ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• boom pitbull transister ป๋า คับ ปักหมุดให้ผมด้วยนะคับ ขอบพระคุนมากๆคับ

ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วนะคับ พี่ๆน้าๆ ทุกๆท่านคับ

จะถูกจะแพง ก็ขอให้แดงใว้ก่อนคคับ :)>-
  • บ้านใหม่หรือป่าวเอี่ยมดีจัง.....อัฐ
  • ยินดี ต้อนรับสู่บ้านหลังใหม่คับ อัฐ

พี่ๆน้าๆ ท่านใดชื่นชอบ หมาแดง เรียนเชิญแวะเข้ามาทักมาคุยกันคับ

มีพิท มีเพื่อน
  • เห็นไปเล่นบูลลี่อยู่พักใหญ่ นึกว่าไม่สนหมาแดงเสียแล้ว
  • เหย บ้านหมาแดงโดยเฉพาะรึไงเนี่ย
  • พี่บูมอัฐขอบใจนะที่พี่ชี้แนวให้.....(อย่าบอกใครนะ)

อัฐเปลี่ยนใจจาก xjr400 มาดู inazuma400 แล้ว ...ราคาไม่หนีเท่าไหร่อะไหล่หาง่ายกว่า
  • ตามมาเก็บข่าวเรื่องหมาแดง ...
    เลือดผีแดง ก็เลือกเล่นหมาแดงนี้แหละ ถูกที่ ถูกทาง เหอ เหอ
  • เห้ย อัฐจะซื้อรถไร ใจเย็นๆเน้อเรื่องรถเนี่ย บางทีราคาห่างกันนิดเดียวแต่ความพอใจต่างกันลิบ ใจเย็นไอ้น้อง ที่ว่ามาทั้ง2รุ่นนี้ไม่น่าเล่นเลย จากประสบการ์รที่เคยเห็นพรรคพวกใช้
  • คับ ป๋า ยังไงผมก็ คนหมาแดง อยู่แล้วคับ

ยังไงก็ได้คับ อัฐ ใจเย็นๆอย่างที่ พี่บอย แกบอกคับ

เงินอยู่ในมือ อย่าได้แคร์สื่อใดๆ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

• มีพิท มีเพื่อน คับ พี่บอย

จะ แดง หรือ บลูลี่ ก็คุยกันได้คับ หุหุหุ

เพราะเรารักในสิ่งเดียวกันคับ นั้นคือ พิทบลู คร้าบ
  • สวัสดีครับท่านชอบแดงๆเหมือนกันครับ xjr400 และ inazuma400ผมว่าซื้อแล้วไม่จบ
    ขึ้นไปเล่น CB1300 เลยดีกว่าเก็บเงินอีกนิดใช้ลืมเลยมันกว่ากันไม่ต้องเสียเงินหลายรอบ
  • เยี่ยมมากบูม ดีใจด้วย :063:
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่หมวด

:)
  • ว่างก็เข้ามาคุยกันคับ พี่woot

ผมยินดีอย่างยิ่งคับ ที่เห็น พี่ๆ ทุกๆท่าน เข้ามา ปุกหมุดผมคับ

ขอบคุนคับ

• เย้ๆๆๆๆ
    จัดไปพี่บูมแดงๆสุดๆ
  • จะถูกจะแพงขอแดงใว้ก่อนimage
    ไฟล์แนบ
    DSC02739.jpg 93K
  • ขอบคุนคับ ว่าน

ขอบคุนคับ พี่lamphun
  • จัดไปครับพี่ บูม เอาแดงๆๆมาโชว์หน่อยดิ
  • เดียวให้ พี่ซื้อกล้อง ก่อนนะคับ น้องอู่

งานพานหินมาเที่ยวเปล่าคับ อู่

อีกไม่นานคงมีข่าวดีๆ มาบอกคับ อิอิอิ
  • โว้ว.....พี่บูมวันเนี่ยร้อนเนาะที่โคกช้างอ่า

ใจเย็นก็ได้ครับเรื่องรถ...............(ดูไปเลื่อยๆ) \m/ image
    ไฟล์แนบ
    อัฐ...!!~179.jpg 114K
  • ดีแล้ว อัฐ ใจเย็นๆ

