ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิทบูลระยอง เมืองทะเลสวย
  • ขอต้อนรับทุกท่านครับ สำหรับน้อง Oriental_bully เข้ามาเล่นได้เลยครับ คนบ้านใกล้เรือนเคียง
    ท่าน กล้ำ เอารูปชิวาว่ามาโชว์เหรอครับ 555555 ของผมก็มี
    ไฟล์แนบ
    11116.jpg 43K
  • ดีน้อง Oriental_Bully อยู่โล10 งั้นพี่เอา 2 โลนะ 20 ไม่ต้องทอนนะ ไว้พี่จะสอนให้วิธีเลี้ยง เอิกๆๆๆ

นพเอ๋ยพี่สึกมานานแล้ว ช่วงนี้นับถือพระถังวะ ไม่ไหว ซองเยอะฉิบ.........5555
    ไฟล์แนบ
    DSCF1502.jpg 108K
  • ชอบเลยชิวาว่านะท่าน 1 เล็กดี ชอบเล็กๆๆ แบไม่เกิน 15 มีไหมละ เอิกๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    rotate.jpg 73K
  • นายนพ ประกาศแบบนี้เลยเหรอ ว่างๆๆมาเที่ยวนะ จะจัดให้สักชุด55555
    พูดถูกใจจัง (มีเงินให้ยืมมั่งมัยครับ) อิอิอิอิ
  • แหมๆๆๆ ท่าน กล้ำ เอาน้องๆๆๆมายั่วน้ำลายซะแระ เดี๋ยวมีคนตามติดนะ อิอิอิ
  • จิงดิ เราชอบไม่เหมือนกันก้ไปกันได้............5555

พี่แพ้เครื่องแบบวะ..........เอิกๆๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    __________________________________12_.jpg 61K
  • เจ้ากังฟู ของ คุณปลา โตขึ้นมากเลยครับ สวยด้วย
    งั้นเจอคู่แข่งต้อนเล็กๆๆๆหน่อยสิครับ จำได้มัย
    ไฟล์แนบ
    003.jpg 24K
  • โหๆๆๆ พี่ จัดมาแต่ละคน แทบจะเปลี่ยนความคิดเลยนะ 55555555
    น้ำลายเหนียวแล้วววววว
  • Oriental_Bully อยู่โล10

มาซะเนียนเลยนะ พี่มานพ
  • นี่ห้องหมานะหลวงพี่กั๊ม
    อย่าเอาสตรีที่ไม่เกี่ยวข้องมาปะปน เดี๋ยวจะทำหลายคนน้ำลายไหล เป็นอุทกภัยร้ายแรงอีก
  • นี่มันห้องหมานะใช่ แต่เพราะเราชอบหมาเหมือนกัน เราถึงได้เจอกัน

เอาหญิงมาลงด้วยเพราะชอบ รึว่านพชอบชายละ........5555
    ไฟล์แนบ
    hunsafunny_MJ_06_0012.jpg 20K
  • หายง่วงเลยเปิดมา
    พี่กร่ำนำเสนอ
  • ผมไม่ชอบทั้งนั้นแหละพี่ ผมชอบSPECIE มันแปลงร่างได้ แจ๋วดี
  • พี่ถือว่าเป็นคำชมนะ เอิกๆๆๆๆ

