ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิทบูลระยอง เมืองทะเลสวย
  • น้องนพ บ้าป่าว

มาเฟียมาระยองทั้งทีต้องให้ทานอาหารสดๆดิ๊มีปะ อาทิเช่น .....
  • จัดมาเลยป๋า บอกวันล่วงหน้านะ มาบุกป่าแดงเคนแนลเลยป๋า

ฟาร์มนี้ไม่เน้นกับ เน้นเหล้า.....เอิกๆๆๆๆ

ออกพรรษาแล้วโว้ยยยย จัดหนักๆๆสักดอกเถอะเพื่อนติ่ง
    ไฟล์แนบ
    20080813_8dbcc301aa33c9ab33b98a0XUEwf7tB5.jpg 67K
  • เอื๊อก แต่ละรูปมันทำให้ศีลขาดได้นะโยม
  • ดูเพื่อปลง สังขารเป็นสิ่งไม่เที่ยง มีเกิดก็ย่อมมีดับ ยุปหนอ พองหนอ..............เอิกๆๆๆ
  • อาวววว แล้วไงท่านนพ ป๋ามาทั้งที จะพามาเสริมสวยร้านเล็กๆๆได้ไง
    ต้องพาไปลงอ่างสิ เลือกเอา อ่างดอกกราย หรือ อ่างหนองปลาไหล
    อ่างหย่ายๆๆๆ ถึงจะคู่ควร 5555555
  • กรุงเทพหนาวแล้วนะทุกท่าน ที่ระยองฮิ เป็นอย่างไรบ้าง

ว่าแต่ ตกลงทำไมภาพหมามันน้อยกว่าภาพ..... ครับเนี่ย

:o008:
  • สมาชิกใหม่ อยู่ห้วยโป่งระยอง ตอนนี้เลี้ยงอยู่ 2 ตัวครับ
    Tiger ถ่ายตอนอายุ 5 เดือนครึ่ง ตอนนี้ 7 เดือนแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    untitled4.JPG 83K
    untitled32.JPG 34K
  • เพื่มอีกรูปครับ
    ไฟล์แนบ
    untitled5.JPG 58K
  • ฝากเนื้อฝากตัวด้วยอีกคนน่ะ ชื่อเฟิร์นน่ะ(คน) ชื่อบู้บี้กับยู้ยี้(หมา) @homeตะพงฮ่าๆๆๆ tel.084-3452367 www .facebook.com/fcehrann แอดมาได้น่ะเมล์ fernnalakmak@hotmail.com (ช่วงhotmail ขัดข้องมีอะไรคุยทาง gmail ได้น๊า), fernnalakmak3@gmail.com
    ไฟล์แนบ
    bubiiii1.jpg 71K
    bubiiii.jpg 82K
  • เพิ่ม
    ไฟล์แนบ
    untitled6.JPG 48K
  • อิอิอิอิ ขอโทดทีน่ะ มาขั้นกลางฮ่าๆๆๆ
  • ไม่เปงไรครับ ชอบลายเสือเหมือนกันเลยครับ
    ยินดีทีได้รู้จักครับคุณเฟิร์น ผมชื่อเหน่งครับ
  • คนเยอะๆแบบนี้ทั้งสมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ มิตติ้งกันเลยดีกว่าม๊าง
    ไฟล์แนบ
    meeting1qw4.jpg 111K
  • สวัสดียามเช้า พี่มานพ และชาวระยองทุกคนครับ
  • :m126: สวัสดีตอนเช้า พี่น้องชาวระยองและจังหวัดใกล้เคียง ลมหนาวมาแล้ว

รักษาสุขภาพด้วยนะจ๊ะ
  • แน่จริงระยองจัดงานเลย หนาวๆแบบนี้กินเบียร์อร่อย
  • มีจัดมิตติ้งเมื่อไรก็บอกกันมั่งเน้อๆๆๆ ถ้าตรงกับวันทำงานก็อดเหมือนเดิม แงๆๆๆๆๆ
  • น้องเฟิร์น ฝากเนิ้อ-ฝากตัว พี่รับฝากนะ แต่หัวใจ ไม่ฝากเหรอครับ อิอิอิ
  • เบียร์เหรอ ออกพรรษาแล้ว งดสุราดีกว่า ไว้กินตอนเข้าพรรษาดีกว่าไหมครับป๋า 55555
    เฟิร์น ยังอยู่อีกเหรอ
    ที่บ้าน อากาศหนาวมากครับ น้ำกลายเป็นน้ำแข็งเลย
    พี่หนึ่ง วันนี้เอาไอ้มู่มาทำงานที่ปั๊มด้วยอ่ะพี่ แวะมาให้มันกัดเล่นหน่อยดิ มันชอบ 5555
  • 5555 จะหลอกพี่ไปให้หมากัดใช่มะ อิอิอิ ใสเจีย เสียใจ วันนี้มีงานที่ ปตท.โดด ไม่ได้
    ไม่งั้นแว๊ป ไปจึ๊กๆๆๆนังมู่ซะ1ดอก อิอิอิ
  • เมื่อไรเมืองจัทน์ ฮิ จะมีแบบร่ายองมั่งนะ ฮิ
  • ท่าน Mulan มีกฏนี้ด้วยเหรอท่าน กินตอนเข้าพรรษา :o008:

