปก็กินได้ไม่นานหรอก เพราะผมติดงานมาเก็บเงินปั๊ม และส่งรถหัวลากเข้าประมูลราคาที่ กทม
    ที่สำคัญป่วยพี่ เป็นหวัด กินเหล้าไม่ได้เดี๋ยวจะเมา ไม่นานเดี๋ยวบุกไปแน่ จะชวนเสี่ยหนึ่งไปด้วย

พี่หนึ่ง พี่เข้าใจผิดแล้ว ไม่ใช่กิจการของผม ของเจ้านายครับ ผมก็แค่ลูกจ้างพื้นๆธรรมดา

สวัสดีชาวชลบุรี มาระยองติดต่อมาได้เลยครับ หัวหน้าทีมผม พี่ติ่งเมือง พี่กั๊มแกลง พี่หนึ่งหาดพลา พี่ต้นชะเมา ครับ
  • ว่าแต่ที่ระยองเหล้าหวานหรือขมครับ:018:
    แล้วถ้าไประยองจะเจอพี่ๆได้ที่ไหนเอ่ย
  • สวัสดีเช้าๆๆ พิตระยองทุกท่าน ช่วงนี้งานเยอะ แว๊ปมาได้เป็นช่วงๆๆ
  • หวัดดีตาหนึ่ง

ท่านนพจะเก็บเงินไปไหนนัก รึว่าจะเอาไว้ขอเมียอีกคน เอิกๆๆๆ

ตอบ ท่าน nongbuu เจอได้ที่ Padang Kennels สำรองที่นั่งได้ที่เบอร์ 08-0635-0909
    ไฟล์แนบ
    PADANG.jpg 68K
  • เห็นท่าโดดน้ำแล้ว อยากดำน้ำอีกจัง
  • ดีครับพิทระยองทุกๆท่าน

มาเถอะครับไม่มีหัวหน้าครับมีแต่เพื่อนเท่านั้น

เผอิญผมเปงคนชอบดื่มอะ ใครผ่านมาก็โทรมาแล้วกัน

มีพิท มีเพื่อน.........คำนี้ยังใช้ได้เสมอนิ อิอิอิ

###คบกันก็เพราะหมา เลิกคบกันก็เพราะหมาอีกนั่นแหละ###:029::029::029:
    ไฟล์แนบ
    20091012085302_100_2147.jpg 88K
  • พูดงี้ แสดงว่าไงวะ รอกำหนดการเร็วๆๆนี้ดีกว่า อิอิ เฉพาะกิจ
    ไฟล์แนบ
    100_4083.jpg 112K
    100_4084.jpg 111K
  • ตกลงว่าไงเพื่อนกั๊ม

สถานที่ได้ รอหมายกำหนดการอย่างเดียว

จัดไปเลยระยองแค็มป์ปิ้งครั้งที่ 1
  • ใช้ RRK สัญจรดีกว่า อิอิ

ไม่เน้นหมา เน้นเหล้าอย่างเดียว เพราะว่าเมาแล้วเดี๋ยวก็กัดกันเหมือนหมาเอง......5555

เตรียมเต็นมาก่งนอนได้เลยเพื่อน เดียวรอกำหนดการอีกที สิ้นเดือนนี้เป็นไง ละ
  • กลางเดือนธันวาดีก่ามั๊ย

กะลังเลย
  • ดีนะดี แต่จะมีวันลงไหมละ
  • Ting_padang ลืมนัดเมาน้องป่าว...
  • งงเลย ท่านผู้ใดเนี่ย
  • แค่นี้ทำงง
  • จามได้แหละ