พี่คุยได้ทุกเรื่อง ยกเว้น............ตังส์
    ไฟล์แนบ
    1228.jpg 43K
  • เห็นห้องนี้คึกคักก็ดีใจ ไม่อยากเชื่อว่ากลุ่มระยองเพิ่งได้ปักหมุด ฮ่าๆๆ
  • คึกมานานแล้วป๋า ยิ่งช่วงนี้ลมหนาวเริ่มมา ยิ่งคึกหนัก.....5555
    ไฟล์แนบ
    IMG-5262.jpg 115K
  • เค้ามีรวมตัวกันที่ไหนหรือเปล่าวครับผมพึ่งมาอยู่ระยอง
    :006:
  • คอยติดตามครับ แต่บ้านติ่งป่าแดง รวมกันเรื่อยๆๆๆ เล็ก เป็นกันเอง กินกันเอง ทะเลาะกันเอง.........55555
  • อย่าไปเลย บ้านเสี่ยติ่ง หมาสวยเยอะ เดี๋ยวอดใจไม่ไหว
    ว่าแต่ใครทะเลาะกันเองพี่ เห็นกอดกันแนบแน่น สำลีแปะหัว
  • 555555 แต่ละอย่าง พี่กล้ำเอามาโชว์ รับไม่ได้เลยอ่ะ
    ชวนมั่งนะ ถ้ามีแบบนี้ อิอิอิอิ
  • ไม่มาไม่รู้หรอก ตานพแกเองมาหนแรก ยังให้ช่วยจับเปิดซิงเลย...........5555
  • นั่นน่ะ อัปยศ มากในชีวิต
    รุมโทรมครั้งแรก ดันให้ล๊อคคอหมาตัวเมีย
    ฝังใจถึงทุกวันนี้
  • 555
    แล้วกลับมาล็อคคอเมียที่บ้านทุกวันเลยใช่ไหม...............55555
    ไฟล์แนบ
    197908_3532029.jpg 68K
  • พี่จำผิดคนละ 5555555555
    บาปมาก เล่นของสูงสิ่งศักดิ์สิทธิ์ ไม่ดีนะพี่55555555
  • ยินดีด้วยครับว่างๆมาเที่ยวชลบุรีบ้างนะครับ
    บ้านไกล้เรือนเคียง
  • สงสัยที่ระยองฮิ จะมีใบสามแฉกเยอะนะครับเนี่ย อิๆๆๆ

เพราะรู้สึกจะครึ้นครื้น ครื้นเครงกันน่าดูจริงๆเชียว :m045:
  • :006::006::006:เอาแล้วไง ท่านนพ ไปอยู่ในเหตุการณ์ครั้งนั้นด้วยเหรอ
    ว่างๆๆ ก็มาจับ ชิวาว่าผสมให้หน่อยนะ ถือว่าเอาประสบการณ์ มาลองใช้จริงๆๆสักครั้ง
  • :001:อ้าวมาดึกไปหน่อยไปไหนกันหมดแล้ว
  • :005::005::005:เช้าๆๆที่ระยองช่วงนี้อากาศดีมากๆๆ นอนขี้เกียจลุกเลย
    ขอให้เพื่อนๆๆ สนุกกับงานที่ทำนะครับ
  • ลมหนาวมาแล้ววววววววววว ฮิ้วๆๆๆ อยากขึ้นเหนือจัง
    นั่งชายทะเลจิบเบียร์เย็นๆก็ไม่เลว
  • มาซิป๋า ยินดีต้อนรับครับ โทรนัดติ่ง ป่าแดง ได้เลยครับ

ท่าน 1 เอาตานพไปจับกระเจี๊ยวชิวาว่า ระวังตานพนั่งทับนะ........... เอิกๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    166147-174.jpg 25K
  • :015:สวัสดียามเช้า พี่กร่ำ พี่หนึ่ง พี่นพ พี่ๆๆชาวระยองครับ
    อากาศดีจริงๆเลยวันนี้ กาแฟซักถ้วยนะ
  • สุขแบบเหลือๆ แล้วขึ้นสวรรค์จิงๆ ฮ่าๆๆ
  • ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
    ไฟล์แนบ
    20090916233209_20080813081423_untitled-4[1].jpg 21K
  • กาแฟ คงไม่ไหว เช้าๆๆอากาศดีๆๆ ถอนด้วยเบียร์ ซักกระป๋องจะดีกว่า ...............เอิกๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    117goodview.gif 19K
  • มันก็คงใช้ได้นะเพือน

แต่กะคนบางประเภทแค่นั้น อิอิอิ

##แต่ถ้าระยองนะเต็มที่อยู่แล้ว สายหมาไม่เท่าไหร่ แต่ถ้าสายเมานะสุดตรีน###

ผู้ใดว่างเชิญ
    ไฟล์แนบ
    yh2.jpg 38K
  • เมาซะที ก็ดีเหมือนกันนะป่าแดง ไม่ได้โดนนาน ลืมไปแล้วว่ารสชาติเป็นยังไงอิอิ
  • ได้เลยเพ่ท่าน พร้อมเสมอเรื่องนี้อะ อิอิอิ
  • เราไม่มีทางหาคนดี 100% ได้หรอกครับพี่น้อง เพราะคนดีมากนอนอยู่ในหลุมแล้ว ฮิฮิฮิ