ระยองจัดมิตติ้งน่าไปครับ จำได้คราวก่อนขับรถไปถึงที่พัก
    มอเตอร์เวย์แล้ว ดันติดธุระด่วน เลยต้องตีกลับ เสียดายจริงๆ

:o048:
  • กินเหล้า-เบียร์ ตอนเข้าพรรษาดีนะครับ ไม่เปลืองดี ได้กินแค่3เดือน 555
  • ใช่ เหล้าก็ถูก เบียร์ก็ถูก เพราะไม่มีใครมาแย่งกิน
    กินทุกวัน 3 เดือน ออกพรรษาปุ๊บ งดไปเลย 55555555
  • สวัสดีครับพี่ๆระยอง ...ผมสมาชิกใหม่ ขอเข้าด้วยคนนะครับ อิ อิ
  • :006::006::006: ในฐานะคนว่างงาน คนเฝ้ากระทู้ ยินดีต้อนรับครับ ว่างๆๆก็พาหมามาเที่ยวมั่งนะครับ
    เข้ามาโพสต์แจม สนุกๆๆๆกัน
  • สวัสดีครับ พี่ๆ ชาวระยอง ฮิ สวัสดีพี่ติ่ง พี่หนึ่ง พี่มานพ นะครับ

เห็นห้องนี้ครึกครื้น กันจริง ๆ ครับ จัดมิตติ้งเมื่อไหร่บอกด้วยนะครับ
    ผมขอไปแจมด้วยคนครับ

พี่ติ่งครับ ผัดไท ที่งานนครปฐมอร่อยมากครับ :063::063:
    ไฟล์แนบ
    mafia@18months2.jpg 88K
  • :013::013::013: ขอบคุณ ท่าน แต๊กคนหล่อแห่งชลบุรีครับ ที่แวะเวียนมาเที่ยว ไว้มีมิตติ้ง คงได้เจอกันครับ
  • หวัดดีตอนบ่ายๆ วันนี้ reception หนึ่ง ทำงานดีไหมครับ หากบริการต้อนรับไม่ดีกรุณาแจ้งสายด่วนได้เลยครับ
  • โห พี่หนึ่งตอบเร็วมากเลยพี่ :013:
    ผมว่าสงสัย ต้องมีจัดมิตติ้งกระชับมิตรกับบ้านใกล้เรือนเคียงหน่อยแล้ววววววว :006::006:

เอาแบบว่า นัดมิตติ้งรวมกัน แล้วมาแข่งบอล กัน ดีไหมครับ กระชับมิตร เฮฮากันไป :029:
  • หวัดดีครับ ท่าน mulan
    ขอโทษนะครับ ชื่ออะไรครับ ผมแต๊กนะ

ท่านหนึ่ง ทำหน้าที่ ได้ดีมากครับ :063::063::063:
  • ผมชื่อนพครับ
  • ท่านนพวันไหนผ่านมากรุงเทพ แถวสะพานพระราม 8 ฝั่งธนเดี๋ยวจัดให้ครับ