พี่ว่ามาขี่ เอสอา ด้วยกันดีเปล่า ว่ะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ถามใจเราว่าชอบแบบไหน เพราะซื้อแล้วมันเปลี่ยนยากนะโว้ย อิอิอิ

ตัวพี่แม่งชอบหมดว่ะ ขึ้นชื่อว่ารถสวยๆ หุหุหุ
  • images by free.in.th
    มาขี่แบบนี้กันไหม ไม่แพงอย่างที่คิด กะว่าถ้าได้รถปิ๊กอัพแล้ว จะเอาแบบคันนี้ต่อ
  • สวยคับ พี่บอย

ไม่แพงคนมีตังค์ กับ ไม่แพงคนไม่มีตังค์ มันต่างกันนะคับ พี่บอย อิอิอิ

จัดว่าสวยมากๆคับ รถไทย ทำเปล่าคับ พี่บอย
  • >>> แสดงความยินดีกับบ้านหลังใหม่คราบบูม..
  • ไทยทำสิ ว่ากันว่าราคารถสภาพดิบๆ4หมื่นกว่าๆก็มีแล้วเน้อ แพงไหมล่ะ แต่เท่าที่เจอๆมา 7หมื่น+ ถ้าแบบในรูปน่าจะแสนนิดๆ ซื้อทั้งทีเอาให้ถูกใจไปเลย
  • ยินดีด้วยกับโลกส่วนตัวครับบูม.อย่าลืมมางานที่พานหินนะ..
  • คืนนี้เชียร์แมนยูกันด้วยนะเด็กผีแดง เหอ เหอ
  • ยินดีกับบ้านหลังใหม่ครับ น้องบูม หมาแดงทรานซิสเตอร์
  • ขอบคุนคับ พี่เต้ พี่ชายที่เคารพรักคับ

ขอบคุนคับ พี่สัก พี่ชายที่เคารพรักคับ

ขอบคุนคับ พี่เหน่ง ที่เคารพรักหลายๆคับ อิอิอิ

มาคุยกับน้องบ่อยๆนะคับ พี่ๆน้าๆ ทุกๆท่านคับ

• คับ พี่บอย

วันข้างหน้าอาจไม่แน่คับ น่าจะมีกับเขามั่ง อิอิอิ

ราคา น่าสนใจคับ
  • คู่นี้ออกมาจะเป็นไง

image

image

เวลาทับเค้าทับกันกี่ครั้งหว่าบูม แล้วต้องนับวันยังไงว้า แต่ที่แน่ๆ ไอ้ก้ากดไป1ดอกแล้ว ตั้งแต่เป็นฮีทวันที่2เลย
  • ที่ผมไปทับมา สองสาม ครั้ง ผมนับตั้งแต่

วัน เลือดมาวันแรก นับมาถึงจนวันที่ สิบเอ็ด แล้วก็จัดวันที่ สิบเอ็ด นี้แหละคับ

แล้วก็ ทับเช้า เย็นคับ วันที่ สิบสอง ก็ทับเหมือนกันคับ เช้าเย็น

(หรือ สงสารหมา ก็ วันที่สิบสาม ค่อยซ้ำก็ได้คับ)

ที่บอกมานี้ผมทำมาคับ อิอิอิ
  • มาหวัดดีบ้านใหม่ บูม ครับ :-D
    Image Hosted by Image Host  : บริการ ฝากรูป ฝากไฟล์
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่ตั้ม

โอ้แม่เจ้า เป็นตัวเมียที่สวยเลยทีเดียวเชียว

ขอดู บีเอ มั่งนะพี่ อยากเห็นคับ
  • โอ้ ห้องนี้แดงๆ ชอบๆ ยินดีห้องใหม่ด้วยครับ :)