หากข้อเสียเขาไม่ได้เลวร้ายมากนักก็มองข้ามมันไปบ้าง เชื่อผมเถอะ
  • เดี๋ยวว่างๆ จะเอาน้ำชาใส่ขวดเหล้าดีๆไปฝากครับ
    ผมไม่รับจับคอหมาให้ใครแล้ว วันนั้นสถานการณ์มันบังคับ ถ้าไม่จับ จะรุมโทรมไม่สำเร็จ แต่ค่าแรงพี่เขาจ่ายดีนะ เบียร์ 1 ถาด เมาเลย
    พรุ่งนี้ นัดเมาบ้านเสี่ยติ่งครับ แต่ผมไม่ไปนะ อิอิ
    พี่กั๊ม เอาเสือมาให้ผมตัวหนึ่งนะครับ ผมจะเอาไปทอดราดพริกสามรส
  • เสือมีเจ้าของหมดแล้ว เหลือแต่เสือดองเหล้านะเอาไหม เอิกๆๆๆๆ

"คนที่พายเรือในอ่าง ย่อมไม่ต่างจากกบในกะลา เพราะพายไปเท่าไหนก็ไม่เจอแม่น้ำ เปรียบเสมือนกบที่อยู่ในกะลา ซึ่งไม่รู้เลยว่าโลกภายนอกเป็นเช่นไร" ฉันใดก็ฉันนั้น แต่ตอนนี้ฉันไปฉันก่อน เดี๋ยวเที่ยงจะฉันไม่ได้.................55555

โลกในนี้มีอะไรสวยๆๆ อีกเยอะ เพียงแต่เราหรี่ตาลง แล้วเลือกที่จะมอง
    ไฟล์แนบ
    1177550195.jpg 34K
  • เป็นภาพศิลปะมากๆ
  • ดีเลยครับ เพื่อนๆพี่ๆได้แง่คิดหลายๆอย่างเลยนิ

นพ ตกลงจะมาเลี้ยงเหล้าพี่ถึงบ้านเลยรึ ขอบคุงมากเลยน้องรัก อิอิอิ
  • เออ แล้วว่าแต่พี่มาร์คเค้าจะมากินกะเราเจงดิ
  • แค่ระยองใกล้ๆ ตดไม่ทันหายเหม็นก็ถึงแล้ว เชียงใหม่ หาดใหญ่ยังไปมาแล้ว
    ขาไปไม่กลัว กลัวขากลับว่ะ ฮ่าๆๆ
  • พี่กล้ำ แกอารมณ์ศิลป์ มากเลยครับ จัดมาแต่ละรูป ใจจะขาด
  • ป๋า ขากลับสิครับ ไม่น่ากลัว
    ตัวเบา กระเป๋าเบา ขับรถคล่องเลยครับ 5555555
  • ดีครับ พี่มาร์ค พี่ต้น นพ(มู่หลัน) :015:

ท่านอื่นๆ ด้วยครับ

ลมหนาวมาแล้ว เล่นว่าวได้เลย :065:
  • เฮ้ยเพื่อนกั๊ม น้องนพ ว่าไงพร้อมปะ มาเฟียจะบุกระยองอะ

ใครพร้อมขอเสียงหน่อยเร็ว
    ไฟล์แนบ
    414438_12213266_0 (Large).jpg 59K
  • มาเลยพี่ ไปกินสเต๊คร้านพี่อ๋อย แต่ผมกินราดหน้าเส้นใหญ่
    ไปกินเหล้าบ้านพี่ติ่ง ไปกินผลไม้บ้านพี่กั๊ม เข้าไปเที่ยวบนเรือโดยด่าเจ๋ง
    ไปทำเสริมสวยบ้านพี่หนึ่ง แล้วมาขาย NGV ที่ปั๊ม ดีป่ะพี่