ฮ่าๆๆๆๆ

ไว้มิตติ้งระยองครานี้ จะพยายามไม่พลาดอีกครับ :m001:
  • จัดมิตติ้งทั้งที จะหาเรื่องเหนื่อยทำไมล่ะครับท่านแต๊ก เอาแบบว่า นั่งจิบเบียร์เย็นๆๆคุยกันสนุกๆๆ
    รู้สึกว่าทีมระยองที่รอต้อนรับไม่ค่อยจี๊ดเท่าไร กลัวรับมือไม่ไหว แต่ถ้าเป็นหมาล่ะก็ จี๊ดทุกตัวครับ
    อ้าๆๆ นายนพเล่นพี่ซะแระ ไม่มีงานก็รับจ๊อบเฝ้าห้อง พอมีงานหายหน้าหายตาไป ก็โทรตามหา นานๆๆจะว่างสักที เห็นใจมั่งจิ
    ไฟล์แนบ
    1183.jpg 39K
  • สวัสดีทุกคนครับ...วันนี้พานำโชคไปตัดหูมาแล้วครับ...เด่วรอหายแล้วจะถ่ายรูปมาให้ดูครับ
  • โอ๊ยพี่นพ น้องยังอยู่ไม่ได้หายไปไหนหรอกยังอยู่เสมอ แต่ช่วง2เดือนที่ผ่านมาเค้าสอบน่ะพี่ เลยไม่ค่อยมาเล่นอะน่ะ :033:คิดถึงทุกคนเลย :033:
  • น้องใหม่ครับ หาเลี้ยงอยู่แนะนำด้วย ขอบคุนครับ
  • คึกๆๆจริงๆๆชาวระยอง อิอิ
  • สนใจแนวไหนครับ ช่วงนี้ระยองมีหลายคอกเลยนะครับ
  • พี่ๆครับ...สอบถามเรื่องกรงหน่อยครับ พี่ๆ สั่งกรงที่ไหนกันหรอครับ

แล้วกรงขนาด กว้าง*ลึก*สูง 120*100*90 มันเล็กไปมั้ยครับ

วันนี้ไปเหนกรงของเจ้าของร้านรวมเกษตร สวยมากๆ แต่ไม่รู้ว่าเค้าสั่งที่ไหน

รบกวนผู้รู้ตอบด้วยนะครับ
  • สวัสดีตอนเช้าครับ ชาวระยอง
  • ดีๆๆๆ

เอามาอัพให้ดู 5 เดือนแหละ

ชอบแบบนี้อดใจหน่อย เจอกันตอนสิ้นปี ........... เอิกๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    5m4 c.jpg 122K
    5 M.jpg 123K
  • :006::006::063:ดีพี่กร่ำ
    กว้างมาเลย
  • ดีครับ ในเมืองหนาวไหมละ พี่ว่าจะไปอาบน้ำอยู่......... เอิกๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    456.jpg 107K
  • ถึงท่านตั้ม experimental
    ขอบคุณครับสำหรับคำเชื้อเชิญ กทม ไปบ่อยครับ บ้านเกิดอยู่ที่นั่น แต่ไปไม่ถึงพระราม 8 ซะที จบแถวพระราม 3 ครับ
    ถ้าจะจัดให้ นัดเจอที่ระยองไหมครับ คนละครึ่งทาง 555555555

พี่กั๊ม ในเมืองไม่หนาว แค่เย็นๆ เพราะก่อนนอนอาบน้ำอุ่น พี่เอา LIL หาลิง มาแลกเครื่องทำน้ำอุ่นไหมครับ จะได้ไม่ต้องมาอาบน้ำไกล

ท่านแต๊ก ระยองยินดีต้อนรับครับ ขาดเหลืออะไร ติดต่อพี่หนึ่งได้เลยครับ ยินดีทุกเรื่องครับ
  • หวัดดีครับพี่ ขออนุญาติเจ้าของรูป ขอให้ดูน่อยนะครับ ผมสนใจแนวนี้ครับพี่ๆ
    ไฟล์แนบ
    untitled.jpg 49K
    DSC_1034%20copy2.jpg 113K
  • ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ น้ำชาหมาบ้านค่าย
  • อีกรูปไม่ขึ้นครับ แบบด้านบนเลยครับ
  • สวัสดีครับ จ่าเจ๋ง ครับยินดีที่ได้รู้จักสมาชิกใหม่ ๆ หลาย ๆ ท่านนะครับอยู่บ้านแลงครับ ระยองมีคนเลี้ยงพิทบูลกันเยอะเหมือนกันแฮะ...
    แต่ถ้าเยอะที่สุดในแกลงต้อง...ลูกพี่กั๋ม:013::013::013:
    ไฟล์แนบ
    2222[1].jpg 56K
  • สวัสดีท่านต้อง ดีใจและยินดีด้วยนะ สำหรับการเป็นพ่อคน สบายดีนะท่าน

น้อง CHALY ติดต่อที่พี่ติ่งได้เลย พี่เขามีแบบที่น้องต้องการครับ พี่ติ่ง ป่าแดง 080-6350909