image
    image
    image
  • ขอบคุน มากๆคับ พี่แจ็ค

ยินดีอย่างยิ่งคับ พี่ เข้ามาคุยกับ บูม ได้เลยคับ
  • ได้ครับ บูม ยินดีครับ :-D

image
    image
  • คับ พี่แจ็ค

สวยจัดเลยคับ ตัวนี้ ยิ่งเห็นยิ่ง น้ำยายไหยคับ

พี่แจ็ค ใันงาน ตะพานหิน ไม่ทราบว่า กลุ่ม พี่แจ็ค จะมาเปล่าคับ
  • ชอบแบบนี้ลองมาดูที่หวันโลกสักทีดิบูม โจโจ้น้อยๆทั้งน้านนน
  • ถูกใจมากครับคุณjack หมาแดงสไตย์นี้
    ถ้าเปิดผสม ส่งรูปด้านข้างมาให้พิจารณาด้วยครับ ตามเมล์เลยครับtonmai_pitbull@hotmail.c
  • เอาละเว้ย มีห้องส่วนตัวด้วย...........
    อย่างงี้ ก้คุยกันมันเลยอ่ะดิ........

เยี่ยม............
  • พี่ๆน้าๆ ท่านใด มีรูป เจ้าแดงๆ

เอามาลงให้ ดูมั่งนะคับอยากเห็น แดงๆ เข้ามาเยอะหรือลงรูปเยอะๆคับ

• คับ พี่บอย

เดียวรอให้มี ตังค์ ก่อนนะพี่ไปหาแน่นอนคับ

\m/
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่หล้า

ว่างๆก็เข้ามาคุยกับ น้อง มั่งนะพี่
  • อาจจะแวะเข้าไปครับ เพราะวันนั้นน่าจะไปส่งแม่ที่กำแพงเพชรพอดีครับ

ขากลับอาจจะแวะเข้าไปครับ จะไปดูบูลลี่สวยๆ ซะหน่อย

ขอบคุณครับคุณ XLtonmai ถ้าชอบแนวนี้ สไตล์นี้ ติดต่อ คิง ได้เลยครับ 086 4903823

มีหลายแบบ หลายสไตล์ ครับ แนวไม่แคร์สื่อ XXL ก็มีนะครับ 55555

image
    image
  • เร็ตบอย หล่อมากๆคับ พี่แจ็ค

สวยตั้งแต่เด็ก โตมาก็หล่อ ไม่น้อยไปกว่า พ่อมันเลยนะคับ พี่แจ็ค

อัฟ เรื่อยๆนะคับ พี่แจ็ค
  • ชอบ iRon อ่ะ ... เหมือน Jojo ในบางมุม เหอ เหอ
  • พี่บูมสรุปวันที่20เอาไงพี่.....(รถคันไหน)

เย็นนี้ออกมานั่งป่ะน่ะพี่(กี่โมงประมาณ5โมงเย็นนะ) :!!
  • มาสิ ห้าโมง เย็นนะโว้ย อิอิอิ

เอาที่ล็อก ไอ้โก้ มาด้วยนะ เพราะซันนี่ เป็น ฮีทคับ

เดียว พวก ต้า กับเพื่อน มันก็จะมานั่งเล่นกับพี่ด้วยคับ

มาเลยจะได้นั่งคุยกัน เขาชอบหมาแดงมากๆ วันนี้เขาบอกจะมาอีกคับ

วันงาน ตะพานหิน เขาบอกว่าอาจจะไปด้วย อิอิ

ห้าโมงนะ

• สวัสดี ชาวหมาแดง มีข่าวจะแจ้งให้ทราบ
    ตอนนี้นังพอใจ ได้ป่องแล้ว กับเจ้าสีหมอก ของไอ้น้องบูม ที่ผมรับมา
    อุปการะ ต่อจากน้อง......ไม่น่าเกินวันที่10 เดือนหน้า น่าจะรู้ผล
    ใครที่เคยเห็นรึว่าเคยสัมผัส ความจี๊ด ของนังพอใจ เตรียมตัว ได้พบกับ
    ทายาท ของเธอ เร็วๆนี้ ครับ
    แล้วจะอัฟรูปให้ดูอีกที ตอนนี้ยังลงไม่เป็น ครับ

เฮ้ย บูม ตอนนี้ไอ้หมอก มันไม่มีไขมันแล้วหว่ะ ฝีมือการรีด นน. ง่ายๆ
    ปล่อยวิ่งแมร่งทั้งวัน มันมาเอง กล้ามๆเลย
    :)
  • เอ้า... รีบๆเอามาโชว์เลย หล้า เหล่าสาวก แดงๆรออยู่ :-D